ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

เรื่องของชายคนนึง...น้องแนนสาวออฟฟิต 3

เริ่มโดย reak, พฤษภาคม 14, 2017, 10:46:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reak

ตอนเช้าผมตื่นขึ้นมาก็เห็นน้องยีนกำลังทำเรื่องปกติของตัวเอง(ปกติผมจะต้องป้อนน้ำควยให้ยีนกินทุกเช้า) พอผมบอกว่าเดี๋ยวทำให้ ยีนบอกไม่ต้องเช้านี้จะปล่อยให้ผมค้างบ้าง โทษฐานที่เมื่อคืนปล่อยให้ยีนอด แล้วยีนก็ขึ้นควบอยู่ด้านบนเร่งบดกระแทกหอยใส่ควยผม ไม่นานยีนก็ร้องอ้ายๆ ก่อนจะยกตัวขึ้นปล่อยให้น้ำหีเล็ดออกมาราดบนตัวผม แล้วก็หัวเราะน่ารักๆรีบไปอาบน้ำทันที ผมเองถึงจะค้างอยู่นิดๆแต่ก็ไม่ได้ว่าอะไรยีน ผมไปส่งยีนที่มหาลัยแล้วก็ไปทำงานต่อ พอถึงที่ทำงานก็เจอแนนผัวมาส่งพอดี ที่แรกนึกว่าจะอายแล้วหลบผม แต่ผิดคาดกลับเดินตรงมาหาผมแล้วบอกว่าห้ามบอกใครเรื่องนั้น ผมก็บอกว่ารู้หรอกน่าแล้วเราก็ทำงานกันปกติ แล้วแนนก็ไม่ได้คุยเรื่องนั้นกับผมอีกเลย จนผ่านมาได้สักเดือน มีช่างมาติดต่องาน เห็นลูกค้าใส่ขาสั้นช่างก็เหมือนแซวว่าขาขาวน่าเลียชิบหายมีโอกาสจะเลียให้ดิ้นเลยทีเดียว แนนคงได้ยินเลยถามว่าช่างหื่นมาจากไหนเนี่ย ช่างหันมามองแนน บอกว่าถ้าเป็นน้องแนนพี่ก็จะเลียให้ด้วยนะ สนป่าว แนนบอกอย่าท้านะ ผัวไม่เลียให้มานานละ ช่างเลยต่อว่าวันนี้เลยมั้ยจะดูดให้ขาสั่นเลย แนนบอกกลัวว่าจะดีแต่ปากนะสิ เจอมาเยอะละ ผมเห้นมันจ้องหน้าแนนทำท่าเลียปาก บอกน้องแนนปากสวยจังน่าดูดนะ แนนบอกอย่ามาทะลึ่งเลยช่าง ช่างก็ยังแซวแนนไม่เลิก ถามใครมารับ แนนบอกว่าผัว ช่างบอกมีผัวแล้วยิ่งดีเลยจะได้รู้งาน แล้วถามแนนเลิกงานกี่โมง แนนบอกวันนี้ผัวมารับ4ทุ่ม จะรอเจอผัวแนนป่าวละ ช่างก็ตื้อแนนอยู่อีกพักก่อนจะยอมไป ผมเลยแชทไปหาแนน ว่าอยากโดนเลียจิงดิ เดี๋ยวผมทำให้ แนนบอกนี่ก็มาทะลึ่งอีกคน ผมบอกเอาจริงๆนะ เลียอย่างเดียวก็ได้ เอาแค่น้ำแนนแตกก็พอ แนนตอบมันจะเชื่อได้มั้ย เอาแค่น้ำแนนแตกอะ อย่างพี่เดี๋ยวก็หาเรื่องเอาแนนจนได้ ผมบอกคราวที่แล้วก็ไม่ได้เลียให้เลย นะนะ อยากเลียหอยแนนมากอะ ไหนๆก็ต้องรอผัวอยู่แล้วนี่นา แนนหันมามองผมก่อนจะย้ำว่าแค่เลียอย่างเดียวนะ ผมรีบโอเครทันที แนนบอกงั้นรอมืดๆก่อนละกัน ผมก็โอเครอีกรอบ พอสัก1ทุ่มก็เหลือผมกับแนน แนนเลยลุกทำท่าจะเข้าห้องน้ำก่อนจะหันมามองผม แล้วก็พยักหน้าให้ ผมเลยรีบลุกตามทันที พอถึงห้องน้ำผมก็จับแนนดูดปากไซร้ซอกคอทันที แนนบอกไหนจะเลียอย่างเดียวไง ผมบอกว่าทำให้เงี่ยนมากๆจะได้เพิ่มอารมณไปด้วยไง แนนก็เลยปล่อยให้ผมดูดปากแยงลิ้นเข้าไป มือผมเองก็ไล่ถอดเสื้อกับเสื้อในออก แนนก็ถามอีกเลียหอยทำไมต้องถอดเสื้อด้วยละ ผมไม่ตอบพอเสื้อในแนนหลุดก็ความเต้านมขาวๆแนนดูดทันที ปากก็วนดูดเลียหัวนมซ้ายทีขวาที มือก็ไล่ไปปลดกระดุมรูดซิบกางเกงแนนออก แล้วไล่เลียขึ้นไปที่หน้าแนนสวยๆของแนนอีกรอบ แล้วกระซิบบอกแนนที่ข้างหูให้แนนถอดกางเกงออกให้หน่อยเลียกำลังอร่อยเลย แนนบ่นเล็กน้อยว่ามาขอเลียหอยคนอื่นยังมาให้เค้าถอดกางเกงให้อีก ผมยิ้มแล้วก็ไล่ดูดปากแนนอีกรอบ แนนเองก็เริ่มเอามือรูดกางเกงออกจนหลุดปลายเท้าไป ผมลองมามือกรีดตามปากรูหอยของแนนก็มีน้ำแฉะเต็มไปหมด คงเงี่ยนเต็มที่แล้ว พอถอนปากออกมาผมมองดูหน้าแนนนี่แดงไปหมด