ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Dark World ตอนที่ 14 ชัยชนะของยอดอาชาและเด็กส่งน้ำ

เริ่มโดย katalun, พฤษภาคม 27, 2017, 10:18:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

forzakhan

กลับมาแล้ว....รออ่านอยู่นะคะ
คลีโอ น่ากลัวจริง เจอเก่งก็เก่งตาม แบบนี้ต้องรุมแล้วมั้ง

feleeona

กลับมาต่อแล้วขอบคุณมากคับอาวุธชนิดใหม่นี้นาาเอามาใช้จิงๆ

Phichaya

sp502

หายไปนานเลยนะครับ พอมาก็จัดเต็มเลย แล้วใครจะชนะละเนี่ย เซเปียไหม รอลุ้นครับ

phozis

WACHIRA SAKAEW

ถือว่าพระเอกเรายังไม่มาออกโรงอีกหรอเนี่ยแย่จัง
เนื้อเรื่องชวนให้คิดตลอดเลยครับดีมากๆ

dreamice

::Snap:: ติดตาม เชเฟียต่อไปเรีอยๆ  สงสัยน่าจะหลาย น้ำ แน่นวล

tnttnt

มีแซวตัวเองเรื่องช้าด้วย   ::HoHo::

รอนานหน่อยมิเป็นไร มาช้ายังดีกว่าไม่มา   ::Reader::

9432nevernumb

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องสนุกน่าติดตามเหมือนเดิมครับ ลุ้นว่าจะจบยังไง

ggg12114

sparrow_ap

ให้รอซะนานเลยนะครับ แต่กลับมาก็จัดเต็มให้เรยยยยย  ::YehYeh:: ::DookDig::
ขอบคุณไรมากๆครับ  ::Thankyou::
โชตะพลาดท่าไปซะแล้ว แล้วเซเฟียของเราจะพลาดด้วยหรือเปล่าหล่ะนี่  ::Horror:: ::Ahh::

clickkuu

อันดับแรกขอบ่นหน่อยครับคือตอนใหม่มาทีไรต้องย้อนไปอ่านตอนเก่าก่อนทุกที่เลย เพื่อให้ได้อารมณ์ต่อเนื่อง แต่เนือหายังสนุกและน่าสนใจเหมือนเดิมครับ ขอบคุณนะอย่าหายไปนานอีกนะ

เดส003

ในที่สุดตอนใหม่ก็มาถึงขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

...............................................................................................
  5/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 5/10/2560-5/4/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=183659.msg614995#msg614995

naitoom

ที่เซเฟียทำท่าจะชนะเพราะประสบการณ์ในการต่อสู้ หรือเพราะเป็นแผนที่วางไว้แล้ว?
หวังว่ามีเฉลยในส่วนที่ซ่อนอยู่