ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวนักล่าแต้ม #23-26

เริ่มโดย Cabal_Master, มิถุนายน 06, 2017, 03:27:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cabal_Master

อ้างถึงอ่านตอนเก่าๆ ทางนี้เลยค่ะ 

1  :  สาวนักล่าแต้ม #01    
2  :  สาวนักล่าแต้ม #02    
3  :  สาวนักล่าแต้ม #03    
4  :  สาวนักล่าแต้ม #04    
5  :  สาวนักล่าแต้ม #05    
6  :  สาวนักล่าแต้ม #6-9    
7  :  สาวนักล่าแต้ม #10    
8  :  สาวนักล่าแต้ม #11-12    
9  :  สาวนักล่าแต้ม #13    
10  :  สาวนักล่าแต้ม #14    
11  :  สาวนักล่าแต้ม #15    
12  :  สาวนักล่าแต้ม #16    
13  :  สาวนักล่าแต้ม #17    
14  :  สาวนักล่าแต้ม #18-20    
15  :  สาวนักล่าแต้ม #21    
16  :  สาวนักล่าแต้ม #22    

เรื่องนี้เกิดขึ้นตอนที่ไปงานเลี้ยงวันเกิดเพื่อนค่ะ เป็นกลุ่มเพื่อนที่สนิทกันหน่อย ก็จะมีผู้ชายสี่คน คนแรกชื่อโจ เป็นคนผิวขาว ใส่แว่น คนที่สองชื่อดิว เป็นคนผิวคล้ำๆหน่อย กล้ามเยอะเพราะชอบเล่นฟิตเนส คนที่สามชื่อก้อง เป็นเด็กแว๊น ชอบเที่ยวกลางคืน คนที่สี่ชื่อหนึ่ง เป็นคนเงียบๆ เด็กเรียนของกลุ่มเรา ส่วนผู้หญิงมีสองคนค่ะ คืออั้ม แล้วก็แนน เป็นคนห้าวๆหน่อย คล้ายๆทอมแต่เจ้าตัวบอกไม่ใช่ วันนั้นเป็นวันเกิดก้องค่ะ ก็ไปกินกันในบ้านของก้อง ซึ่งพ่อแม่เค้าไม่อยู่ หลังจากที่กินอิ่มท้องจะแตกกันหมดแล้ว ก้องก็เสนอไอเดียว่าให้ทุกคนมาเล่นเกมกัน เป็นเกมที่ก้องไปเอามาจากในเวบอะไรก็ไม่รู้ซักที่ กติกาก็มีอยู่ว่า จะมีสลากสองอัน คือ 1 กับ 2 จะวนกันจับไปเรื่อยๆ ถ้าใครได้ 1 จะสามารถสั่งให้ใครก็ได้ถอดผ้าออก 1 ชิ้น หรือจะขอใส่ผ้า 1 ชื้นก็ได้ แต่ถ้าจับได้ 2 จะต้องถอดผ้าออก 1 ชิ้น พวกเครื่องประดับ หมวก ถุงเท้าอะไรงี้ไม่นับเป็นผ้า แล้วโจก็ถามว่า ถ้าเกิดมีคนถอดผ้าจนหมดแล้วล่ะ จะแพ้ไปเลยรึเปล่า ก้องก็บอกว่า ต้องเล่นให้ครบรอบที่กำหนด ถ้าคนไหนที่ไม่เหลือเสื้อผ้าแล้ว จับได้ 2 จะต้องให้ใครก็ได้สั่งตัวเองหนึ่งอย่างให้ทำอะไรก็ได้ แล้วก็คนที่จับได้ 1 จะสามารถสั่งคนที่เหลือแต่ตัวล่อนจ้อนให้ทำอะไรก็ได้เช่นกัน ทุกคนก็โอเค อั้มนี่ใจเต้นเลยค่ะ เพราะทั้งตัวใส่ชุดเดรสมาตัวเดียว เป็นเดรสยาวประมาณครึ่งขาอ่อน ไม่ได้ใส่ชั้นในด้วย เราตกลงเล่นกัน 3 รอบค่ะ

