ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

เรื่องของชายคนนึง...น้องแนนสาวออฟฟิต 1

เริ่มโดย reak, พฤษภาคม 12, 2017, 03:18:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reak

ช่วงที่ผมอยูกับน้องยีนได้สักพัก เจ้านายก็เปิดสาขาใหม่ให้ผมไปประจำที่นั่นแล้วรับพนักงานใหม่เข้ามาทั้งหมดหลายคน แต่ส่วนออฟฟิตจะเป็น2สาวแนนกับเฟริน ผมเห็นแนนทีแรกก็รู้สึกชอบขึ้นมาทันที แนนเองเป็นคนสวย ตากลมโต จมูกโด่งผิวขาวชมพู ออกจะอวบนิดๆ เคยรับงานพริตตี้มาบ้างช่วงที่เรียนอยู่มหาลัย แต่ก็มีลูกมีผัวแล้ว ส่วนเฟรินออกจะเป็นเด็กบ้านๆหน่อย หน้านิ่งๆเฉยๆ หุ่นเพรียวกว่าแนน แต่ก็มีแฟนกำลังจะแต่งงานกันอยู่ ผมนั่งอยู่หลังห้องสุดจะคอยมองตูดแนนกับเฟรินใส่กางเกงรัดๆเป็นประจำ เท่าที่ดูหอยแนนจะอวบอูมกว่าเฟรินเยอะอยู่ ผมมักจะเห็นแนนแชทกับเพื่อนๆอยู่บ่อยๆแต่ก็ไม่ค่อยได้สนใจอะไร ผมเองก็ทำตัวเป็นหัวหน้าที่ดีคอยแจกจ่ายงานตามหน้าที่ดูแลลูกน้องจนสนิทกับทุกคน มาวันนึงแนนปวดท้องเมนขอมานอนหลังโต๊ะผม แล้วก็บอกให้ผมนวดท้องให้หน่อยปวดมาก ผมเลยไปเอาเค้าเตอร์เพนมานวดให้เผื่อจะดีขึ้น มาถึงแนนก็เปิดท้องให้ผมทา ผมกลืมน้ำลายจ้องดูท้องแนนพักนึงคงดูแลตัวเองดีขนาดมีลูกแล้วท้องยังไม่ลายเลย ก่อนจะลงมือทายานวดเลื่อนมาด้านบนถึงเสื้อใน แล้วทาลงด้านล่างจนถึงขอบกางเกงใน ทีแรกว่าจะเอามือออก แต่แนนก็ปลดกระดุมรูดซิบกางเกงออก บอกให้นวดท้องน้อยให้หน่อยปวดมาก ผมเลยกดต่ำใต้สะดือลงมาเรื่อยๆ จนถึงโหนกหี หมอยแนนก็โผล่พ้นขอบกางเกงในออกมาบ้าง แนนเองก็เอาผ้าคลุมหน้าไว้ ผมกดช่วงนั้นอยู่ประมาณ10นาที ตาก้คอยมองโหนกหีอูมๆของแนนอยู่ตลอด จนแนนบอกพอแล้วเริ่มหายปวดแล้วขอนอนพัก ผมก็เอาเสื้อมาคลุมท้องแนนให้แล้วก็ทำงานต่อ ใจก็คิดถึงหีอูมๆของแนน เมื่อกี้น่าจะลองจับดูสักหน่อยก็ดี คิดแล้วก็เสียดาย แนนเองก็นอนจนเย็นเลิกงานผมถามแนนเป้นไงบ้างแนนบอกดีขึ้นแล้วก็ลุกรูดซิบแต่งตัวกลับบ้าน บอกผมห้ามบอกใครนะที่แนนให้กดท้องให้อะ ผมก็อืมๆไป แล้วก็อยู่กันไปเรื่อยๆจนถึงวันที่เฟรินแต่งงาน แนนเองก็ไปงานด้วยแต่งตัวชุดกระโปรงสั้นสีฟ้าเปิดไหล่โชว์ความขาวข้างนึง ผมมองไปก็กลืนน้ำลายไป ถามแต่งตัวสวยกว่าเจ้าสาวอีกนะเนี่ย แนนบอกแน่นอน แล้วก็นั่งกินเหล้าในงานกัน แนนเองก็คงเริ่มมาวไล่ชนแก้วไปเรื่อย ก่อนจะชวนคนอื่นไปเที่ยวเธคต่อ ผมเองพึ่งมาทีหลังแล้วว่ากะจะลองจีบเพื่อนเจ้าสาวอยู่ เลยบอกแนนเดี๋ยวตามไป สักเที่ยงคืนงานก็เลิกผมเลยตามแนนไปที่เธค พอไปถึงแนนก็มาวหมดสภาพแล้ว เดินเต้นโต๊ะโน้นทีโต๊ะนี้ที คนอื่นก็มาวๆเหมือนกัน สักตี1กว่าๆแนนก็หมอบคาโต๊ะ ผมถามแนนว่ากลับยังไง แนนบอกผัวมารับตี2 ให้ผมพาไปที่นอนรอรถหน่อยไม่ไหวแล้ว ผมเลยประคองแนนออกไป พอออกจากเธคผมก็เอื้อมมือไปล้วงนมแนนช่วงที่เปิดไหล่ เดินคลึงไปบีบไปเล่นหัวนมไป แนนเองก็ซบไหล่ผมครางอืมๆ ผมเดินพาแนนมาถึงรถ ที่จอดอยู่ด้านในสุดของลานจอด ผมล้วงเอากุญแจเปิดรถแล้วพาแนนไปนอนที่เบาะด้านหลัง ผมมองดูสภาพแนนตอนนี้นอนถ่างขากระโปรงร่นขึ้นจนกางเกงในจีสติงโผล่ ด้านบนเสื้อก็เปิดจนเห็นนมออกมาข้างนึง ผมเลยสะกิดเรียกแนนอยู่3-4ทีแนนก็เงียบ เลยจับขาแนนอ้าออกอีก ดึงเสื้อในแนนลงจนหัวนมโผล่ ก่อนจะถ่ายรูปเก็บไว้4-5รูป ลองเอานิ้วแยงๆรูหีแนนดูมันก็มีน้ำลื่นๆไหลเข้าไปจนมิดนิ้ว ชักออกมาใส่ปากแนนก็ดูดนิ้วทันที ผมเองก็ทนไม่ไหวเงี่ยนสุดๆ รูดซิบเอาควยออกมาสาวก่อนจะขึ้นคร่อมแนน เอามือแหวกจีสติงแล้วค่อยๆกดปลายควยเข้าไปจนมิด แนนครางอือๆอยู่พักก็เงียบไป ผมเลยเริ่มสาวควยต่อ ช้าๆ มันลื่นเข้าออกง่ายมาก ผมดูเวลาจะตี2แล้วเดี๋ยวผัวแนนมารับก็เลยรีบทำให้เสร็จ จับขาแนนแหกออกอีกมือก้บีบล้วงขย้ำนม ปากก็ดูดไซร้คอหอมแก้มไปเรื่อยๆ ก่อนจะเริ่มเย็ดแนนหนักๆจนรถโยกไปโยกมา พอทำได้สักพักแนนก็ลืมตาขึ้นมามอง ทีแรกก็ตกใจแต่พอเห็นเป็นผมแนนก้หลับตาลงหันหน้าไปทางอื่น ผมเห็นแนนไม่ว่าอะไรเลยเน้นหนักเข้าไปอีก ทั้งมือที่ขย้ำนมทั้งควยที่กระแทกหี จนแนนเริ่มครางออกมา จนผมทนไม่ไหวเน้นหนักๆอีก4-5ทีแล้วกดควยแช่หีแนนไว้ให้น้ำควยพุ่งเข้าไปในหีแนนให้ลึกที่สุด แนนเองก็กัดปากเกร็งตัวอยู่พักนึง พอช่วงตี2แฟนแนนก็โทรมาบอกว่าเคลียงานยังไม่เสร็จให้แนนกินต่อน่าจะเกือบตี4 แนนก็อืมๆ ผมดูเวลาเพิง่จะตี2เลยชักควยออกแล้ว รีบขับรถพาแนนไปม่านรูดใกล้ๆทันที...

