ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อผัวขี้เหงากับลูกสะใภ้ร้างสวาท

เริ่มโดย นีโอ, มิถุนายน 05, 2017, 12:48:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอรีโอ้ เท่านัน

สนุกดีคับ พ่อใด้เมียใหม่เลย เจอของพ่อไปไม่หลวมเลย

piratss

ultrasonic

ความเหงาเป็นขั้วบวก ขั้วลบ เจอกันเมื่อไร ...  ::Shy::

sunlightz

โดนของพ่อผัวไปที เลื่อนตำแหน่งเป็นผัวแทนเฉยยย

mardee dee

คิดหนักเลย...เจอยาวใหญ่ อึด ถูกใจน้องอร สุดสะท้าน อิจฉาตาชาติเลย

hara

แบบนี้ถ้าเมียใหม่ของลูกมาอยุ่บ้านด้วยนิจะเสร็จพ่อผัวอีกรึป่าวครับ

tak19

ผัวทำไม่เก่ง. ต้องพ่อผัวสิแน่นอน. เอาซะลืมไปเลย

tak19

ต่างคนต่างเหงา. ความรู้สึกนั้น ช่วยเติมเต็มให้กันได้ จัดไปเลยทำแล้วสยายใจ

ibomin

เนื้อเรื่องสุดยอดมากครับ  ถูกใจขาหื่นอย่างผมจริงๆครับ

Paragraph<BB>

Whoo Amm Ii

ผัวทิ้งไม่เป็น เอาพ่อผัวก้ำด้ ฮ่าๆๆๆ

ยศกร จันพ

ผมชอบแนวนี้มากเลยครับ เพราะเริ่มหาอ่านยากมากเลย จินตนาการจนอยากเป็นคุณพ่อเลย555

blackjack

::Bloody::สุดยอดครับ บรรยายได้ละเอียดมากๆ เลย ฝีมือระดับนี้หายากจริงๆ ขอบคุณครับ

ball1892

หลับตานึกภาพตามเนื่้อเรื่องกับรูปประกอบเรื่องเลย สนุกมากครับ
เนื้อเรื่องบ้านๆ แต่อย่างเนี้ยล่ะเหมือนจริงดี
ขอบคุณครับ

durocman

แบบนี้ ไอ้ไวไฟกลับมาแทนที่จะไล่อรออกจากบ้าน คงต้องยกมือไว้แม่เลี้ยงซะแล้ว