ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามรอยวรรณคดี ตอน น้องศรีธนญชัย

เริ่มโดย cobra, มีนาคม 20, 2017, 05:36:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบหรือไม่

ชอบ
126 (100%)
ไม่ชอบ
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 126

633sqd

reaperofvirgin

เขียนดีจริงๆครับ โอ้ยเงี่ย- อยากกลับไปจัดการแฟน

yulnanyul

Nikubou

อ่านแล้วชอบเลย อ่านตอนแรกมาก็ใจหวิวๆแล้วขนาดไม่ได้บรรยายอย่างละเอียดนะนี่ อยากให้ท่านบรนยายละเอียดขึ้นมาอีกนิดน่ะครับ อยากรู้ว่าน้องศรีธนญชัยจะ ไช ท่าไหนบ้างน่ะครับ

naitoom

เคยอ่านตั้งแต่เด็ก (นิทาน ไทยวัฒนาพาณิชย์) แต่มีถึงแค่นางในมาปัสสวะรดแล้วคันเท่านั้น 555

eka1325

เรื่องนี้เด็ดมากเลยครับ เจ้าชัยจะได้เมียทั้งวังเลยป่าวนะ ลุ้นเลยครับ ขอบคุณครับ

tony1234

zazamak

มันส์ แล้วก็ลุ้นตามท่านขุนชัยเลยทีเดียว สนุกมากครับ
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

likestory

ชอบมากๆเลยครับ อ่านซะเกีงเลยทีเดียว
ต้องตามต่อแล้วว่าอีกหกวัน จะถึงพระมเหสีหรือไม่

crazylex

review1972

ยอมรับว่าเข้ามาอ่านช้าเพราะมีอคติกับศรีธนญชัยและชอบแนววรรณคดีเสียมากกว่า แต่พอเข้ามาอ่านกลับพบว่ามันส์ไม่แพ้สินสมุทรเลย ถ้าฉากเลิฟซีนละเอียดกว่านี้จะสุดยอดมากครับ

eakfon

ขอบคุณครับ
ตอนทำพิธีคงทรมานน่าดู ต้องรอกลับบ้านถึงได้ปลดปล่อย

10mghz

hanabombam

ฉลาดแกมโกงไม่ผิดกันจริงๆ ทั้งพี่ทั้งน้อง

noysurat