ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวสนุก 48 copy ท่านเสือ

เริ่มโดย yaguza, มกราคม 23, 2017, 12:04:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yaguza

[ ]มีเรื่องมาเล่าสู่กันเหมือนเคยครับ ไม่ได้เข้าเน็ทนานเลย ก็เพราะป่วย บวกกับ โดนแม่เสือคุมแจ ให้พักผ่อนแม้แต่โทรศัพย์ยังไม่ได้แตะเลย ตั้งแต่กลางเดือนธันวา52โน้น เวลานี้ช๊าตพลังเต็ม100% หลัง จากได้พักแบบพักจริงๆรวมทั้งเรื่องงาน อยู่เป็นเดือนแต่ดูเหมือนนานเป็นปีเลย อดสนุกปีใหม่ปีเสือซ่ะด้วย แล้วผมก็กลับมาลุยงานเหมือนเดิมได้ปกติ ไอ้ยศเพื่อนผมพอรู้ว่าผมกลับมาทำงาน มัน ก็มาหาในบ่ายวันที่เอาเรื่องมาเล่าสู่กันนี่แหละ พอผมเห็นไอ้ยศมาหาก็รู้เลยว่ามีเรื่องเด็ดๆอีกแล้ว ก็จริงอย่างที่คิดไว้ พอเจอผมมันก็บอกว่า จะพาผมฉลองปีใหม่ย้อนหลัง ไอ้ยศมาเกือบ5โมงเย็น เราคุยกันรอเวลาไปเรื่อยๆที่สำนักงานผม จนเกือบทุ่ม ไอ้ยศมันก็บอกว่าจะชวนไปโรงเบียร์ใกล้ๆ แถวเลียบทางด่วนรามอินทราที่ไปกันประจำนั้นแหละครับ [ ]ไอ้ยศมันบอกมีของขวัญปีใหม่ย้อนหลังให้ ไม่ต้องบอกก็พอรู้ว่าเป็นอะไร ทีแรกผมก็นึกว่าเหมือนเคยๆที่ผมเคยเจอๆมา ผมถามมัน ไอ้ยศบอกไม่ใช่ มันเลยเล่าให้ฟังว่า ช่วงปีใหม่ มันก็ไม่ได้หยุด ลุย งานยาวตั้งแต่สิ้นปี52ยันต้นปี53 พอจะได้พักมันดันรับโชคปีใหม่อย่างฟลุกๆ มันตั้งด่านตามปกติ ก็มีรถคันนึงมากัน4คนพ่อแม่ลูกสาว2คน โดนเรียกตรวจ เป่าวัดแอลกอฮอล์ คนพ่อที่เป็นคนขับเป่าเกิน50%ไป1จุดเป่าได้51% ไอ้ยศก็เรียกลงมานั่งคุย ทีแรกก็จะให้นั่งพัก ตักเตือนแล้วปล่อยไปเพราะการพูดคุยปกติมาก และไม่เรื่องมาก แต่ซักพักลูกน้องคนสนิท มากระซิบบอกว่า คนแม่ที่นั่งอยู่หน้ารถดูท่าทางลุกลี้ลุกลนผิดปกติ จากการเรียกตรวจเคร่าๆ ก็เลยขอตรวจละเอียด ปรากฏว่าพอเปิดท้ายรถเจอลังส้ม6ลัง ใต้ลังที่มีผลส้มปิดมิดค้นเจอยาบ้าเป็นมัดๆรวมๆแสนเม็ด มียาไอซ์อีก2 กิโล ส้มหล่นใส่เลย เพราะมีรางวัลนำจับเม็ดละ3บาทลองคูณดูเอา แต่เดี๋ยวนี้ไม่แน่ใจรู้สึกว่าจะมีกฏออกมาใหม่ไม่เกิน3แสน ทีนี้ครอบครัวนี้เดือดร้อนหนักพ่อกับแม่โดนข้อหาเต็มๆ พ่อกับแม่บอกลูกสาว2คนไม่เกี่ยวไม่เกี่ยวไม่รู้เรื่อง แต่ดันทะลึ่งเสนอเงินให้ไอ้ยศกับลูกน้อง อย่างที่เคยเล่าๆไว้คราวก่อนๆ ไอ้ยศเกลียดมากพวกค้ายา แถมยังมาติดสินบนอีก ไอ้ยศทำสำนวนอัดไม่เลี้ยง ส่งอัยการ [ ]พ่อกับแม่ไม่ได้ประกันตัวแน่ๆ เพราะของกลางจำนวนมาก ลูกสาว2คน ดูท่าแล้วจะไม่เกี่ยวแต่คงพอรู้บ้างว่าพ่อแม่ทำอะไร ไอ้ยศก็จะเล่นงานด้วยทั้งคู่ แต่ลูกน้องคนสนิดของไอ้ยศคุยกับผู้ต้องหาพักใหญ่ ก็กลับมาคุยกับไอ้ยศมาขอกันลูกสาวออกไป บอกเด็กไม่รู้เรื่อง มันจะขอไว้ แต่ให้นายกันไว้ก่อน มันเลยแยกพาไปตรวจฉี่ ผลออกมาปกติก็ให้ลูกน้องพาไป หึหึหึ สอบสวนทางลึก ก็แมนชั่นข้างห้างแแฟร์ชั่นไอซ์แลน ที่พาน้องๆมารอตรวจร่างกายทำบัตรแรงงานต่างด้าว นั้นแหละครับ เป็นที่รู้กันระหว่างลูกน้องกับมัน ก่อนไอ้ยศจะแจ้ง ปปส ให้พาผู้ต้องหาไปค้นที่บ้านหรูหลังเฉียด30ล้านย่านเกษตรนวมินทร์ ได้อายัดทรัพย์สินอีกบานตะเกียง หลังจากตรวจค้นบ้านก็เจอของกลางอีกบางส่วน ทรัพย์สินมีค่าอีกเยอะรวมทั้งเงินสดที่เสนอให้อีกเป็นล้าน โดนอายัดหมด 2สาวเดือดร้อนซิครับ บัญชีเงินฝากทุกบัญชีก็โดนอายัดหมด เบิกเงินมาใช้ไม่ได้จนกว่าจะตรวจสอบตามขั้นตอน แต่ก็ยังโชคดีที่ ปปส ตรวจไม่เจอคอนโดแถวๆใกล้สนามก้อป ทบ.พอดีเป็นที่พักของ พี่สาวคนโตที่เรียนอยู่ มหาลัยที่อยู่ใกล้ๆคอนโดนั้นแหละ เพราะเอกสารต่างๆอยู่ที่นั้นหมดปกติไม่ค่อยมาอยู่ จะมาพักเวลามีเรียนเช้า ตกลง2สาวก็มาอยู่ในความดูแลชั่วคราวที่แมนชั่น [ ]ไอ้ยศกับผมก็ออกจากสำนักงาน มันให้ผมไปรอที่โรงเบียร์ก่อน มันจะไปรับ 2สาวที่เกรินมาน่ะแหละมาด้วย ผมนั่งรอมันพักใหญ่ ไอ้ยศก็มากับ2สาวพี่น้อง ผมถึงบางอ้อเลยว่าทำมัยลูกน้องไอ้ยศมันถึงขอไว้ คนพี่สู่งราว165 ผมยืดตรงหน้าตาออกหมวยนิดๆ อยู่ในชุดนักศึกษาเสื้อไซร้SSS รัดรูปเต้ากลมดันเสื้อออกมาแทบทะลัก เสื้อบางจนเห็นเสื้อในที่ใส่อยู่ไม่ใส่เสื้อทับในซะด้วย กระโปรงนักศึกษาทรงAสั้น เหนือเข่า รัดสะโพกจนเห็นก้นงอนรับกับ เรียวขาที่พ้นชายกระโปรง เห็นโคนขาอ่อนอวบขาว ส่วนน้องสาวเตี้ยกว่าพี่สาวนิดนึง รวบผมเป็นหางม้าอวดหน้าผากโหนกเด่น อยู่ในชุดนักเรียนม.ปลาย ปล่อยชายเสื้อนักเรียนออก นอกกระโปรงอย่างสบายๆ ซ่อนรูปร่างที่คงไม่ต่างกับพี่สาวซักเท่าไหร่ สังเกตุจากเต้ากลมที่ดันเสื้อนักเรียนออกมาเห็นชัด "พี่เสือ..เพื่อนพี่" ไอ้ยศหันไปบอก2สาว ก่อนหันมาหาผมพร้อมโอบเอวคนพี่ "นี่ลูกพลับ....