ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์เปิดซิงครั้งแรก เสียวครั้งแรกกับแฟนค่ะ

เริ่มโดย Fahh, พฤษภาคม 11, 2017, 03:57:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Fahh

สวัสดีสมาชิกบอร์ดทุกๆท่านด้วยนะคะ วันนี้จะมาเล่าประสบการณ์เสียวครั้งแรกกับแฟนให้ฟังค่ะ ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนเลย หนูชื่อฟ้านะคะ อายุ 20 ปี ส่วนสูง 166 น้ำหนัก 47 ค่ะ ฟ้าเข้ามาเรียนที่มหาวิทยาลัยในกรุงเทพได้นานพอสมควร เรียนจบปีแรก ฟ้าก็อยากเริ่มมีแฟน(ต้องบอกก่อนเลยนะคะ ว่าฟ้าชอบผู้ชายที่รักในความเร็ว นั่นก็คือ ผู้ชายที่ขับบิ๊กไบค์ค่ะ) ช่วงกลางวันของบ่ายวันไปเรียน ฟ้าก็ได้ยินเสียงบิ๊กไบค์ 4 สูบ เข้ามาจอดข้างตึกคณะของฟ้าคะ ฟ้าก็ชะเง้อมองดู ปรากฏว่าเป็นคนที่เคยเจออยู่บ้าง เห็นเค้าครั้งแรก
ฟ้าบอกกับตัวเองเลยค่ะ ว่าผู้ชายคนนี้ ต้องเป็นคนที่ใช่สำหรับเรา ไม่รู้ว่าอะไรดลใจ ผู้ชายคนนั้นเค้าถอดหมวกกันน็อคและลงมาจากรถ มานั่งที่โต๊ะไม้หินอ่อนข้างๆ ฟ้าก็เลยมองที่หน้าเค้าเลยค่ะ หลังจากมองได้ไม่นาน เค้าก็มองมาที่เรา ทำจนเรายิ้ม เขิน แบบบอกไม่ถูกเลย นั่งเล่นไปได้ซักพัก เค้าเดินมาหา แล้วบอกว่า ชื่ออะไรหรอครับ ผมชื่อเบียร์นะ(รู้สึกอยากจะเรียกกินเบียร์แก้วนี้ม๊ากกก) แล้ว?? มีแฟนยัง(เค้าถามคำถามนี้ ฟ้าเอามือทั้ง 2 ข้างปิดหน้าไปเลยค่ะ บอกเลยว่าเขินมากๆ) ก่อนจะบอกไปว่ายังไม่มีค่ะ เค้าก็ยังถามต่ออีกว่า เย็นนี้ไปหาไรกินด้วยกันมั้ยครับ ฟ้าก็ตอบไปประมาณว่า ก็ได้ค่ะ จากนั้นเราก็แลกไลน์กัน คุยอะไรกันเสร็จเรียบร้อย จากนั้นเค้าก็ขอตัวไปเรียน เย็นตามนัด ฟ้าอาบน้ำแต่งตัว สระผมรอ แต่งตัวสวยๆ การแต่งตัวไม่ได้โชว์หวือหวาอะไรมากค่ะ เสื้อยืดแขนยาวๆ กางเกงยืนขายาวสีดำ รองเท้าผ้าใบ ตามสไตล์วัยรุ่นในยุคปัจจุบันค่ะ ขณะทำกำลังมัดผมให้ดูน่ารักๆ ไลน์ก็ดังตึ๊ง!! เบียร์เค้าไลน์มาบอกว่า กำลังจะไปถึงแล้วนะ อีก 10 นาที ให้ลงมารอได้เลย เราก็เดินลงไปที่หน้าหอ(ฟ้าอยู่หอนอกนะคะ) หลังจากรอไม่นาน ตามที่กล่าวไว้ข้างต้นเลยค่ะ ว่าเบียร์เค้าขับบิ๊กไบค์ เค้าขับมาในซอย ทำเอาเราเคลิ้มตามเสียงท่อรถไปเลยค่ะ ฟ้ายืนรอที่หน้าหอ เบียร์เค้าขับมารับถึงที่ แถมยังน่ารัก