ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มายด์กับพ่อผัว

เริ่มโดย J. Stam, มิถุนายน 10, 2017, 02:00:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบ-ไม่ชอบ

ชอบ
82 (95.3%)
ไม่ชอบ
4 (4.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 86

J. Stam

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่มายด์คิดว่าใครๆก็คงทำไม่ต่างกับมายด์แน่ๆ หวัดดีค่ะ ดิฉันชื่อ มายด์ ค่ะ อายุ27จะ28 ละค่ะ สามีมายด์นั้นอายุเท่ากับมายด์นั้นละค่ะ เราอยู่กรุงเทพฯ แถวชานเมือน เรารู้จักกันต้องแต่สมัยเรียนมหาลัยแล้วค่ะ สามีมายด์จบจาก วิศวะคอมพิวเตอร์ ส่วนมายด์นั้นจบ บัญชี่ พอมายด์กับสามีเรียนจบอายุก็23-24 ก็แต่งงานหวังเริ่มชีวิตใหม่ไปพร้อมกัน  เราตั้งใจทำงานเก็บเงินผ่อนรถผ่อนบ้าน แต่พออะไรๆเริ่มลงตัวสามีให้มายด์อยู่เป็นแม่บ้าน ทุกวันนี้ก็มีความสุขทุกอย่างใช้ชีวิตเหมือนคู่สามีภรรยาทั่วไป สามีดิฉันมีพ่อกับแมทีอยู๋นนท์ สุภาพแม่ไม่ค่อยดีเรื่องนี้มายด์ก็รู้ค่ะ สามีจะพามายด์ไปที่บ้านพ่อบ่อยไปเยี่ยมไปหาท่านพอไม่นานแม่สามีก็เสียชีวิตไป ที่บ้านพ่อแม่สามีนั้นมีสถานะดี มีที่ดินที่นนทบุรีหลาย10ไร้  แต่ต่อให้มีเงินมากมายก็ไม่สามารถซื้อความสุขได้ ต้องแต่วันที่แม่สามีเสียไป  พ่อก็เอาแต่เก็บตัวไม่ค่อยพูดค่อยจากับใครเหมื่อนจะเป็นโรคซึมเศร้า สามีกลัวแกจะคิดสั้นเลยไปพาแกมาอยู่ด้วยสามีขอให้ช่วยดูแแลแกหน่อยเดี่ยวพอแกหายค่อยพาแกกลับ  มายด์ไม่ได้มีปัญหาไร พอวันที่แกมาถึงแกดูเงียบๆ มายด์กับสามีก็บอกกับท่านว่าอยู่ที่นี้คิดว่าเป็นบ้านตัวเองนะค่ะต้องการอะไรก็บอกไม่ต้องเกรงใจ แกถามกับสามีว่าเมื่อไรจะมีลูกสักทีอยากเห็นหน้าหลานตอนที่ยังมีชีวิตอยู่ สามีตอบไปว่าผมต้องทำงานนะพ่อเดี่ยวไว้สัก2-3ปีค่อยมีก็ได้ พ่อแกก็เงียบๆไป พอแกอยู่ได้10วันแกก็ดีขึ้นกว่าวันแรกๆเยอะ ละวันที่มายด์ไม่คิดว่าจะเจอก็มาถึง วันนั้นพ่อเข้าไปอาบน้ำเหมื่อนอย่างทุกวัน  จู่ๆแกก็เรียกมายด์มายด์รีบไปดูแกลื่นล้มแกบอกช่วยพ่อหน่อยพ่อปวดหลัง ประตูห้องน้ำมันล็อกไม่ได้ กลอนประตูมันเสีย มายด์เดินไปจับแกขึ้นมาที่มายด์ตกใจคือมายด์เห็นควยแกตั้งโด่ เลยมายด์พยายามไม่มองแล้วพาแกออกไปนั้งที่โตะสภาพเปลื่อนป่าว มายด์รีบเดินไปยิบผ้ามาให้พ่อควยแกก็ยังตั้งอยู่อย่างนั้นเหมือนต้องการจะโชว์มายด์เลย พอแกใส่เสื้อผ้าเสร็จ แกก็ไปนั้งตรงโชฟาหน้าทีวี มายด์ก็ไม่คิดอะไรทำงานบ้านต่อ มายด์เดินไปทำงานหลังบ้านแล้วพอทำงานเสร็จมายด์เดินมา เห็นแกเปิดหนังดูแต่ที่มายด์ตกใจคือหนังที่พ่อเปิดนั้นคือหนังโป๊ มายด์แอบดูแกสักพักพ่อแกก็เอาควยเอามา