ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 21 - หาเหาใส่หัว

เริ่มโดย assasin008, พฤษภาคม 17, 2017, 04:50:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พรุ่งนี้จะไปหาใครดีนะ (โหวตได้สองตัวเลือก)

โบกี้ - เธอแสดงความรักขนาดนี้แล้ว เราก็ควรจะสนิทสนมกับเธอยาว ๆ ไปเลย
แป้ง - ไปหาเรื่องสนุกทำกัน ถ้าปล่อยไปนาน ๆ เดี๋ยวแป้งไปหาแฟนใหม่แล้วจะเสียดาย
แอล - สาวน้อยท่าทางคิดถึงเราจะแย่แล้ว น่าจะแวะไปหาเธอสักหน่อย
กิ๊ฟ - ได้ขึ้นเตียงกันแล้ว แต่ยังค่อยรู้จักกันเท่าไหร่เลย น่าจะไปสร้างความสนิทสนมกับเธอหน่อย
ไปเข้าวัด ฟังธรรม ปลูกต้นไม้ เลี้ยงสัตว์ ดำน้ำ ดูปะการัง

yu_ei

เอาใครก็ได้ ขอให้เอา แต่ใจก็ ยากให้ไปทางกิ๊ฟนะนั่น

tom053795786

ควรใช้แว่นบ้าง เผื่อใครลืมแว่นไปแล้ว 555

pljimmylq

ขอบคุณนะครับ
ตัวเลือกที่ตั้งไว้น่าสนใจดีนะ ::HoHo::
อะไรที่มันยากๆรึไม่ค่อนมีโอกาส ::WooWoo:: เราต้องทำสิ่งนั้นก่อนสิ

cd13579

อย่าหักโหม ไปฟังเทศน์ฟังธรรมบ้าง 
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

neimuchan

โหวต แอลไป 1 อีก 1นึกไม่ออกเข้าวัดมันเลยละกัน.......
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

peat

มีเข้าวัดมาให้เลือก..จะได้ไม่มีเหาเพิ่มไงครับ..
ยังคงทิ้งปริศนาเรื่องที่มีคนเก็บหลักฐานให้..

chinchayen

ตามผลโหวดเลยครับ อยากรู้จังว่าบทสรุปจะเป็นอย่างไร

nongoo144

ไหนๆๆก้จะเป็นฮาเร็มใหญ่แล้วก้ขอให้สักตอนเรืาองแดงขึ้นมาเลยจะได้ไม่ต้องแอบ

br007

คราวนี้เชียร์น้องแอลครับ เต็มที่
น้องอุตส่าห์ส่งข้อความมาหา อุอุ

poison_react

เลือกยากจริงๆ มาถึงทางสี่แพร่งจนได้
แต่ เมื่อเดินตามนโยบายรักษาความมั่นคงภายในแล้ว ต่อมาควรเดินนโยบายกระชับความสัมพันธ์ระหว่างทวิภาคี ดังนั้นจึงควรหาข่าวเพิ่มเติม 
เลือกน้องกิ๊ฟครับ ทำความรู้จักเธอให้มากขึ้น
ใครจะรู้ มาทีหลังดังกว่าก็อาจเป็นได้ คิคิ

err

โหวตข้อสุดท้าย  รู้สึกว่าหนุ่มเครียดไป  พักสมองซะบ้างแล้วไอเดียดีๆจะบรรเจิด
เอามันมารวมกันทุกคน   โบกี้ เป็นพี่ใหญ่สุด  จัดคิว  

wasawat

จัดให้แป้งบ้างครับเหงาแย่แล้ว เค้ายอมเป็นที่สองแบบเงียบๆน่าสงสารเหมือนกันหรือทางที่ดีใข่พลังแว่นวิเศษจับมาแซนวิซเลย5555

oymfoyp00

ต้องกลับไปอ่านตอนก่อนหน้านี้ ผมลืมไปละว่าน้้องกิ๊ฟคือใคร

eka1325

ใจจริงอยากจัดหนักกันทุกคน จับมาสวิงเลยดีไหมครับ น่าเก็บไว้ทุกคนเลย ขอบคุณครับ

midnightblusie