ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

เรื่องของชายคนนึง...น้องจอยคนสวย 23

เริ่มโดย reak, พฤษภาคม 08, 2017, 09:55:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reak

ตอนนี้จอยรวบผมขึ้นมีรอยดูดตามคอเต็มไปหมด หัวนมก็ดันชุดแซ็กออกมา แถวต้นแขนมีรอยเหมือนโดนบีบทั้ง2ข้าง จอยหันมามองผมถามว่าจอยอะไรผมก็เฉยๆ เรก็ถามผมจะนั่งกินเหล้าด้วยกันมั้ย จอยเองก็บอกให้นั่งกินก่อนสักพัก ผมชำเลืองมองผู้ชาย4คนเลยบอกว่าไม่ไหวเมื่อคืนก็ดึก เรก็อืมๆ แล้วผู้ชายคนนึงที่นั่งมองจอยอยู่ก็ลุกขึ้นบอกไปเข้าห้องน้ำแปป จอยเองก็ลุกตามบอกไปเก็บของแปปนึง ให้ผมนั่งรอก่อน ผมนั่งรอสักพักก็ได้ยินเสียงตับๆๆ ตับๆๆ กับครางอือๆ ออกมา พักนึงก็ได้ยินเสียงผู้ชายร้องครางเสียงดัง แล้วก็เงียบไป เรเองก็มองหน้าผมเจื่อนๆ ผมเองก็นั่งเล่นโทรศัพท์ไป อีกคนก็ลุกขึ้นบอกเข้าห้องน้ำแปป แล้วคนที่เข้าก่อนก็มานั่ง บอกกับเพื่อนที่เหลือว่าสุดยอดเลยวะ เกินคุ้มเลย ผมนั่งฟังคนที่เพิ่งเข้าไปซอยตับๆตับๆ แต่ว่านานกว่าคนแรกก่อนจะร้องออกมา ผมรออีกพักจอยก็เดินเหงื่อท่วมออกมาบอกผมว่าปะ ผมมองจอยแล้วก็ถอนหายใจแต่ก็พากลับบ้าน ถามจอยกินไรมั้ย จอยบอกว่าไม่หิวอยากอาบน้ำ ระหว่างนั่งรถจอยก็ทำท่าเนียนหงุดหงิดใส่ผมเรื่องไม่นั่งกินเหล้าที่บ้นเรตลอด ผมเลยทำเนียนเป็นไม่รู้เรื่องอะไร เพราะไงจอยจะไปผมก็ไม่ได้ว่าอะไรอยู่เเล้ว(น้องยีนรอเสียบอยู่) พอถึงบ้านจอยก็รีบเข้าไปอาบน้ำออกมาผมก็อาบต่อ แล้วก็ได้ยินเสียงจอยโวยวาย ผมก็รีบอาบเสร็จแล้วออกมาดู จอยถามผมว่าทำไมที่นอนถึงเปียก พอสะบัดที่นอนก็เจอเข็มกลัดของยีนอีก จอยถามผมว่าพายีนมานอนนี่ใช่มั้ย ผมเองก็งงว่าจอยรู้ได้ไง จอยบอกว่านี่มันเข็มกลัดโรงเรียนนานาชาติที่ยีนมันเรียนอยู่ แล้วจอยก็เอาโทรศัพท์โทรหาเรบอกให้มารับด้วย แล้วจอยก็เริ่มโวยวายหาเรื่องทะเลาะกับผมอยู่พักนึง จนเรมาถึงจอยก็รีบออกไป ผมเองก็เซ็งๆ คิดในใจนี่จอยเงี่ยนขนาดนี้เลยเหรอถึงต้องไปให้เค้าเย็ดให้ได้ โดนเย็ดมา2วัน2คืนติดๆ ไม่คิดจะพักผ่อนบ้างเลยรึไง ถึงว่าตอนเด็กๆถึงโดนเย็ดจนเข้าโรงบาลคงอาการแบบนี้นี่เอง สักพักยีนก็แชทมาหาถามว่าเห็นจอยกับเรขับรถผ่าน ไม่ได้กลับกับผมเหรอ ผมบอกว่ามานะแต่เจอเข็มกลัดยีนที่เตียงจอยเลยโทรให้เรมารับ ยีนเองก็ตกใจขอโทษผมใหญ่ ผมบอกไม่เป็นไรต่อไปจะมีแค่เรื่องของผมกับยีนละ ยีนเองก็หัวเราะดีใจใหญ่ บอกเดี๋ยวขนเสื้อผ้าไปอยู่ด้วยเลยนี่ ผมบอกไปรับตอนนี้เลยมั้ย ยีนก็บอกว่าพูดเล่น เดี๋ยวอาไปบอกแม่ทำไงละ ผมเลยถามเรื่องของยีน ยีนบอกพ่อแม่ทำงานอยู่ต่างประเทศ นานๆกลับมาที บ้านที่อยู่ก็ของพ่อแม่ ให้อามาอยู่ด้วยจะได้ช่วยดูแลยีน เรื่องเงินยีนไม่ขาดเพราะแม่ส่งให้ใช้ทุกเดือน ผมเลยคุยเรื่องจอยกับเรที่ยีนไม่อยากบอกผม เรื่องก็ประมาณว่าจอยกับเรเป็นเ็ดกำพร้าพ่อแม่ตายทั้งคู่ เลยต้องทำงานหาเงินใช้ตั้งแต่เด็กๆ พอมีวิธีที่ได้เงินง่ายๆ ก็เลยทำ พอเริ่มมีแฟนแต่ก็ยังรับงานกันอยู่ จนแฟนแต่ละคนจับได้ก็เลิกกันไป แต่จอยจะโดนหนักๆตลอด บางทีไปกับกลุ่ม10คนผู้หญิงคนเดียว เช้ามาส่งแต่ละทีหมดสภาพ เรต้องคอยหาข้าวให้กิน ผมฟังที่ยีนบอกก็เข้าใจ พูดไปพูดมายีนก็ถามผมกำลังทำไรอยู่ ผมบอกกำลังดูคลิปที่เย็ดกับยีนอยู่อะ ยีนบอกไอ้ผัวบ้ายีนอายนะ แล้วก็บอกว่าเช้าเดี๋ยวนั่งรถมาลงหน้าบ้านผมแล้วให้ไปส่งที่มหาลัยด้วย ผมก็โอเคร ก่อนจะหลับผมก็ลองโทรหาจอยอีกที สักพักจอยก็กดรับ ถามผมว่ามีอะไร แล้วก็มีเสียงตับๆๆ ตับๆๆ ลอดออกมา ผมถามจอยว่าทำอะไรอยู่ จอยบอกจะนอนแล้วแค่นี้นะแล้วจอยก็วางสายไป...

