ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

เรื่องของชายคนนึง...น้องจอยคนสวย 25 (ตอนจบของจอยครับ)

เริ่มโดย reak, พฤษภาคม 11, 2017, 08:23:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reak

ช่วงสายๆเรก็โทรมาหาผม บอกว่าจอยไม่สบายนอนอยู่โรงบาล ไม่มีใครเฝ้าให้ผมแวะไปดูหน่อย ผมถามเรว่าจอยเป็นอะไรมากรึเปล่า เรบอกไม่รู้ เพื่อนมันโทรมาบอก ผมเองก็พอเดาอะไรออกว่าเรื่องมันเป็นยังไง แต่ก็ไม่คิดว่าจะขนาดนี้ ผมไลน์บอกยีน ยีนเองก็ตกใจเลยบอกว่าตอนเย็นค่อยแวะไปด้วยกัน พอเลิกงานผมก็ไปรับยีนไปหาจอยที่โรงบาล พอไปถึงมีผู้ชายเฝ้าอยู่คนนึง จอยเห็นผมเดินเข้าไปกับยีนก็ร้องไห้บอกไม่เอาแล้วพอแล้วขอกลับไปอยู่กับผมได้มั้ย ผมบอกตอนนี้มีคนไปอยู่ด้วยแล้ว จอยมองหน้ายีนก่อนจะปล่อยมือผมบอกว่าเข้าใจแล้วจอยผิดเองที่ทำตัวแบบนี้ ผมบอกจอยว่ารู้เรื่องหมดแล้วละว่าเกิดอะไรขึ้น จอยเองก็นอนก้มหน้าน้ำตาไหล ผมก็ไม่รู้จะพูดอะไรต่อ เลยถามจอยอยากกินไรมั้ยจะไปซื้อมาให้ แล้วผมก็เดินไปซื้อของให้ยีนอยู่เป็นเพื่อนจอย เราเฝ้าจอยอยู่จน3ทุ่มเค้าก็ให้ญาติกลับ เลยบอกจอยว่าอยากกินอะไรเดี๋ยวพรุ่งนี้ซื้อมาให้ ก่อนกลับผมให้ตังจอยติดตัวไว้ 1000นึง พอกลับมาผมถามยีนว่าจอยบอกอะไรป่าว ยีนยิ้มน่ารักแล้วบอกว่าพี่หื่นมาก ระวังหอยจะพังเอา แล้วก็หัวเราะ ผมเองก็ยิ้มตามไปด้วย ผมกับยีนอยู่ด้วยกันได้สัก ปีกว่าๆ ยีนเองก็มีหนุ่มลูกครึ่งมาคอยตามจีบอยู่ ผมเองก็ได้ย้ายที่ทำงานใหม่เลยแอบยีนไปกิ้กกับน้องที่ทำงานบ้าง จนผมกับยีนเลยจบกันแบบง่ายๆ จอยเองก็ได้ผัวใหม่ แต่ก้ยังไปแบบเดิมๆ ช่วงที่ไปทำงานที่ร้านล้างอัดฉีด วันแรกก็โดนเจ้าของร้านเย็ดเลย แล้วก็ไล่ลงมาจากน้องชายเจ้าของร้าน ช่างซ่อม ช่างสี เด็กรับรถจนถึงคนงานพม่า แล้วก็โดนไล่ออกไปเพราะความแตก ช่วงเที่ยงแอบไปให้คนงานพม่า3-4คน เรียงคิวยืนสอยหีกันอยู่ในป่าหลังร้าน เมียพม่ามาตามเจอเลยเป็นเรื่อง แล้วก็มีไปเที่ยวกับกลุ่มบิ้กไบค์7-8คน เท่าที่ดูในรูปก็ผู้หญิงคนเดียว แล้วก็มีแต่เรื่องแบบนี้เป็นส่วนใหญ่ ผมเองก็ปวดหัวแทนผัวจอย แต่ก็ยังแอบเรียกจอยมารีดน้ำอยู่บ่อยๆ หลังๆจอยอวบขึ้นมาก โกนขนหมอยเกลี้ยงตลอด เม็ดแตดกับแคมหีดำคล้ำเลย รูหีนี่กลวงโบ๋ว เย็ดทีแทบไม่รู้สึก ขนาดมือผมยัดเข้าไปได้สบาย แต่ก็เก่งเรื่องเย็ดขึ้นมาก มีครางเสียงดัง ร่อนหี บดหี ขึ้นเอง ดูดกินน้ำควยนี่จนผมปวดไข่ จะถ่ายคลิปรึเอาอะไรช่วยแยงหีแยงตูดจอยก็ไม่ว่าอะไรทำได้เต็มที่ ผมลองพิเรนเอาโค้กกระป๋องยัดหีจนเกือบมิด จอยตีผมใหญ่ทีแรกนึกว่าจะโกรธแต่จอยบอกว่ามันเย็นรู้มั้ย ผมก็หัวเราะเลยบอกถ้าเป็น กระป๋องเบียรละ จอยบ่นว่าแค่นี้หียังหลวมไม่พอใช่มั้ย ผมไม่สนใจจับจอยแหกขาค่อยๆยัดเข้าไปจนมิดทั้งกระป๋อง จอยมองหน้าผมบอกว่าพอใจยัง ผมเลยขอถ่ายรูปถ่ายคลิปแปปนึง จอยก็ยอม ผมถามจอยเคยเจอใหญ่ขนาดนี้มาแล้วเหรอ จอยก็พยักหน้าบอกก็มีบ้าง มันก็ไม่เท่านี้หรอก แต่บางทีมันเข้าไป2อันไง ผมตกใจถามว่าอะไรเข้าไป2อัน จอยบอกก็โดนเย็ดนั่นละ มันชอบบอกหีจอยหลวมเลยยัดหีที2ควยไง ผมก็เลยเข้าใจ แล้วถามจอยแล้วผัวจอยไม่ว่าเหรอที่จอยแอบไปเย็ดกับคนอื่น จอยบอกมันไม่รู้หรอกมันทำแต่งาน กลับมาก็นอน นานๆทีมันถึงจะเย็ด เสียบรูหีแปปๆมันก็แตก จอยบอกยังไม่รู้สึกอะไรเลยต้องแอบไปเอาน้ำฉีดหีทุกที ผมถามจอยไม่กลัวโรครึไง จอยบอกก็กลัวนะ แต่ก็ให้ใส่ถุงทุกคน แล้วเดี๋ยวนี้ก็รับแต่ลูกค้าประจำ มีฝรั่งอยู่ด้วยนะ2คนที่เรียกจอยไปเย็ดบ่อยๆ ผมถามชื่อทอมป่าว จอยบอกรู้จักได้ไงอะ ผมก็หัวเราะกลบเกลือนไป แล้วก็นึกเงี่ยนอีกรอบเลยเลื่อนตัวขึ้นไปนั่งหน้าจอย เอาควยยัดปากแล้วก็จับหัว จอยโยกกระแทกเย็ดปากทันที จอยเองก็เก่งมากอมควยผมที่ยาวพอตัวจนมิดถึงโคนหมอยเลย เสียงก็บ้วบๆ บั้บๆ บ้วบๆ บั้บๆ ตลอดจนผมแตกอีกรอบ จอยก็กลืนกินจนหมด ผมดึงเบียรออกจากหีจอยไปล้างแล้วก็มาเปิดใส่แก้วกิน ชวนคุยไปเรื่อยเปื่อยจนหลับ เช้าผมจัดท่าเบสิกอีกรอบก่อนจะแตกใส่ปากแบบเดิมแล้วพาจอยไปส่งที่บ้าน ช่วงหลังๆมีเพื่อนๆผมจากต่างจังหวัด3-4คนมาเที่ยวหา มันบอกให้ผมพาจอยไปเปิดตัวด้วยนะในรูปที่ผมลง(ตอนเป็นแฟนกัน)มันบอกว่าจอยขาวสวยมาก ผมก็พาจอยไปเจอพวกมัน เห็นทีแรกก็เล่นชมกันซะจนจอยเขิลหน้าแดง เรานั่งกินกันจนถึงเที่ยงคืนก็ไปเปิดห้องพักกัน