เตรียมหมวกกันน็อคมาให้ด้วยค่ะ ฟ้าใส่หมวกไม่เป็นค่ะ หมวกเป็นแบบลักษณะเต็มใบ ฟ้าก็เลยให้เบียร์ใส่สายรัดคางให้ ในขณะที่เค้ากำลังใส่สายรัดคางให้ สายตาของมองที่สายรัดคางสลับกับมองมาที่ตาของฟ้า แล้วฟ้าก็สังเกตเห็นได้เลยว่า เบียร์เค้ากำลังยิ้มอยู่ หลังจากใส่หมวกเสร็จ ฟ้าก็ขึ้นซ้อนตามสไตล์ของบิ๊กไบค์เลยค่ะ ก่อนจะออกรถ เค้าหันมาคุยกับเราประมาณว่า กอดเอวของเบียร์ได้ป่ะ กลัวเราตกอะไรประมาณนี้ เราก็บอกว่า ได้เยยยย(พูดแบบน่ารักๆ)  พอมาถึงร้านอาหาร เค้าบอกว่า เดี๋ยวเลี้ยงเอง อยากกินอะไรก็สั่งได้เลย กินไปจนอิ่มท้อง เบียร์ก็มาส่งถึงที่หอเลยค่ะ แต่ครั้งนี้ เค้าดับรถและบอกว่า ขอเดินไปส่งที่ห้องได้มั้ย เราก็ต้องไปเต็มปากเลยว่า ด้ายยย เบียร์เดินมาส่งถึงที่หน้าห้องแล้วบอกฟ้าประมาณว่า ต่อไปนี้จะเริ่มจีบแบบจริงๆจังๆแล้วนะ ก่อนที่เค้าจะมองหน้าเรา แบบว่า มองซักประมาณเกือบๆนาที(ตอนนั้นคิดว่า เค้าคงคิดลึกอยู่รึป่าว) เค้าก็บอกกับเราว่า แล้วเจอกันพรุ่งนี้นะ >< ไอ้เราก็รอให้จะถามอยู่ตั้งนาน จากนั้นเราก็เข้าห้องตามปกติ หลังจากนั้นทุกๆวัน เบียร์เค้าก็จะมาคอย รับ-ส่ง ฟ้าอยู่ทุกๆวันค่ะ หลังจากคบกันได้ 7 เดือน !!!เรื่องเสียว มันเริ่มหลังจากนี้เป็นต้นไปค่ะ เย็นวันเสาร์ เบียร์มาหาฟ้าถึงที่ห้อง บอกว่าอยากมาหา มานั่งคุยด้วย (ต้องบอกก่อนเลยนะคะว่า สภาพอากาศวันนั้น เต็มไปด้วยท้องฟ้ามืดครึ้ม) ภายในห้องก็จะครึ้มสลัวๆตามไปด้วยค่ะ จนเริ่มดึก เบียร์เค้าบอกให้มานั่งตรงนี้หน่อย มีไรจะคุยด้วย เค้าเริ่มด้วยการถามจากการแต่งตัวไปเรียนก่อนเลยค่ะ เค้าถามเราว่า ปกติเวลาฟ้าใส่กระโปรงไปเรียน(ฟ้าใส่กระโปรงทรงเอ สีดำ ผ้าลื่น เลยจากหัวเข่าประมาณ 3-4 นิ้ว บอกเลยว่าไม่ได้สั้นมากค่ะ) ฟ้าได้ใส่กางเกงซ้อนไปมั้ย ฟ้าก็ตอบแบบงงๆไปว่า เค้าใส่ตลอดแหละ เบียร์เค้าเริ่มถามลึกลงไปเรื่อยๆ จนเบียร์เค้าบอกว่า ฟ้าหุ่นดีมากเลยนะ จากนั้นเบียร์เค้าก็เอามาวางที่ขาเราค่ะ แล้วบอกกับเราว่า "เงี่ยนอ่ะ" ซึ่ง เบียร์เค้าพูดตรงมาก แบบไม่อ้อมค้อม ฟ้าก็เลยบอกไปว่า ให้ช่วยไงอ่ะ เค้าก็ค่อยๆลูบขาเราเลยค่ะ ลูบไปได้ซักพักเค้าก็หันหน้ามาไซร้คอเรา ตอนนั้นแค่สูดดมนะค่ะ ยังไม่ได้ถึงขึ้นดูด ทำแบบนี้ไม่นานมาก