ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักร้อนซ่อนเงื่อน ตอนที่ 5 อดีตทีฝังในความทรงจำของกาย

เริ่มโดย wattana2015, พฤษภาคม 25, 2017, 08:07:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

psm_mach

ชอบรูปน้องมิ้นต์ครับ คิดว่าตัวจริงคงเหมือนในรูปนะครับ ตอนนี้คงจะเฉลยว่าทำไมพี่ดากับกายถึงต้องแยกกัน พี่ดาอายุแก่กว่ากาย 8 ปี มากไปไหมครับ ถ้าพี่ดาเป็นนักศึกษาปี 3 อายุไม่น่าเกิน 22-23 กายก็ 14-15 ยังน่าจะอยู่ม.3

::Reader:: นั่นสิครับผมก็ละเลยช่วงอายุ  ไม่แม่นความละเอียดน้อยตรงนี้จริงๆอายุน่าจะต่าง 4-5 ปีประมาณนี้หย่อนกว่านี้หน่อย  ขอบคุณคอมเม้นต์คุณภาพนะครับ  ผมผิดเองตรงนี้  ::HoHo::  คิดเอาก็ได้อาจารย์ฝึกสอนก็ปี 3 หรือ ปี 4 กับเด็กม.6 เตรียมสอบ   ::Thankyou::

Petty Pig

devilzoa

กำพล

cannabis999

ส่วนมากครั้งแรกมักฝังใจทุกคนเลย กายก็เช่นเดียวกัน ลืมไม่ลง

akennya

kae+

xonly-1786

7946410

เจอสาวใหญ่บริสุทธิ์ยังไม่เคยผ่านโดนเยรสมาก่อน เจอหนุ่มเร้าโลมก็เสียวเงี่ยนอยากลอง

cobra888

ตกลงที่คิดถึงอดีต เพราะรักฝังใจหรือแรงหึงหวงกันแน่  นายกาย ::Horror::

pp1659

นายกายน่าจะลืมพี่ดาไปได้แล้ว เริ่มต้นกับน้องมินแล้ว