ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้เดียงสา Part 6

เริ่มโดย Doomha, พฤษภาคม 25, 2017, 02:31:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Doomha

Part 6 ::Shy::
   " อืมมมม... ค่ะ อรึ๊ยยยยยยยยย......." คุณหนิงตอบเพียงสั้นๆ พร้อมกับสะดุ้งตัวเป็นช่วงๆ คงจะเสียวบริเวณช่วงล่างใต้น้ำอยู่นั้นแหละครับ ผมก็เลยทำทีนวดแบบเงียบๆไม่อยากรบกวน  ผมคิดเดชน้อยของผมที่อยู่ใต้น้ำคงจะห่างจากกลีบน้อยของคุณหนิงน่าจะแค่สองฝ่ามือได้ ซึ่งตอนนี้มันแข็งโด่ตั้งตระหง่านอยู่ใต้น้ำ อืมมม ต้องหาวิธีเริ่มแผนต่อไปเสียก่อน คิดแล้วผมก็เหลือบไปเห็นขวดยาสระผม อยู่ข้างอ่าง ซึ่งก็ใหญ่โตพอสมควร ผมก็เลยคิดอุบายได้เลยบอกคุณหนิงที่ตอนนี้กำลังอยู่ในอารมณ์เคลิ้มๆ
   " เอ่ออ คุณหนิงครับ เดี๋ยวผมจะใช้ขวดแชมพูนี่เป็นอุปกรณ์ช่วยนวดหน่อยนะครับ"
   " ใช้ยังไงค่ะ พี่เดช อืมมมม... " คุณหนิงพูดแบบยังไม่ลืมตาเหมือนทุกครั้ง 
   ."เดี๋ยวผมจะใช้วิธีคือให้ขวดแชมพูไปกดตรงจุดบริเวณท้องน้อยของคุณหนิงน่ะครับเป็นการนวดอีกแบบหนึ่งที่ต้องทำไปพร้อมกับนวดไหล่ เพราะหากผมใช้มือกดเกรงว่าคุณหนิงจะเขิน และลำบากใจน่ะครับ" ผมพูดไปดูคุณหนิงจะยิ้มอย่างภูมิใจที่สามารถไว้ใจคนแบบผมได้ ไม่ถือโอกาสล่วงเกิน ช่างเป็นหมอนวดเก่ามืออาชีพจริงๆ เธอจึงเชื่อสนิทใจว่าผมไม่มีอาการล่วงเกินหรือทำอะไรล่อแหลมกับเธออย่างสนิทใจ คุณหนิงจึงพยักหน้าเป็นเชิงอนุญาต ว่าแล้วผมก็ทำเป็นเอาขวดแชมพูวางลงในน้ำ แต่จริงๆแล้วใต้น้ำผมปัดขวดให้พ้นตัวไปไกลๆเลยครับ ไม่ต้องการใช้จริงๆ สิ่งที่ผมจะใช้เป็นเดชน้อยต่างหากที่ จะมาแทนที่ขวด
   " คุณหนิงขยับเดินหน้ามาหน่อยครับ อึ๊บนั่นแหละครับ อ้า......อออ  อืมมมม.... มือยังจับไหล่ของผมไว้น่ะครับผมจะเริ่มนวดต่อทั้งสองจุด" ผมจับสะโพกรั้งให้คุณหนิงขยับก้นเดินหน้ามาตามต้นขาขึ้นอีกหน่อย จนเดชน้อยสำผัสชนกับช่วงท้องน้อยของคุณหนิงใต้น้ำ คุณหนิงทีแรกเหมือนจะสะดุ้งเล็กน้อยเพราะมีอะไรบางอย่างไปชนบริเวณหัวเหน่าใต้ท้องน้อยของเธอ แต่เธอก็ทำตัวผ่อนคลายลงเพราะยังคงคิดว่าที่ชนคงเป็นแค่ขวดแชมพูที่ผมนำลงไปบอกว่าจะนวดให้  ผมจึงเริมแผนต่อไปอู้ยยย อารมณ์ผมตอนนี้เมื่อตอนเดชน้อยได้สัมผัสกับผิวของเด็กขึ้นมาจริงๆ มันนุ่มเนียน อย่างที่ไม่เคยได้รับมาก่อน และผมรู้สึกเหมือนเดชน้อยได้สำผัสกับขนอ่อนๆที่อยู่บริเวณใต้ท้องน้อยของคุณหนิงเสียด้วยซ้ำ ซึ่งเธอเองจนถึงตอนนี้ก็ยังคงไม่รู้ว่าบิกินี่ตัวน้อยด้านล่างนั้นได้หลุดออกไปเสียแล้ว คงเป็นเพราะแรงดันน้ำกระมังทำให้เธอไม่ค่อยรู้สึกว่าช่วงล่างเปลือยเปล่า โคนขาของคุณหนิงก็คงต้องมีสำผัสกับขนเพชรของผมบ้างล่ะ แต่เธอก็คงคิดว่าเป็นความหยาบของเนื้อผ้าที่เธอนึกว่าผมยังสวมใส่กางเกงอยู่ เมื่ออยู่ในท่าที่พอเหมะแล้วผมก็แกล้งงอชันเข่าทั้งสองขึ้นที่เหยียดออกไปเข้ามาเล็กน้อยทำให้สะโพกคุณหนิงค่อยๆเลื่อนเข้าหาลำตัวของผมอย่างช้าๆ  จนบริเวณหัวเหน่า ใต้ท้องน้อยคุณหนิงแนบชิดเบียดกับท่อนลำอันเขื่องของผมที่พาดยาวไปตามท้องน้อยจากนั้นก็ปรับขยับจุดนั่งให้ตรงจุดน้ำพ่นให้ตรงร่องแคมเหมือนเดิม  ทีนี้คุณหนิงถึงกับตาปรือเลยครับ  ก้มหน้าลงเล็กน้อย ขนอ่อนบริเวณช่วงลำแขนกลมมน ตั้งขึ้นอย่างเห็นได้ชัด ไหล่มีอาการห่อเข้าหาลำตัว  หลังแอ่นเหยียดตรง มีอาการสั่นสะเทิ้นเล็กน้อย ตอนแรกๆคุณหนิงจะพยายามชันเข่าตัวเองที่พับอยู่ด้านล่างดันตัวเองขึ้น ขืนตัวเองไว้แต่พอโดนกระแสน้ำที่พุ่งผ่านพวงสวรรค์ทั้งทองของผมเข้าไปกระทบอย่างจังกับร่องแคมที่ยังปิดสนิท  ถึงกับขืนตัวเองไว้ไม่อยู่ปล่อยก้นน้อยๆที่นิ่มเสียเหลือเกินลงมานั่งบริเวณโคนขาอ่อนของผมอย่างไม่มีเรี่ยวแรงขืน จะขยับสะโพกให้หนีไปทางด้านหลังก็โดนผมชันเข่าล๊อคไว้ จะมาด้านหน้าหน้าท้องเธอก็ชนแนบเข้ากับกล้ามเนื้อหน้าท้องของผม
   " อา.ออออออออออ  .. อืม.มมมมมมมม  ........อึ๊ย.ยยยยยยยยยย . พี่เดชค่ะ คือหนิง เอ่อ อ่ะ.. อืมมมม  คนทั่วไปเขาต้องนวดกันแบบนี้เลยหรอค่ะ  "   คุณหนิงเริ่มระแวงสงสัยกับวิธีการนวดของผม
   " อ๋อ  แบบนี้เหละครับ เป็นเรื่องธรรมดา เป็นการกดจุดทั้งส่วนบนและล่างให้พร้อมๆกันโดยผมได้เอาขวดแชมพูไปกั้นไว้บริเวณด้านล่างให้มันกดจุดตรงท้องน้อยคุณหนิง จะได้ไล่ลมขึ้นมาทางด้านบนได้สะดวกๆน่ะครับ"ผมก็โม้ไปเรื่อยล่ะครับ เธอก็ยังคงดูเกร็งๆอยู่บ้าง ไม่รู้จะเชื่อสนิทใจหรือเปล่าแต่ที่แน่ๆตอนนี้คุณหนิงเธอเงียบแล้วครับมีเพียงลมหายใจที่ค่อยๆแรงขึ้นมาตามลำดับบางครั้งจะเผลอแอบมีเสียงครางในลำคอเข้ามาผสม ดูเธอจะเริ่มสั่นๆขึ้นมาทีละน้อยๆ เมื่อผมเริ่มแยกต้นขาด้านล่างของผมให้อ้าออกจากกันเพิ่มขึ้น และชันเข่าให้องศามันสูงขึ้นมา ส่งผลให้ก้นของคุณหนิงแทบจะแนบชิดกันเดชน้อยของผมเลยทีเดียว