รอบแรกเริ่มจากก้องจับก่อน ได้ 2 ก้องถอดเสื้อออก มีเสื้อกล้ามบางๆอีกชั้นนึง
โจ จับ ได้ 1 โจสั่งให้แนนถอด แนนถอดเสื้อออก เห็นเสื้อกล้ามสีขาวบางๆ เช่นกัน แนนเป็นคนไม่มีนมค่ะเลยไม่ใส่เสื้อใน (อันนี้เจ้าตัวบอก) เห็นรอยหัวนมนูนๆออกมาด้วย
ดิวจับ ได้ 2 ดิวถอดกางเกงออก เห็นกางเกงในทรงบิกินี่สีน้ำเงิน เห็นรอยท่อนควยชัดเลย ท่าทางจะใหญ่ (ยังใส่เสื้ออยู่นะ)
หนึ่ง จับ ได้ 1 หนึ่งขอใส่เสื้อเพิ่ม ทุกคนฮาแตกเลยค่ะ 55 ก้องบอกว่าใส่ไม่ได้ เพราะยังไม่ได้ถอด หนึ่งเลยเลือกอั้มค่ะ อั้มใจเต้นตึกตักเลย แล้วอั้มก็ถอดชุดออกพรวด ทุกคนนี้จ้องกันใหญ่เลยเพราะไม่มีเสื้อผ้าเหลือแล้วซักชิ้น อั้มก็ปัดผมไปด้านหลังเลย เอามือไขว้หลังให้ทุกคนเห็นเต็มๆ พวกผู้ชายนี่จ้องกันใหญ่เลย ดิวนี่เห็นท่อนควยแข็งโด่ดันกางเกงนูนออกมาเลย แนนก็บอกมองอะไรนักหนา เล่นกันต่อได้แล้ว
อั้มจับ ได้ 1 อั้มสั่งให้ดิวถอด แล้วทุกคน(รวมถึงอั้ม) ก็ต้องตกใจเมื่อดิวเลือกถอดกางเกงในออกแทนที่จะถอดเสื้อ ควยดิวก็ดีดผึงออกมาเลย มันใหญ่และมีเส้นเลือดโปน น่ากลัวมากค่ะ (ดิวโกนขนออกหมดด้วยนะ)
แนนจับ ได้ 1 แนนขอใส่เสื้อคืน

รอบสองก้องจับ ได้ 2 ก้องถอดกางเกงออก มีบอกเซอร์เหลืออีกตัวนึง
โจจับ ได้ 2 โจเลือกถอดกางเกงออก เห็นกางเกงในทรงบิกินี่ ถึงจะไม่ตุงมากอั้มก็เห็นได้ว่ามันแข็งอยู่ อยากเห็นจัง
ดิว จับ ได้ 1 ดิวสั่งให้อั้มนั่งอ้าขาแล้วแอ่นหีให้ดู อั้มก็เอาขาพาดบนโซฟา กางออกจนสุดเลยค่ะ อั้มบอกพวกมึงอยากเห็นกันนักใช่ไหม ได้เลย แล้วก็เอานิ้วแหกหีให้ทุกคนดูกันด้วยค่ะ พวกผู้ชายนี่เอามือลูบเป้ากันแบบไม่รู้ตัวเลย แต่อั้มมองแต่ดิว เห็นมันจับควยที่แข็งโด่รูดแล้วมีอารมณ์จริงๆ
หนึ่งจับ ได้ 2 หนึ่งถอดเสื้อออก โชว์ก้างให้ทุกคนดู
อั้ม จับ ได้ 2 อั้มเลือกให้ก้องสั่ง ก้องสั่งให้อั้มอมควยให้ แล้วก้องก็ถอดบอกเซอร์ออก เห็นควยโด่เลย ไซส์ก็ไม่ใหญ่มาก แต่ขนดกและไข่ยานมาก 55 อั้มก็นั่งลงอมให้ก้องค่ะ พยายามเอามือบังขนไว้ไม่ให้ทิ่มหน้า จนก้องบอกพอๆ อั้มก็ค่อยๆถอนปากออก แต่รูดไปด้วย ก้องคงทนไม่ไหวแตกคาปากอั้มเลยค่ะ อั้มก็คายแหวะออกมาเป็นน้ำเชื้อขุ่นๆ เปื้อนเต็มพื้นเลย
แนนจับ ได้ 1 แนนเลือกให้หนึ่งถอด หนึ่งถอดกางเกงออก เหลือแต่บอกเซอร์ตัวเดียว แต่ด้วยความที่บอกเซอร์ตัวเล็กเลยเห็นควยที่อยู่ข้างในนูนโด่ออกมา