anutit9119

ยังได้อรรถรสเหมือนเดิม ทั้งที่สั้นไปหน่อย เนื้อเรื่องยังน่าติดตาม ขอบคุณครับ

ponggunyuki2527

คงตัดสินใจได้แล้วล่ะมั้ง ปล่อยจอยไปเถอะ

peddo

กลิ่นชักไม่ค่อยดีละ จอยมีการวางแผนตีจากก่อนรึเปล่านะครับ ดูลงตัวแปลกๆ แล้วอาของยีนนี่อาจริงรึเปล่าไม่รู้ แต่ก็ดีครับ คบกับจอยต่อคงเป็นเอดส์ตายครับ

hanabombam

โอ้แม่คุณ แม่ไฟเบอร์ อึดจริงๆ 2วัน 2คืน แล้วยังจะกลับออกไปให้เขาซั่มอีก

yuta279

จอยหาเรื่องกลับไปโดนอีกแน่นอน แต่ก็เข้าทางยีนที่รอเสียบอยู่ สงสัยแต่ว่าพรุ่งนี้ยีนจะได้ไปเรียนหรือเปล่านะ

devilzoa

ไหนจอยเคยบอกว่าจะไม่ว่าอะไรไงที่เอากะยีน แล้วยังบอกอีกว่าถ้าจอยไปเอากะคนอื่นอย่ามาว่านะอะไรประมาณนี้ แล้วนี่ยังไง ตัวเองร่านจนเอาไปเป็นสิบๆควยแท้ๆ

dwarf

ขอบคุณครับ..คงจบกันด้วยดีกับจอยนะครับ

26916

งานนี้ทำใจครับรับได้ก็คบได้ต่อรับไม่ได้ก็เลิก ::Fighto:: ::Fighto:: ::Fighto::