นั้งลูบเข้าลูบออกอยู่แบบนั้นแล้วแกก็ปล่อยน้ำออกมา มายด์รู้สึกร้อนๆในอกยอมรับค่ะว่าเกิดอารมณ์มากตอนนั้น เพราะสามีก็ไม่ค่อยทำการบ้านสักเท่าไรนานๆทีถึงจะมีเวลา มายด์เดินขึ้นห้องอย่างเงียบๆ มายด์คิดถึงตอนมีอะไรกันกับสามีมายด์ถอยกางเกงออกเอานิ้วบีบที่หีตอนนั้นคือเงียนมากแล้วควยของพ่อสามีก็เข้ามาให้หัวคิดในใจเราเป็นอะไรเนีย พยายามคิดถึงสามีแต่ก็ยังเห็นควยพ่อสามีลอยเข้ามาในหัวเหมือนสมองกับใจไม่ตรงกันและแล้วมายด์ก็เสร็จจนได้ มายด์นอนไปสักพักก็กะจะลงไปอาบน้ำพอเดินลงบันไดไปเท่านั้นละ พ่อสามีหลับทั้งๆทีเปิดหนังโป๊เอาไว้อยู่เลยแกเปลือยท่อนล่างควยแกตั้งโด่มายด์เดินเข้าไปดูไกล้ ต้องร้องในใจว่าโอโห้!!!
มันใหญ่มากมายด์กลืนน้ำลายดังเอือกเลย ไม่รู้ตอนนั้นคืดอะไรอยู่ มายด์เอามือไปจับของแกควยแกใหญ่กว่าของสามีมายด์อีกยอมรับมามีอารมณ์มาก อยู่ๆมายด์ไม่รู้เป็นบ้าไรจับควยพ่อขึ้นมาดูดเฉยๆเลยเลียหัวควยชักเข้าชักออก ลองกลืมควยพ่อเข้าไปสุดลำคอเลยค่ะ พ่อแกลุกขึ้นมาเฉยๆเลยมายด์ตกใจมากควยยังคาที่ปากมายด์อยู่เลย มายด์รีบเอาควยออกจากปาก แล้วกราบขอโทษบอกว่ามายด์ไม่ได้ตั้งใจค่ะ มายด์ร้องไห้เลยค่ะเพราะกลัวแกจะว่าหรือเอาไปบอกสามี พ่อสามีก็แบบว่านั้งเงียบไม่พูดไรสักคำมายด์รีบเดินไปห้องน้ำคิดในใจวันนี้กูเป็นไรวะเนียทำอะไรอยู่เนีย วันไหนพ่อกับมายด์ไม่พูดกันเลยทำตัวตามปกติเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น แต่พอวันรุ้งขึ้นสามีมายด์ก็ไปทำงานปกติ พ่อยังไม่ตื่น มายด์ทำงานบ้านเสร็จก็9โมงวันนี้ร้อนๆเลยเข้าไปอาบน้ำอาบน้ำได้แปปนึงจู่ๆพ่อก็เปิดประตูเข้ามามายด์ตกใจเอามือปิดหีกับหัวนมไว้บอกว้าย!!!พ่อเข้าไปทำไรเนีย พ่อแกบอกขอโทษลูกพ่อไม่รู้ว่ามีคนอยู่ แต่แกไม่ออกไปยืนมองมายด์อยู่มายด์สังเกตที่ควยแกเริ่มตั้งโด่ขึ้นมา จู่ๆ
แกก็พูดขึ้นว่าลูกพ่อนี้สวยมากไอลูกชายพ่อมันไม่เอาไหนเลย เมื่อวานนี้ลูกเห็นของพ่อแล้วนะดูดของพ่อด้วยมาให้พ่อเห็นบ้างจะได้หายกันไง
มายด์บอกนู๋ขอโทดแล้วนิค่ะ
พ่อแกบอกว่าพ่อรู้นะลูกชายพ่อมันไม่มีเวลาให้นู๋ใช้ไหมนู๋ถึงทำกับพ่อเมื่อวานนี้อ่ะ มายด์เงียบไม่พูดไร พ่อบอกว่าเดี่ยวพ่อทำให้นู๋เองไหม มายด์มองควยแกแล้วก็มีอารมณ์บอกกับพ่อว่าแค่เลียคืนนะค่ะพ่อไม่มีการเย็ดอะไรทั้งนั้นเราจะได้หายกัน