รอบ สามก้องสละสิทธิ์ขอจับคนสุดท้าย เลยเป็นโจจับ ได้ 1 โจสั่งให้อั้มนอนให้โจเย็ด ทุกคนนี่โวยวายเลยค่ะ 55 แต่อั้มรีบนอนลงชันเข่า แอ่นหีกับรูก้นให้ดูเลย โจก็ถอดเสื้อผ้าตัวเองออกจนหมด เห็นควยโด่แข็งเป็นลำเลย แล้วโจก็เอาควยมาจ่อรูหีอั้ม แล้วก็กระแทกเข้ามาเลย ด้วยความที่หีอั้มยังแห้งอยู่ เลยเจ็บมาก ร้องโอ้ยเลย แถมแทงไม่ค่อยเข้าอีก แต่โจเกิดหื่นมาจากไหนไม่รู้ กระทุ้งๆ เข้ามาอีก จนในที่สุดก็มิดด้าม คราวนี้โจทั้งขยำนมทั้งกระแทกควยเลยค่ะ อั้มเสียวรูหีมากจนน้ำแตกไปครั้งนึง ก่อนโจจะกระแทกปล่อยน้ำเชื้อเข้ามาเต็มรูหีอั้มเลย
ดิวจับ ได้ 2 ดิวถอดเสื้อออก กล้ามนี่เป็นมัดๆเลยค่ะ อั้มนี่กลืนน้ำลายเฮือกเลย ตอนนี้ดิวเหลือแต่ตัวเปล่าล่อนจ้อนแล้ว ควยยังโด่ไม่ล้มเลยค่ะ
หนึ่งจับ ได้ 2 หนึ่งถอดบอกเซอร์ออกอย่างช้าๆ ควยดีดผึงออกมาเลยค่ะ มันไม่มีขนเหมือนควยเด็กเลย ทุกคนหัวเราะ หนึ่งพยายามปิดไว้แต่โดนดึงแขนไว้ไม่ให้ปิด
อั้มจับ ได้ 2 อั้มเลือกให้ดิวสั่ง ดิวสั่งให้อั้มนอนอ้าหีให้ดิวเย็ดค่ะ อั้มนี่ใจเต้นเลย หลังจากโดนโจเย็ดเพื่อนๆก็ไม่ให้อั้มไปล้างค่ะ อั้มเลยนั่งขันสมาธิ เห็นน้ำเชื้อของโจไหลย้อยออกมาเต็มพื้นเลย อั้มก็นอนลงไป อ้าขาถ่างรูหีให้ทุกคนดูอีกครั้ง คราวนี้มันแฉะไปหมดแล้วค่ะ ดิวก็เข้ามาทับตัวอั้ม จับควยยัดใส่รูหีอั้ม อั้มทั้งเจ็บทั้งเสียวค่ะเพราะมันเข้ายาก ควยใหญ่ค่ะ ดิวก็ดันพรวดจนมิดด้ามเลย อั้มทั้งจุกทั้งหายใจไม่ออกเพราะโดนทับ ดิวก็ซอยใหญ่เลย จนสักพักดิวเห็นอั้มหนักเลยใช้มือดันพื้นไว้ไม่ให้ทับอั้มค่ะ ค่อยดีหน่อยตอนนี้เหลือแต่เสียวอย่างเดียว ดิวก็ซอยนานมากค่ะ รู้สึกว่าแตกไป 3-4 ครั้งได้มั้งก่อนดิวจะปล่อยน้ำเชื้อเข้ามา ทะลักรูหีเลยค่ะ ส่วนน้ำเชื้อโจออกไปหมดตั้งแต่ควยดิวยัดเข้ามาแล้วค่ะ
แนน จับ ได้ 1 แนนสั่งให้หนึ่งเย็ดอั้มค่ะ อั้มกะลังนอนแผ่ด้วยความเหนื่อย น้ำเชื้อดิวก็กะลังไหลออกมาจากรูหีเลย หนึ่งก็กล้าๆกลัวๆค่ะ แต่ควยแข็งแบบนั้นก็อยากเห๊อะ หนึ่งจับควยมาจ่อรูหีอั้มแล้วก็ดันเข้ามา มันลื่นพรวดเข้ามามิดด้ามอย่างง่ายเลยค่ะ แล้วหนึ่งก็กระเด้าๆ ดูไม่ค่อยเป็นงาน อั้มเลยจับมือหนึ่งมาจับนมอั้ม เท่านั้นแหละหนึ่งทั้งบีบนมทั้งกระเด้าจนเสร็จเลย ปล่อยน้ำเชื้อเข้ามาเต็มรูหีเลยค่ะ
ก้องจับ ได้ 2 ตอนนี้โจเหลือแต่ตัวล่อนจ้อนแล้ว ก็เลยให้ดิวสั่ง ดิวเหมือนจะรู้ใจเลยสั่งให้ก้องเย็ดอั้ม ก้องรีบเดินเข้ามาเลยค่ะ ควยนี่แข็งโด่เหมือนเดิมแล้ว อั้มยังไม่ทันลุกก็โดนก้องจับควยยัดเข้ารูหีอีก ก้องกระแทกๆ ซักพักก็เปลี่ยนให้อั้มโก่งโค้งแล้วเย็ดจากด้านหลัง เสียวสุดๆเลยค่ะ ก้องเองก็ร้องครางเลย จนอั้มเสร็จไม่รู้กี่รอบ (ก้องอึดมาก) จนก้องเสร็จกระทุ้งฉีดน้ำเชื้อเข้ามาในรูหีอั้มอีกคนนึง