นู้นลูกเกด" 2สาวยกมือไหว้ผม สีหน้าท่าทางปกติ ยิ้มแย้มดีแต่ตาดูเศร้าๆ ลูกพลับคนพี่ต้องบอกว่า เห็นรูปร่างในชุดนักศึกษารัดรูปแบบนี้ เสือน้อยผมคึกเลย อย่าว่าแต่ผมเลยโต๊ะข้างผม ยังจ้องมองเข็มงเลย [ ]เพื่อนผมดันหลังเบาๆให้ลูกเกดมานั่งข้างๆผม ส่วนตัวมันดึงลูกพลับนั่งลงข้างๆ เราสั่งอาหารนั่งคุยกัน ดูโชว์บนเวทีในโรงเบียร์ไปพราง ได้ความว่าลูกเกดอยู่ ม.6กำลังจะสอบเอ็นฯปีนี้ แต่พีสาวน่ะจะขึ้นปี2เทอมหน้านี่แล้ว แต่เห็นว่าลูกพลับจะให้น้องไปเรียนที่เดียวกัน 2สาวดื่มเบียร์เป็นเพื่อนไอ้ยศกับผมด้วยผม ส่วนใหญ่ผมกับไอ้ยศดื่มกันมากกว่า ไอ้ยศกระซิบบอกผมว่า ขี่มันต้องพี่สาว... ควบมันล่ะน้องเลย.... ปากเก่งทั้งคู่...ตัวพี่น่ะสุดยอด... ไอ้ยสบอกสัพคุณเสร็จสัพ ซักพักเบียร์หลอดใหญ่ก็เกลี้ยง 2สาวดูกลึ่มๆ เราไม่ได้สั่งเพิ่ม ไอ้ยศบอกเดี๋ยวไปต่อกันที่ห้องดีกว่า เลยนั่งกินกับแกล้มดูโชว์คุยกันไป 4ทุ่มกว่าๆก็ออกจากโรงเบียร์ ไอ้ยศบอกให้ผมหาของไปกินที่แมนชั่น บอกว่าของเกลี้ยงตู้เลย ไอ้ยศกับลูกพลับกลับไปก่อน ผมกับลูกเกดก็เลยแวะ7/11 ข้างทางก่อนตามไปทีหลัง กลับไปถึงห้องผมกับลูกเกดเปิดห้องเข้าไป ลูกเกดตาโตร้อง "หูยยย" ถ้าจำกันได้ห้องนี้กว้างพอควร เป็นห้องโถงเดี่ยวมองตรงไปจะเห็นห้องน้ำอยู่ทางขวาติดกับระเบียงทางซ้าย ในห้องนี้จัดเป็นห้องรับแขกใหญ่ มีโซฟาผ้ากำมะหยี่ชุดใหญ่ชิดพนังทางด้านซ้ายมือ ถ้าหันหน้าไปทางระเบียง มีชุดโฮมเทียร์เตอร์ขนาดปานกลางอยู่อีกฝั่งตรงข้าม มีเค้าเตอร์บาร์เล็กๆที่มุมห้องติดกับประตูที่ออกไปทางระเบียง ห้องนี้เจาะทะลุไปอีกห้อง อีกห้องที่อยู่ข้างกัน มีประตูอยู่ข้างโซฟาไม่สังเกตุจริงๆจะไม่รู้เลย เพราะปิดด้วยวอล์เปเปอร์กลมกลืนไปกับผนังห้อง เป็นห้องแบบเดียวกันนี่แหละครับ แต่ปิดตายเจาะทะลุถึงกัน จัดเป็นห้องนอนทั้งห้อง และมีประตูข้างชุดโฮมเทียร์เตอร์ฝั่งตรงข้ามอีกห้อง ทะลุทำประตูถึงกันถ้ายังจำกันได้ที่ไอ้ยศมันได้มาใหม่อีกห้อง [ ]ที่ผมเห็นพร้อมกับลูกเกด คือเห็นลูกพลับก้มหัวน้อยๆ เอา2มือกำพนักพิงหลังของโซฟาแน่น เสื้อนักศึกษาที่แกะกระดุมออกโชว์เต้าเต่งกลมมีเสื้อในร่นคาอยู่บนเนินอก ยืนโก้งโค้งกระโปรงนักศึกษาร่นไปกองอยู่ที่เอว เขย็งปลายเท้าหัวเข่างอเข้าหากันเล็กน้อยบนพื้นหน้าโซฟา ส่ายก้นกระแทกสวนรับแรงกระเด้าของไอ้ยศเพื่อนผม ที่เอา2มือรวบเอวจับกระชับสะโพกตรงกระดูกเชิงกรานของลูกพลับ ดึงกระเด้าท่อนลำสั้นๆเน้นๆเนิบๆ พับ.พับ.พับ.พับ.พับ.พับ. เต้าอวบกลมของลูกพลับกระเพื่อมตามแรงกระเด้า ห่อปากคราง "ซี้ดดดด...อูยส์...โอว.โอว.โอว.โอว.อูยส์..." ผมเอาของวางไว้หน้าประตูน่ะแหละครับ เห็นแล้วชักเงี่ยนง่าน ผมโอบกอดลูกเกดพร้อมก้มหอมแก้มเบาๆ ก่อนประคองเดินไปที่โซฟา ลูกเกดเดินตามไปอย่างว่าง่าย ตายังจ้องพี่สาวที่กำลังกระแทกก้นรับท่อนลำไอ้ยศอย่างไม่วางตา ผมรวบตัวลูกเกดดึงลงนั่งตะแคงข้างบนตักผมตรงสุดมุมโซฟาด้านขวามือ ผมหอมแก้มเนียนใสน้องเค้าฟอดใหญ่ "แก้มหอมจัง" ผมพูดก่อนจะก้มไซร้ไปตามซอกคอลูกเกด พร้อมเอามือแกะกระดุมเสื้อนักเรียน จนเสื้อแยกออกผมสอดมือรั้งเสื้อในขึ้นไปคาไว้ที่เนินอก พร้อมนวดคลึงเต้าอวบเต่งทั้ง2เต้าสลับไปมาเบาๆ ลูกเกดขยับอกส่ายหนีมือผมน้อยๆ เวลานี้ท่อนบนของลูกเกดเปลือยอวดเต้าอวบกลมหัวนมชี้งอน จนผมต้องก้มงับดูดเบาๆ "ซี้ดดดดส์ ..อ่าส์ส์" ลูกเกดครางเบาๆ [ ]ผมอารมณ์เริ่มร้อน มือซ้ายสอดกอดเอวลูกเกด พร้อมก้มดูดฟัดเต้ากลมๆของน้องเค้าอย่างมันในอารมณ์ เสียงหายใจลูกเกดดังฟืดฟาด ฟืดฟาด มือขวาลูบไล้เรึยวขาน้องเค้าแผ่วๆ ค่อยๆควานหาชายกระโปรงนักเรียน ก่อนจะจับชายกระโปรงนักเรียนรั้งดึงมากองอยู่บนหน้าตักน้องเค้า ผมขยับเข่ายกดันขาลูกเกดที่นั่งอยู่บนตักผมถ่างแยกออกคร่อมเข่าของผม ทำให้ขาอ่อนแยกอ้าออก ขาข้างนึงอ้าไปเหยียบอยู่บนพื้น ขาอีกข้างนึงอ้าออกตั้งชันเข่าเหยียบอยู่บนโซฟา ลูกเกดผวาเอี้ยวตัวเอาแขนโอบกอดตัวผมยึดเป็นหลักไว้ ผมจับขาข้างที่เหยียบบนโซฟายกอ้าพาดที่พักแขน ก่อนสอดมือเข้ากลางหว่างขาใต้กระโปรงนักเรียน ที่อ้าออกกว้างลูบไล้พลูเนื้ออวบอัดของลูกเกด ผ่านกางเกงในเนื้อลื้นมือ ผมขยำคลึงโหนกเนื้อรู้สึกถึงทิวขนอ่อนบางๆแผ่คลุมอยู่ไม่มากนัก ปากผมก็ดูดเน้นหัวนมที่หดแข็ง พร้อมกดนิ้วกลางลากขึ้นลงไปตามร่องหลืบ ผ่านเนื้อผ้าบางเบา ไล้นิ้วกลางกดเข้าไปกลางรอยผ่าจนเนื้อผ้าบางเบาบริเวณร่องหรืบชุ่มไปด้วยน้ำ เสียวของน้องเค้า "อื้อส์ อึม...อื้อส์." ลูกเกดกัดฟันครางเบาๆ ผมก้มดูดเต้าอวบกลมสลับไปมา พร้อมค่อยๆแซะนิ้วเข้าใต้ขอบชั้นใน กดนิ้วเข้าหารอยผ่าที่มีกลีบแคมเล็กๆเบียดชิดกันอยู่กันอยู่ ผมลากนิ้วไปกลางกลีบแคม ตวัดนิ้วลากไล้ขึ้นลงตามรอยผ่าที่ชุ่มไปด้วยน้ำเสียวของลูกเกดที่ซึมเยิ้ม ออกมา น้องเกดขยับแอ่นโหนกเนื้อขยับสู้มือผมเบาๆ 2 มือกอดรั้งคอผมแน่น ปากผมก็ดูดฟัดเต้าอวบกลมสลับไปมาอย่างมันปาก [ ]ลูกเกดเด้งก้นสายแอ่นไปมาเบาๆยามผมกดนิ้วกลางจมลึกเข้าไปในรูหลืบช้าๆ น้องเค้าส่งเสียงครางเบาๆพร้อมเสียงหอบหายใจที่ขาดเป็นห่วงๆ "อื้อส์ อึม...