พ่อแกตอบตกลง พูดจบประโยคพ่อเดินมาจับมือมายด์ออก เอามือมาบีบนมมายด์ความรู้สึกร้อนในอกกลับมาอีกครั้ง พ่อเอานิ้วจับที่หีมายด์ความรู้สึกดีกว่าตอนช่วยตัวเองเยอะเลยแกให้มายด์นั้งกับพื้นห้องน้ำแหกขามายด์เอานิ้วเล่นหีมายด์อยู่แบบนั้นสักพักก็พูดว่าหีสาวๆนี้ดีจริงๆพร้อมกับเอาปากดูดเลียที่หีมายด์อย่างเมามันส์หวานอร่อย มายด์บอกกับพ่อว่าอย่าพูดแบบนั้นมายด์เขิลนะ สักพักแกลุกขึ้นนั้งบอกตานู๋มายด์ดูดให้พ่อบ้างละมายด์รีบจับควยดูดเลยมายด์เลียที่ไข่พ่อด้วย พ่อบอกว่าน่ารักมากลูกดูดไปได้นานพอสมควรพ่อก็ร้องครางออกมาบอกจะแตกแล้วมายด์จะเอาควยออกจากปากแต่พ่อดันกดหัวลงมาไม่ให้เอาออกน้ำแตกเข้าไปในคอเลย มายด์สำลักไม่ไหวอ้วกเลยค่ะ พ่อจับตัวมายด์นั้งตักแหกขามายด์ออกแหกหีออกเอาควยมาจ่อกะเย็ดมายด์เต็มมีเลยค่ะมายด์บอกกะพ่อว่าไหนเราสัญญากันแล้วว่าจะไม่เย็ดมายด์ลุงขึ้นหนีเลยค่ะพ่อแกอ้อนขอร้องอย่างกับแลกได้ทุกอยาก มายด์เห็นแบบนั้นเลยใจอ่อน เช็ดตัวเสร็จมายด์ดึดแขนพ่อไปที่โชฟามายด์บอกแค่ครั่งเดียวนะจบคำพูดพ่อจับมายด์นอนลงเอาควยมาจ่อทันทีมายด์บอกใจเย็นๆค่ะมายด์ไม่หนีไปไหนหรอกแกไม่สนเอาควยกระแทกเข้ามาคือตอบไหนทั้งเจ็บแล้วเสียวมากแกกระหน่ำเย็ดอย่างรุงแรงเหมือนไม่ได้เย็ดมานานแกครางว่าหีลูกสะใภ้เย็ดมันส์จริงพ่อฝันมานานแล้วว่าอยากเย็ดนู๋พ่อมีความสุขมากๆมายด์อายมากในใจก็คิดว่าจะผิดต่อสามี แต่ใจนึงก็มีความสุขสามีไม่เคยทำให้เรามีความสุขขนาดนี้เลยพ่อแกเปลี่ยนท่าจับมายด์โกงตูดแล้วเย็ดเหมือนหมาทั้งจับตีรังกาเย็ดทุกท่าทีทำนั้นทำให้มายด์มีความสุขเหลือเกินจากความเจ็บปวดเปลี่ยนไปเป็นความเสียวที่ไม่เคยได้เจอแกอึกทนนานมากมายด์เสร็จไปหลายรอบและแต่พ่อก็ยังกระเด้าไม่รู้จักเหนื่อย จู่แกก็ซอยหนักขึ้นแล้วครางออกมาว่าจะแตกแล้วพ่อไม่ไหวแล้วขอแตกในลูกนะ มายด์ขมิบรับพ่อแกแตกเข้ามาเต็มท้องไปหมด มายด์กับพ่อหมดแรงข้าวต้มทั้ง2คนดูเวลาเราเย็ดกันมานานหลายชั่วโมงมากเรา2คนอาบน้ำด้วยกับล้างหีล้างควยเสร็จไม่นานมาสีก็กลับมา ทำตัวตามปกติ และวันต่อมาพอสามีมายด์ไปทำงานมายด์กับพ่อก็จะเย็ดกันทุกวัน มายด์อยู่บ้านโดยที่ไม่ใส่เสื้อผ้าเลยไม่ว่าจะกวางบ้านล้างจานหรือเวลากินข้าวควยของพ่อจะติดกับหีมายด์ตลอดเวลา มายด์รักพ่อมากมากกว่าที่รักสามีอีกตอนนี้ พอพ่อจะกลับบ้านแก แกดูดีขึ้นมากกว่าแต่ก่อนมากไม่ไม่ซึมเศร้าเหมือนแต่ก่อนแล้ว ไม่นานแกก็กลับบ้านแกไปดูแลสวนของแกต่อ แล้วแน่นอนว่าตอนนี้มายด์ท้องมายด์บอกกับสามีว่าเป็นลูกขอสามีแน่นอนค่ะ สามีไม่รู้ว่าเป็นลูกของพ่อสามีไม่งั้นครอบครัวพังแน่ๆ สามีก็ดูจะรักมายด์มากขึ้นไปอีก พอมายด์คลอดเด็กคนนี้ออกมาพ่อสามีรักเด็กคนนี้เป็นพิเศษ ทุกวันนี้พ่อไม่ได้มาหามายด์แล้วแต่มายด์จะไปหาเองแกล้งบอกว่าป่วยไม่มีใครดูแลแต่จริงๆแล้วไปให้พ่อเย็ดตังหาก เพื่อนๆคิดว่ามายด์คงเลวสินะค่ะแต่ไรที่ทำแล้วมีความสุขจะดีหรือเลวมายด์ไม่สนค่ะ

