ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 6

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 22, 2017, 06:19:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DR.MAN

ตัวละครและเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นในเรื่องนี้ เป็นเรื่องสมมติที่แต่งขึ้นมาเพื่อความบันเทิงเท่านั้น

คุยกันก่อนอ่าน

ในโอกาสครบรอบ 2 ปีของ Vector   ไรต์ก็ขอลงตอนต่อของมินิซีรี่ย์อีกสักตอนละกัน   เม้นดีๆให้ไรต์ชื่นใจ อาจลงต่อให้จนจบนะจ๊ะ

ความเดิมตอนที่แล้ว

ก้องพบไกรทอง และทีมช่วยเหลือผู้อพยพระหว่างทาง  พวกเค้าได้ช่วยเหลือปันและนุกเอาไว้   ก่อนที่ shooter จะพาก้อง  ไปยังสังเวียนระหว่าง สดายุ และราโด   ก้องใช้กำลังจนหยุดทั้งสองลงได้  และเล่าความจริงให้ฟัง  แต่ราโดยังไม่เชื่อ..ก้องจึงบอกว่า มีคนหนึ่งที่มีหลักฐาน นั่นก็คือ...รัฐมนตรีช้าง

.................................................................

ณ ห้องทำงานรมต.ช้าง

วรรณและรมต.ช้างในชุดวันเกิด รมต.ช้างกำลังยืนตระหง่านโชว์แก่นกายที่กำลังแข็งเต็มที่ โดยมีวรรณคุกเข่าอยู่เบื้องหน้าของเค้า วรรณยืดตัวขึ้นเล็กน้อย โน้มตัวลงมาใช้มือบีบนมใหญ่ ๆหนีบควยของสามีเธอไว้ตรงกลาง จากนั้นก็เริ่มขยับโยกตัวให้ควยของรมต.ช้างเสียดสีกับร่องนมของเธอ

เจอไม้นี้เข้าไปรมต.ช้างก็ได้แต่ส่งเสียงซี้ดซ้าดออกมาชุดใหญ่ ส่วนวรรณเองก็เริ่มขยับโยกตัวเร็วขึ้นจนปลายควยหัวบานสีคล้ำของรมต.ช้างผลุบๆโผล่ๆ หลุดออกมาจากร่องนมเป็นจังหวะ แถมมีบางครั้งที่เธอก้มหน้าลงไปอ้าปากเลียที่ปลายหัวเพื่อเพิ่มความเสียวให้อีกต่างหาก

วรรณ

รมต.ช้าง    :          อูยยย โคตรเสียวเลย แบบนั้นแหละ หนีบนมแน่นๆ ... อูยย เมียจ๋าเก่งมากเลยจ้ะ

วรรณกระตุ้นสามีของตน จนเค้าอดรนทนไม่ไหว รมต.ช้างผลักเธอลงไปนอนหงายบนพื้นห้อง แล้วนั่งคร่อมที่นมของเธอ เค้าวางควยพาดไปตรงกลางร่องนม แล้วใช้สองมือบีบนมเข้าหากันแรงๆ

รมต.ช้างค่อยๆซอยเอวกระเด้าใส่นมอวบๆของวรรณ เธอหน้ามองสามีของเธอด้วยสายตาฉ่ำเยิ้มมีอารมณ์ เธอผงกหัวขึ้นมา แล้วอ้าปากแลบลิ้นเลียใส่ควยเค้าเป็นระยะในขณะที่เค้าเย็ดนมเธออยู่

รมต.ช้างขยับตัวขึ้นไปนั่งคร่อมที่หน้าของเธอ แล้วยัดควยใส่เข้าไปในปากของภรรยาแสนสวย วรรณอมควยเค้าไว้ แล้วใช้ลิ้นตวัดรัวๆ จนรมต.ช้างทนไม่ไหวแอ่นเอวกระฉูดน้ำเงี่ยนเข้าไปในปากสวยชุดใหญ่

วรรณสะดุ้งสุดตัว หลับตาปี๋ รมต.ช้างจับเธอกดเอาไว้ แล้วแตกน้ำเชื้อใส่ในปากของเธอจนหมด วรรณเองก็เป็นงานอย่างช่ำชองค่อยๆออกแรงดูด กลืนน้ำเงี่ยนของเค้าลงคอไปหลายอึก แต่ก็ยังมีบางส่วนที่ทะลักย้อยออกมาจากมุมปาก

รมต.ช้างกระเด้าใส่ปากของเธอเบาๆ อีกสองสามครั้ง จนปลดปล่อยน้ำออกมาได้หมด เค้าก็ค่อย ๆ ถอนควยที่เปียกชุ่มไปด้วยน้ำลายละเลงลงบนหน้าสวย ๆ ของวรรณ

