ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Censor] แนวแม่บ้าน (5เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 05, 2017, 07:47:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลด
แม่บ้านบริษัทนี้เขาไม่ใส่ผ้ากันเปื้อนกันฝุ่นแฮะ คือเขาไม่ใส่อะไรเลยจริงๆ แม่เจ้า!! ไม่ใส่อะไรเลยทำความสะอาด
แล้วเราจะยืนดูอยู่เฉยๆไหวเหรอ มีออกไปซื้อของให้เราด้วยนะ ออกไปทั้งแบบนั้นแหละ ร้านขายของก็คงงงเหมือนกัน
แนวนี้ดูเพลินๆเพราะคัดแต่นักแสดงอวบๆ กระทู้หน้าอยากให้ผมโพสแนวไหนก็เม้นบอกไว้ได้นะจะรวมๆให้

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

อีกเรื่องนึงที่อยากขอร้อง
อยากให้ช่วยกันตอบกระทู้แล้วขอบคุณกระทู้อื่นด้วย ที่เขาไม่ซ่อน เขาเอามาแจกฟรีๆ ควรตอบด้วยนะครับ
เพราะเห็นแล้วยอดวิว 500 ตอบไม่ถึง 10 เม้น บางที่เขาก็ต้องการกำลังใจ ไอเรื่องยอดวิวรายได้จากเวปฝาก
มันไม่ได้อะไรเท่าไหร่หรอกครับ ผมฝากหลายร้อยเรื่องยังไม่ถึง 10 เหรียญเลย แต่เพราะ Openload มันฝากง่ายดูง่าย
อยู่ได้นานกว่า One2up และช่วงนี้ไม่มีเวปฝากดีกว่านี้เท่าไหร่ จึงฝากเวปนี้ อยากให้สมาชิกช่วยกันบ้างถ้าเข้าไปดูกระทู้อื่น
ถูกใจหรือโหลดเรื่องไหนไปก็เม้นให้กำลังใจ ขอบคุณ ติชมเกี่ยวกับหนังหรือดูเสร็จชอบไม่ชอบก็กลับมาเม้นบ้าง เวปเรา
จะได้มีผู้โพสเยอะๆ และนักเม้นเก่งๆมีนํ้าใจแบบสมัยก่อนทำให้บอร์ดคึกคักมีคนอัพวันละเป็นสิบกระทู้แทบทุกห้อง
ยอดคอมเม้น 500-1000 แบบสมัยก่อน เวปจะได้คึกคักสนุกสนานคนเยอะและมีหนังดีๆกาตูนสนุกๆดูทุกวันไงละครับ

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

[PPPD-277] Meguri

[PPPD-299] Hatano Yui

[PPPD-357] Saegusa Chitose

[PPPD-395] Kasai Nozomi

[SNIS-276] Kojima Minami

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

wsm.th

::Hunger:: ::Hunger:: กราาาาบบบขอบเตียงเอ้ย ขอบคุงก๊าบบบบ  ::DayDream:: ::DookDig::

HypN♥s

ไม่ได้โหลด แต่มาให้กำลังใจคนอับครับ  ::Fighto::

ManRanGer

::Yes!::ขอบคุณครับ
อ้างจาก: wsm.th เมื่อ พฤษภาคม 05, 2017, 07:51:55 หลังเที่ยง
::Hunger:: ::Hunger:: กราาาาบบบขอบเตียงเอ้ย ขอบคุงก๊าบบบบ  ::DayDream:: ::DookDig::

[เด็กใหม่ไม่ว่ากันแต่วันหลังกดตอบกระทู้ให้ถูกที่ไม่ใช่กดที่อ้างอิงนะครับ  ::Pull::]

pinmonkey

นางเอกสวยขาวอวบมากครับ ขอบคุณมากครับ

izill

kazu36

เรียกว่าผู้ช่วยแม่บ้านจะดีกว่า
บอกแม่บ้าน นึกว่า สูงวัย
ขอบคุณครับ

komoe

แนวนี้ก็ชอบ แม่บ้านน่ารักจริงๆ
ขอบคุณครับ

apichart2523

แม้บ้านแบบนี้คงไม่ได้ทำงานบ้าน โดนทั้งวันแน่  ขอบคุณครับกระผม

tueng

แต่ละคนสุดยอดจริงๆ อึ๋มๆทั้งนั้น  ขอบคุณมากครับ  ::Thankyou::

narinte

alex2432

อยากได้แม่บ้านแบบนี้บ้างจังเลย ขอบคุณมากครับผม ::Thankyou::

idton400

bpk