ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 23 – อดกลั้น

เริ่มโดย assasin008, พฤษภาคม 20, 2017, 05:23:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Vitta55

ขอบคุณมากครับ เดาเรื่องไม่เคยถูกเลย

tigereac

เสร็จบอลจนได้ แถมทำตัวเป็นพระเอกอีก

devilzoa

bounced

เริ่มสับสนกับตัวละครนิดๆ จนต้องกลับไปอ่านว่าใครเป็นใคร แต่พอจับต้นชนปลายได้ก็เริ่มโอเค

ก็เป็นเรื่องที่อ่านแล้วขัดใจบ้างตรงที่สาวๆไม่ได้เสพสมกับพระเอกแต่คนเดียว แต่อย่างนี้ก็อ่านเพลินไปอีกแบบ เพราะเรื่องมันจะไปได้หลากหลายขึ้น ยังไงก็จะตามอ่านตอนต่อไปครับ

lekyai

สงสัยนายอาร์ตจะแก้ไขยังไง? เจอนายบอลกับน้องดาริกา งานนี้สนุกแน่ หรือจะเหมา2สาวพี่น้อง

tony1234

น้องดาเจอไอ้บอลซะได้ อาร์ตคงเจอกันบนห้องพร้อมกันแน่

yasa_ud

ชอบอ่านแนวนี้ครับ คนเราไม่ได้โลกสวยไปหมดทุกคน สาวๆเองผมว่าส่วนนึงละที่คิดอยากเจอแบบนี้

bluesky11

ผมว่าทุกคนมีด้านมืดนะ เพียงแต่จะควบคุมด้านมืดตัวเองได้มากแค่ไหน ตัวละครเอก แก้ว กาน ดา คนที่น่าสงสาร ผมสงสารกานนะ อาร์ตรักแก้ว ดาก็มีความหลังกับอาร์ต ส่วนกาน เธอเป็นเบนซินที่ไฟจุดติดง่ายไปหน่อย แม้จะรักอาร์ตแต่ไม่ควบคุมความต้องการของตัวเองเลย ในบรรดา 3 พี่น้อง กานเลยเสียเปรียบแก้วกับดา ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

่jub2520

เป็นแนวที่แหวกแนว  แต่เนื้อหาไม่สับสน  ทำให้อ่านรู้เรื่องไม่วกวน  ขอบคุณมาก

benzpear

amtorff73

ตอนหน้าจะมีสวิงสองคู่มั้ยน้ออออ อิอิ

Kenobi.,