รมต.ช้าง    :   เมียพี่เก่งแบบนี้ เดี๋ยวพี่มีรางวัลให้นะจ๊ะเมียจ๋า

รมต.ช้างพูดพลางอุ้มวรรณไปยังโซฟาตัวใหญ่ เค้าจัดเธอให้อยู่ในท่านอนโก้งโค้งหน้าคว่ำแอ่นก้นขึ้น ก่อนที่เค้าจะก้มหน้าลงไปเลียฉกใส่รูเสียวด้านหน้าของเธอก่อน ซึ่งวรรณก็ต้องตัวกระตุกสะดุ้งโหยงน้ำเงี่ยนไหลออกมาเหมือนเขื่อนแตกเมื่อถูกจู่โจมโดยไม่ทันตั้งตัว

รมต.อ้วนฉก ๆ เลีย ๆ ที่รูด้านหน้าพักหนึ่ง แล้วเริ่มขยับผ่านมาซุกหน้าที่แก้มก้นอวบ ๆ เค้าแหวกแก้มก้นออกแล้วฉกลิ้นลงไปเลียที่รูก้นของเธอ กลิ่นเรือนกายของเธอช่างหอมหวน ไม่มีกลิ่นที่ไม่พึงประสงค์เลยสักนิด

วรรณสูดปากครางซี้ดซ้าดเสียงดัง ขยุ้มมือจิกขยำใส่โซฟา รมต.ช้างลงลิ้นอีกพักใหญ่จนวรรณหอบหายใจฟืดฟาด มีอารมณ์เต็มที่

รมต.ช้าง         :    อยากโดนผัวเย็ดหรือยังจ๊ะเมียจ๋า
  วรรณ         :          ค่ะ  อูยยยยยย รีบเอาควยมาเย็ดหีเมียเร็วๆสิคะ

โดยที่วรรณไม่รู้เลยว่า รมต.ช้างไม่ได้เล็งที่รูหีของเธอ แต่เป็นรูตูด เค้ารีบจับควยไปจ่อที่ประตูหลังของเธอ พร้อมกับจับล๊อคเอวเธอไว้ไม่ให้ขยับหนีไปไหน

วรรณ        :      พี่ช้าง จะทำอะไรอ่ะ ไม่ใช่รูนั้นนะ.อ๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

วรรณ

รมต.ช้างฝืนจับล๊อคเอวเธอไว้ แล้วฝืนดันท่อนเอ็นแหวกปากรูก้นฟิตๆ เข้าไป วรรณพยายามดิ้นส่ายสะโพกหนี แต่ก็ยังสู้แรงของรมต.ช้างไม่ได้

วรรณ        :      อูยยยยยยยยยยยยย   ซี๊ดดดดดดดดดด อื้มมมมมมมม

ดูเหมือนวรรณจะเริ่มปรับตัวได้  เธอหยุดดิ้นหนีและเริ่มส่งเสียงคราง เธอเม้มปากตัวเองสะบัดหน้าไถไปมากับโซฟา รูก้นของวรรณฟิตแน่นสุดๆ บีบรัดใส่ควยของรมต.ช้างตุบตุบจนรู้สึกควยแทบขาด

นี่เป็นครั้งแรกในหลายร้อยปีที่เค้าได้เย็ดตูดเมียรัก รมต.ช้างค่อย ๆ ออกแรงซอยเบา ๆ วรรณเองก็เริ่มส่ายสะโพกรับเบา ๆ เช่นกัน

รมต.ช้างค่อยๆเริ่มเดินหน้ากดแทรกควยเข้าไปในรูก้นเธอช้า ๆ จนเธอครางหนักกว่าเดิม รูของเธอทั้งแน่นทั้งฟิตกว่าจะกดเข้าไปได้จนสุดลำก็เล่นเอารมต.ช้างหอบหายใจ

วรรณ   :  ซี้ดดดสสส ... ผัวขา ... อูยยยยยยยยย ... อูยยยยยยยยยย ... อืมมมมม

พอทุกอย่างเข้าที่เข้าทาง รมต.ช้างเอื้อมมือสอดลอดใต้แขนเอื้อมไปขยำนมเต้าใหญ่ๆ แล้วเริ่มซอยเอวถี่ ๆ ใส่ประตูหลังฟิต ๆ ของเธอ วรรณเองก็ตอบสนองดีมาก เธอสูดปากซี้ดซ้าดเด้งสะโพกอวบ ๆ เข้าหาควยอย่างระร่าน