pinmonkey

น่าเห็นใจน้องมายด์ครับ ขอบคุณมากครับ

พงษศ์ธร สุขวัฒนะ

ร้ายกาจอ่านแล้วเสียวเป็นเรื่องที่ดีครับ 

26916

มันเป็นความต้องการเพราะสามีไม่มีเวลาให้ แต่อย่าให้ท้องอีกหละ ::Shy:: ::Shy:: ::Shy::

dudun001

devilzoa

5555+ความหงี่ไม่เคยปราณีใครสินะ ผัวไม่ทำการบ้านก็แบบนี้

097898117

เรื่องนี้สนุกดีครับ ขอบคุณครับ

hanabombam

ในเมื่อลูกชายไม่มีน้ำยา พ่อก็เลยช่วยลูกชายทำลูกซะเลย น้องมายด์ได้สองต่อเลย ได้เสียวด้วย ได้ลูกด้วย วินๆ กันทุกฝ่าย

bounced

เห็นใจน้องมายด์ครับ ยังไงเอาเรื่องสนุกๆมาแชร์อีกนะครับ

somc217

น่าอิจฉา พ่อของสามีคุณมายด์นะ ที่ได้เอาลูกสะใภ้สุดเซ็ก แถมยังทำให้ลูกสะใภ้ติดใจอีกด้วย
ขอบคุณมากครับ

therasak

ลำดับญาติไม่ถูกเลยนะนี่ จะเรียกพ่อผัวก็ไม่ได้ ผัวพ่อก็ไม่ดี งง

lek30

สุดยอดครับ ได้กินของอร่อย มีความสุข ไม่ทุกข์ใจดีแล้วครับ

T.2002

อยากอ่านตอน 2

ตอนที่มายด์ไปเยี่ยมพ่อผัวที่บ้านสวนบ้าง

ให้พ่อผัวทำลูกคนที่สองต่ออีก ลูกคนโตจะได้มีเพื่อนเล่น
ลูกนอนดูดนมข้างนึง พ่อผัวดูดอีกข้างนึง ตูดก็กระเด้าอัดมายด์

แค่นึกภาพก็เสียวแล้วครับ ^^

TTJ

yoshitoki

ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก