ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 5

เริ่มโดย darkgiggs, พฤษภาคม 14, 2017, 01:59:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oldman

อืม...เสียวมาก...เกินจินตนาการ...อยากรู้  จะเป็นยังไงนะ

lomasbaby

สนุกมาก

............................................................................................
15/5/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด/เวป
แบน 6 เดือน ( 15/5/2560-15/11/2560  )

............................................................................................

Yokai Pon

สนุกมากๆครับ

15/5/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 15/5/2560-15/11/2560  )

krond

มาแล้ว ๆ ขอบคุณมากครับ จะติดตามผลงานต่อไปเรื่อย ๆ นะครับ

tdt14023

ขอบคุณมากๆครับที่นำผลงานดีๆมาลงให้เสพกัน ตอนนี้กำลังลุ้นอยู่ว่าเฮียป๋องเมื่อรู้ความจริงเรื่องลูกสาวโดนนายดำจัดหนักแล้วจะทำอย่างไรต่อไป อยากให้นายดำกับเฮียป๋องร่วมมือกันสร้างฮาเร็มขึ้นมาจริงๆครับ

anutit9119

เนื้อเรื่องสนุกตื้นเต้น น่าติดตาม แต่น่าจะมีอะไรซ่อนอยู่ ขอบคุณครับ รอติดตามอยู่นะ

Pongsathorn Weerahong

ขอบคุณครับ ว่าแต่เพื่อนพ่อ กับ พ่อเพื่อนจะจัดหนักลูกสาวกันในตอนไหนครับ

tawornfung

ถึงขนาดพ่อมาแอบดูด้วยแบบนี้ ไม่ใช่แป้งจะเสร็จพ่อด้วยอีกคนรึเปล่านะเนี่ย

jomtulee

น่าลุ้นอีกแล้ว แสดงหนังสดให้ว่าที่พ่อตาดู...

devilhaxor

แซ่บขึ้นเรื่อยๆจริง น่าติดตามต่อมากๆครับ

avata

ติดตามผลงานครับ เรื่องนี้ก็เป็นแนวที่แตกต่างและสนุกมากครับ รออ่านตลอดครับ ขอบคุณครับ

nan156156

playnut

สุดยอดมากครับ ผมชอบเรื่องที่ท่านแต่งมากครับ

airfoxus

อ่านแล้วลุ้นว่าช่างดำจะทำให้น้องแป้งใจแตกใด้ถึงขนาดที่ยอมให้พ่อร่วมด้วยรึเปล่า