ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(โจ้) ตอนที่5

เริ่มโดย joker socool, พฤษภาคม 12, 2017, 01:48:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mix_Xer

ถึงตอนนี้จะเก็บแต้มจากเอมมี่เพิ่มได้ แต่ก็อดเสียดายที่พี่เนยโดนคนอื่นเย็ดไม่ได้ ไม่น่าให้เป็นแบบนั้นเลย เฮ้อออ

manspringer

คนสุดท้ายในกลุ่มแล้วสินะ มาลุ้นเอาใจช่วยโจ้ครับ

lovesupitcha Pormsopa

kaiserdom

moodum07

ในเวลาอันใกล้ เสนอขอ Threesome สักตอนเถอะครับ สาวๆเค้าก็สนิทกันขนาดนี้

คงชุลมุนเฉอะแฉะแน่นอน

Promagic

เก็บทั้งกลุ่ม แต่เมียเองโดนเพื่อนจนท้องก้ไม่ไหว  ::Orz::

nmiint

คำว่าเพื่อน ต้องเก็บไว้ก่อน เรื่องรักๆ ต้องมาก่อน อิอิ

phenix

เก็บตกครบทุกคนแบบนี้มีเสียงว่าเรื่องแดงแน่ๆนายโจ้

Cassa

amorn niemgerd

อมร

testman

ย้อนกลัมาอ่านของเก่า ๆ แล้วพบว่า แต่ก่อนที่เคยอ่านไว้ ถูกซ่อนข้อความใหม่หมดเลย ไม่รู้เป็นเพราะระบบ หรือ account มีปัญหา

ท่านโจ๊กมาเจออย่าตกใจนะครับ ผมทดลองคอมเมนต์ใหม่อีกรอบ ที่เรื่องมันถูกซ่อนข้อความไป

Kitty Hotmail