อื้อส์." น้องเค้าแบะขาอ้าแอ่นพลูเนื้อสู้มือผม ผมกดนิ้วจมลงไปในรูหลืบจนสุดข้อนิ้วพร้อมกระดกนิ้วรัวถี่ๆ ลูกเกดร้องคราง "อาว์..อาว์...อู้ยส์.." รูหลืบบีบรัดนิ้วผมแนนหนึบ อารมณ์ของลูกเกดติดลมแล้ว ร่องหลืบลูกเกด ดูดรัดนิ้วกลางของผมยุ๊บๆยุ๊บๆยุ๊บๆ ผมกระดกนิ้วละรัว " อู้ยยส์...อ้า..อ้าาา...อู้ยยส์..อู้ยส์..อู้ยยส์ " ลูกเกด ร้องครวญครางระบายความเสียวเลยทีนี้ กอดผมจนหน้าผมจมไปกับเต้ากลมของน้องเค้าจนหายใจแทบไม่ออก ต้องถอนปากจากเต้าอวบ ขึ้นประกบปากแลกลิ้นกับน้องเค้าอย่างเร่าร้อน ผมไม่หยุดรัวนิ้ว ลูกเกดเกร็งสะโพกหนีบเข่ากดมือผมแน่น รูหลืบบีบรัดนิ้วผมเกร็งแน่น ผมกดนิ้วแช่ไว้นิ่งๆ แลกลิ้นกันอย่างเพลิดเพลิน จนรูหลืบลูกเกดคลายตัวขมิบยิบๆยิบๆเบาๆ ท่อนเสือน้อยของผมแข็งอึดอัดจากการนั่งทับของลูกเกด ผมค่อยๆถอนนิ้วออกจากรูหลืบ ถอนจูบดันตัวลูกเกดไถตัวลงจากตักผมลงไปนั่งบนโซฟาข้างซ้ายมือผม ผมขยับตัวปลดเข็มขัด ถอดกางทั้งนอกและในออก ทั้งที่ยังนั่งอยู่ไปกองอยู่ปลายเท้า ท่อนเสือน้อยกระดกชี้เด่ ผม ถีบกางเกงที่คาอยู่ที่ข้อเท้าจนหลุด ผมก็กระเถิบไปนังเบียดกับน้องเค้า เห็นไอ้ยศเอามือเท้าสะโพกยืนแอ่นให้น้องลูกพลับ ที่นั่งอยู่ขอบโซฟามือข้างนึงเกาะเอวไอ้ยศไว้ อีกมือรูดรั้งท่อนลำ ผงกหัวเอาริมฝีรูดดูดหัวถอกไอ้ยศอยู่ยิกๆ [ ]ยิ่งเห็นยิ่งงี่ง่าน ผมเอียงตัวประกบปากดูดแลกลิ้นกับลูกเกด พร้อมควานมือไปจับมือซ้ายน้องเค้าลากมากำท่อนลำที่แข็งโด่ร้อนผ่าวของผม ลูกเกดกำเสือน้อยรูดขึ้นลงเบาๆ ผมละมือมาที่เต้ากลมของน้องเค้าขยำเบาๆสลับบี้หัวนมที่หดแข็ง ผมชักจะไม่ไหวจากมือนุ่มๆของลูกเกด ผมถอนจูบไถตัวลงไปคุกเข่าที่พื้นพรมหน้าโซฟา ผมจับรั้งดึงตัวลูกเกดหงายหลัง กึ่งนอนกึ่งนั่งสะโพกไถมาอยู่ขอบโซฟา ลูกเกดท้าวมือทั้ง2ข้างยันเบาะโซฟาหลับตาพริ้มผมค่อยๆ ตลบกระโปรงนักเรียนน้องเค้า ขึ้นไปกองบนหน้าท้อง ค่อยๆผลักขาอ่อนกดถ่างขาแบะออก เผยให้เห็นโหนกเนื้อนูนเด่น ดันอันเดอร์แวร์ผ้าลื้นๆขึ้นเป็นโคกชัดเจน โดดเด่นเพราะสะโพกลูกเกดอยู่ที่ขอบโซฟา ขา2ข้างอ้าพิงขอบโซฟา ผมอดไม่ได้ที่จะก้มไปฟัดโหนกเนื้อนูนเด่น กลิ่นคาวสาวจากรอยเปียกเป็นดวงบนเนื้อผ้าบริเวณร่องหลืบ กระตุ้นความเงี่ยนง่านของผมอย่างมาก ลูกเกดเกร็งสะโพกน้อยๆ ผมละมือที่กดขาอ่อนน้องเค้าค่อยๆใช้2มือดึงขอบอันเดอร์แวร์ผ้าลื้นๆนั้น ลากมาทางหน้าขาพร้อมจูบไซร้ลากลิ้นโลมเลียไล้ท้องน้อยตามอันเดอร์แวร์ ลูกเกดหนีบเข่าแน่นส่งเสียงครางเบาๆอย่างเสียวซ่าน ผมลากลิ้นเลียไล้พร้อมดึงอันเดอร์แวร์ผ่านหัวเข่าลงไปที่ข้อเท้า ลูกเกดขยับข้อเท้าเล็กน้อยให้หลุดออกง่ายขึ้น ผมดึงอันเดอร์แวร์หลุดไปจากปลายเท้าของน้องน้องเค้า [ ]ผมค่อยๆผลักขาอ่อนถ่างขาแบะออก 2มือจับข้อเท้าลูกเกดยกซ้นเท้าวางที่ขอบโซฟา น้องเค้างอเข่าอ้าขาถ่างออกเป็นอะไรที่ยั่วตาอย่างมาก โหนกเนื้อแอ่นนูนโด่งเหมือนหน้าผากน้องเค้า โชว์พลูเนื้ออวบอิ่มมีทิวขนอ่อนบางๆแผ่คลุมอยู่บางๆบนโหนกเนื้อ เผยกลีบแคมเล็กๆโผล่แพลมเปิดอ้าน้อยๆ เห็นร่องหลืบแดงก่ำเยิ้มฉ่ำเป็นมันวาว รูก้นเป็นจีบ ผมทนความเย้ายวนไม่ไหว ก้มหน้าลงละเลงลิ้นลากไล้ ไปตามร่องหลืบจนสุดรูก้นสีชมพูซีดๆของน้องเค้า ลากลิ้นไล้ขึ้นลงตวัดลิ้นรัวไปที่ขอบพังพืดที่เชื่อมระหว่างรูก้นกับร่อง หลืบของน้องเค้า "อูยส์...อา.อา.โอววววย์ย์...ซี้ดสสส์" ลูกเกดส่ายสะโพกกระดกพลูเนื้อร้องครางกระเส่า ผมลากลิ้นเลียไล้กดปลายลิ้นแซะกลีบแคมเล็กๆแดงระเรื่อทั้ง 2 ข้างที่ฉ่ำไปด้วยน้ำหล่อลื่นที่น้องเค้าขับออกมาจากร่องหลืบ ผมดูดเลียน้ำรักที่น้องเค้าหลั่งออกมาเสียงดังสวบซาบ ลูกเกดคงจะเสียวมากส่งเสียงครางครวญออกมา "อา...อา....อาว...อาววววว...อือออ..อือ " ผมก็ห่อลิ้นกดแยงลิ้นเข้าไปในร่องหลืบแล้วตวัดรัวลิ้นควานในรูหลืบ ลากลิ้นไล้ขึ้นไปใช้ปลายลิ้นควานหาเม็ดสวาทที่แทบจะไม่โผล่ให้เห็น ผมรัวลิ้นกดเน้นไปที่เม็ดเสียวของ ลูกเกดที่โผล่ออกมานิดเดียว น้องเค้าเอวส่ายร่อนสู้กับลิ้นของผม "อา...ซี๊ด...อาส์ ...พี่.พี่ .เสียววว..อู้ยส์" ผมเลียและดูดเม้มเม็ดเสียวจนกลีบแคมทั้ง 2 ผลุบเข้าไปในปากผม ผมใช้ลิ้นกดดูด ดุ๊บๆๆ น้ำรักไหลเยิ้มเต็มปากผม ลูกเกดเกร็งตัว เอา2มือกดหัวผมให้ปากบดบี้กับพลูเนื้อที่ร่องหลืบแดงก่ำ ผมอ้าปากใช้ลิ้นบดบี้ลงไปที่เม็ดเสียว "อา..โอย...อี้ส์..อา" ลูกเกด แอ่นเกร็งโหนกเนื้อส่ายร่อนส่งเสียงร้องครางระส่ำ ก่อนหนีบเข่าเข้าหากันแต่ติดมือผมที่กดอ้าไว้ น้องเค้าเกร็งสะโพกแอ่นพลูเนื้อกระตุก "โอ๊ว..