วรรณ    :           อ๊างงงงงงงง   ซี๊ดดดดดดดดด   แรงๆเลยค่ะ อ๊างงงงงงงงง

ตับ ตับ ตับ ตับ ตับ

ทั้งสองคนเหงื่อชุ่มไปทั้งตัว รมต.ช้างกระแทกแรงขึ้นแรงขึ้น วรรณเองก็เด้งตูดเข้าหาไปตามจังหวะ รมต.ช้างตะปบบีบสองเต้าของเธออย่างแรงจนร่างของหญิงสาวสั่นกระตุก เค้ากระแทกหนักสุดแรงจนเธอกรีดร้องส่งเสียงหวีดร้องสะบัดหน้าไปมา

รมต.ช้าง    :   ซี้ดดดสสสสสสสส โอยยย เย็ดมันอะไรขนาดนี้เมียจ๋า   ผัวจะแตกแล้ว อะ อะ  อื้มมมมมมมมมมมมมมมมมม

เค้าส่งเสียงออกมาดังลั่นห้องด้วยความหื่น แล้วกระแทกใส่รูก้นของเธออย่างแรงเป็นการปิดท้าย เค้าแช่ควยเพื่อกระฉูดน้ำเงี่ยนเข้าไปในรูก้นของเธอ

วรรณ

วรรณ     :        อะ อะ อ๊างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

ส่วนวรรณก็ส่งเสียงหวีดตัวเกร็งกระตุกไปพร้อมกัน รูก้นของเธอบีบรัดควยของรมต.ช้างแน่นขนัด เหมือนจะช่วยดูดน้ำเงี่ยนออกไปให้หมดตัว

รมต.ช้างค่อย ๆ ล้มตัวลงไปนอนตระกองกอดเมียสาวแสนสวย ทั้งสองคนต่างก็หอบหายใจกระเส่าด้วยความสุขเสียว จนกระทั่ง...

ก๊อก   ก๊อก   ก๊อก

......................................................

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

civil2

เอ๊ะใครมา
ชอบมากๆเลยครัยผลงานของผู้เขียน ตามอ่านตลอด

sparrow_ap

ใครมาเคาะประตูนะ   หรือว่าก้องจะมาเอาคืนแล้ว ::Hmmm:: ::WowWow::
ติดตามผลงานของไรต์ตลอดเลยครับ  เป็นกำลังใจให้ไรต์เสมอครับ
หลังจากที่รอมานาน ขอบคุณไรต์ที่นำมาให้อ่านครับ
::Thankyou:: ::Thankyou::

................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................................................................................

pun4531

miikaell

cd13579

โธ่ ท่านพี่ อย่าทิ้งผมไว้กลางทางดิครับ ไม่นอยส์ๆ โอ้เอ้ๆ กลับมาเถิดคนดี เรื่องสนุกๆแบบนี้ไม่ได้อ่านนี้แทบขาดใจ 
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

review1972

จินตนาการสุดยอดมากครับเรื่องนี้ แถมมีดีที่ฉากเสียวอีกต่างหาก ติดตามมาตั้งแต่ตอนแรกๆเลย ขอบคุณมากครับ

alex2432

ขอบคุณมากๆครับผม คงต้องไปย้อยอ่านตอนเก่าๆ ก่อนแล้วล่ะ เนื้อเรื่งน่าติดตามดีครับ ::Thankyou::

thep59

=รอมานานแล้วครับ สมกับที่รอครับ ติดตามตลอดครับ ขอบคุณครับ

navy868

ใครมาขัดจังหวะคนเค้ากำลังเสียวกันอยู่... ::Angry::

kopXIIII

หวังว่าความดีจะชนะความชั่ว
และความถูกต้องจะชนะอธรรมนะครับ

ว่าแต่ รมต.ช้างกำลังสนุกอยู่ กรรมจะตามทันแล้วหรือนี่?

sunnyman

ขอบคุณมากที่กลับมาแบ่งปันนะครับ
แม้ว่าหายไปนานแต่ก็ยังจำเรื่องได้คร่าวไครับ
ว่าแต่เหมือนผูเขียนแกล้งผู้อ่านมากเลยนะครับ "ก๊อก ก๊อก ก๊อก" เนี่ยะ ค้างเลยยยย

wsxc

หายไปนานมากเลยกับตอนนี้ รออ่านจนคิดว่าแห้วเสียแล้ว ในที่สุดก็มาเสียที ขอบคุณครับ

biggiggog

งานนี้น้องวรรณถ่ายคล่องแน่
::Oops::

ขอบคุณมากๆครับ

ดาววว ดววววว

มีตอนใหม่มาแล้ว ขอบคุณครับ ให้ผู้อ่านรอซะจนลืมตอนที่แล้วไปเลย