ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

เรื่องของชายคนนึง...น้องแนนสาวออฟฟิต 2

เริ่มโดย reak, พฤษภาคม 13, 2017, 12:20:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reak

พอถึงม่านรูดผมก้พาแนนเข้าไปในห้องแนนเองก็คงรู้ตัวแต่ก้เดินตามมา ผมยืนดูรอบๆห้องก่อนจะหามุมตั้งกล้องโทรศํพท์ไว้ แล้วก็รีบขึ้นเตียงไปหาแนนทันที แนนเองก็คงอายบอกให้ผมปิดไฟ ผมเองก็ทำเฉยไล่ไซร้คอดูดปากมือก้ล้วงแนนไปเรื่อยๆ บอกว่าเวลามีน้อย จะรีบเย็ดให้เสร็จแล้วรีบไปส่ง เดี๋ยวผัวแนนจะคอย แนนก้เลยยอมไม่ว่าอะไร ผมเลยจับแนนแก้ผ้าออกหมด ตัวนี่ขาวอมชุมพูเลยนมไม่ใหญ่เท่าไหร่หัวสีออกจะน้ำตาลอ่อนๆ แต่โหนกหีใหญ่มากอูมล้นกางเกงเลย ผมเองก็แก้ผ้าออกตามแล้วไล่เลียตามคอตามแขน ดูดนมมาจนถึงสะดือผมก็เลื่อนขึ้นไป พยายามป้อมควยเข้าปากแนน แนนบอกไม่เอานะเดี๋ยวอ้วก ผมเลยให้อมเฉยๆ เอาควยถูตามหน้าตามปากแนน แต่ยังไงแนนก็ไม่ยอมอมควยให้ผม เลยเปลี่ยนมาจับขาแนนพาดบ่าทั้ง2ข้าง แล้วเอาควยยัดทีเดียวมิดด้าม แนนก็อุ้ยๆ อยู่พักนึง ผมก็เริ่มสาวควยกระแทกหีแนนทันที แนนเองเม้มปากก็ส่ายหัวไปมาบอกว่าเสียวมาก ผมก้เน้นกระแทกหีแนนท่านั้นอยู่สักพัก จนเหงื่อนี่ท่วมตัว แนนเองก็เหมือนกัน แล้วแนนก็บอกว่าเมื่อยเปลี่ยนท่าเถอะ ผมเลยจับแนนมาคุกเข่ากระแทกข้างหลัง ท่านี้มันมากเพราะแนนตูดใหญ่ เด้งสวนได้ตลอดแนนเองก็ทั้งซี้ดทั้งจิกที่นอน ทั้งส่ายหัว บอกเสียวสุดๆ สักพักแนนก็หนีบขาแน่นบอกให้ผมหยุดกระแทกควยก่อนน้ำแตกแล้ว ผมเองกำลังมันเลยไม่หยุดตามที่แนนบอกแถมยังเร่งกระแทกหนักๆขึ้นไปอีก จนแนนร้องอ้าา เสียงดังโยกก้นจนควยผมหลุดออกจากหี แล้วฉี่ก็แตกซ่าลงที่นอนแบบสุดๆ พอแนนฉี่เสร็จผมก็จับพลิกยกขาพาดบ่าข้างนึงแล้วนั่งยองๆประกบง่ามหีแนนกดควยยัดในรูทันที พอมิดด้ามแนนก็บอกว่ามันลึกไม่เอาท่านี้ ผมก็ไม่สนใจเริ่มสาวควยกระแทกทันทีบอกให้แนนอดทนหน่อยใกล้จะแตกแล้ว แนนเองก็เม้มปากยกหัวขึ้นมาดูผมกระแทกหีตัวเอง ผมสาวแต่ละทีเน้นหนักๆ แน่นๆ แนนเองก็หัวคลอนตามจังหวะ จนทนไม่ไหว ปล่อยขาแนนลงแล้วชักควยออกมากดใส่ปาก แนนก็เหมือนกำลังจะอ้าปากหายใจ เลยรับควยผมเข้าไปพอดี ช่วงที่น้ำควยผมพุ่งเข้าไปในปากผมรู้สึกว่าตอนที่แนนกลืนน้ำควยจะโดนปลายควยผมด้วย แนนเองก็พยายามตบก้นผมหลายๆทีเหมือนว่าให้พอแล้ว พอผมชักควยออกมาแนนก็รีบไปอ้วกในห้องน้ำทันที ผมเลยตามเข้าไปดูถามว่าเป็นไงบ้าง แนนบอกว่าพอแล้วนะ เดี๋ยวผัวมา ผมดูเวลายังไม่ตี3เลย มีเวลาอีกนิดนึง แนนรู้ว่าจะโดนแน่ๆเลยอ้อนผมบอกไม่เอาแล้วนะหีระบมหมดแล้ว ผมเองก็ไม่ยอมคงจะไม่มีโอกาสได้เย็ดอีกแล้วเลยทำท่าจะยึดแนนอีกรอบ แนนเลยบอกถ้ายึดต่อไปอด ผมถามยังได้อีกจริงอะ แนนบอกถ้ามีโอกาสนะ แต่วันนี้พอแล้ว ผมบอกเวลายังเหลือ ขอนอนกอดได้มั้ย แนนก้เลยยอม ผมก็กอดไปลูบไป หอมไปไซร้ไป เอาควยถูแถวก้นแนนไปมา พอแนนเริ่มเคลิ้มผมก็จับแนนถ่างขาขึ้นคร่อมอีก แนนมองหน้าผมบอกว่าเอาจนได้นะ ผมเลยบอกก็แนนยอมเองนะแล้วก็เอาควยยัดเข้าหีแนนไป แนนถามว่ายอมตรงไหน ผมเลยจับแนนพลิกตัวให้ขึ้นคร่อมผม บอกว่านี่ไง ขึ้นเองด้วย แนนถอนหายใจบอกว่ากับผัวยังไม่เคยทำขนาดนี้เลยนะ ก่อนที่จะเริ่มโยกบดเอวร่อนหีใส่ควยผม ผมถามแนนเสียวมั้ยแนนก็พยักหน้าแล้วก็ทำไปเรื่อยๆ ผมเองก็เด้งสวนจังหวะที่แนนบดเม็ดแตดพอดี แนนเองก็มีสะดุ้งบ้าง จนเริ่มร่อนเร็วขึ้น ผมเลยจับแนนยกตัวขึ้นนั่งยองๆ แนนก็รู้งานเด้งหีใส่ควยดังตับๆ ตับๆ เราสู้กันจนเหงื่อออกกันทั้งคู่ แล้วแนนก็บอกจะไม่ไหวแล้วจะแตกแล้ว ก่อนจะชักควยผมออกแล้วนั่งทับมันไว้ มีน้ำหีเล็ดออกมาไม่มากเท่าไหร่ ผมบอกแนนว่าใกล้แล้วเหมือนกัน พอทำท่าจะยกขาแนนบอกไม่ไหวมันเมื่อย เอาท่าธรรมดานะ ผมก็เลยตามใจแนน พอเสียบได้ก็เริ่มสาว ตาก้จ้องหน้าแนน บอกแนนว่าวันนี้แนนสวยจังเลย แนนบอกอื้อหือเย็ดแนนขนาดนี้เพิ่งมาชม ผมก็ทำหัวเราะกลบเกลื่อนก่อนจะจับแนนดูดปากแลกลิ้นกัน แนนเองก้กอดผมแน่นอ้าขาออกกว้าง บอกผมเย็ดเก่งมากๆ ผัวแนนไม่เคยเกิน5นาทีเลย ผมบอกงั้นต้องมาให้เย็ดบ่อยๆสิ แนนบอกไม่เอาอะ หีพังพอดี ผมเองก็เริ่มเสียวที่หัวควย แนนเองก็ขมิบหีสู้น่าดูจนทนไม่ไหว กดควยแช่น้ำแตกอัดเข้าไปในรูหีแนนจนได้ ผมแช่คาอยู่พักนึงจนควยหลุดออกมา แนนเลยเดินไปล้างที่ห้องน้ำ ผมรีบไปเอาโทรศัพท์มาดูกลัวแนนเห็นว่าผมแอบถ่ายวีดีโอไว้ พอแนนออกมาก็รีบแต่งตัวกันไปส่งแนนที่เธค สักพักผัวแนนก็มารับกลับบ้าน ผมเองพอมาถึงบ้านก็เห็นยีนนอนแก้ผ้าอยู่ นับดูวันนี้ เมื่อเช้ากับยีน1แนน3 หมดแรงสุดๆเลย