พวกนั้นก็เอาเบียรมากินกันต่อ ผมเองก็พิเรนจับจอยแก้ผ้าเย็ดโชว์เพื่อนๆตรงที่พวกมันนั่งกินเบียรเลย พวกนั้นก็ทั้งตกใจทั้งอยากดู จอยเองก็คงได้ที่จับผมนอนลงแล้วโชว์ลีลาดูดควยทันที ผมเองก็ทั้งเสียวทั้งมันหันไปมองเห็นพวกนั้นยกมือให้ พักนึงจอยก็ขึ้นควบผมเองทั้งส่ายทั้งบดทั้งร่อน โยกจนเพื่อนผมต้องชมว่าเก่งมาก จอยเองก็คอยหันไปมองบ้าง ผมจับจอยเล่นท่าไปอีกหลายท่า แล้วให้เพื่อนย้ายมานั่งกินเบียรกันใกล้ๆจะได้กินด้วย พวกมันก็รีบย้ายมาทันที ส่งเบียรให้จอยกินทีให้ผมกินที จนผมใกล้จะแตกเลยจับจอยนอนหงายยกขาพาดบ่าข้างนึงแล้วนั่งยองๆ อัดควยการแทกหีจนจอยครางลั่นห้องก่อนจะเน้นหนักๆ4-5ทีแล้วชักมาแตกใส่ปากจอย จอยเองก็ทั้งดูดทั้งกลืนน้ำควยผม ตาก็คอยมองไปทางเพื่อนๆ ผมเองยังได้ยินเสียงบางคนกลืนน้ำลายเสียงดังเลย พอชักควยออกจอยก็ไปเข้าห้องน้ำ เพื่อนผมรีบถามผมว่าเมียผมสวยมากขนาดนี้ขอเย็ดบ้างได้มั้ย ผมบอกอยากเย็ดจอยเหรอ มันก็พยักหน้ากันทุกคน ผมเลยบอกหาโอกาสเองนะจะนอนละเหนื่อยมาก พอจอยออกจากห้องน้ำผมก็รีบดึงมากอด เราแก้ผ้านอนกันสักพักผมก็หลับไป มารู้สึกตัวเหมือนว่าจอยขยับตัวถี่ๆ พอหลี่ตามองก็เห็นเพื่อนคนนึงกำลังล้วงหีจอยอยู่ อีกคนก้ดูดนมขยำนม ผมเลยทำท่าพลิกตัวหันไป เพื่อนเลยลากจอยไปนอนอีกเตียงนึง จอยหันมามองผมทีนึงก่อนจะลุกเดินแก้ผาตามไป พอถึงเตียงทั้ง4คนก็เริ่มบรรเลงกันเต็มที่ จอยเองก็คงชอบแนวลุมๆแบบนี้อยู่แล้วเลยเริ่มครางเบาๆ พวกนั้นจับจอยนอนหงายสลับกันเลียหี แล้วก็เอาควยยัดปากจอยจนครบทั้ง4คน ก่อนเตียงจะเริ่มโยกเบาๆ ทั้งหีทั้งปากจอยเองก็อมควยตลอดไม่เคยว่าง บางคนที่เย็ดเสร็จไปก่อนพวกนั้นก็บอกให้ไปซื้อเบียรกับถุงยางมาเพิ่ม จอยเองก็ทั้งร้องทั้งครางตลอดเวลา ผมมองดูอยู่สักพักก็หลับไป สะดุ้งตื่นมองดูเวลาก็ตี5กว่าๆ หันไปทางจอยยังโดนกระแทกหีปากก็ดูดควยอีกคนอยู่ อีก2คนก็หลับไปแล้ว ผมก็เลยนอนต่อ เช้ามาจอยมานอนกอดผมอยู่ ผมเลยให้นอนพักแล้วออกไปซื้อข้าวเช้ากาแฟ กลับมาได้ยินเสียงจอยครางอยู่ในห้องน้ำ น่าจะกับเพื่อนอีก2คน เพราะเห็นนอนคนนึง อีกคนเดินเก็บถุงยางที่เกลื่อนห้องอยู่ พอผมจัดอาหารเสร็จจอยก็ออกมากับเพื่อนผม2คน จอยเห็นผมก็ทำเขิลๆบอกไม่ชวนไปซื้อด้วยละผมเลยบอกเห็นว่าเหนื่อยจนถึงเช้าเลยให้นอนต่อ ไม่คิดว่าจะไหวกันขนาดนี้ พอกินข้าวเสร็จผมก็พาจอยไปส่งที่บ้านถามว่าคืนนี้ออกได้อีกมั้ย จอยบอกเดี๋ยวดูผัวก่อนละกันนะแล้วจะบอกอีกที ผมก็โอเคร ผมก็ไปทำงานต่อ เลิกงานเพื่อนก้บอกให้ชวนจอยไปอีกผมบอกมืดๆจะบอกอีกทีนะจอยยังนอนอยู่เลย เพื่อนยังบอกทุกคนติดใจจอยกันหมด จอยสวยมากขนาดแตกในปากพอจอยกลืนเสร็จยังจับมาดูดปากกันเลย ผมเองก็หัวเราะขำๆ ถ้าพวกนี้รู้ว่าจอยแฟนผมกลายเป็นกระหรี่ไปแล้วคงตกใจน่าดู มืดๆจอยก็ทักมาบอกว่าค้างได้นะ ผมก็เลยไปรับแล้วพาไปส่งกับเพื่อนๆ บอกว่ามีธุระให้กินกันไปก่อน(น้องยีนถามผมเมื่อคืนไปค้างที่ไหนมาผมเลยออกอีกไม่ได้)ตอนเช้าไปรับจอยเห็นถุงยางกองกันเกลื่อน ผมเดินเข้าไปดูนอนกันหมดสภาพแต่จอยยังยิ้มสวยสดชื่นอยู่เลย พวกนั้นบอกเมียมึงนี่สุดยอดเลยวะ กระหรี่แถวบ้านกูยังรับแบบนี้ไม่ได้เลย เย็ดกันจนปวดควยกันเป็นแถว ผมเองก็ยิ้มๆบอกน้องเค้าชอบแบบนี้ จะมาอีกเมื่อไหร่ก็บอกนะ ผมกับจอยเรานัดเจอกันบ้างตามโอกาส ผมเองก็เสียดายน้องยีนมากเหมือนกันที่ต้องเลิกกันไป แต่ช่วงนั้นก็มีน้องแนนน้องเฟรินสองสาวที่ออฟฟิตของผม น้องพิมน้องเปรี้ยวน้องหวานสามพี่น้อง น้องนกเซลคนสวย ผมเลยหมุนตัวไม่ถูก จนต้องเลิกกับน้องยีนไป เอาไว้ผมจะทยอยลงให้นะครับ ขอบคุณที่ติดตามเรื่องของจอยมาตั้ง 25 ตอน คงพอสนุกบ้างนะครับ

jek555

devilzoa

โอ้สนุกมากๆครับไว้ขอขยายความเรื่องน้องยีนหน่อยนะครับ

holovelove

เหงาๆ

ponggunyuki2527

ขอบคุณครับ ผมรออ่านสามศรีพี่น้องนะ ทั้ง พิม ทั้งเปรี้ยว ทั้งหวาน รสชาติจะเป็นยังไงกันนนะ

hanabombam

น้องยีนนี้รักษาคาแร็กเตอร์ได้ตลอดๆ ชอบใหญ่ยาว เลิกกันก็ยังมีลูกครึ่งมาเสียบต่อ

aum691

wantswing555

เด็ดทุกตอนขอบคุณครับ รอชมน้องๆคนอื่นๆต่อนะครับ คนอะไรนารีลุมล้อม

2kidding

ขอบคุณมากครับ ชอบเล่าเรื่องแบบบนี้เห็นภาพเลยทีเดียว รออ่านน้องๆคนอื่นๆอยู่ครับ

dwarf

ขอบคุณครับ...ยินดีไปกับน้องจอย น้อยยีนด้วย และดีใจกับแฟนใหม่ของ..ชายคนนี้ครับ