ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คิดถึง

เริ่มโดย tacklove, พฤษภาคม 13, 2017, 03:36:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tacklove

ฝนตก แดดออก เดี๋ยวร้อนเดี๋ยวเย็น อากาศขมุกขมัวแบบนี้คิดถึงท่าน zeech กับผลงานสั่นสะท้านบู๊ลิ้มจัง

kaithai

แก้คิดถึงก็ฟังเพลง "ฝนตกแดดออก" ไปก่อน
ฝนตกแดดออก  ผลงานชุดที่สี่ ของวงชาตรี เมื่อปี 2520 ประกอบภาพยนตร์ ฝนตกแดดออก

zeech

นี่ล่ะ ที่ผมกำลังคิดอยู่ ทำไมช่วงนี้ สำลักข้าว สำลักน้ำ เพราะท่าน tracklove กำลังตามงานนี่เอง  รออีกนิดนะท่าน ช่วงนี้จินตนาการผมมันแล่นๆหยุดๆ กะจะเอาให้จบในโพสหน้าเลยไม่น่านานเกินรอครับ

ขอบคุณครับที่ติดตาม

tacklove

อ้างจาก: kaithai เมื่อ พฤษภาคม 13, 2017, 06:20:51 หลังเที่ยง
แก้คิดถึงก็ฟังเพลง "ฝนตกแดดออก" ไปก่อน
ฝนตกแดดออก  ผลงานชุดที่สี่ ของวงชาตรี เมื่อปี 2520 ประกอบภาพยนตร์ ฝนตกแดดออก

https://www.youtube.com/watch?v=quVNwH_rPuU
ผมเคยฟังนะช่าตรี  ผมชอบเพลงอธิษฐานรักครับ "ก่อนเคยมีสัมพันธ์ เดี๋ยวนี้มันเลือนลาง...."จำไม่ได้ละ

kaithai

งั้นรับฟัง "อธิษฐานรัก"

ชุด อธิษฐานรัก ผลงานชุดที่ 15 ชุดสุดท้ายของวง วางจำหน่ายเมื่อวันที่ 14 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2528  ถือฤกษ์วางจำหน่ายในวันแห่งความรัก และคอนเสิร์ตครั้งสุดท้ายของพวกเขาได้จัดขึ้นที่รายการโลกดนตรีเมื่อวันอาทิตย์ที่ 5 พฤษภาคม พ.ศ. 2528

joker socool

อธิฐานรักนี่แม่ติดมากขนาดจดใส่สมุดโน๊ตไว้ร้องเลยครับ  ตอนเด็กๆนี่แม่ร้องให้ฟังประจำ5555

P Eet ✦Diamond✦

อ้างจาก: joker socool เมื่อ พฤษภาคม 14, 2017, 02:03:52 ก่อนเที่ยง
อธิฐานรักนี่แม่ติดมากขนาดจดใส่สมุดโน๊ตไว้ร้องเลยครับ  ตอนเด็กๆนี่แม่ร้องให้ฟังประจำ5555

OMB.... 5555 now I realized how OLD I am ...
All these young adolescent males ... are reminiscing about their Mom's fave songs...

Maybe I should be more like my real age... nawwwww ... it's more fun this way..!!  E..E..
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