ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari Ecchi กามศูตรไดอารี่ 09 วันหนึ่ง สักกี่ครั้งดี

เริ่มโดย พัดลม, พฤษภาคม 29, 2017, 01:27:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bhurn Burnhee

tazasss01

liverpudlian

ผมอ่านอยู่เรื่อยๆนะครับ เรื่องนี้อ่านแล้วได้ความรู้ดี 

xfreestylex

araiwasud11

virus747

แล้วชายไทยปกติส่วนใหญ่ ใช้เวลานานขนาดไหนกว่าเสร็จ

พัดลม

อ้างจาก: virus747 เมื่อ มิถุนายน 01, 2017, 08:51:07 ก่อนเที่ยง
แล้วชายไทยปกติส่วนใหญ่ ใช้เวลานานขนาดไหนกว่าเสร็จ
มีคำตอบไหน futari ecchi for women นะ ตอนไหนจำไม่ได้แล้ว ตามไปอ่านดูเอาเอง
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

Sode Gang's Titee

อ้างจาก: kaithai เมื่อ พฤษภาคม 29, 2017, 01:37:48 หลังเที่ยง
แล้ววันนี้ กี่ครั้งแล้วละ

(อับภาพนะ อย่าคิดมาก อิอิ)

ฮาตรงแล้ววันนี้ กี่ครั้งแล้วล่ะ อิอิ

kamint004

indy9500

แบบนี่เค้าเรียกนกกะจอกไม่ทันกินน้ำหรือป่าว คนแปลเป็นแบบนี่รึป่าวหน่าาาา  ล้อเล่นน่ะค๊าบบบบอย่าแบนผมน่าา

nannpatka

::Crying::สงสารทั้งพระเอกนางเอก สู้พยายามต่อไปนะ ทั้งคู่

dikky

วันละกี่ครั้งดี  ผมว่าน่าจะขึ้นอยู่กับความต้องการของทั้งคู่ครับ บางครั้งก็ทีเดียว บางครั้งก็หลายที บางครั้งก็ถึงกับหลายๆทีครับ

strikef.

ขอบคุณครับ โหคุณจิ๋วขอเป็น 8.7% คุณพัดลมจะไม่มีเวลาเล่นเกมกับแปลการ์ตูนนะครับ 555