อู้ยส์..." เกร็งสะโพกขมิบร่องหลืบยุบๆ ผมเองก็เสียวกระสันไม่แพ้กัน ผมเลื่อนตัวขึ้นกอดทาบไปบนตัว ลูกเกด ท่อนเสือน้อยที่ตั้งเป็นลำของผมเสียดสีถูไถอยู่กับพลูเนื้ออวบอิ่มของน้อง เค้า ลูกเกดตวัดขากอดรัดตัวผมแน่นด้วยความกระสันต์ในรสชาติของของความเสียว [ ]ผมดึงตัวลูกเกดให้เอนตัวลงเอาต้นคอพาดลงบนที่พักแขนของโซฟา ผมยันตัวขึ้น จับอ้าขาขวาน้องเค้าลงไปยันพื้นหน้าโซฟา ส่วนขาซ้ายลูกเกดอ้าพิงกับพนักพิงหลัง พลูเนื้อโหนกนูนอ้ารอรับเสือน้อยของผม ผมขยับวางเข่าทั้ง2ข้างเข้ากลางหว่างขาน้องเค้า ลูกเกดนอนหนุนที่ท้าวแขนหลับตาพริ้มหน้าแดงก่ำ 2มือกุมเต้ากลมเต่งที่มีเสื้อในคาอยู่บนเนินอกเม้มปากแน่น ผมท้าวมือซ้ายลงไปที่พักแขนข้างหัวน้องเค้ามือขวาจับหัวเสือน้อยที่พองบาน เขี่ยลากขึ้นลงกลางกลีบแคมเล็กๆ ผมกดปลายหัวเขี่ยเม็ดเสียวของลูกเกด วนไปมา ก่อนลากหัวเสือน้อยค่อยๆกดลงไปกลางกลีบแคม หัวเสือน้อยค่อยมุดลงมิดเงี่ยง กลีบแคมเล็กๆของน้องเค้ามุดหายตามลงไป รูหลืบขมิบดูดฟิดกระชับ "พี่...อูยย.อ้าส์.." ลูกเกดร้องครางเบาๆเอามือ2ขามาเกาะบ่าผมผมแน่น ผมละมือขวาไปท้าวกับที่พักแขนข้างหัวน้องเค้าอีกข้าง ก้มลงงับหัวนมที่หดแข็งเป็นไตของน้องเค้าดูดเน้นๆ พร้อมขยับกดกระเด้าท่อนลำเข้าไปเรื่อยๆ "ซี๊ดดดด..อู้ยส์...ซี๊ดดด...อ้าส์.ซี๊ดดส์" เสียงลูกเกดครางกระเส่า ผมกดท่อนลำเข้าไปช้าๆจนมิดลำ ผมแช่ท่อนเนื้อรับการขมิบตอด ดึ๊บๆๆๆ ผมละปากจากหัวนมมาประกบปากโถมตัวกอดจูบแลกลิ้นกับน้องเค้าอย่างเร่าร้อน [ ]ลูกเกดกอดคอผม ตวัดขาทั้ง2ข้างรัดสะโพกผมแน่น รูหรืบบีบรัดแน่นหนึบเสียวไปทั้งทอนลำ ซักพักผมก็เริ่มกระเด้าชักท่อนลำเข้าออกออกช้าๆ เราประกบปากแลกลิ้นกับอย่างเมามันได้อารมณ์สุดๆ ผมแลกลิ้นกับน้องเค้าพร้อมโก่งก้นกระเด้าเร็วขึ้นถี่ขึ้น แต่เน้นๆปั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ลูกเกดก็ส่ายก้นร่อนเด้งรับไม่หยุด ลูกเกดถอนจูบร้องคราง "อูยยยย...ซี๊ดดดด...โอวววว...อูวววว.. เร็วพี่พี่ๆๆ" ผมกระเด้าท่อนลำถี่ยิบ "โอว..ซี๊ดด..อ๊าย " ลูกเกดใช้ขาตวัดเกี่ยวกอดรัดข้อพับขาของผมไว้ ส่ายพลูเนื้อร่อนรับเป็นวงกลม ก่อนจะหยุดเกร็งก้น2ขารัดแน่น หนอกผมอัดติดโหนกเนื้อน้องเค้า น้องเค้าเอามือโน้มคอผมกดลงไปที่เต้าอวบอัดของน้องเค้า ส่งเสียงหอบหายใจถี่ๆหนักๆรูหลืบบีบรัดดุ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆ ผมคิดไม่ถึงว่า ลูกเกดจะเร่าร้อนขนาดนี้ ผมเองก็เสียวท่อนลำแบบสุดๆจากการตอดรัดของรูหรืบน้องเค้า เสียวจนพวงใข่ของผมหดเป็นก้อนกลมดิ๊กจนผมรู้สึกได้ ผมยันตัวขึ้นขยับเข่าเหยียดถ่างขาข้างซ้ายลงไปยันพื้นพรมเอาปลายเท้าลงยัน พื้นหน้าโซฟา สอด2แขนเข้าใต้ข้อพับลูกเกดทำให้น้องเค้านอนหงายต้นคองอพิงที่พักแขน เข่างอไปอยู่ข้างหูน้องเค้าส่งให้พลูเนื้อแอ่นโด่ง ผมกระเด้าอัดแบบเต็มๆ พั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ผมเสียวท่อนลำจนต้องร้องครางไปพร้อมด้วย อ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ลูกเกดเอามือ2ข้างรั้งดึงต้นแขนผมแน่นร้องครางเสียงดัง "โอว ๆ ๆ ๆๆๆอูวๆๆอูวววว..โอว..ซี๊ดด..อ๊ายๆๆ " รูหลืบลูกเกดบีบรัดหัวถอกผมยังกับใช้มือบีบ "โอยยยย...ซี๊ดดดด...พี่ไม่ไหวแล้ว...อูยยยย." ผมกระเด้าอัดครั้งสุดท้ายเต็มเหนี่ยว ป้าบ ปลดปล่อยน้ำรักข้นคลักร้อนผ่าว ปลึด.ปลึด.ปลึด ผมดึงแขนออกจากข้อพับปล่อยขาลูกเกด ผวาโผกอดน้องเค้า พร้อมโยกสะโพกควงบดพลูเนื้อแทบบี้แบน ลูกเกดพอขาหลุดจากแขนผม ก็ตวัดขาเกี่ยวกอดรัดกระดกก้นส่ายดึกๆๆๆๆรับการควงบด ร้องครางเบาๆเสียงยาว "ซี๊ดดดด..อ้า..ซี๊ดดดด" ท่อนลำผมกระตุกงึกๆงึกๆงึกๆ รับการบีบรัดจากรูหลืบลูกเกด ยู๊บๆๆถี่ยิบ [ ]ผมกอดลูกเกดรับความเสียวสุข ฟุบหน้าอยู่ข้างซอกคอน้องเค้าเอาหน้าพิงที่วางแขนโซฟา จนเริ่มผ่อนคราย รูหลืบลูกเกดยังบีบรัดท่อนเสือน้อยที่อ่อนตัว แต่ยังตั้งลำน้อยๆ ผมค่อยๆยันตัวพยายามไม่ให้ท่อนลำหลุดจากรูหลืบน้องเค้า ผมสอดแขนลอดใต้ข้อพับลูกเกดเอามือทั้ง 2 จับเอวอุ้มขยับ ผมค่อยๆพลิกตัวลงนั่งพิงพนักพิงหลังเหยียดขายันพื้นหน้าโซฟา ผลิกตัวน้องเค้าขึ้นมาอยู่บนตักผม ค่อยๆขยับมือใต้ข้อพับ จับยกขาลูกเกดคล่อมตักผม ยกให้เข่าตั้งขึ้น น้องเค้าเอา2มือเกาะบ่าผม แก้มก้นนั่งอยู่บนหน้าขาผม ผมโอบรั้งสะโพกผายกลมของลูกเกดผ่านกระโปรงนักเรียนที่กางคลุมตักผมจนมิด ดึงกดลงเบาๆ ลูกเกดทิ้งน้ำหนักตัวตามการรั้งดึงของผม ผมแอ่นสะโพกเด้งท่อนเนื้อที่แข็งตั้งลำอ่อนๆ ที่เกือบหลุดจากรูหรืบน้องเค้า ค่อยๆมุดไหลเข้าไปในรูหลืบสุดโคน "อู้ยส์.อู้ยส์..