ผมคาดว่ากระแสน้ำที่พุ่งจากด้านล่างคงจะเข้าไปกระทบกับร่องแคมของเธออย่างพอดีแน่ๆ ผมจึงค่อยๆเอนตัวที่พิงกับขอบอ่างให้ไหลเลื่อนลงด้านล่างอย่างช้าๆ จนทำให้หัวของผมอยู่ปริ่มผิวฟองสบู่  มือของผมก็ทำทีนวดบริเวณหัวไหล่และคุณหนิงไปเรื่อยๆ ส่วนด้านล่างเมื่อตอนผมไถลตัวให้เอนลงไป จึงทำให้ท้องน้อยของคุณหนิงไม่ได้ชนกับกล้ามท้องของผมแล้ว เหมือนเธอจะเริ่มขยับสะโพกหนีกระแสน้ำด้านล่างได้สะดวกขึ้นเลื่อนไถลขึ้นมาทางด้านหน้า แต่เธอคงจะคิดผิดน่ะครับ พอเลื่อนมาด้านหน้า กลีบกุหลาบน้อยๆร่องทั้งร่องของเธอก็จึงคาบทับแบบเต็มๆเข้ากับสันลำเขื่องของผมตามแนวยาว  เธอถึงกับห่อไหลทันที หลับตาขมวดคิ้ว ริมฝีปากบางๆได้รูปของเธอเม้มเข้าหากันแน่น ดูเธอจะพยายามดันตัวเองขึ้นด้วยเข่าทั้งสองข้าง แต่ผมได้ใช้มือที่นวดไหล่อยู่พยายามกดไว้ เธอจึงได้แต่นั่งทับทาบกับเดชน้อยของผมนิ่งไว้แบบนั้น
   " อืมมมม... อรึ๊ยยยยยยยยย....... พี่เดช ทำไมเอาขวดแชมพูต้องวางไว้ตรงนั้นน่ะค่ะ หนิงรู้สึก.....ไม่ถนัดอา.ออออออออออ  .. อืม.มมมมมมมม  "คุณหนิงครางในลำคอเบาๆพูดด้วยเสียงกระท่อนกระแท่น ติดๆขัดๆ
   ." อ๋อทีแรกผมก็วางไว้ตรงบริเวณท้องน้อยอ่ะครับ พอดีผมรู้สึกเมื่อยๆเลยขยับขาเล็กน้อยสงสัยมันเลื่อนไปน่ะครับ แต่เดี๋ยวผมขยับให้ใหม่นะครับ" ผมก็แก้ตัวไปน้ำขุ่นๆ เห็นคุณหนิงพยักหน้าหงึกๆ ผมก็แกล้งทำเป็นชันช่วงลำตัวให้ตั้งขึ้นมาเล็กน้อยเท่านั้น แต่มันก็เพียงพอที่จะทำให้ร่องแคมทั้งตลอดความยาวที่ทับทาบกับเดชน้อยของผม ค่อยๆเลื่อนไถลไปทางด้านหลัง ช่วงจังหวะเลื่อนตัว ดูคุณหนิงจะมีอาการหนักกว่าเดิม นิ้วมือเธอจิกที่วางบนไหล่ของผมเธอจิกมันลงบนเนื้อผมสะแน่น จนผมรู้สึกเจ็บๆอยู่แต่ก็คงไม่เท่ากับความเสียวที่ผมได้รับ ที่มีร่องอุ่นๆ คาบทับกับเดชน้อยไว้แบบนี้ พอก้นเธอไถลไปด้านหลังผมก็แกล้งชันเข่าให้ดันสะโพกของเธอไถลกลับมาด้านหน้าเช่นเดิมพร้อมแขม่วท้องน้ยของผมให้แบนราบ  จนปลายเดชน้อยของผมคงไปสะกิดเข้ากับติ่งเนื้อน้อยๆของเธอเข้า บวกกับเม็ดมุกทั้งสี่เม็ดที่ผมฝังไว้รอบท่อนลำ คงไปครูดเข้ากับซอกแคมด้านนอก คุณหนิงถึงกับผวาเฮือก!! โน้มตัวลงมาด้านหน้าจนยอดปลายหน้าอกของเธอที่มีเพียงอันเดอร์แวร์ บางๆกั้นไว้แทบจะชนเข้ามาที่ปลายจมูกของผม ปฎิกริยาที่ตอบสนองเธอทำไปโดยไม่รู้ตัว เธอยังคงค้างไว้แบบนั้น ใช้ศอกยันเข้ากับแผงหน้าอกของผมที่ตอนนี้จมอยู่ใต้น้ำ  ต้นขาทั้งสองข้างของเธอเกร็งแน่นพยายามจะหนีบเข้าหากันแต่ติดตรงที่มีขาของผมขวางไว้นะสิ ผมได้ใจก็เลยขยับแบบนี้ ทำซ้ำเข้าไปอีก ก้นเธอก็เลื่อนขึ้นเลื่อนลง อย่างช้าๆ
   " อืมมมม... อรึ๊ยยยยยยยยย....... พี่เดช .........อา.ออออออออออ  .. อืม.มมมมมมมม หนิง..........อ่าซซซ  ขยับตัวทำไมล่ะค่า " คุณหนิงพูดประท้วงกับการขยับช่วงล่างของผมขึ้นมา
   "อ๋อ ผมกลัวคุณหนิงเมื่อยน่ะครับเลยจะขยับให้คุณหนิงผ่อนคลายหน่อย " ผมก็แก้ตัวไปน้ำขุ่นๆเหมือนเดิม แต่ช่วงล่างก็ยังคงดันต้นขา ให้สะโพกคุณหนิงไถลขึ้นไป พอขึ้นสุดแล้วผมก็ปล่อยต้นขาให้สะโพกคุณหนิงไถลลงมาตามแรงโน้มถ่วง ทำอยู่อย่างนั้น ตอนนี้ผมรู้สึกว่าท่อนลำของผมมีน้ำหวานของคุณหนิงเคลือบตลอดความยาวแน่ๆเพราะรู้สึกได้ถึงความอุ่น คุณหนิงจะตัวสั่นสะท้านทุกครั้งที่เม็ดมุกของผมไปถูเข้ากับเม็ดติ่งน้อยๆของเธอ ผมสำผัสได้ถึงความนุ่มนิ่มดั่งสำลีที่บดขยี้กับท่อนลำของผมแต่หากทำแบบนี้ผมได้แตกก่อนแน่ มือผมจากที่นวดบริเวณหัวไหล่ของคุณหนิงก็เริ่มไล่ลงมานวดบริเวณเอวที่คอดกิ่วใต้น้ำ  ส่วนมือซ้ายก็ทำทีไล่วนมานวดบริเวณหน้าท้องในบางครั้ง ช่วงนวดเอวผมจึงแสร้งทำนวดไปด้วยและพยายามดันเอวคุณหนิง ไปหน้าที หลังทีไปด้วย ดูคุณหนิงจะเริ่มควบคุมตัวไม่อยู่ มีอาการส่ายสะโพกบดร่องแคมเข้ากับท่อนลำของผมเองเลยคราวนี้ โดยที่ผมไม่ได้ออกแรงดันอะไร เธอคงจะลืมตัวน่ะครับ และคงคิดว่าด้านล่างยังเป็นแค่ขวดแชมพูที่ผมไว้นวดกดจุดเท่านั่น
   ." คุณหนิงครับ หากขวดแชมพูมันแกะกะ เดี๋ยวผมเอาขวดออกให้ไหมครับ" ผมแสร้งพูดหยั่งลองเชิงดู
   " อืมมม...อึ๊ยยยยยยยย   อูยยซซซซซ์ .... ไม่ต้องก็ได้ค่ะพี่เดช หนิงรู้สึก.......... ผ่อนคลายดี  ให้ขวดมันอยู่แบบนั้นหล่ะค่ะ  อึ๊ยยยยยยยย.............." คุณหนิงเธอพูดเสียงแหบเบาแบบเซ็กซี่มากๆครับ หน้าที่ลอยข้ามหัวผมไปแล้วเลยไม่ได้สังเกตุว่าหน้าเธอสีหน้าเป็นอย่างไร ปลายหน้าอกยังแทบจะชิดกับปลายจมูกของผมอยู่รอมร่อ จนผมได้กลิ่นหอมกรุ่นจากสาปสาวอย่างชัดเจน  ส่วนด้านล่างตอนนี้ผมไม่ต้องใช้แรงขยับดันอะไรแล้วครับ  คุณหนิงเธอขยับสะโพกเองเลย และเหมือนจะเริ่มแรงและเร็วขึ้นนิดๆ ผมได้แต่นอนเอนตัวเกร็งเพราะความเสียวที่ปลายลำที่ได้รับ เมื่อยามปลายลำมันสำผัสโดนเข้ากับเม็ดติ่งน้อยของเธอ ทุกครั้ง และดูคุณหนิงจะชอบขยี้วนให้เม็ดมุกของผมโดนปลายติ่งของเธอดูเธอจะเหมือนกดเน้นลากยาวๆใต้น้ำเป็นพิเศษ สองมือของผมก็ยังคงทำหน้าที่ นวดคลึงบริเวณช่วงลำเอวของเธอไป บางครั้งก็ลองเอาปลายนิ้วโป้ ตวัดเลยขึ้นมาบริเวณฐานเต้านมใต้อันเดอร์แวร์ของเธอ จนสำผัสได้กับของเนื้อผ้า 