peddo

แม้จะไม่ค่อยถูกศีลธรรมแต่น่าอ่านกว่าน้องจอย เสียดายน้องจอยนะครับ น่าจะสวยมากแต่เครื่องล่างน่าจะไม่ไหว เสี่ยงอีกต่างหาก รายนี้ก็เสี่ยงนะครับ ระวังดีๆ อิอิ

......................................................................................................................

การตอบ รีพลายอย่างพอเหมาะพอควร ถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมาถ้าไปด่าเหน็บแนมไม่เหมาะสม จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub (Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก ห้ามใช้ทุกกระดานในเวป)
,ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เปล่าๆเฉยๆ)
emo  เปล่าๆ รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ มักง่ายต่างๆ
จะโดนแบนทันที 6 เดือน คราต่อไป
แบนเพิ่มขึ้นหรืออาจจะหายเมื่อคุณไม่ปรับปรุงการการรีพลายตอบ

และ ตอบซ้ำมาหลาย ดอกใน กระทู้เดียวกัน หรือ กด อ้างอิงของไรต์มา อาจโดนพักใช้ได้ทันทีเหมือนกัน เมื่อคุณได้โพสต์แล้ว
มันคิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้นอกจากปั้มกระทู้ หรือเโชว์เกรียน ระวังหน่อยถ้าถูก pm เตือนแล้วครั้งต่อไปจะแบน รู้ไหม?
,

ผลงานที่ สมาชิกอุตสาห์นำมาลง ไม่ว่าจะเขียนเอง หรือขอมาลงล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
            ถ้าจะตอบมามักง่ายก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบแบบนั้นได้ก็ไป
            อย่าทะลึ่งมา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ
            เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ ถ้ารีพลายผิด กฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*

ถ้าถูกแปะเตือนที่ โพสต์หรือกระทู้คุณ หรือส่งคำเตือนไปที่ pm คุณ
จงรีบปรับปรุงรีพลายซะ เพราะอาจโดนแบนทันที 6 เดือน....

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

.....................................................................................................................

otsubasa-k

holovelove

เหงาๆ

ponggunyuki2527

่ขอบคุณที่มาแชร์ต่อนะครับ ผมรออ่านสามสาวอยู่นะครับ

devilzoa

aum691

alanis

น่าจะมีใจอยู่แล้วด้วยนะเนี่ย เสร็จโจรเลย

hanabombam

น้องแนนน่าจะอ่อย ตั้งแต่ที่บอกปวดท้องเมนแล้ว มีโอกาสแล้วต้องจัดให้สาแก่ใจ

swss2511

werrlet

น่าจะอ่อยให้ตั้งแต่นวดท้องละ แต่สุดท้ายก็เสร็จโจรอยู่ดี

johnywalker

dwarf

ขอบคุณครับ..มีเหยื่อมาล่อจนเหยื่อเสร็จโจร