ซี้ด" ลูกเกด ครางเบาๆโถมตัวโอบกอดมุดหน้าซุกกับบ่าผมไว้ ผมสอด2มือเข้าใต้กระโปรงนักเรียนที่คลุมตักผมไว้ประคองแก้มก้นน้องเค้า พร้อมเกร็งท่อนลำพงก หัวงึกๆๆ อยู่ในรูหลืบ กล้ามเนื้อภายในรูหลืบลูกเกดขมิบตอดรัดเบาๆ ดุ๊บๆดุ๊บๆ ผมกับลูกเกดกอดรัดรับความสุขเสียวในท่านั้นอยู่พักนึง รูหลืบอุ่นๆของน้องเค้าขมิบเป็นระยะๆ หัวถอกผมผงก งึกๆงึกๆเบาๆ ผมเหลือบมองไปทางข้างผมไอ้ยศยืนดืมน้ำอยู่ที่เค้าเตอร์ ลูกพลับเดินออกจากห้องน้ำสวมแต่กระโปร่งนักศึกษาฟิดๆ เปลือยท่อนบนอวดเต้าเต่งกลมกลึง เห็นเแล้วเสือน้อยที่อยู่ในรูหรืบลูกเกดคึกขึ้นมาเลย ผมยันตัวลูกเกดที่กอดซบอยู่กับบ่าผมออกจากตัวผมเล็กน้อย ผมขยับถอดเสื้อนักเรียนพร้อมบราของน้องเค้าออก เต้าอวบกลมทั้ง2ข้างของลูกเกดงามไม่แพ้พี่สาวเลย หัวนมงอนดูยั่วตาจนผมต้องเอามือประคองเต้าอวบกลมทั้ง2ข้างของน้องลูกเกด พร้อมเอานิ้วหัวแม่มือทั้ง2ข้าง กดคลึงขยี้วนรอบหัวนมเบาๆ ลูกเกดประสานมือโอบต้นคอผมไว้หลวมๆ บิดแอ่นส่ายหน้าอกไปมา ผมขยับสะโพกอัดบดท่อนลำที่ขยายตัวแข็งคารูหรืบน้องเค้ารับความเสียวเบาๆช้าๆ น้องลูกเกดหลับตาพริ้ม เงยหน้าส่ายไปมาน้อยๆ พร้อมส่งเสียงคราง "อึม.อือ.อึม.อือ." [ ]ผมละมือที่กดคลึงหัวนมออก โอบกอดไปที่หลังน้องเค้า พร้อมซุกหน้าลงที่เต้ากลมๆของน้องเค้างับหัวนมที่หดแข็งดูดเลียเบาๆ สลับไปมา ลูกเกด กระดกก้นบดถูไถถี่ๆ รูหลืบบีบกระฉับแน่นขึ้น น้องลูกเกดคงมัน ขยับขาเอาปลายเท้ายันกับพนักพิงหลัง ละ2มือที่โอบต้นคอผมไว้หลวมๆ มาจับรั้งกดที่บ่าทั้ง2ข้างของผม พร้อมส่งจังหวะขย่มท่อนเนื้อขึ้นลงช้าๆ สลับกดสะโพกโยกส่ายบดพลูเนื้อที่อมท่อนลำของผมจมมิด ผมเกร็งก้นเด้งรับเบาๆ ผมเองก็เสียวเสี่ยน เงี่ยนง่าน กับลีลาน้องเค้า ผมดูดหัวนมน้องเค้าเน้นๆพร้อมแอ่นก้นเด้งรับ "อ้าส์.อ้าส์. อ้าส์. อ้าส์. อ้าส์. อ้าส์." ลูกเกดขย่มใส่ท่อนลำไป ร้อง ครางไป น้ำรักที่คั่งค้างในรูหลืบใหลเปียกแฉะหน้าท้องน้อยผม ผมเสียวกระสันต์มันสุดๆ ผมถอนปากจากเต้าอวบกลม พอถอนปากออกน้องลูกเกดก็ขย่มได้ถนัดขึ้น รูหลืบตอดดูดรัดท่อนเนื้ออย่างแนบแน่น ผมรวบเอวเด้งกระเด้าสวนขึ้นรับให้ได้จังหวะเน้นๆ "โอวย์..โอวย์..โอวย์" ทีนี้ลูกเกดร้องลั่น ผมมันมากเสียวมากเอามือขยำแก้มก้นทั้ง2ข้างดึงขึ้นรั้งลง พร้อมเกร็งก้นเด้งกระเด้าตามจังหวะขย่มถี่ๆของ ลูกเกดอย่างมันในอารมณ์ น้องเค้าก็ขย่มกระแทกเข้าใส่ท่อนเนื้อผมอย่างเร่าร้อน "โอ๊ว...โอ๊ว...โอ๊ว. อ้าอู้ยส์ส์ส์..ซีดส์..อาา.." ลูกเกดขย่มกระแทก สลับกดพลูเนื้อถูไถโยกวนบดอัดหนอกผม ผมน้องเค้าที่รวบเป็นหางม้าแก่วงสบัดไปมาพร้อมส่งเสียงครวญคราง "พี่.พี่..ซีดส์..ซีดส์.อูยยย..อาาส์" พนังรูหลืบภายในตอดถี่ๆ พร้อมกับครางเสียงดัง ผมรับรู้อาการเสียวน้องเค้าได้ครับ ผมรีบสอดแขนทั้ง 2 ข้างลอดข้อพับขาของลูกเกด ประคอง2มือช้อนสะโพกอุ้มยกขึ้นยืน น้องลูกเกดผวาเอา 2 แขนโอบคอผมดึงไปกอดแน่น ผมเกร็งสะโพกยืนโยกกระเด้า "ป้าบ.ป้าบ.ป้าบ.ป้าบ.ป้าบ." ลูกเกดโน้มคอผมเป็นหลักพยุงตัวไว้ หลับตาปี๋ร้องคราง "อ้าๆๆๆๆโอ๊ว.อ้าๆๆๆๆ..โอ๊ว...โอ๊ว...โอ๊ว. อ้าอู้ยส์ส์ส์" เกร็ง2ขาที่พาดอยู่กับแขนผม ครางกระเส่าตามจังหวะการโยกเด้าของผม [ ]ลูกเกดพวาดึงตัวกอดรัดตัวผม ตวัดขารัดหลังผมเกร็งร้อง "โอวส์.ซซูดดดส์" จนผมยืนกระเด้าไม่ถนัด ต้องยืนนิ่งรับการบีบรัดจากรูหลืบและการตวัดรัดตัวผมเสียวสุดๆจริงๆครับ ดีว่าผมกระฉูดไปหมาดๆ ไม่งันทะลักแน่ ลูกเกดร้องคราง "ซีดส์..ซีดส์.ซีดส์..ซีดส์."กอดโหนตัวผมเกร็งไปทั้งตัว ผมยืนอุ้มรับความเสียวอยู่แปล๊บนึง ตัวน้องเค้าเริ่มหนัก ผมค่อยๆย่อตัวลงนั่ง เอนหลังกึ่งนั่งกึ่งนอน เอาท้ายทอยพิงไปกับพนักพิงหลัง น้องลูกเกดคลายขาที่ตวัดรัดผมคุกเข่าลงบนโซฟาคล่อมตัวผม แต่ยังกอดตัวผมไว้แน่น ผมกอดน้องเค้าท่านั้นจนลูกเกดผ่อนคราย แต่ผมซิ ท่อนเสือน้อยแข็งเด๊กมีรุหลืบน้องเค้าขมิบตอดเบาๆ ผมเหลือบมองไปเพื่อนผมที่อยู่ข้างๆ เห็นไอ้ยศนั่งอยู่ที่ขอบโซฟาอีกมุมน้องลูกพลับนั่งคล่อมหันหลังให้ไอ้ยศก้ม หน้าน้อยๆ 2มือท้าวอยู่กับหัวเข่าเพื่อนผม 2เท้าเหยียบพื้นโหย่งตัวขย่มท่อนลำไอ้ยศอย่างเมามัน โดยมีมือไอ้ยศจับ2เต้าอวบขยำพร้อมแอ่นกระเด้ารับ ลูกพลับที่กำลังขย่ม ส่งเสียงคราง "โอว.โอว.โอว.โอว.โอว.โอว. ซี๊ดส์อ้าส์.ซี๊ดส์อ้าส์.ซี๊ดส์อ้าส์.ซี๊ดส์อ้าส์."