ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูหนุ่มไฟแรง ตอน 5

เริ่มโดย หา อะไรนะ, พฤษภาคม 21, 2017, 08:11:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

strikef.

ขอบคุณครับ ครูที่ดีต้องเท่าเทียม เป็นครูนี่ลำบาก ดูจะเหนื่อยหนัก 555

Gumg

ผมรักเด็ก เด็กน่ารัก แต่ของจริงต้องระวัง เรื่องแบบนี้ดีต่อใจ ได้แต่จิ้น ผมอ่านทุกตอนครับ  ::Thankyou::

pinmonkey

ได้อารมณ์นางเงือกน้อยจริงๆ ครับ ขอบคุณมากครับ

penred

คุณครูมีฮาเร็ม นาอิจฉามาก ชอบครับแนวนี้

Wasabi Orange

panther

myfino262903

เอ้า ผมก็เดาไปต่างๆนาๆ ที่ไหนได้มีแผนซ้อนแผนอีก แต่อันนี้เมียซ้อนเมีย โกเบอาจารย์อย่างแจ่มอ่ะ นับถือเลยครับ