ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามหานางเอก AV คร่าบบ บ

เริ่มโดย sb boy, มิถุนายน 08, 2017, 02:35:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sb boy

ตามหาแนวสาวดัดฟันคับบบ เน้นไปท่างตะวันตกกับญี่ปุ่งคร่าบบบ  ::WooWoo:: ::WooWoo::

เสพติตส์แนวนี้ครับ   ::DookDig::
แอะนี่ผมโรคจิตอ่อนๆรึป่าว 555    ::Thinking::

ขอผ่าน Piper perri น่ะครับเธอคนนี้ผมรู้จักละครับเสพมานาน 555 อีกอย่างเธอถอดเหล็กซะแล้ววถือว่าหลุดจากวงโคจรเอ้ยยเงื่อนไข  อิอิ

guru666

จะหาดัดฟันของญี่ปุ่นคงยาก เพราะค่าทำฟันที่ญี่ปุ่นแพงมากครับ แพงกว่าไทยหลายเท่า สาวๆญี่ปุ่นจึงปล่อยเลยตามเลยไม่ดัดฟัน เอาเงินไปใช้จ่ายด้านอื่นคุ้มกว่า

sb boy

อ้างจาก: guru666 เมื่อ มิถุนายน 08, 2017, 03:05:35 หลังเที่ยง
จะหาดัดฟันของญี่ปุ่นคงยาก เพราะค่าทำฟันที่ญี่ปุ่นแพงมากครับ แพงกว่าไทยหลายเท่า สาวๆญี่ปุ่นจึงปล่อยเลยตามเลยไม่ดัดฟัน เอาเงินไปใช้จ่ายด้านอื่นคุ้มกว่า

งับบบบ ญี่ปุ่งเป็นรองงับ เทใจให้ฝั่งยุโรปมากว่าครับ เวลาพวกเทอซีดนี่..... ::HoHo::