... น้องลูกพลับก้มหน้าขย่มหัวสั่นหัวคลอน เรือนผมที่ยืดยาวสบัดกระจายไปมา ได้อารมณ์หื่นดีจริงๆ ผมกระซิบข้างหูน้องเกดเบาๆ ใช้ปากให้พี่ได้มั๊ย น้องเกดเงยหน้าที่ซุกอยู่กับบ่าผม มองหน้าผม ก่อนจะพยักหน้าอมยิ้มน้อยๆ ค่อยๆโย่งตัวขึ้นพอท่อนลำหลุกจากร่องหลืบน้องเค้า ผมก็ไถตัวขยับไปสุดขอบโซฟาเอาหลังพิงที่ท้าวแขน กึ่งนั่งกึ่งนอนตั้งศอกยันไว้กับเบาะโซฟา [ ]ผมเหยียดขายาวไปบนโซฟาได้สบายๆ ผมห้อยขาขวาลงเหยียบพื้นข้างโซฟา ขาขวาดึงเข่าขึ้นพิงกับพนักพิง ท่อนเสือน้อยเป็นลำเต้นงึกๆงึกๆ เยิ้มเป็นมัน ลูกเกดขยับถอยตัวมาคุกเข่ากลางโซฟาหว่างขาผม 2แขนท้าวลงบนเบาะโซฟา ก้มหัวอ้าปากอมหัวถอกบาน ที่เปียกเยิ้มไปด้วยคราบน้ำรักจนมิดเงียงหัว ก่อนน้องเกดจะเอามือขวากำท่อนเสือน้อยที่ตั้งลำแข็งโป๊กรูดหนังหุ้มรั้งไว้ ค่อยๆอ้าปากอมท่อนเอ็นผมเข้าไปมิดเงี่ยง น้องเค้าเหลือบตาขึ้นมองผม พร้อม ขยับหัวรูดปากอมดูดหัวถอกของผม "ซู๊ดส์ส์ส์ส์" ผมเสียวจนต้องครางระบาย ค่อยๆไถตัวนอนเอาหัวหนุนที่พักแขน หลับตาพริ้มรับความเสียวสุข ด้วยปากของน้องเค้าอย่างเสียวมันสุดๆ ลูกเกดใช้ปากอมรูดสลับดูดเลียอยู่พักใหญ่ผมนะเสียวเพลินหัวถอกสุดๆ ลูกเกดชงักไปนิดนึง ผมลืมตาขึ้นดู ไอ้ยศครับ ตลบกระโปรงนักเรียนน้องเค้าไปคาไว้กลางหลัง รวบเอวลูกเกดกระเด้า ตั๊บๆๆๆๆๆ ลูกเกดยังอมท่อนลำผมไม่ปล่อย แต่เอามือจับประคองท่อนลำผมไว้ ปล่อยปากอมท่อนลำผมเข้าออกตามจังหวะกระเด้าของไอ้ยศ แต่พักเดียวก็ทนไม่ไหว มือนึงยันเบาะโซฟามือนึงเอื้อมจับพนักพิงหน้าเริด ร้องคราง "โอว.โอว.โอว.โอว.โอว" 2เต้ากลมๆกระเพื่อม หัวสั่นหัวครอนตามแรงกระเด้าของไอ้ยศเพื่อนผม เห็นแล้วผมเงี่ยนง่านสุดๆ พอน้องเค้าถอนปากออกจากท่อนเสือน้อย ผมก็ดึงตัวลุกจากโซฟา เดินเสือน้อยแข็งชี้เด่ไปหา ลูกพลับที่นั่งมองอยู่หลังไอ้ยศ พอเห็นผมลุกเดินไปหา ก็ยิ้มให้ผม [ ]ผมส่งยิ้มหื่นๆ ให้น้องเค้าพร้อมก้มลงพร้อมเอา2มือจับเข่าลูกพลับแยกออก พร้อมย่อขาทิ้งเข่าทั้ง2ข้างของผมลงที่ขอบโซฟากลางหว่างขาน้องเค้า กระโปรงนักศึกษาสั้นๆรัดรูปนที่น้องเค้าใส่อยู่ ร่นไปกองอยู่ที่เอว ผมค่อยๆประคองน้องลูกพลับให้เอนหลังกึ่งนั่งกึ่งนอน น้องเค้ารู้ว่าผมต้องการอะไร จับเข่าตัวเองพร้อมถ่างอ้าออกกว้าง พลูเนื้อแอนโด่งกลีบแคมอวบเผยออ้าแดงฉ่ำ ท่าทางของลูกพลับมันเร้าอารมณ์หื่นผมอย่างสุดๆ ผมเสียวเงี่ยงหัวถอกอย่างสุดๆ ขยับวางเข่าให้ถนัด มือขวาจับพนักพิงแน่น มือซ้ายรูดรั้งหัวเสือน้อยที่ถอกบาน กดลงกลางกลีบแคมอวบที่เพยออ้าฉ่ำเยิ้ม ค่อยๆแอ่นสะโพกกดถอก ผลุบ มุดลงไปในรูหลืบสีแดงก่ำจนมิดเงี่ยงหัวถอก "ซู๊ดส์ส์" ลูกพลับสดุ้งร้องครางเบาๆ ผมละมือมือขวาจากท่อนลำมาเกาะพนักพิงยันตัวไว้อีกข้าง เวลานี้2มือผมเกาะอยู่กับพนักพิงหลังของโซฟา น้องลูกพลับจับเข่าตัวเองหลับตาพริ้มพร้อมถ่างอ้าออกกว้าง พลูเนื้อมีท่อนลำผมคาอยู่มิดเงี่ยง รูหลืบน้องเค้าบีบรัดหัวถอกผมแนนหนึบเสียววาบ ผมผมขยับออกให้ถนัดพร้อมแอ่นกระเด้ากดหัวถอกที่คาอยู่ลงไปในรูหลืบน้องลูก พลับเต็มแรง ปั๊บ ท่อนลำผมมุดเข้าไปในรูหลืบสุดโคน ลูกพลับผวาเอามือเกาะบ่าทั้ง 2 ข้างของผม พร้อมตวัดขารัดต้นขาผมแน่น "อ๊าวส์" ครางเสียงยาว รูหลืบบีบรัดแน่น ผมกดท่อนลำแช่รับความเสียวสุขจากการตอตรัดนิดนึง ก่อนจะค่อยๆโย่งตัวถอนท่อนเนื้อออกจากรูหลืบช้าๆ "อ้าส์..อ้าส์.อ้า.ซี้ดสสส์" ลูกพลับครางเสียงกระเส่า ยามเงี่ยงหัวถอกครูดผนังรูหรืบ ผมแช่คาเงี่ยงหัวถอกไว้ที่ปากรูหลืบนึดนึง ก่อนแอ่น กระเด้ากดท่อนลำลงไปในรูหลืบน้องเค้าเต็มแรง "อ๊าวส์.อู๊ยส์" พร้อมกดแช่ไว้คาไว้ ผมกระเด้าเน้นๆแบบนั้น อยู่พักนึง น้องลูกพลับโหนคอผมยกก้นแอ่นตามขึ้นมาพร้อมส่งเสียงครางกระเส่า "อ้าส์ส์.ซี้ดสสส์ ทุกครั้งที่ผมถอนทอนลำลากออกมาช้าๆ แล้วสดุ้งร้อง"อ๊าวส์." ยามที่ผมกระเด้าอัดเน้นๆ ได้อารมณ์จริงๆครับ [ ]ผมยังกระเด้ามันไม่ถึงใจ ผมเลยเอามือซ้ายรั้งดึงสะโพก ลูกพลับให้ก้นขยับมาอยู่ขอบโซฟา พร้อมตัวผมก็ขยับเหยียดขาเอาปลายเท้ายันกับพื้นหน้าโซฟา เอา2มือดึงขาน้องเค้า ที่ตวัดรัดต้นขาผมไว้ออก จับช้อนใต้ข้อพับน้องเค้าถ่างออกพร้อมดันเข่าโย้ไปอยู่ข้างเต้าอวบกลมของ น้องเค้า สะโพกน้องลูกพลับอยู่ตรงขอบโซฟา พลูเนื้อหงายแอ่นโด่งมีท่อนลำผมมุดคาอยู่ ผมยันโคนขาน้องเค้า ค่อยๆดันตัวถอนท่อนเสือน้อยออกมาช้าๆจนถึงเงี่ยงหัว แล้วค่อยๆกดกลับเข้าไปในรูหลืบช้าๆจนสุดลำ พร้อมกดสะโพกบดโยกควงเบาๆ "อูยยย์...อูยยย์พี่.ลึกจัง..เบาๆนะคะ.อู้ยส์ส์." ลูกพลับครางสท้าน เอา2มือมือมาจับยึดแขนผมแน่น ผมกระเด้าท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำเบาๆแต่ชักกระเด้าสุดลำทุกครั้ง เสียงหนอกผมกระทบกับเนินพลูเนื้อลูกพลับดัง ตั๊บๆๆๆๆๆ..."อ๊าวส์.อ๊าวส์.อ๊าวส์.อ๊าวส์.อ๊าวส์.." น้องเค้าร้องเสียงดัง พอผมเริ่มล้าก็โถมตัวกดท่อนลำโยกควงบดพลูเนื้อน้องเค้าเบาๆ น้องลูกพลับส่งเสียงร้องคราง "อูยยย์...อูยยย์..ลึกจังเบาๆ.อู้ยส์ส์เบาๆ.