คงอายด้วยเงี่ยนด้วย แนนหลบตาผมแล้วก็บอกผมว่าไหนจะเลียหอยละ รอนานแล้วนะ รึว่าไม่กล้า ผมยิ้มบอกว่าทำตอนไม่เมาแบบนี้เสียวดีมั้ยละ แนนไม่ตอบ ผมเลยบอกให้แนนแหกหีให้หน่อยจะได้เลียถนัดๆ แนนบอกไม่เอาอยากเลียเองก็ทำเองสิ ผมเลยไล่ไซร้เลือ่นลงมาอีกรอบ ลากลิ้นเลียลงมาเรื่อยๆพอถึงนมก็ปากอ้างับหัวนมข้างซ้ายที ขวาที ไล่ผ่านสะดือขาวๆจนถึงหีแนน ผมก็แกล้งไปเลียโคนขาอ่อนซ้ายที ขวาที คอยเอาลิ้นแยงผ่านแคมที เม็ดแตดที ดูดง่ามขาขาวๆจนแดง นานๆจะลากลิ้นผ่านปากรูหีตวัดน้ำสักทีนึง ทำอยู่พักนึงแนนเห็นผมไม่ยอมดูดหีจริงๆจังสักทีจนทนไม่ไหว ขยับตัวขึ้นนั่งที่เค้าเตอร์อ่างล้างหน้าแหกขารูปตัว M ก่อนจะเอามือทั้ง2ข้างแหกหีแดงๆจนเห็นปากรูหีอ้าน้ำเยิ้มออกมา ผมเองก็คิดไม่ถึงว่าแนนจะกล้าทำขนาดนี้เป็นอะไรที่สวยมากที่มีคนสวยๆมานั่งแหกหีท่าแบบนี้ให้ดู ใจก็อยากจะถ่ายเก็บไว้แต่ก็กลัวแนนด่า แนนเห็นผมจ้องอยู่นานเลยบอกว่าแหกหีให้แล้วไง มาเลียสิแล้วไม่ต้องมาลีลาอีกนะ ก่อนจะบ่นเบาๆว่ากับผัวยังไม่เคยทำถึงขนาดนี้เลย ผมรีบคงเข้าลงเอาหน้าจ่อที่ปากรูหีแนนมองดูชัดๆ ก่อนจะหันไปมองหน้าแนนที่ตอนนี้หน้าแดงสุดๆ แต่คราวนี้ไม่ยอมหลบตาผมแถมยังเอานิ้วชี้จิ้มไปในรูหีตัวเองวนๆอยู่พักแล้วชักออกมาป้ายที่ปากผม แล้วก็พูดเหมือนอ้อนผมว่าดูดหีให้แนนหน่อยสิเงี่ยนมากแล้วนะ ผมเองก็อดใจไม่ไหวใช้ทั้งลิ้นทั้งปาก ทั้งดูดทั้งเลียเสียงดังซู๊ดซ็าด คอยเงยไปมองแนนบ้างบางที แนนเองก็ทั้งเม้มปาก กัดฟัน มีครางออกมาเป็นระยะ ผมไล่ดูดกินน้ำหีแนนอยู่สักพัก แนนก็เริ่มกดหัวผมให้แนบกับปากรูหี ตูดก็ส่ายร่อนเด้งอัดหน้าผมตลอดเวลา ปากคอยครางไม่ได้โดนเลียหีมานาน เสียวมากเลยจะทนไม่ไหวแล้ว ผมเองก็ถอดกางเกงรอไว้แล้วพอได้ยินแนนบอกไม่ไหวแล้วเลยดูดน้ำหีแนนเข้าเต็มปากแล้วลุกขึ้นไปดูดปากคายน้ำหีให้แนนกินบ้าง แนนเองก็คงใกล้แตกแล้วทำท่าจะบ่นผม แต่พอรู้ตัวอีกทีควยผมก็ยัดเข้าไปในรูหีลื่นๆของแนนจนมิดด้ามแล้ว แนนถอนปากออกบอกผมว่าผิดสัญญาอีกแล้วนะ ไหนว่าจะเลียหีแนนอย่างเดียว ผมไม่สนใจเร่งสาวควยกระแทกอย่างเดียว พักนึงแนนก็ร้องอิ๊อ๊ะ ๆแล้วก็กดก้นผมแน่นแล้วบอกว่าแตกแล้วให้พอก่อน ผมเลยชักควยออกมาแล้วจับแนนหันหน้าเข้ากระจก แล้วเอาควยยัดหีจากข้างหลังทันที พอเริ่มกระแทกไปดูหน้าสวยๆ นมขาวๆของแนนผ่านกระจกแล้วได้อารมณ์สุดๆ แนนเองก็ทั้งครางทั้งซี๊ดออกมา ผมบอกให้แนนดูหน้าตัวเองตอนเสียวในกระจกสิ แนนเองก็ทำตาม ผมกระแทกไปสังเกตุไป แนนเริ่มแลปลิ้นเลียปาก ทำหน้าเสียวๆใส่ ผมเองยิ่งดูก็ยิ่งเสียวเร่งกระแทกหนักๆป้าบๆ ป้าบๆ พอใกล้จะแตกเลยจับแนนนอนกับพื้นห้องน้ำ ยกขาพาดบ่าข้างนึง แล้วก็นั่งยองๆเอาควยยัดหีทันที ตูดก็เร่งสาวกระแทกควยอัดหีแนนไป มือก็ไล่บีบนมแนนจนแดงไปหมด ก่อนจะเอามือไปลูปที่ปากแนน แนนเองคงรู้ว่าผมจะทำอะไรเลยแลบลิ้นมาเลียนิ้วผม ก่อนผมจะเน้นครั้งสุดท้าย วางขาแนนลงแล้วรีบลุกเอาควยยัดปากแนน แนนเองก็ทั้งดูดทั้งรูดจนน้ำควยผมกระฉูดเข้าไปในปาก ผมกดแช่ควยคาปากแนนสักพักกะว่าให้แนนกลืนจนหมด ก่อนจะชักออกมาให้แนนเลียทำความสะอาดที่ปลายควยให้ด้วย แนนก็เลียจนหมด ผมก็แต่งตัวออกไป พอแนนออกจากห้องน้ำสักพักผัวก็มารับแนนกลับบ้านไป ...