เบียร์เค้าก็บอก เอาโน๊ตบุ๊คมาเปิดนี่หน่อย ปรากฏว่าเค้าเปิดเว็ปโป๊เว็ปนึงขึ้นมาค่ะ เค้าเลยบอกกับเราว่า อยากเห็นฟ้าใส่ชุดนี้จัง (เสื้อยืดแขนยาวสีขาว กางเกงขาสั้นสีดำ) แล้วฟ้าก็บอกว่า แต่งให้ดูได้ พอจบคำพูดนี้ เค้ายังบอกเราอีกว่า ฟ้าใส่บรากับกางเกงในสีชมพูแบบผ้ามันลื่นได้มั้ย ฟ้าก็เลยลุกไปแต่งตัว 5 นาที  ออกมา เค้าก็นั่งดูคลิปนั้นอยู่ เราก็ลงไปนั่งข้างๆ เค้าชวนเราดูหนัง X ไปด้วยกันค่ะ ในท่านอนบนเตียงหันไปทางซ้าย โดยฟ้าจะเป็นคนอยู่ข้างหน้าค่ะ เบียร์จะนอดกอดฟ้าอยู่ข้างหลัง หลังจากดูคลิปจบ เค้าเอามือข้างซ้ายล้วงไปที่น้องสาวเราค่ะ แต่ยังไม่ได้เอาไปข้างในนะคะ มือข้างขวาสอดบีบคั้นที่หน้าอกของฟ้า ทำแบบนี้ 3-4 นาที เค้าเอามือข้างขวา ดันแก้มให้เราหันหน้ามาทางเค้าค่ะ เค้าจะเริ่มดูดก่อน จากนั้นฟ้าก็เล่นลิ้นกับเค้าไปด้วยเลยค่ะ จากที่ล้วงจากข้างนอก เค้าก็เอามือล้วงเข้ามาที่ในกางเกงในเลยค่ะ มืออีกข้างก็สอดเข้าไปในเสื้อชั้นในเลยค่ะ เขาเอานิ้วแหย่ที่น้องสาว และ เอานิ้วเขี่ยที่หัวนมได้ไม่นานนัก เขาก็บอกให้เราลุกออกมาจากเตียง แล้วเบียร์ก็จับไหล่ให้ฟ้าหันหลังให้เค้า จากนั้นเค้าก็ดึงกางเกงพร้อมกับกางเกงในของฟ้าลง แต่ไม่ได้ถอดออกนะคะ เอาไปค้างไว้ที่เหนือหัวเข่านิดนึง เค้าคุกเข่าลง แล้วบรรจง เอาหน้ามาเลียหีของฟ้าจากทางด้านหลัง ต้องบอกเลยนะคะว่า ฟ้าเพิ่งจะเคยโดนเลียน้องสาวเป็นครั้งแรกในชีวิต ในขณะที่เค้าเองลิ้งมาเลียเบาๆ บอกเลยค่ะว่าเสียวมากๆ ฟ้าบิดขาไปมาอย่างช้าๆ แอบมีเสียวครางจากปากมานิดนึง ประมาณ อึ้ อ๊า เบาๆค่ะ เค้าไม่ได้เลียแค่ที่หีอย่างเดียวเลย แต่เค้าเลียขึ้นมาถึงรูก้น เค้าพยายามจะดันลิ้งเข้ามาในหี และรูก้นด้วยค่ะ หลังจากเลียท่านี้เสร็จ เข้าก็หันมาเลียจากข้างหน้าบ้าง โดยที่เค้าจับขาเราข้างนึงพาดบ่าเข้าไว้ มือทั้งสองข้างของเค้า เอื้อมมือขึ้นมาจบนมของฟ้าสลับกับบีบ คลึงที่ห้นเบา ผ่านไป 2 ท่า เค้าไปลากเก้าอี้ตัวหนึ่งมา เบียร์เค้าจับท่าทางให้เราอยู่ในท่า คุกเข่าบนที่นั่งเก้าอี้ หันหน้าไปทางพนักพิง เข่าทั้ง 2 ข้างแนบชิดกัน แล้วให้จับพนักพิงไว้ จากนั้นเค้าก็เลียอีกเหมือนเดิมค่ะ ต้องบรรยายการแต่งกายตอนนี้ก่อนนะคะ เพื่ออารมณ์ของผู้อ่านทุกๆคน ^^ ฟ้าใส่เสื้อยืดแขนยาวสีขาว ยังไม่ได้ถกเสื้อ และยังไม่ได้ถอดเสื้อชั้นในสีชมพูหรือปลดตะขอเลย กางเกงขาสั้นสีดำ โดยดึงลงไปค้างไว้ที่เหนือเข่า แต่ยังไม่ได้ถอดนะคะ เข้าเรื่องต่อเลยค่ะ เค้าเลียไปได้ซักพัก คราวนี้ถึงทีของฟ้าแล้วค่ะ เค้าบอกให้ฟ้าลงจากเก้าอี้ แล้วคุกเข่าลงที่ตรงหน้าเค้า เค้าบอกให้เราอมให้ ก่อนจะอม ฟ้าบอกเค้าว่า "เค้าไม่ให้แตกปากนะ" เบียร์เค้าก็บอกว่าอืมๆ จากนั้นเราก็ลงมือ อมเลยค่ะ ทั้งอม ทั้งเลียไข่ บอกตรงนี้เลยค่ะว่า ฟ้าอมไม่สุดเลยค่ะ อมได้แค่เลยหัวไปนิดหน่อย เพราะขนาดของแฟน ยาว และใหญ่พอประมาณ(ไม่ถึงกับขนาดไซส์ยุโรป แต่ยาวจริงๆค่ะ) อมให้ประมาณ 5 นาที เค้าก็จับเราลุกขึ้น ***ก่อนอื่นขอบรรยายก่อนเลยนะคะว่า เค้าไม่ได้ใส่ถุงนะคะ เพราะรอบเดือนของเรายังไม่ได้ เราก็นับวันปลอดภัย แบบที่เขาเรียกว่า หน้า7หลัง7 หรืออะไรซักอย่างนี่แหละค่ะ เข้าเรื่องกันเลยจ้า เค้าเดินไปนอนลงที่เตียง แล้วบอกให้เราเป็นคนขึ้นก่อน เราก็ทำตามที่เค้าบอก เราขึ้นไปนั่งบนหน้าท้องของเค้าในท่า วางขาลงแนบชิบลำตัว เค้าก็บอกว่า เลื่อนขึ้นมาอีก จะเลียให้ก่อน เราก็เลื่อนขึ้นไปให้เค้าเลียเลยค่ะ เลียไปได้ซักพัก ทีนี้ฟ้าอยากจะลองเล่นท่าบ้าง โดยใช้ท่า 69 ค่ะ ฟ้าจะอยู่ข้างบน เราเล่นท่า 69 กันได้ไม่นาน จากนั้นฟ้าหันหน้าไปทางเบียร์ในท่าเดิม แล้วทำจับควยของเค้ามาจ่อที่หี พร้อมที่จะสอดเข้า เราเริ่มแหย่เข้าทีละช้าๆ แต่การแหย่เข้านี้ลำบากตรงที่ว่า กางเกงยังคาไว้ที่หัวเข่าเลยค่ะ ไม่รู้ว่าทำไมเข้าไม่ดึงออกไป คงจะเป็นเพราะว่า สไตล์หนัง AV หล่ะมั้งคะ ฟ้าเริ่มปล่อยตัวเองลงมา ให้ควยของเค้าเข้าไปทีละช้าๆ พอเข้าได้จนสุด ฟ้าค่อยๆเริ่มโยก พอหีมันขยายตัวได้ที่ ฟ้าก็เริ่มขย่มเร็วๆ แต่ไม่ขย่มแรงนะคะ เพราะครั้งแรก กลัวว่าจะเจ็บเอา จากนั้นฟ้าก็เอามือทั้ง 2 ข้าง ไปค้ำไว้ที่หน้าอกของเค้า เบียร์เค้าก็เอามือมาดึงเสื้อเราขึ้น และก็ยังไม่ถอดเสื้อชั้นใน หรือปลดตะขออีกตามเคย (สงสัยจะเป็นแฟนพันธุ์แท้หนัง AV หล่ะมั้งคะ) จากที่เอามือค้ำไว้ที่ตรงอก เราก้มหน้าไปหาเค้า แล้วเล่นลิ้นกันพร้อมกับขย่มอย่างสุดเสียว หลังจากทำท่านั้น เบียร์เค้าเอนตัวขึ้นมา ฟ้าก็เอามือทั้ง 2 ข้างคล้องคอเค้าไว้ สลับกับ จับไหล่บ้าง