ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 23 – อดกลั้น

เริ่มโดย assasin008, พฤษภาคม 20, 2017, 05:23:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Asura4237

น้องกานต์เรา แอบแซ่บไม่เบาเลยนะเนี่ย รออ่านตอนหน้าเลยครับ แบบนี้

darksuper55

มาเร็วมากๆเลยครับ ขอบคุณมากๆครับ

pj762856

งานงอกแน่นอนแต่เป็นนายบอลนะ  จะโดนอุ้มหรือเปล่าน้า

holovelove

ตอนหน้าต้องมันแน่ๆ เพราะตอนนี้ เกิ่นไว้ให้ลุ้นเยอะมาก
เหงาๆ

่jk_th_3710

เอาแล้วรถไฟสองขบวนจะชนกัน สงสัยจะมีการแลกเปลี่ยนหมุนเวียนเกิดขึ้นที่ห้องบอลตอนหน้าแน่ๆเลย 4p มั้ยนะ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

ทำไม ดาริกา โดนยาปลุกอีกแล้ว ชอบตัวละครนี้ ใสๆ น่ารัก แต่ทำไมโดนแบบนี้อีกแล้วอ่ะ ส่วนกานต์เป็นคนร่านสวาทมากกว่า อรอนงค์อีก สงสารดาริกานะ

pisanuman3

ในที่สุด น้องดาก็โดนรุมโทรมจนได้  ไม่รู้ตัวซะด้วย

darkdd1999

กานต์ vs ดา 
ร่วมด้วย อาร์ต และ บอล
งานนี้จะเกิดอะไรต่อหนออออ 

speedlove1

ตอนต่อไป สวิงกิ้งแน่นอน
อยากให้ตอนต่อไปมาไวๆ

breakskyp

ขอบคุณมากครับ น้องการนี่โชคดีจริงๆเลยครับ อยากได้แบบนี้บ้างจัง

pinmonkey

โลกเราก็สีเทาแบบนี้แหละครับ ขอบคุณมากครับ

lucyjung

เข้มข้นสุดๆ
ขอบคุณมากครับ

ปล. ดาเสร็จไอบอลแน่ๆ  ::Angry::

2206

สุดยอดเลยครับ เสียดายตัวประกอบอดได้อีกแล้ว  ::Orz::

medsay

ไอ้บอลเอ้ย ชะตาจะขาดไม่รู้ตัว  ::Evil:: ขอบคุณครับท่านแอส

midnightblusie

เสียว ได้อารมณ์สุดๆครับ
ขอบคุณครับ