devilzoa

แล้วต่อไปนี้น้องแนนจะได้หีบานของจริงแน่นอน อิอิ

......................................................................................................................

การตอบ รีพลายอย่างพอเหมาะพอควร ถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมาถ้าไปด่าเหน็บแนมไม่เหมาะสม จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub (Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก ห้ามใช้ทุกกระดานในเวป)
,ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เปล่าๆเฉยๆ)
emo  เปล่าๆ รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ มักง่ายต่างๆ
จะโดนแบนทันที 6 เดือน คราต่อไป
แบนเพิ่มขึ้นหรืออาจจะหายเมื่อคุณไม่ปรับปรุงการการรีพลายตอบ

และ ตอบซ้ำมาหลาย ดอกใน กระทู้เดียวกัน หรือ กด อ้างอิงของไรต์มา อาจโดนพักใช้ได้ทันทีเหมือนกัน เมื่อคุณได้โพสต์แล้ว
มันคิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้นอกจากปั้มกระทู้ หรือเโชว์เกรียน ระวังหน่อยถ้าถูก pm เตือนแล้วครั้งต่อไปจะแบน รู้ไหม?
,

ผลงานที่ สมาชิกอุตสาห์นำมาลง ไม่ว่าจะเขียนเอง หรือขอมาลงล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
            ถ้าจะตอบมามักง่ายก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบแบบนั้นได้ก็ไป
            อย่าทะลึ่งมา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ
            เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ ถ้ารีพลายผิด กฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*

ถ้าถูกแปะเตือนที่ โพสต์หรือกระทู้คุณ หรือส่งคำเตือนไปที่ pm คุณ
จงรีบปรับปรุงรีพลายซะ เพราะอาจโดนแบนทันที 6 เดือน....

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

.....................................................................................................................

holovelove

รอจัดตูหลังน้องแนน คงยังไม่โดน จะร้องแค่ไหนนะ รออ่านตอนต่อไป ขอบคุณครับ
เหงาๆ

peddo

น้องแนนคงจะออฟไม่ฟิตแล้วละครับเจอแบบนี้ แต่ยังแอบเสียดายน้องยีนนะครับ ขอบคุณครับ

hanabombam

วันแรกเจอไปสามดอก ไม่หลงก็ไม่รู้จะว่าไงแล้วสาวแนน แถมให้แตกในซะอีก

johnywalker

ponggunyuki2527

bk-hong

goldhand

swss2511

popsoi99

dwarf

naivenom

Baron Pok