ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หาคนช่วยพี่เมีย เกิดเรื่องบานปลาย 4

เริ่มโดย Turbo999, ตุลาคม 06, 2010, 04:34:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Turbo999

วินาทีนั้น ไม่ต้องมีความเกรงใจหรืออายกันอีกแล้ว ผมจับก้นพิม กระดกขึ้นแล้วให้ พิมถอยหลังมาเพื่อจะได้ ดูดค.ของสตีฟได้ถนัด พิมอยู่ในท่าคลาน ผมค่อยๆ บรรจง กดหัว ค.ของผมลง บริเวณ แคมซึ่งมีน้ำของพิมเนืองนองเลย วินาทีนั้น ผมค่อยๆดัน แต่พิมกลับ โย้ก้นกระแทกสวนมาเลยหัวค.ผมผลุบเข้าไป ภาร้องถามเลยว่า พิม ควย โบดีมั้ย พิมบอก ดีจัง ดีมากเลย ซอยเลย เย็.เลย พิมอยาก มานานแล้วช่วยหน่อย ค.ผมเข้าไปในร่องซึ่งไม่เคยโดนมาประมาณ 3 ปี มันฟิตกระชับมากๆเลย ภายังร้องถามอีกว่า โบของพิมดีมั้ย ๆ ผมก็บอกดีๆ ภาร้องบอกว่า ภาจะเสร็จอีกแล้ว สตีฟ ดูดเม็ดเสียวมากๆ ที่สุดภา ก็เสร็จอีกแล้ว ตอนนี้เองที่ ภาร้อง ผมกระแทกใส่ของพิม จนพิมร้องลั่นตามไปด้วย ผมอั้นไม่อยู่ร้องเสียงดังว่า พิมโบไม่ไหวแล้ว ห.ตอดดีจัง โบจะเสร็จแล้ว เท่านั้นเอง พิมก็บอกว่า พิมจะเสร็จแล้วเหมือนกัน ซอยเลยๆ พิมร้อง โอ๊ย โอ๊ย เสียห. เงี่ยน พิม เงี่ยน เสรีจ..แล้ว ผมก็น้ำพุ่งเข้าไปเต็มช่องเลย ผมถอนตัวและค่อยดึง แท่งออกมาน้ำผมเยอะมากๆเลย พิมหันมามองยิ้มบอกว่าเสียดายไม่ได้กินน้ำ ขอบคุณมากเลยโบ พิมสุขมากๆ ผมเลยพูดต่อว่า ยังไหวมั้ย พิมพยักหน้า ผมเลยให้พิม ขึ้นคร่อม ค.สตีฟ อีกที คราวนี้ ผมขอเอามือจับค.สตีฟ และบอกให้ พิมค่อยๆกด ลงมาระหว่างที่กด สตีฟ ร้องครางลั่น เพราะภาแฟนผมได้ลุกออกจากหน้าแล้วมานั่งดูใกล้ตอนที่ เงี่ยง ของสตีฟ ผลุบ หายเข้าไป ทั้งเงี่ยน มันเหมือนกับว่าทุกคน โล่งอกและคิดว่า ถ้าเข้าไปได้แบบนี้ ก็สนุกกันแน่ๆ พิมค่อย หย่อนตัว เขยิบซอยช้า7-8 หน จน แท่งลำค่อยๆ หายไปในร่องจนเกือบหมด ตอนนี้ทั้งพิมและสตีฟเหมือนกินของเผ็ดทั้งคู่ ครางกันไม่หยุด แต่ไม่รุนแรงเพราะ ท่าทาง สตีฟเอง ก็คงไม่อยากเร่งรีบเกินไปเพราะอาจทำให้ อดไปเลยก็ได้ ระหว่างนี้เอง ภาก็มานั่งติดกับผมแบบดูใกล้ๆชัดๆ ภาก็ถามว่า พิมเสียวมั้ย เงี่ยนมั้ย พิมก็บอกว่าถามไปก็ไม่รู้หรอกถ้าไม่โดน ผมเลยพูดข้างๆหูว่า ภาอยากลอง ค.ใหญ่บ้างมั้ย ภาบอกว่า ไม่กลัวของเมียพังเหรอ ผมบอกไม่กลัว เพราะไม่ได้เอาทุกวัน และอีกอย่างโอกาสแบบนี้หายาก ถ้าอยากลองก็ได้เลยนะ ถ้าเจ็บก็ไม่ต้องฝืน แล้วผมก็ลุกขึ้น บอกว่าขอตัวไป เดินเล่น สูบบุหรี่หน่อย เดี๊ยวกลับมา แต่จริงๆ ผมตั้งใจจะทิ้งเค้าไว้ แล้วคิดว่าจะแอบกลับมาดูอีกที (มีตอนต่อไปอีก)