ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Public Face Private Face พี่สาวสองบุคลิก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 27, 2017, 10:51:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ยังอยู่ในซีรี่ [Kai Hiroyuki] Bitch Hi School ที่เกี่ยวกับกิจกรรมชมรมนะครับ แค่เเวะพักมาดู
เรื่องราวอื่นๆในรั้วโรงเรียนเล็กน้อย ตอนต่อไปจะเป็นชมรมอะไรหรือเรื่องอะไรในรั้วโรงเรียนรอรับชมได้

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ตอนนี้เกี่ยวกับเรื่องราวของหนุ่มน้อยที่ดันมีพี่สาวเป็นอาจารย์สอนอยู่โรงเรียนเดียวกันซะนี่
ต่อหน้าทุกคนพี่สาวของเขาเป็นคนเข้มงวดมากจนนักเรียนต่างพากันกลัว ทั้งที่ปกติเธอสวยหุ่นดี
ถ้าเธอยิ้มใจดีคงจะเป็นที่รักของทุกคนแน่ แต่เบื้องหลังที่อยู่กับน้องชายสองคนเธอมีนิสัยอีกแบบ.........
อยากรู้ว่าแบบไหนเชิญรับชม

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

civil2

ภาพสวย แปลดี งานคุณภาพ ขอบคุณครับ

[ขอบคุณครับ ก็คลีนแทบตาย แปล8ชัวโมงรวด เพื่อทุกคน  ::Crying::]

tazasss01

(จิ๋ว)

มาครบ มาเต็ม ทั้งซิสคอน ทั้งชอบโชว์  ::Shy::
อารายมันจะตื่นเต้นขนาดนั้นนนนนนน   ::Bloody::
แต่จะว่าไป สีหน้าน้องชายนี่โคตรนิ่งเลย  ::Ahh::

ตั้งชื่อเป็น นายเย็นชากับครูพี่สาวจอมโหด   ::HoHo::

::Thankyou:: ขอบคุณที่แปล&ปัน   
แปลมาซะรสชาติหวานขนาดนี้ แค่แช่อิ่มใช่ไหม่ ไม่ถึงขึ้นดอง ::WooWoo::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

katalun

อืมหืม คืนนี้จะไปลองต่อที่สวนสาธารณะซะด้วย

ขอบคุณครับ

kaname

พี่ว่าจิตแล้ว น้องชายก็จิตพอกัน

ภาพอันเซ็น ดีงามครับท่าน

Demon-Wolf

เป็นพี่สาวที่แปลกดี..แต่ผมก็อยากมาพี่แบบนี้นะ ::Glad::

sevenheaven

ขอบคุณครับ  ::Thankyou::
ดูท่าน่าจะมีภาคต่อ  ::Reader::

ฝากถึงผู้แปล
8 ชม.ของนายมีค่ามาก เหนื่อยมาเยอะยังไงก็พักผ่อน หลับให้สบายนะครับ  ::Crying::

justiceray01

akine

::Bloody:: โอยสาวแว่นนี่ยังไงก้อเด็ดแท้น้อ อาจารย์ ไคแกเขียนสาวได้แน่นมือจริงๆเลย

Inzomnia

Mr.Jimmy Nagano

ถ้าเป็นผมไม่ได้มาเรียนหรอก....จัดยันเช้าอีกวันเลย

sobook

ผิดที่น้องมีของดีเลยอดนอนทั้งคืน ::Oops::
ขอบคุณครับ  ::Thankyou::