ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "ตามล่า" (EP.2)

เริ่มโดย cd13579, พฤษภาคม 12, 2017, 01:37:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wanlar.jaidee

swss2511

หมอฟางจะรู้ตัวมั้ยว่าได้ทำสิ่งเลวร้ายโดยไม่รู้ตัว

eradicater

กลับมาใหม่ตอนยาวเลาก็ชื่นใจ

aquaracer

ขอบคุณมากครับ หายไปนาน แต่กลับมาเต็มอิ่มเลยครับ ฉากบู๊มันมาก

Top Blackdemon

แอ็คชั่นระเบิดภูเขาเผากระท่อมกันเลยทีเดียว ::Confident::

Ideology

รอติดตามซีรี่ส์นี้มาตลอดเลยครับ ได้เวลาล้างแค้น
ขอบคุณครับ

dwarf

ขอบคุณครับ...ไล่ล่ากันมันส์สะใจมากเลย

zazamak

บู้แหลก มันส์มากครับ ขอบคุณสำหรับเรื่องมันส์ ๆ ครับ
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

asean

ฉากไล่ล่าฆ่ากันนี่ ผมว่ายังกะหนังฮอลลีวู๊ดเลย สุดยอดๆ

pinmonkey

ลูกน้องซาตาน ทำการแก้แค้น แต่มีจิตใจดี จะไปได้ดีไหมหนอ ขอบคุณมากครับ

Ordinaryman

รอติดตามเรื่องนี้มานานครับ ขอให้ได้อ่าน เรื่องต่างๆในจักรวาล 7Sin จนครบนะครับ ชอบครับผม

beeriero

ไม่เสียแรงเลยครับที่ตามอ่านผลงานสุดยอดครับฉากบู้รายละเอียดครบถึงแม้ว่าอาจจะพิมผิดบ้างแต่ไม่ใช่ปัญหาสรุปแล้วสนุกครับ

pomanmoo

เขียนฉาก Action ได้มันมากเลยครับ อยากรู้แล้วซิว่า นายสิงห์จะตามไปช่วยคุณหมอเราทันไหนเหนอ....

sotimez

ดูแล้ว ลูกเสี่ยอินนั่น น่าจะเสร็จบักสิงห์ชัวร์ป้าบ

jellineg2

อย่างกับนิยายแอ๊คชั่นเลยคับ