ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอนเด็กเล่นเสียวตอนที่ 27 (ตอนใหม่ล่าสุด)

เริ่มโดย bubeee, พฤษภาคม 19, 2017, 11:31:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อัศวิน

เสร็จไปอีกหนึ่ง ตอนหน้าจะเป็นน้องไหม หรือย้ายไปบทคนอื่นก่อนดีละ

อดินันท์ เดชพรม

ในที่สุด​ก็สมัคร​สมาชิก​ได้แล้ว​ ขอบพระคุณ​ผู้ดูแล​บอร์ด​มากครับ​ ครั้ง​ก่อน​ไม่ได้​อ่านกติกา​ในการตอบ ต้อง​ขออภัย​อย่างสูง​ และ​ขอบคุณ​สมาชิก​ที่แบ่งปัน​เรื่องราว​ดีๆ​ ให้อ่าน​แก้เหงา​ครับ​

sent

dan49

สนุกมาก บรรยายได้ดีเหมือนเป็นอาวุฒิเลย ได้อารมณ์ซะเหมื่อนทำเองเลย สุดยอดจริงจริงครับ

dan49

เยี่ยมมาก แบบนี้เรียกว่าฟ้าประทาน เปิดซิงคนเคี่ยวก็นับว่าหาโอกาสได้ยากมากนี่เล่นเปิดที่เดียวสองคนเลยที่เดียว สุดยอดมากอาวุฒิ

sixsax

ขนาดพี่ยังฟิตขนาดนี้แล้วน้องจะเข้าได้ไหมเนี่ย

Unlivesolo

warakij

จะต่ออีกคนไหวไหม หรือจะเก็บไว้วันหลัง จเได้จัดหนักเต็มที่

www_www

จะมีเวลาพักผ่อนมั๊ยครับอาวุฒิ จัดการไปหนึ่งรออยู่อีกหนึ่ง แถมมีรอคิวอีกยาวเลย