ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mikemono Yuu] Fuuki Iin no Kagami | Committee's Role Model [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, พฤษภาคม 08, 2017, 06:49:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shetarsk

ตอนผมเรียนไม่เห็นมีรุ่นพี่แบบนี้เลย หรือผมหาไม่เจอกันนะ ฮืออออออออออ

sitti kk

รุ่นพี่น่ารักจังเลย  ::JubuJubu::
รุ่นพี่ตอนแรกปากไม่ตรงกับใจเลย

as72340639

genewaj

elviswhat

เป็นรุ่นพี่ที่ประเสริฐแท้ จะลงโทษกลับมาตกหลุมรักสะนิ

poulandcaca

ถุงยางไม่ต้องมันพีคตรงนี้ ::Evil:: ประธานนนน

trong5171

akine

::Glad:: รุ่นพี่ตัวอย่างจริงๆ ช่วยไม่ให้สาวๆคนอื่นโดนความเสี้ยนเข้าไป อยากเจอจังเลยฮ๊าฟฟฟฟ.......อย่าทุบโผ้มผมเมนท์แย้ว

eka1325

เป็นผมจัดการรุ่นพี่ตั้งแต่วันแรกแล้ว สุดยอดทุกอย่าง สนุกมาก ขอบคุณครับ ที่แปลให้อ่านครับ

zasde

ทำไมตอนเรียนมหาลัยไม่เจอรุ่นพี่แบบนี้บ้างนะคงเป็นความทรงจำที่น่าประทับ......  เจอแต่พวกบ้างพลัง เศร้า T-T
ขอบคุณครับ

xman401

jachal

ท่านประธาน สาวคนนี้คงโดนอีกหลายยก แน่::KO::

snoob101

Inzomnia