ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดยุทธสะท้านบู๊ลิ้ม ตอนที่ 32 การต่อสู้ของเฟยอี้ และ เว่ยฉิงคัง

เริ่มโดย zeech, พฤษภาคม 19, 2017, 09:45:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

samsung014

เรื่องหมอวิปลาสยังค้างคาว่าจะมีแค่รอบเดียวหรือยังต้องประมือกันต่อ แต่ของเฟยอี้น่าจะเด็ดขาดไปแล้ว เว่ยฉิงคังคงกระอักเลือดด้วยความแค้นใจถ้ารู้ว่าตัวเองทำให้ศัตรูแกร่งและสมบูรณ์ขึ้น

aumoum

เฟยอี้เก่งขึ้นอีกแล้ว แต่งได้สะใจมาก ตบมือรัวๆให้ผู้แต่ง

kongrith

chairat04

alwayz

ในที่สุด 2 จอมยุทธก็ได้ปะทะกันจนรู้แพ้ชนะซักที เฟยอี้ฝ่ายธรรมะย่อมต้องได้รับชัยชนะ

medsay

::Thankyou:: ข้าน้อยขอคารวะท่านอาจารย์ สนุกมากครับ จะมีภาค 2 ป่าวครับ รอติดตามผลงานครับ

Ako

knightmoon

ต่อสู้กันแล้ว แมงมุมก็โดนเก็บไปเรียบร้อย ตอนนี้คงใกล้จะจบแล้วสินะครับ
ขอบคุณมากๆครับ ที่แต่งเรื่องกำลังภายในที่น่าอ่านได้ขนาดนี้

maitree_kongton

sunshine9

bank66

เฟยอี้มาถึงจุดสุดยอดเป็นเจ้ายุทธจักรแล้ว ยุทธภพคงสงบ สันติได้อีกนาน