ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูหนุ่มไฟแรง ตอน 3

เริ่มโดย หา อะไรนะ, พฤษภาคม 20, 2017, 10:13:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tetete

tanee

อยากได้อยากโดนเดี๋ยวครูจัดให้

saturn

น่ากินทั้งนั้น  แต่เสี่ยงอ่ะ

strikef.

ขอบคุณครับ นึกว่าจะได้นางฟ้าพาขึ้นสวรรค์ซะแล้ว แต่ก็ไม่มีอะไรเสีย ได้นางฟ้าตัวน้อยอีกคนมาช่วยพาขึ้นสวรรค์อีกคน สุดยอด ^_^

pinmonkey

สาวน้อยน่ารักจริงๆ ครับ ขอบคุณมากครับ

bob_2000th

เยี่ยมครับ กับเนื้อเรื่องที่สรรหาแต่งมา

Auto89

รักสองต้องห้ามนะครับ ให้ดีต้องแบ่งผมคนหนึ่งครับ

adas

เตวิช วัฒนสุวรรณ

สาวสมัยนี้ไวไฟจริงๆ ตอนหน้าจะควบสองไหมเนาะ

badboy2522

ขอบคุณครับ. เดี๋ยวจะโดนกินตับ ::DookDig::

devilzoa

panther

เหยื่อหลายรายเลย กำลังสนุกครับ

myfino262903

จากตอนที่แล้ว มาตอนนี้ผมก็นึกว่าน้องตาลจะเรียบร้อยโรงเรียนครูไปแล้วที่ไหนได้หักมุมซะงั้น เอาซะเยี่ยวเหนียวเลยครับ

lolib

สงสัยสุดท้ายจะได้ จุ๊บๆเด็กสาวทั้งโรงเรียน

pukdee

ตอนนี่มีสองคน จัดหนักเลยนะคุณลุง