tigerx302

peddo

ดีนะช่างไม่มาขอแจมด้วย ลุ้นระทึกดี ขอบคุณครับ

blackjack

::Glad:: สุดยอดมากนึกว่าจะโดนช่างสอยเสียแล้ว ขอบคุณครับที่แบ่งปัน

dwarf

ขอบคุณครับ..ในที่สุด  แนนก็เป็นปิ่นโตอีกหนึ่งเถา

hanabombam

ก็รู้ๆ กันอยู่ นะน้องแนน มีเลียอย่างเดียวก็บ้าแล้ว มาขนาดนี้แล้วมันต้องซั่มด้วย จะเลียอย่างเดียวได้ไง เพราะวันนี้ได้จัดแบบไม่เมาด้วย

swss2511

จะเลียอย่างเดียวได้ไงของดีๆแบบนี้ต้องเสียบสดด้วย

darkkiaa

Baron Pok

26916

tazasss01

taton

น้องแนนนี่สุดๆจริงๆ ผัวเผลอเป็นต้องเจอ... ดีนะที่ความลับยังไม่แตก(ไม่รู้จะแอบกินกันได้อีกนานไหมนะ)

elviswhat

สงสัยช่างมาแอบดูแง่ม ๆ ไม่น่าพลาดงานนี้ ช่างเตรียมตัวรอได้เลย