   " อ่ะ ........อซซซซซ   อึ๊ยยยยยยยย......" อยู่ๆคุณหนิงเธอสะดุ้งเกร็งตัวขึ้นมา แล้วก็พ่นลมหายใจแรงๆ จะอะไรล่ะครับ เธอบดสะโพกลากยาวและแรง คงจะเพลินไป  ทำให้ปลายลำของผมมันดันไปตรงพอดีเข้ากับร่องรูปากทางสวรรค์เข้าให้น่ะครับ ผมยังรู้สึกได้เลย ตอนที่ปากทางเข้ามันอ้าอมปลายลำของผม ถึงแม้จะเป็นแค่แคมทางเข้า และช่วงเวลาสั้นๆ คุณหนิงก็เด้งสะโพกออก แล้วนาบกดลากถูเหมือนเดิม แต่ช่ววงเวลานั้นผมรู้สึกถึงความนุ่มที่บีบปลายท่อนของผมอย่างชัดเจน ผมถึงกับแอบห่อปาก ซี๊ดดดดดดเบาๆเลยครับ  ดั่งสวรรค์โปรดดูคุณหนิงจะรู้สึกชอบที่ขวดแชมพูของเธอมาสำผัสเข้ากับปากรูทางเข้าสวนกุกลาบน้อยๆของเธอเข้าให้แล้วครับ เพราะหลังจากนาทีนั้นเธอก็เริ่มลากสะโพกยาวๆขึ้นมา จนเกือบสุดร่องแคมแล้วค่อยๆไถลลงไปใหม่ อย่างช้าๆ บวกกับผมลุ้นเกร็งกล้ามท้องแอ่นสะโพกของผมขึ้นเล็กน้อย เกร็งเดชน้อยที่ตอนนี้แข็งโปกเลยครับ ให้เด้งดีดตัวขึ้นมาช่วยจนมันทำให้ปลายขวดแชมพูของคุณหนิงมันตรงจ่อเข้าตรงกับปากทางรูที่ตีบตันพอดิบพอดี เธอยังคงตัวสั่นสะท้านจนรู้สึกได้ เมื่อเธอขยับสะโพกให้ปลายท่อนลำอันเขื่องของผมสำผัสเสียดสีกับปากทางเข้าของเธอ เธอยังคงเกร็งสะโพกให้ยังอยู่ในตำแหน่งนี้ ตอนนี้เธอไม่เล่นไถลสะโพกแล้วล่ะครับ ดูเธอจะชอบให้ปลายขวดแชมพูของเธอสำผัสโดนกลีบแคมเนื้ออ่อนๆด้านในปากทางเข้าเสียมากกว่า
   " อืมมมม... อรึ๊ยยยยยยยยย....... .........อา.ออออออออออ  .. อืม.มมมมมมมม"  เธอยังคงไม่พูดอะไร ได้แต่ครางในลำคอให้ได้ยินชัดเจนขึ้น ผมล่ะอยากกดท่อนลำลงเสียให้มิดจริงๆแต่ก็กลัวแผนจะแตกแล้วจะอด  จึงทำได้แค่เพียงนอนนิ่งๆ รับความเสียวที่คุณหนิงกำลังมอบให้โดยไม่รู้ตัวบริเวณด้านใต้น้ำ  คุณหนิงยังคงขยับสะโพกให้ปลายท่อนลำของผมทิ่มๆตำๆบริเวณปากทางเขาอยู่แบบนั้น จนผมรู้สึกถึงความอุ่นๆบริเวณที่ปลายลำที่ได้รับ ผมเดาว่าตอนนี้กลีบกุหลาบน้อยๆบริเวณทางเข้าคงแบะอ้าออกเต็มที่แล้วล่ะครับ เพราะคุณหนิงเธอค่อยๆกางขาออกจากกันเอง แล้วค่อยๆผ่อนน้ำหนักตัวลงมา ทำให้ปลายท่อนลำของผมถูกปากแคมอ้าอม อยู่อย่างนั้น

HypN♥s

ตั้งกระทู้เกินโควต้าหรือเปล่า เพราะระเบียบบอร์ดห้ามตั้งกระทู้เกิน 5กระทู้ต่อห้องนะ

เดี๋ยวให้ม็อดมาพิจารณา

kaithai

กฎ-กติกา คนลงงานและคนเสพงาน ห้องโถง กระดานอ่านเรื่องเสียว

https://xonly8.com/index.php?topic=164481.0

tacklove

อ๊ะ อ๊ะ อีกนิดเดียวน้องหนิงก็จะค้นพบความเจ็บปวดที่แสนสยิวด้วยตัวเองหละนะ

nsrichantamit

กว่าจะได้คนแรก แล้วแบบนี้จะหมด 3 คนเลยไหม

dwarf

ขอบคุณครับ..น้องหนิงคงสุขสมอารมณ์ปองไปแล้ว

holovelove

อ่านหกตอนรวด เลยลืมไปว่ายังไม่ได้ขอบคุณ ขอบคุณมากๆครับ  จอบคุณที่ลงมาให้อ่าน ชอบแนวนี้มากๆเลยครับ
เหงาๆ

่jk_th_3710

ขออนุญาตรวบมาขอบคุณที่ตอนนี้ทีเดียวเลยแล้วกันนะฮะ กินเด็กนี่มันดีจริงๆ นี่ขนาดน้องหนิงคนเดียวนะ ไร้เดียงสาจนน่าล่อลวงมากๆ ใกล้ความจริงแล้ว

devilzoa

กินเด็กแล้วเป็นอมตะ อิอิ

goldhand

pamafry

ขอบคุณครับ เรื่องนี้สนุกกว่าที่คิดครับ ลุ้นๆดี
ปล รวมลงกระทู้เดียวยาวๆเลยดีไหมครับ จะได้ไม่ติดกฏ 5 กระทู้
โสดดดด!!

nesta319

เรื่องนี้อ่านแล้วได้อารมณ์สุดๆ ชอบมาก

hanabombam

น้องหนิง เสียวจนลืมตัว จะเอาขวดแซมพูเข้ารูแล้ว

aum691

เขียนได้เร้าอารมณ์มากครับ แบบนี้หนิงแอบเอาขวดชมพูเข้าร่องแน่ๆตอนหน้า

2000HP

อ่านรวดเดียว6ตอนเลย เล่นซะเห็นภาพเลยตอนหน้าไม่รอดแน่ ขอบคุณครับ