ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Censor] มารู้จักกับ Shiina Sora [12เรื่อง]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 28, 2017, 10:40:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kreed F Npc

สุดยอดมากเลยครับ  หนุกหนาน ไปตามๆ กัน  ::Angry::

Tojo

ดูท่าทางน่าจะเปนผญ. ตัวเล็กๆ แต่เล่นได้ทุกบท สุดยอดจิงๆ ขอเปนfcเพิ่มด้วยอีกคนนะคับ ขอบคุณที่แนะนำดาราดีๆให้เสียน้ำบ่อยๆ

zaaa

zenith

johnywalker

สำหรับนางเอกบางคนเค้าก็พยายามรักษา ภาพลักษณ์ (Charactor) เอาไว้นะครับ อย่างบางคนเคยบอกไว้ไงว่า "คาแร็คเตอร์ชัดเจน" เราดูแล้วเราก็จะรู้เลยว่า นางเอกคนนี้แสดงแล้วจะเป็นยังไง ส่วนน้องคนนี้คาแร็คเตอร์เธอก็ชัดเจนที่ว่า ได้หมดถ้าสดชื่นไงครับ

@Benz@

aimoddang

ชอบน้องคนนี้มานานแล้วครับ ติดตามผลงานของเธอมาตลอด ขอบคุณมากครับ

riderv10

ขอบคุณมากเลยครับ
ชอบเรื่องที่ปลอมเป็นผู้ชายอะครับ
สุโก่ยยย  ::Dribbling::

riderv10

ผมนี่รอเรื่อง your name เลย
ขอบคุณล่วงหน้าก่อนเลยครับ ::Thankyou::

อ้างจาก: Kater เมื่อ พฤษภาคม 28, 2017, 10:48:52 หลังเที่ยง
เรื่องที่ 1 ที่จริงก็อยากจะทำสกู๊ฟพวกนี้นะ และก็อยากอัพข่าวสารดารา AV นู่นนี่นั่นให้ด้วย แต่พอคิดว่าทำไปก็ไม่มีคนสน
ทำทั้งวันได้ยอดตอบ 10 คน ไปเล่นเกมดีกว่า -/- จะรอวันนั้น วันที่ยอดเม้นเป็นพันอีกครั้งจะทำให้ 55

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
เรื่องที่ 2 หนังอันเซ็นรอพรุ่งนี้นะครับเดี๋ยวอัพให้ ใครหาว่าKaterหมดมุขแล้ว นิสัยไม่ดีน่าตีจริงเชียว 55 รอพรุ่งนี้นะ
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
เรื่องที่ 3
กำลังรอหนังเรื่องนี้อยู่ จำYour Name ได้มั้ย ถูกเอามาทำเป็น AVด้วยนะ 55

ปกติด้ายแดงมันผูกนิ้วก้อยไม่ใช่เหรอ นี่มันแปลกๆนะ สงสัยกลัวด้ายขาดแบบในเมะ เลยต้องรัดให้แน่นๆ  ::HoHo::

paejieab

เธอสวยน่ารักดูเป็นธรรมชาติ น่าติดตาม ขอบคุณครับ.. ::DookDig::