ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 22 - สาวใช้

เริ่มโดย assasin008, พฤษภาคม 19, 2017, 09:59:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เลือกได้ 2 นะครับ

โบกี้ - เธอแสดงความรักขนาดนี้แล้ว เราก็ควรจะสนิทสนมกับเธอยาว ๆ ไปเลย
กิ๊ฟ - สาวใช้หน้าเด็กตัวเล็กนมโตคนนี้กำลังน่าขย้ำ
แป้ง - ท่าทางเธอจะน้อยใจแล้วนะ ควรจะไปเอาใจเธอหน่อย
แอล - แม่สาวน้อยท่าทางจะคิดถึงเราแย่แล้ว ไปหาเธอหน่อย
พาแอลไปห้องแป้ง - รับคำเชิญของแป้ง ลองดูซิว่าแอลจะเป็นยังไง
ชวนกิ๊ฟไปห้องแป้ง - เห็นวางแผนกันดีนัก ลองจัดการคู่ไปเลย
เข้าวัด ฟังธรรม ปลูกต้นไม้ ดำน้ำ งมหอย ดูปะการัง

puenxno

เอ้ยยยย มาเร็วมาก ตกใจหมด

นักเชียนขยันแบบนี้รักตายเลย
ขอบคุณมากครับ มาบ่อยๆถี่แบบนี้อีกนะ

br007

::DookDig:: ขอน้องแออรกสักทีครับ เหงาแย่และป่านนี้

Pikajoo

พอกดโหวตเสร็จ ผมก็ได้รู้ว่า ผมใจตรงกันกับคนส่วนใหญ่ ที่อยาดจะให่ทั้งแอลและกิ๊ฟไปเจอแป่ง

harzard

แบบนี้ต้องสร้างฮาเร็มเล็ก ๆ ก่อนแล้ว น้องแอลกับน้องแป้ง ที่เหลือค่อยตามเก็บ  ::JubuJubu::

JKLTT69

ผมว่าพระเอกเราคงต้องหายาเพิ่มพลังแล้วหละ ตอนนี้ในฮาเร็มก็มีถึง 4 นางแล้ว แถมแต่ละนางก็น่าฟัดจนต้องจัดหลายรอบ ขืนเป็นแบบนี้ต่อไปมีฟ้าเหลืองแน่ๆ  ::HoHo::

cd13579

ไหนลองลากเน็ตไอ้ดอลทั้งสองไปเดาพร้อมๆกันสิ (หายาบำรุงกินก่อนไปด้วยนะ)
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

devilzoa

นัดกิ๊ฟไปห้องแป้ง จัด 2-1 กันไปแบบเบาๆก่อนเสร็จแล้วไปรับน้องแอลมาจัดด้วยอีกคน แล้วไปค้างกะโบกี้ แหมทำไมดูลงตัวจัง 555+

patkungna01

อย่าลืม xo นะครับ
อย่างอ่านแล้ว  ::Thankyou::

jingjang

ต้องรีบเคลียร์กะแป้งก่อน เป็นแม่สื่อแม่ชักดีนัก แถมรู้เรื่องดียังงี้ต้องปิดปากให้ซีดก่อนเลย555 ขอบคุณครับ

crazylex

ได้แม่บ้านหน้ามัธยม นมมหาลัย แบบน้องกิ๊ฟนี่ก็คุ้มแล้ว

reaperofvirgin

ตัวเลือกของท่านแอสนี่ตัดสินใจยากขึ้นทุกทีๆนะครับ 555

poison_react

การหาข่าวครั้งนี้ได้ผลดีเยี่ยมต
ได้พบสาวรักจริงแบบไม่พึ่งไอเท็ม แถมเป็นสายคุณเมดด้วย อิอิ
ได้ยกระดับความสัมพันธ์ระหว่างกันจนพร้อมผนวกดินแดนได้แล้ว
ได้สัญญาณบวกจากมหาอำนาจแป้ง
แบบนี้ต้องเร่งกระชับความสัมพันธ์ยิ่งขึ้นเพื่อนำไปสู่การพัฒนาความสัมพันธ์พหุภาคีครับ

น้องแอลกับแป้ง รวมเรา ก้าวแรกไตรภาคีสิครับ อิอิ

medsay

อย่าพึ่งรีบจบนะครับ แค่สงสัยว่าจะใช้แว่นสร้างฮาเร็มได้ป่าวเฉยๆ อยากอ่านต่อนานๆ ดีใจที่ได้มีส่วนร่วมในเรื่องนี้นะครับ ได้เป็นปีศาจในหัวพระเอก ฮ่าๆ ความรู้สึกเหมือนว่า ข้าจะบงการเจ้าๆ ฮี่ๆๆๆ ขอบคุณมากครับท่านแอส

nsrichantamit

แป้งน่าจะสวิงได้ แต่แอล ต้องกล่อมอีกหน่อย

tetete

พักผ่อนบ้างนะครับ ระวังหมดแรงจนไม่ขึ้นอีก