ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-US] World War XXX สงครามไวรัสล้างโลก [6ตอนจบ]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 28, 2017, 12:17:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลด
คล้ายๆสงครามไวรัสซอมบี้เลียนแบบ World War Z แต่น่าจะมันกว่าแถมมาเป็นซี่รี่
แต่ละตอนก็มีเชื่อโยงกันบ้าง แต่สุดท้าย ดูเอาเพลินมันๆขำๆก็แล้วกัน  ::HoHo::

World War XXX Part 1 อาศัยรถเขาก็ต้องจ่ายค่านํ้ามัน

World War XXX Part 2 ตามสูตรซอมบี้บุกหนีเข้าค่านทหารจะปลอดภัย

World War XXX Part 3 ตัดมาที่ฮันเตอร์สาวปะทะโจรปล้น(สวาท)

World War XXX Part 4 แม้แต่ในค่ายก็อาจไม่ปลอดภัย

World War XXX Part 5 เหตุการณ์แบบนี้บางทีก็ต้องออกไปเอายากันบ้าง

World War XXX Part 6 บทสรุปสุดท้าย ถ้าจะต้องตายจะทำอะไรกันดี

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

chu12

ชอบมากฮะหายากมากแนว ซีรีสแบบนี้ ขอบคุณที่คัดสรรของดีมาแบง่กัน

maxnutthakit

หายไปพักใหญ่เลยนะครับท่าน ไม่ค่อยมีคนอัพเรื่องใหม่ๆเลย ขอบคุณครับ ::Glad::

zzz333

kkanitch789

alex2432

endo5

ขอบคุณครับ หาหนังแนวนี้มานานแล้ว สุดยอดครับ

DARKAXL

น่าสนแฮะ สาวๆมีแต่หุ่นสะบึมทั้งนั้น ::Bloody:: ว่าแต่มีแต่ฉากตรั่บๆกันอย่างเดียวเหรอ? มีซอมบี้โผล่มาบ้างมั๊ยเนี่ย?

[มีครับ มีเป็นช่วงๆแต่มันก็น้อยอ่ะนะ ] ::HoHo::

tomyum

Suchart Kongkool