หมดครบสาม รอบแล้ว สรุปว่าทุกคนเปลือยหมดยกเว้นแนน แนนเลยมีสิทธิ์สั่งทุกคนค่ะ แนนสั่งให้พวกผู้ชายทั้งสี่คนชักว่าวแล้วให้แนนถ่ายวีดีโอเก็บไว้ค่ะ ทุกคนก็อิดออดๆ แต่สุดท้ายก็ต้องทำตามค่ะ ส่วนอั้มแนนสั่งห้ามใส่เสื้อผ้าตลอดทั้งวันนี้ (ก็คือถึงเที่ยงคืน) อั้มก็เลยนั่งดูผู้ชายทั้งสี่คนชักว่าวค่ะ มันใช้เวลานานมากๆเพราะทุกคนน้ำแตกกันไปหมดแล้ว (โดยเฉพาะก้องแตกไปสองรอบ) เก๋ก็ไม่ไปล้างด้วยค่ะ ตรงหีนี่เปรอะน้ำเชื้อเต็มไปหมดเลย นมก็เปื้อนน้ำลายใครไม่รู้เต็มไปหมด จนสุดท้ายมีบางคนที่ชักเท่าไหร่ก็ไม่แตกซักที อั้มเลยต้องไปเป็นนางแบบ ทำท่านั่นนี่ เขี่ยนม แอ่นหีให้ดู จนทุกคนน้ำแตกกันหมดในที่สุดค่ะ

johnywalker

อั้มนี่ ไม่มั่วนะ แต่ทั่วถึง ::Ahh::

dadam087

แนนน่าจะโดนบ้างน่ะ เสียเปรียบอยู่คนเดียวเลย

Aood Rut

อยากเข้าไปร่วมวงเล่นด้วยเลยครับ

hanabombam

น้องอั้ม นี้โดนรอบวงเลย แต่แค่รอบเดียวเอง หน้าจะมีเบิ้ลนะ

sixdevil7

สงสารน้องอั้มโดนอยู่คนเดียวเลย....ขอบใจมากครับ