ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์จริง เสียวครั้งแรกกับแฟนค่ะ

เริ่มโดย Fahh, พฤษภาคม 11, 2017, 04:16:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hanabombam

pljimmylq

subjang

เล่าได้เสียวดีครับ แต่ขอแนะนำนิดหน่อยนะครับ ตอนที่เล่าๆมากำลังเข้าเรื่อง แล้วตัดไปที่การแต่งตัว มันเหมือนมีโฆษณาคั่นอะครับ มันเลยสะดุด น่าจะบรรยายการเต่งตัวไปเล่าไป มันจะได้เห็นภาพว่ากำลังถอดที่ละชิ้น หรือไม่ถอด แต่ภาพรวมแล้วเล่าได้ดีมากครับ

รอประสบการณ์ครั้งต่อไปของน้องฟ้าอยู่นะครับ

tetete

werrlet

ปกติเจอน้อยผู้หญิงมาเล่าเอง แต่เล่าได้เห็นผมภาพมากชักเลย เสียวดี

097898117

Fahh

อ้างจาก: subjang เมื่อ พฤษภาคม 12, 2017, 09:37:54 ก่อนเที่ยง
เล่าได้เสียวดีครับ แต่ขอแนะนำนิดหน่อยนะครับ ตอนที่เล่าๆมากำลังเข้าเรื่อง แล้วตัดไปที่การแต่งตัว มันเหมือนมีโฆษณาคั่นอะครับ มันเลยสะดุด น่าจะบรรยายการเต่งตัวไปเล่าไป มันจะได้เห็นภาพว่ากำลังถอดที่ละชิ้น หรือไม่ถอด แต่ภาพรวมแล้วเล่าได้ดีมากครับ

รอประสบการณ์ครั้งต่อไปของน้องฟ้าอยู่นะครับ

ขอบคุณมากๆค๊า ^^

Fahh

อยากถามหนุ่มๆทุกคนที่เห็นเม้นนี้หน่อยค่ะ ว่า มีใครชอบให้แฟนทำแบบที่ฟ้าเล่าไปบ้างคะ

dikky

แฟนพันธ์แท้หนังเอวี เลยต้องทำในชีวิตจริงด้วย ขอบคุณครับ

dwarf

ขอบคุณครับ...เพิ่งมีโอกาสอ่านจากประสบการณ์ของสาวๆครับ