ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Miyoshi] Pinky Promise [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, พฤษภาคม 06, 2017, 02:17:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

ปั่นงานตาเหลือกเลยทีเดียว  ::Hunger::

เมื่อยูมะจังดันไปโม้กับเพื่อนๆว่าผ่านศึกมาอย่างชำนาญทั้งที่ยังบริสุทธิผุดผ่องอยู่ งานนี้เลยต้องขอร้องให้ทาคุมิคุงเพื่อนหนุ่มคนสนิทช่วย
ว่าแต่เธอจะขอให้เค้าช่วยทำอะไรกันแน่ล่ะ??

[ Melody : พวกเอ็งจะตะโกนอะไรกันทั้งเรื่องฟะ? ]

อ่านแล้วช่วยเม้นกันด้วยเห้อะ ขอร้องล่ะ ::Angry::

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

terter

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆมากเลยนะครับ ::YehYeh::

as72340639

ขอบคุนครับ อยากให้มีคนมาขอให้ช่วยมั่ง  ::DookDig::

elviswhat

ฮ่าฮ่าเกิดเรื่องเพราะไปโม้เพื่อนนี้มันน่าจริง ๆ เลย แต่ก็ดีนะ ถ้าเป็นเราจะยิ่งดีกว่านี้ อิอิ

แอลยู

หมอนั่นคงฟินน่าดู ขอบคุณสำหรับงานแปลน่ะครับ

nontaka Gamer

ขอบคุณครับ อยากมีเพื่อนแบบนี้บ้าง

dechakit

conx96857

สาว ซึนชัดๆผู้ชายก็นะหยอดไปเรื่อย

Lushio

สังคมที่นูนเรื่องแบบนี้ยอมกันไม่ได้จริงๆ

Akira Watanabe

::HoHo:: เสียซิงก็ยอมเสียได้ แต่เสียหน้ายอมไม่ได้ วะฮาๆๆ

johnywalker

SpaceTime

ขอกันแบบนี้เลย ไม่จัดให้คงนอยด์หนักกว่าเดิม  ::Sweat::

Tdestiny

เนื้อหาน่ารักมุ้งมิ้งมากเลยครับ ชอบมากก ::Shy:: ::Shy:: ::Shy::

gorncp

ท่านแปลได้ดีเลยครับ สงสัยแปลมาหลายเรื่อง  มีประสบการณ์เยอะ

worachat39

นางเอกน่ารักจังง ขอบคุณมากครับ