ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

An in Graphis

เริ่มโดย พัดลม, พฤษภาคม 05, 2017, 07:22:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

pft

ais

bk-hong

น่ารักสุดๆ ขอบคุณครับ::ChuChu::

MoonXXXMoon

สวยมากครับ นมสวย ไรขนก็สวยงาม
ขอบคุณครับ

auntrs

Donedee

นมสวย ขอบคุณมากๆ ที่จัดให้ชมนะครับ

review1972

น่ารักมากครับ ผิวสีแทนด้วย

piston

Aum Bipolar

แหมคนนี้ เต้าเต่งดีจัง
::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::
และขอขอบคุณพัดลมที่แนะนำบอกการโพสต์คลิป แต่ผมก็ยังไม่ฉลาดเรียนรู้ ยังไม่สำเร็จอยู่ดี ฮ่า..ฮ่า..
จะพยายามทำครับเพราะอยากแบ่งให้บ้าง ไม่อยากมาหาดูเฉยๆแล้วก็ไป อิ..อิ
คนธรรมดา ไม่มาเกรียนใคร แค่มาดูแล้วก็ผ่านไป  และอยากแบ่งปันพร้อมให้กำลังใจแด่เพื่อนสมาชิกทุกคน

TIMKUB KUB

เวลายิ้มน่ารัก..มีเสน่ห์
นมสวย แต่ป่าทึบไปหน่อย

pongsan

ตาคม ยิ้มสวย นมย้วยๆ ::DookDig::   ขอบคุณครับ ::Thankyou::

pkk111