ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 21 – กำราบ

เริ่มโดย assasin008, พฤษภาคม 13, 2017, 08:10:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

verbatim

ขอบคุณครับ ใครกันหนอชายคนนี้
หรือจะมีลับลวงพราง อิอิ

medsay

จัดอนงสักครึ่งชั่วโมง แล้วมากำราบกานต์ต่ออีกครึ่งชั่วโมง แล้วก็ไปจัดอีกสี่สาวของคุณไพศาลอีก ฮ่าๆๆๆฮาเร็มดีๆนี่เอง ขอบคุณครับท่านแอส

maron

zannaty

Vitta55

ขอบคุณมากครับ เดาไม่ถูก ลุ้นทุกตอน

lordofthetwo

ขอบคุณมากครับ เดาเนื้อเรื่องต่อไม่ถูกเลย

asiakook

หึหึ อนงค์จะห้ามใจไม่แกะผ้าผูกตาได้ไหมน้า อิอิ ขอบคุณครับ

facman69

เปิดเวปมาเจอผลงานท่าน อ่านก่อนเลย ยังเด็ดดวง มากมายครับ อ่านแล้วได้อารมณ์มาก คิดตาม ตัวละครแล้วเสียวแทน อนงค์เลย อยากทำแบบนี้บ้าง 55
เป็นกำลังใจให้ครับ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ รอติดตาม ตอนต่อไปครับ

pinmonkey

พลังแห่งความรักใคร่ที่ใครก็ดูถูกไม่ได้ ขอบคุณมากครับ

tony1234

helios

อยากรู้ตอนเปิดเผยตัวตนแล้วกานต์จะรู้สึกยังไง
แต่การจะกำราบอนงค์ก็ต้องเติมในสิ่งที่ขาด
ถึงจะชนะใจได้จริงๆอย่างที่ไรต์ว่า

devilzoa

คารมสุดยอดจริงๆ สงสัยจะเป็นนายอาตร์

่jub2520

เร้าอารมณ์ในทุกตอนที่ได้อ่าน  ยิ่งอ่านยิ่งไม่น่าเบื่อต่อเนื้อหาที่นำมาลง  ขอบคุณ

amtorff73

ภาพประกอบของอรอนงค์ บวกกับการเล่าเรื่องนี่ ทำให้ผมเงี่ยนสุดๆเลยครับ อิอิ

benzpear

อ่านแต่ละตอนจบ แล้ว ต้องอ่านตอนต่อไปทันที