ซี๊ดส์ส์" น้องเค้าปากก็บอกเบาๆเบาๆแต่แอ่นส่ายเนินเนื้อรับไม่ถอย เสียงของลูกพลับทั้งร้องทั้งครางยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์หื่นอย่างมาก ผมเอาขาขวาของน้องเค้าจับขึ้นพาดบ่า แล้วเอามือซ้ายอ้อมหน้าขาน้องเค้าที่พาดอยู่บนบ่าของผม สอดมือล้วงขยำเต้าอวบกลมหยุนมือ บีบขยำเคล้าคลึงเต้าอวบกลมอย่างเมามัน มือขวาจับพนักพิงแอ่นสะโพกโยกกระเด้าไปพร้อมๆกัน "อ๊าวส์.อ๊าวส์.ซี้ดดด.อูยยย์..ซี๊ดส์ส์"... น้องลูกพลับเกร็งขาซ้ายที่พาดอยู่บนบ่าผม ขาขวาทีตวัดรัดโคนขาก็ตวัดรัดแน่นหนึบ บิดก้น ส่ายสะโพกรับการกระเด้าของผมอย่างสุดมันพร้อมๆกับเสียงคราง คราวนี้ผมกระเด้าท่อนเนื้อเน้นๆเข้าออกร่องหลืบสุดลำทุกครั้ง ปั๊บ.ปั๊บปั๊บปั๊บปั๊บปั๊บ "อ๊าวส์.อ๊าวส์.อ๊าวส์.อู้ยส์..ไม่ไหว..อู้ยส์.อู้ยส์.อู้ยส์.พี่หนูไม่ ไหวๆ"... น้องลูกพลับครางกระเส่าตามแรงกระเด้าเน้นๆของผม [ ]ผมนะอารมณ์หื่นเต็มที่ ผมเอาขาน้องเค้าลงจากบ่า พร้อมถอนท่อนลำออกจากร่องหรืบยันตัวลุกยืน ค่อยๆ ดันผลิกตัวลูกพลับให้หันหน้าเข้าพนักพิงหลัง น้องเค้าพลิกตัวคุกเข่าบนโซฟาเอา2มือยันกำแพงเอาไว้ ผมเอามือซ้ายกดต้นคอน้องเค้าเบาๆ เอามือขวาสอดเข้าใต้ท้องน้องเค้าดึงสะโพกกลมๆของน้องเค้าเข้าหาตัวผม น้องลูกพลับแอ่นก้นตามพร้อมขยับลงมายืนถ่างขาอยู่หน้าโซฟา ผมรวบเอวคอดของน้องพลับขยับยืนให้ถนัด ก่อนจะจับท่อนเสือน้อยที่แข็งโด่มันเยิ้ม จอไปกลางกลีบแคมอวบที่เผยออ้าน้อยๆ ค่อยๆกดหัวถอกมุดเข้าไปมิดเงี่ยงไม่ยากนัก เพราะรูหลืบเยิ้มแฉะ ผมละมือขวาจากท่อนลำ มารวบเอวน้องลูกพลับจับกระชับแน่น ผมรั้งสะโพกน้องพลับดึงเข้าหาตัว พร้อมแอ่นกระเด้าเต็มแรง ตั๊บ "อ๊าวส์.อู้ยยส์" ลูกพลับร้องเสียงหลงเลย ผมหื่นสุดๆ ยืนโยกกระเด้าท่อนลำอัดรูหลืบหยุ่นกระชับของน้องลูกพลับ อย่างมันกระดอสุดๆ ตั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มีแรงเท่าไหรผมใส่หมด ตั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น้องลูกพลับ ได้แต่ยืนเขย่งปลายเท้าถ่างขาโก้งโค้ง2มือยันกำแพง หลังแอ่น เด้งสะโพกผายกลมกระแทกรับการกระเด้าของผม จนหัวสบัดผมสยายไปมา ส่งเสียงครางดังระงมห้อง " อ๊าวส์.อ๊าวส์.อ๊าวส์.อ๊าวส์.อ๊าวส์.อู้ย.อู้ย.อ๊าวส์.อ๊าวส์.อ๊าวส์" [ ]น้องลูกพลับที่ยืนโก้งโค้งหลังแอ่นกระตุก ทิ้ง2ที่ยันกำแพง ฟุบตัวเอียงหน้าแนบท่อนแขนที่กางศอกทาบไปกับขอบพนักพิงหลัง ด้วยความเสียวซ่านสุดขีด รูหลืบขมิบบีบรัดท่อนลำผมแน่นหนึบ ร้องครางเสียวกระเส่า "อูยยย.อ๊าวส์.อ๊าวส์.อ๊าวส์.อ๊าวส์." "อู้ ยยยส์ ไม่ไหว..พี่.พี่.อู้ยยยส์.. เสียว.ซี๊ดส์ส์. ไม่ไหวแล้ว.ใม่ไหว" ผมโถมตัวอัดกดท่อนลำจนหนอกผม แนบไปง้ามก้นของน้องลูกพลับ ผมกระเด้าต่อแต่ไม่ถนัด ผมเลยเอามือขวาดึงช้อนใต้ข้อพับขาขวาน้องเค้าจับยกขึ้นเยียบบนที่พักแขน ทีนี้ผมยืนถนัด เอามือซ้ายจับเอวน้องเค้าเอาขาขวาเหยียบบนโซฟา ยืนแอ่นกระเด้าเสยพลูเนื้อที่ถ่างอ้า ด้วยความเสียว ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ. ท่อนลำเข้าลึกสุดๆ ลูกพลับร้องกระเส่า "อ๊าวส์.อ๊าวส์.อู้ย.อู้ย.อ๊าวส์.อ๊าวส์.อ๊าวส์" ผมกัดฟันกระเด้าด้วยความเสียวเสี่ยนสุดๆ ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ...ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ ก่อนจะกระเด้าอัดกดท่อนลำให้ลึกสุด จนตัวผมอัดทาบไปกลางหลังน้องเค้า เต้าอวบกลมอัดติดพนักพิงหลัง ผมเกร็งท่อนลำปล่อยน้ำรัก ปลึด.ปลึด.ปลึด หัวถอกถูกตอด ดู๊บๆดู๊บๆดู๊บๆ ผมยืนกดแช่ท่อนเสือน้อย อยู่ในท่านั้นพักนึง จนเสือน้อยอ่อนตัว พอผมถอนตัวออก น้องลูกพลับ ก็รูดลงมาตามพนักพิงหลัง ทรุดลงพับเพียบบนโซฟา คงหมดแรงเข่าอ่อน เห็นก้มหน้าลงเอามือข้างนึงยันยันขอบเบาะ อีกมือเสยผมไปหลังหูหอบหายใจหนักๆ [ ]ด้านไอ้ยศเพื่อนผม คงกำลังเสียวสุดๆ แหงนหน้ากัดฟันแน่นจนเห็นสันกราม เอา2มือจับกระชับไปบนสะโพกกลมๆของน้องลูกเกดที่ก้มหน้าฟุบบนที่เบาะโซฟา กระเด้าอัดบั้นท้ายกลมๆของน้องเค้า ที่แอ่นสะโพกกระแทกสวนรับอย่างเร่าร้อน เสียงหน้าขาปะทะกับแก้มก้นดัง พับ.พับ.พับ.พับ.พับ.พับ.พับ.พับ.พับ พร้อมเสียงครางครวญของน้องโบว์ "โอวส์.โอวส์.โอวส์. โอวส์.โอวส์.." ก่อนจะเกร็งสะโพกแอ่นอัดติดแก้มก้นน้องลูกเกดร้องคราง "อาส์ส์ส์" สีหน้าไอ้ยศเสียวสุดๆ ผมหยิบกล่องทิชชู่ที่วางอยู่ข้างผมส่งให้น้องลูกพลับที่นั่งเสยผมหอบเหนื่อย อยู่ข้างๆผม น้องเค้าดึงทิชชู่ก้มเช็ดชับร่องหลืบใต้กระโปรงนักศึกษาสั้นๆ ส่งเสียงพึมพรำเบาๆ "ของหนูพังหมดแล้ว ช้ำไปหมดทั้งตัวแล้วพี่" ผมเลยโอบแขนดึงน้องพลับเข้ามาหอมแก้มน้องเค้าเบาๆ "ก็เราน่ารักน่าฟัดจะตาย..ใครจะอดใจไหวเล่า" ลูกพลับทุบใหล่ผมเบาๆ "พี่เสือ บ้า" ผมกับไอ้ยศร่วมรักแบบซ๊อบๆอีกยกกับ2สาว กลับบ้านเกือบเช้าเพลียจัดหลับเป็นสนิทเลย [ ]เป็นการฉลองปีใหม่ย้อนหลัง แบบมันสุดๆอีกครั้ง

