ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อผัวขี้เหงากับลูกสะใภ้ร้างสวาท

เริ่มโดย นีโอ, มิถุนายน 05, 2017, 12:48:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

carpenterdnon

ผมอ่านตอนต่อมาก่อนถึงมาเจอตอนแรกผมพอจะรู้จักไอ้หนุ่มไวไฟมาก่อน
แล้วในไร่ข้าวโพดยามฝนตก(เวปอื่น)คิดว่าท่านผู้แต่งหน้าเปนคนเดียวกััััััััััััันสนุกมากครับนสนุกมากครันสนุกมากครนสนุกมากคนสนุกมากนสนุกมานสนุกมนสนุกนสนุนสนนสน

moonlover

Mewlee

p_hart

::Glad:: พ่อผัวและลูกสะใภ้ ที่เข้ากันได้ดี ด้วขนาดของพ่อผัวที่ใหญ่ และลีลาเด็ด ลูกสะใภ้ก็ถูกใจในที่สุด

tkainter

ฝามีเล็กไป ไม่เหมาะ เลยเจอของoversize ถูกใจกันทุกคน

piratss

เปลื่ยนจากลูกสะไภ้เป็นเมียซะแล้ว ชอบยาวใหญ่ก็ไม่บอก

teet

บรรยายได้เด็ดทุกท่าเลยครับ เนื่อหาเรียบๆ แต่บรรยายซะสะแด่วแห้ว

archi ongtong

อ่านแล้วสนุกมีอารมณ์ร่วมตามเลยสุดยอด

akinfeev

เหมือนผมเคยอ่านนานมาแล้ว แต่จากเวปอื่น เพิ่งรู้ว่า จขกท เป็นคนแต่ง ขอบคุณมากครับ

burn

seiyoku

ตาชาติเป็นพ่อที่ดีมาก ยอมรับผิดชอบในหน้าที่ที่ลูกชายตัวเองบกพร่อง
ไอ้ไวไฟควรจะขอบคุณพ่อของมัน ที่ยอมเสียเหงื่อ เสียแรงกาย ทำการบ้านแทนมัน

zeberrus

ขอบคุณคับ โดนชุดใหญ่ไปได้เลื่อนขั้นเลยทีเดียว

d4m

กลับมาอ่านอีกครั้ง ผมก็ยังชอบผลงานของท่านนีโอเหมือนเดิมครับ ::Thankyou::

johnyred59

ย้อนกลับมาอ่านเมื่ิอไหร่ได้อารมณ์เมื่อนั้น พ่อผัวไซส์บิ๊กลูกสะไภ้ของขาดต้องติดแน่นอน

msanookmak