เราครางทุกท่าที่เค้าทำ เสร็จจากท่านี้ เค้าก็จับเราลุกออกไปจากเตียง ให้เราเอามือค้ำไว้ที่กำแพง เค้าเข้าจากทางด้านหลัง แต่เอาที่หีนะคะ ประมาณว่าท่าหมา แต่ยืนเอาหน่ะคะ เขากระแทกท่านี้แรงมาก ทุกครั้งที่เค้ากระแทกมาจนสุดลำ เราจะร้องดัง อึ๊ ทุกๆครั้งเสร็จท่านี้ เค้าเดินไปลากเก้าอี้มาอีกแล้ว โดยที่ให้เรานั่งเก้าอี้ อยู่ในท่านั่งพิงเก้าอี้ยกขาทั้ง2ข้างมาชิดลำตัว เข่าชิดกัน คล้ายท่า M เลยค่ะ แต่เท้าจะลอยจากพื้นแค่นั้นเองปลายเท้าจะแยกไปคนละฝั่ง เค้าก้มมาเลียก่อน แล้วใช้นิ้วเขี่ยไปด้วย ก่อนที่จะลุกขึ้นมาสอดเข้าค่ะ บอกเลยว่าท่านี้ โดนใจเรามากๆ เอาบนเก้าอี้ แต่ทำไปนานๆเรารู้สึกปวดขา เลยเอาขาทั้ง 2 ข้างไปพาดไว้ที่ไหล่แฟน เข่าก็ชิดกัน แถมยังยกขามาแนบลำตัว ทำให้เกิดอาการณ์เมื่อย เค้าเลยอุ้มไปนอนที่เตียง ท่านี้เป็นท่าสุดท้าย ก่อนจะเสร็จค่ะ เค้าดึงกางเกงออกจากขาเรา แต่ไม่ดึงกางเกงในออกไปด้วย แล้วเอาค้างไว้ที่ต้นขาเหมือนเดิม ท่านี้จะเย็ดกันในลักษณะเรานอนหงาย ยกขามาชิดลำตัวเหมือนเดิม เข่าก็ยังชิดกันเหมือนเดิม ที่อ้าไม่ได้เพราะคากางเกงในค่ะ แฟนก็เสียบเข้ามา พร้อมก้มตัวมาประชิดขาของเรา แล้วก้มหน้ามาเล่นลิ้นกัน ทำไปได้ไม่นาน เค้าเร่งให้เร็วขึ้น ก่อนที่จะปล่อยมาเสียวเข้ามาในหีของเรา บอกเลยค่ะว่า มันรู้สึกได้ถึงน้ำอุ่นๆพุ่งเข้ามา เยอะมาก ย้ำว่าเยอะมากๆ แตกเสร็จเค้าก็ยังคงคาท่านี้ไว้ประมาณ 5 นาที ก่อนจะดึงออก ระหว่างที่ดึงออกจนสุด น้ำสีขาวขุ่นก็ไหลตามออกมาด้วยค่ะ ไหลลงตามร่องก้นจนเลอะผ้าปูที่นอน แฟนก็บอกรักเรา บอกว่าจะดูแลให้ดี เราก็ถามว่า ทำไมไม่ดึงกางเกงในออก ทำไมไม่ถอดเสื้อชั้นใน เค้าถามเรากลับว่า "ยังไม่เข้าใจหรอ แบบเอวีอ่ะ เข้าใจป้ะ 555" เราก็เขิน แล้วเค้าบอกให้เราลุกไปอาบน้ำ อาบเสร็จเค้าก็ขอตัวกลับก่อน ทุกวันนี้ก็ยังคบกันดีค่ะ ขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาอ่านกันนะคะ จุ้บๆ

Fahh

อยากถามอะไรถามต่อเข้ามาได้เลยนะคะ อยากแชร์ประสบการณ์ ^__^

kpl

ก่อนเย็ดหับแฟนคนนี้.. เคยเย็ดกับคนอื่นมาก่อนไหมคับ.
กี่คน.. 
แต่ละคนเย็ดกันบ่อยไหม.. 

johnywalker

แหม ผช.ก็พูดตรงไป๊ เงี่ยน อ่ะ 5555 พูดกันอย่างนี้เลยเหรอ ครั้งแรกนะ