tacklove

พี่เสือนี่มีใหม่เรื่อยๆเลยนะ แล้วเด็กๆในสังกัดล่ะ ไหนจะคนช่วยงานบ้าน ที่เป็นต่างด้าวอีก ไหวหราาาา

niceanglev

พี่เสือก็เน้นเด็กๆตลอด 17-18 นี่ เนื้อกำลังแน่นได้ที่เลย

peddo

สวิงสองพี่น้องแบบไม่ออมเลยนะครับมากับตำรวจไม่กลัวคุกมันจริงๆขอบคุณครับ

devilzoa

เป็นนายเสือนี่เหนื่อยเนอะแต่เหนื่อยแบบนี้ยอม

7946410

ชอบเด็กสาวอายุ ๑๗และ ๑๘ ปี เนื้อแน่นหอยฟิต เอามันส์ดีครับ  ขอบคุณมาก

ultramanpop

ช่วงตอนหลังๆมานี่.....
เพื่อน ยศ หางานให้พี่เสือทำ..บ่อยจัง
แต่ดูเหมือน..พี่เสือของเรา..จะสู้ไม่ถอย
มาแบบไหน..จัดการได้หมด..(5.5.5)

ปล.อยากเป็น..พี่เสือ..มั่งจัง
ขอบคุณนะครับ

kongrith

พี่เสือมีเด็กเยอะเกินไปแล้วมั้ง แบ่งๆกันด้วยดิ

swss2511

สองเพื่อนรักเข้าขาเข้าคู่กันดีจริงๆ

kongrith

สงสัยจังว่าพี่เสือมีเวลาผลิตน้ำด้วยเหรอ เดี๋ยวปล่อยๆ

kitty cat

สองสาวสวยแบบนี้
ต้องจัดหนัก
และหลายๆรอบ อิอิ