ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามหาเซ็ทภาพนี้ครับ

เริ่มโดย navapol007, กุมภาพันธ์ 26, 2017, 12:30:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

navapol007

ขอบพระคุณอย่างสูง

พัดลม

เห็นชื่อ ไม่ชัด หลุดนางแบบ 160 คน งั้นเหรอ
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

huadoor

แล้วภาพเซ็ทนี้ มันคือภาพเซ็ทไหนล่ะครับ ช่วยให้รายละเอียดหน่อยซิ
แถมภาพตัวอย่าง SS ของท่านก็มัวจนมองไม่เห็นอะไรเลย แล้วอย่างนี้จะมีใคร
รู้ล่ะ ว่าท่านต้องการอะไร?  ::Thinking::

Alpha

อ่านไม่ได้...ตัวอักษรเบลอๆๆ....ครับ

Aum Bipolar

คนธรรมดา ไม่มาเกรียนใคร แค่มาดูแล้วก็ผ่านไป  และอยากแบ่งปันพร้อมให้กำลังใจแด่เพื่อนสมาชิกทุกคน

riderv10

อ้างจาก: Aum Bipolar เมื่อ พฤษภาคม 12, 2017, 07:06:48 หลังเที่ยง
ไปที่ลิ้งค์นี้ครับ
https://mega.nz/#!tkMx1YLI!G_5zO7_RnO1xCscWu4EyAObZiegc5fZqVKRpMYSQz2U
ขอบคุณมากครับ ตามลิ้งไปแล้ว รบกวนขอ password ด้วยครับผม  ::WooWoo::

sabye11

ขอบคุณมากครับ รบกวนขอpasswordด้วยครับ