ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
A

สอบถามเรื่องการเข้าอ่านกระทู้ครับ

เริ่มโดย aod682, พฤษภาคม 26, 2017, 08:47:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aod682

ผมโดนแบนมาครั้งหนึ่งเพราะไม่ตอบกระทู้เวลาเข้าไปดู แต่อยากบอกว่า ที่ไม่ตอบเพราะไม่ในกระทู้ไม่ถูกใจ อย่างเช่นเข้าไปดูรูปแล้ว ว๊า.. ไม่ถูกใจ หรือดูไม่ได้ จะโหลดหนังก็ไม่ชอบแนวนี้เลย แต่ถ้าอันไหนชอบก็จะคอมเม้นกับให้คะแนนนะ

เลยสงสัยว่าทำยังไงถึงจะเข้าอ่านได้โดยไม่อ่าน แล้วไม่ถูกแบน ใครพอมีวิธีบ้างไหมครับ

zeekky

ไม่ต้องตอบทุกกระทู๊ก็ได้ครับ แต่เวลาเข้าอ่านหัวกระทู้ให้ดีๆแล้วกันว่าเค้ามีกติกายังไงแล้วทำตามหัวกระทู้เค้าก็พอ
ยอมเสียเวลาเพิ่มอีกนิดชีวิตปลอดภัย ไม่มีโดนแบนแน่นอน

พัดลม

ไม่ตอบไม่มีแบนนะครับ

แต่ถ้าตอบ แต่ไม่ถูกกฏที่ระบุไว้ในแต่ระห้อง มีแบนแน่นอน  ::YarKK::

ถ้าความหมายของการไม่ตอบ คือ กดแต่ อีโมจิคอน อันนี้ แบนนนนนนยาว ไปสมัครใหม่ได้เลยนะครับ
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน