ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวสนุก 54 copy ท่านเสือ

เริ่มโดย yaguza, มิถุนายน 12, 2017, 03:08:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yaguza

[ ] ผมกับพรรคพวก กลับมาถึง ศูนย์เพราะชำกล้าไม้เขาชะเมา ที่เราฝากรถไว้ ก็บ่ายกว่าแล้ว ผมเองรู้สึกว่ายังไม่อยากรีบกลับ ทีแรกตั้งใจจะไปกางเต้นนอนรับลมทะเลแถวเจ้าหลาวในช่วงนั้นยังไม่เป็นที่รู้จัก เหมือนสมัยนี้ ผมบ่นอิดออดไปมาว่ายังเที่ยวป่าเพลินอยู่เลย สักพัก พวกเพื่อนๆผมก็ตกลง ตั้งแคมป์กันที่ศูนย์เพราะชำกล้าไม้เขาชะเมา อีกคืนนึงแล้วค่อยไปที่ชายทะเลเจ้าหลาววันรุ่งขึ้นเพราะอยู่ไม่ห่างกันเท่าไรนัก เรามาตั้งแคมป์ริมลำธาร ผมถอยรถมาใกล้ต้นไม้ใหญ่ริมลำธาร ผูกเปลที่ถ้ายรถโยงกับต้นไม้ เพื่อนผมก็ตั้งเต็นท์กันไกล้ๆ กับผมเหมือนเดิม เหมือนเมือวานเพื่อนผมเอามอเตอร์ไซ ของน้องเจ้าหน้าที่ที่นั้น ออกไปตลาดที่อยู่ไม่ไกลศูนย์เพราะชำกล้าไม้เขาชะเมา ซื้อเหล้ายาปลาปิ้งมาเต็มที่ เรา4คนกับน้องเจ้าหน้าที่ศูนย์เพราะชำฯอีก2คน นั่งล้อมวงรอบกองไฟ ดื่มกินคุยกัน จน 3ทุ่ม น้องๆเจ้าหน้าที่ ก็ขอตัวไปพัก พวกเราก็ดื่มกินกันต่อจนเกือบ ตี 1ก็แยกย้ายกันเข้าพักผ่อน
[ ] เหมือนคืนก่อน ผมก็มุดเข้าถุงนอนที่อยู่บนเปล นอนนึกถึงฝันเมื่อคืน นึกเล่นๆว่าอยากฝันแบบนั้นอีก แล้วก็เคลิ้มหลับ หลับไปไม่นานผมรู้สึกตัวเหมือนคลิ้มๆ เหมือนมีคนนั่งโบกอะไรไปมาข้างๆ เปลสนามที่ผมผูกไว้สูงจากพื้นไม่มากนัก ท่าลุกขึ้นนั่งก็เท้าถึงพื้น ผมเหลือบตาไปมองต้นเสียงแล้วก็อดขนลุกไม่ได้ เธอคนเมือคืน นั่งพับเพียบ โบกพัดที่ถืออยู่ในมือไปมา พัดลมเย็นๆมาปะทะข้างหัวผม ผมขยับจะรูดซิบถุงนอนลุกขึ้นนั่ง เธอคนนั้นบอกกับผมว่าเบาๆ "นอนพักเถอะเจ้าค่ะ..อิฉันจะพัดวีให้เจ้าค่ะ" เสียงบอกที่ฟังดูอบอุ่นแต่ดูมีอำนาจ ผมเลยแค่ ขยับตัวตะแคงข้างหันหน้ามาเพื่อให้มองเห็นเธอได้ถนัด คืนนี้รอบข้างผมเงียบกริบ ไม่ได้ยินแม้แต่เสียงแมลงกลางคืนร้อง แสงจันทร์สาดแสงไปทั่วบริเวณ มองเห็นบริเวณรอบนอกร่มไม้ชัดเจน
[ ] ผมจ้องมองเธอให้ชัดๆผ่านมุ้งที่คลุมเปลสนาม ผมเพ่งมอง วันนี้เธอนุ่งโจงกระเบนสีเปลือกไม้ ไม่ได้นุ่งผ้าซิ่นเหมือนคืนก่อน ห่มผ้าแถบรัดอกสีเขียวตองอ่อนเหมือนเสื้อเกาะอก ชายผ้าแถบตวัดพาดใหล่เหมือนห่มสใบ โชว์ใหล่ซ้ายกับหน้าท้องเนียนบาง นั่งพับเพียบ โบกพัดที่ถืออยู่ในมือไหวๆ ใบหน้าเรียวยาวตากลมโตดูดุ คิวเข้ม จมูกไม่โด่งมากนัก เรียวปากเล็กเป็นกระจับ ส่งยิ้มให้ผมอย่างอ่อนโยน ผมนึกในใจว่าทำไมวันนี้เธอไม่ชวนไปนอนที่บ้านเธอ "ที่นี่อยู่นอกเขตบ้านอิฉัน เจ้าค่ะ" เธอตอบสวนความคิดของผม เหมือนได้ยินสิ่งที่ผมคิดอยู่ ผมถอนหายใจ นึกถึงเรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อคืน ผมมองไปที่เรื่อนร่างของเธออย่างเสียดาย เพราะผมต้องกลับ เช้าวันพรุ่งนี้แล้ว ดูเธอเอียงอายไปตามความคิดผม ก่อนก้มหน้าพูดกับผมแผ่วๆว่า "พาอิฉันไปด้วย ซิ เจ้าค่ะ"
[ ] ผมเหลือบตามองหน้าเธอ อย่างแปลกใจ ก่อนเอ่ยปากพูดกับเธอ "เธอไปได้แน่เหรอ...ทางนี้ไม่มีใครเป็นห่วงเหรอ" "ไม่หรอกเจ้าค่ะ...อิฉันตัวคนเดียว เป็นไทแก่ตัวเอง...ตั้งแต่ท่านช่วยอิฉัน แล้วเจ้าค่ะ" เวลานั้นผมยังงงๆ ไม่เค้าใจสิ่งที่เธอพูดกับผม เธอเห็นผมนิ่ง เธอก็บอกต่อว่า "ถ้าท่านอนุญาตให้ไปด้วยกับท่าน อิฉันก็ตามท่านไปได้ ท่านไม่อนุญาต อิฉันก็ตามท่านไปไม่ได้เจ้าค่ะ" เวลานั้นผมก็คิดตามเธออย่าง งงๆ ว่าทำไมผมต้องอนุญาตถึงจะไปกับผมได้ "ใครที่ปลดปล่อย อิฉัน ถึงจะพาอิฉัน ออกนอกพื้นที่ ที่นี่ได้ เจ้าค่ะ...ตัวอิฉันเองไม่อาจออกนอกเขตพื้นที่นี้ ได้ด้วยตนเอง..เจ้าค่ะ" ผมยังงงอยู่ผมว่าผมไปช่วยปลดปล่อยอะไรเธอตอนใหน ผมกำลังคิดเพลินๆ "ท่านจะอนุญาตให้อิฉันตามท่านไปไหม เจ้าค่ะ" "ก็ตามใจเธอน่ะ ถ้าเธออยากไป ฉันก็อนุญาต" พอผมออกปากอนุญาต เธอฉีกยิ้มกว้าง วางพัดที่ถือไว้ในมือ ก่อนก้มกราบผม ข้างเปลสนาม "นอนพักเถอะเจ้าค่ะ อิฉันจะดูแลท่านเอง" ผมนอนมองเธอ จนเคลิ้มหลับไปตอนใหนก็ไม่รู้
[ ] ผมมาสดุ้งตื่นก็สายแล้ว เสียงไอ้ยศมาเตะตูดผมจากใต้เปล "นอนขี้เทราจริงน่ะมึง...ตื่นๆ ตะวันแยงตูดแล้ว ไอ้เสือ" ผมนึกถึงเมื่อคืนยังนึกว่าฝันเป็นตุเป็นตะ เราเก็บของกันเรียบร้อยก็ไปหาอะไรกินกันที่แหลมสิงห์ ก่อนจะไปหาที่กางเต็นนอนแถวชายหาดเจ้าหลาว ในช่วงที่ผมไปยังไม่มีรีสอร์ทแบบเดี๋ยวนี้ หาคนให้เห็นยังยาก ยังเป็นป่าริมทะเลอยู่เลย เราไปตั้งเต็นท์ แถวๆที่ เดี๋ยวนี้เป็นรีสอร์ทชื่อลุงหมื่น คืนนี้ผมกางเต็นท์ บนพื้นทราย หลังสนต้นใหญ่ ริมทะเล วันนี้เรานั่งกรึบกันไม่มากนักคุยกันรับลมทะเล ฝังเสียงคลืน ทะเลยามเดือนหงายก็สวยไปอีกแบบ วันนี้เรานอนกันไม่ดึกนักเพราะพรุ่งนี้เราต้องกลับ กรุงเทพฯ เกือบ4ทุ่ม ก็คลานเข้าเต็นท์ ใครเต็นท์ มัน ซักพักก็เงียบกันหมด มีแต่เสียงลม เสียงคลื่น ในความรู้สึกเวลานั้น ผมยังไม่หลับครับ "อิฉัน ขอเข้าไปในนั้นได้มั๊ยเจ้าค่ะ" "เอิ้บ....แล้วผมสดุ้งสุดตัวเลย"
[ ] เธอมานั่งคุกเข่าอยู่ หน้าเต็นท์ ปลายเท้าผม "มางัยเนี้ย" ผมลุกขึ้นนั่งมองเธอผ่านประตูมุ้งเต็นท์ "อิฉัน ตามท่านมา ซิเจ้าค่ะ...ก็ท่านอนุญาตให้อิฉันไปกับท่านได้นี่ เจ้าค่ะ" ผมลุกขึ้นรูดซิปประตูมุ้งเต็นท์ ให้เธอ เธอค่อยๆมุดคลานเข้ามาในเต้นผม กลิ่นหอมอ่อนๆของดอกไม้ป่า ส่งกลิ่นอวลไปทั่วเต้นของผม พอผมปิดเต็นท์เรียบร้อย ก็หันมามองเธอ เห็นเธอนังพับเพียบ2มือประสานกันไว้บนตัก คืนนี้เธอนุ่งซิ่นสีน้ำตาลอ่อนๆ ใส่ผ้ารัดอกสีเขียวเข้ม อวดเนินอกอวบ ไม่มีสไบเหมือนที่เคยเห็น ผมยาวสรวยทัดดอกไม้ไว้ที่หูขวา รวบพาดมาด้านหน้า บนใหล่ซ้ายของเธอ ปรายผมกองอยู่บนหลังมือเธอ ที่ประสานกันไว้บนตัก ใบหน้าเรียวยาวตากลมโตที่ดูดุ วันนี้ดูอ่อนโยนขี้เล่น เรียวปากเล็กเป็นกระจับอมยิ้มน้อยๆ ทั้งที่ในเต็นท์มืดสรัว มีเพียงแสงจันทร์นอกร่มทิวสนทะเล ส่องมาลางๆ ผมกับเห็นรูปร่างเธอเหมือนตัวเธอมีแสงนวลๆส่องให้เห็นเด่นชัด
[ ] คืนนี้ผมไม่ได้นอนเปลสนามเหมือนเคย ในเต็นท์ที่นอนได้2คน ผมรูดซิปถุงนอนแผ่ออกกว้างปูรองนอนในเต็นท์ ที่อยู่บนพื้นทรายนุ่มๆ ตอนนี้ดูกว้างไปเลยเมื่อเธอเข้ามาอยู่ในเต็นท์กับผม "พักเถอะเจ้าคะ" ผมเอนหลังลงไปกับถุงนอนที่ปูรองนอน อย่างว่าง่าย แต่ความรู้สึกเวลานั้น เหมือนผมนอนลงไปบนที่นอนสำลีหนานุ่ม รู้สึกสบาย เธอนั่งพับเพียบอยู่ข้างๆ สะโพกด้านซ้ายมือผม ปลดดอกไม้ที่เธอทับหูไว้วางลงข้างๆหัวผม กลิ่นดอกได้หอมกลุ่นทำให้ผมรู้สึกสบายจนเคลิ้ม แล้วเธอก็ปฏิบัติกับผมเหมือนคืนแรกที่ผมเจอเธอ เธอค่อยๆปลดผ้าแถบที่คาดอกออก เอาชายผ้าแถบพาดใหล่ทั้ง2ข้างไว้ ผ้าแถบห้อยย้อยตกท้องช้างกองอยู่เหนือเนินอกอวบอิ่ม อวดเต้าเต่งหัวนมงอนเช้งดู เย้ายวนตาเร้าใจกระตุ้นความหงี่ง่านของผมอย่างมักมาก เธอเห็นผมมองเต้าอวบเต่งไม่วางตา เธอส่งยิ้มน้อยๆก่อนจะก้มลงบีบนวดขาผม เธอบีบนวดสลับไปมาทั้ง2ขาของผมอย่างนุ่มนวล
[ ] ความรู้สึกของผมผ่อนคลายปนสยิว เสียววาบๆ บวกกับภาพเต้าเต่งที่เขย่าแก่วงน้อยๆ ตรงหน้าผม ยามเธอขยำบีบนวดสลับไปสลับมา กับขาทั้ง2ข้างของผม ทำเอาเสือน้อยผมตื่นตัวตั้งลำ ดันกางเกงเลที่ผมใส่นอน โด่งจนเห็นชัด ก็คืนนี้ผมใส่กางเกงเลตัวเดียวไม่ใส่ชั้นใน ดูเธอจะชอบใจ ที่เสือน้อยผมตื่นตัว มือนึงเธอก็ขยำบีบนวดขาผม อีกมือค่อยๆกระตุกสายรัดกางเกงเล ที่ผมขมวดผูกไว้ที่หน้าท้องผม ออกอย่างนุ่มนวลจนกางเกงเลคลายหลวมออก เธออมยิ้มน้อยๆ สอดมือเข้าไปในกางเกงเลเอามือลูบไล้หน้าท้องผมแผ่วๆ ผมเสียววาบ ท่อนลำที่ตื่นตัวอยู่ ขยายตัวแข็งโป๊ก เธอค่อยๆลูบเกาทิวขนหยิกหยอยโคนท่อนลำเบาๆ ก่อนจะเอามือกำท่อนลำที่แข็งร้อนผ่าวกำบีบแผ่วๆ สลับรูดท่อนลำขึ้นลงเบาๆเนิบๆอย่างนุ่มนวล ผมเสียวตัวเกร็ง เธอนวดผมมือนึง รูดท่อนลำผมมือนึง ผมเสียวจนต้องกระดกก้นยึกๆรับมือเธอที่รูดท่อนลำผม มันเสียวสุขอย่างบอกไม่ถูก
[ ] ผมเอามือซ้ายของผมลูบไล้แผ่นหลังของเนียนๆของเธอแผ่วๆ ก่อนจะไล้มือช้อนเต้าเต่งของเธอบีบขยำๆก้อนเนื้อแน่นหยุ่นมือเบาๆ สลับจับหัวนมงอนๆที่หดแข็งของเธอ บีบขยี้หมุนไปมาแผ่วๆ เธอส่งเสียงครางน้อยๆก้มตัวบิดส่ายไปมาตามการบีบเคล้าคลึงของผม มือของเธอก็ยังบีบนวดและรูดท่อนลำผมไปเรื่อยๆ มันกระตุ้นความเงี่ยนง่านของผมอย่างสุดๆ ผมรั้งดึงมือของเธอที่รูดท่อนลำดึงเข้าหาตัวผม เธอละมือจากท่อนเนื้อเอนตัวลงกอดผม อกอวบอุ่นๆมาทาบอยู่ที่หน้าท้องผม ตะแคงหัวแนบหน้ากับแผงออกผม ส่งสายตาหวานเยิ้มสบตากับผมที่จ้องมองเธออยู่ กลิ่นกายเธอหอมกรุ่นกลิ่นดอกไม้ เร้าอารมณ์ผมให้เคลิบเคลิ้ม ผมประคองเรียวหน้าเธอประกบปากจูบแลกลิ้นกันอย่างนุ่นนวล มือขวาล้วงลูบคลึงเต้าอวบหยุ่นๆของเธอเบาๆ มือซ้ายลูบไล้แผ่นหลังเนียบๆของเธอ เธอเองก็ไม่ยอมน้อยหน้าผม มือขวากอดผมไว้หลวมๆ มือซ้ายสอดเข้าในกางเกงเล รูดท่อนลำแข็งเด่ของผมถี่ๆ บรรยากาศในเต้นท์เวลานี้เร่าร้อนไปหมด
[ ] เราจูบฟัดกันอย่างเร่าร้อน เธอรูดท่อนเนื้อถี่ๆ ผมขยำขยี้เต้าอวบอย่างมันในอารมณ์ จนผมเสียวสุดๆ เหมือนเธอรู้ความคิดผม เธอถอนจูบยันตัวขึ้นคุกเข่า โย่งตัวเอา2มือถกชายผ้าซิ่นขึ้นเหนือเข่า ก่อนจะยกเข่าคล่อมตัวผม กริยาของเธอยามที่เธอคล่อมอยู่เหนือตัวผม มองดูแล้วได้อารมณ์สุดๆดูเซ็กส์มาก 2มือจับชายผ้าซิ่นถกขึ้นมองเห็นพลูเนื้อนูนโด่งรำไรๆ เธอสบัดเรือนผมไปด้านหลังของเธอ อกอวบแอ่น อวดเต้าเต่งโชว์หัวนมงอนเช้ง อวดความงามที่ผมอดใจไม่ไหว ผมเอา2มือรั้งเอวของเธอลงมาหาตัวผม เธอโน้มตัวลงมาหาหาผม เอา2มือคล่อมตัวผมยันพื้นเต้นท์ เต้าอวบหยุ่นแกว่งกระเพื่อมน้อยๆละอยู่ระหว่างครึ่งปากครึ่งจมูกของผม ผมโอบกอดหลังเธอพร้อมฝังจมูกจูบฝัดเต้าอวบเต่งอย่างหงีง่าน สลับอมหัวนมที่หดแข็งของเธอดูดเน้นๆอย่างมันปาก แอ่นตัวบิดไปมาส่งเสียงครางเบาๆ
[ ] เธอกดสะโพก ส่งพลูเนื้ออัดกับหนอกผม ขยับถูไถเสียดสีทิวขนฟูหยิกหยอยของผม จนแบนราบติดหน้าท้องเพราะเปียกเมือกเสียวของเธอ ท่อนลำแข็งโป๊กของผมกระดกเสียดสีงามก้นเธอ จนผมต้องระบายความเสีย กับหัวนมเธอด้วยการดูดเน้นๆ สลับใช้ฟันขบขยี้เบาๆ เธอส่งเสียงครางกระเส่า ผมเงียนง่านอยากร่วมรักกับเธอเต็นที่ เธอรู้ความคิดของผมอีกแล้วครับ เธอคุกเข่าโย่งตัว พร้อมเอามือซ้ายยันพื้น ละมือขวามาขว้าท่อนเนื้อแข็งโป๊กของผมงัดตั้งขึ้นจ่อรูหลืบของเธอ เธอรูดหนังหุ้มหัวถอกผมลง ลากหัวถอกผมกับร่องกลืบจนลื้นไปด้วยเมือกเสียวของเธอ ค่อยๆส่งหัวถอกพองบานจ่อกลางกลีบแคม เธอกดสะโพกลงพร้อมกันผมก็แอ่นก้นดันท่อนลำสวนขึ้นไปเบาๆ รูหลืบเปียกเยิ้มของเธอค่อยๆอมหัวถอกผมจนมิดเงี่ยง พร้อมเสียงครางของเธอ "ซู๊ดดส์.ส์ส์ส์"
[ ] ผมเสียวหัวถอกจากรูหลืบที่บีบรัดแน่นหนึบ จนอยากมันผมเอา2มือรั้งเอวดึงลงพร้อมเด้งสะโพกสวนเต็มแรง ตั๊บ "โอ๊วว.ซู๊ดดส์.ส์ส์ส์" เธอส่งเสียงครางสท้าน พลูเนื้ออมท่อนลำผมมิดโคน ผมก็เสียวไม่แพ้เธอกัดฟันข่มความเสียว เธอกดสะโพกโยกส่ายพลูเนื้อ ที่อมท่อนลำผมจนมิด เอา2มือยันแผงอกผมกดประคองตัว พร้อมกดพลูเนื้ออัดถูไถส่ายบดไปกับหนอกผมถี่ๆ พร้อมส่งเสียงคราง "ซู๊ดสส์ส์..อาส์ส์ส์.ซู๊ดส์ส์" ผมก็เสียวจนตัวเกร็ง แอ่นรับพลูเนื้อของเธอ ท่อนลำที่มุดอยู่ในรูหลืบกระดกงึกๆงึกๆด้วยความเสียวซ่าน ผมเสียวสท้านจนต้องโน้มคอเธอลงมา ประกบเรียวปากของเธอ แลกจูบกันอย่างเร่าร้อน เธอกระเด้าพลูเนื้ออัดใส่ผม ผมก็แอ่นกระเด้ารับเบาๆ ในยามนั้นมีแต่เสียงเสียงหอบหายใจกับครางในลำคอ "อื้อออ..อืมมมม" ด้วยความเสียวสุข
[ ] ผมเงี่ยนง่านสุดๆ ผมผลิกตัวให้เรา2คน นอนตะแคงข้าง ทั้งๆที่เรายังจูบดูดฟัดกันอย่างต่อเนื่อง ท่อนลำแข็งปั๊กที่เสียบคาอยู่ใรรูหลืบ เกือบหลุด ผมต้องแอ่นก้นกระเด้าอัดพลูเนื้อ พร้อมสอดมือเข้าใต้ข้อพับขาขวาของเธอจับยกขึ้น เธอโอบกอดคอผมประคองตัวให้ถนัด เรานอนตะแตงข้าง ยกขาเธอค้างไว้ ประกบปากแลกลิ้นกันอย่างเร้าร้อน สะโพกเราทั้ง2 กระเด้าใส่กันไม่ยั้ง โหนกเธอปะทะหนอกผม เมือกเสียวจากรูหลืบเธอ ที่อาบท่อนลำของผมจนแฉะไปหมด ทำให้เกิดเสียง "แฉ๊บ แฉ๊บ แฉ๊บ แฉ๊บ แฉ๊บ แฉ๊บ แฉ๊บ" ลิ้นเรา2คนพันกันนัวไปหมด ต่างส่งเสียงครางในคอด้วยความมันความเสียว "อื้อออ..อืมมมม อื้อออ..อืมมมม อื้อออ..อืมมมม" สะโพกผมก็กระเด้าเน้นๆไม่หยุด "แฉ๊บ แฉ๊บ แฉ๊บๆๆๆๆๆ" เธอถอนจูบ ผวากอดผม หน้าสบัดหงาย ส่งเสียงคราง "ซู๊ดสส์ส์..อาส์ส์ส์.ซู๊ดส์ส์ " กอดหัวผมแนบเต้าเต่งของเธอ ผมต้องขืนดันหน้าออกจากเต้าอวบหยุ่นของเธอ พร้อมงับหัวนมที่ใกล้ปากที่สุดอมดูดเน้นๆ สะโพกก็โยกกระเด้าอัดท่อนลำเน้นๆถี่ยิบ "แต๊บ แต๊บ แต๊บ แต๊บ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ" เธอร้องตามแรงกระเด้าของผม "อาส์ อาส์ อาส์ อาส์ อาส์" ก่อนกอดรับหัวผมเกร็ง รูหลืบบีบรัด ส่งเสียงกรีดร้อง "อ๊ายส์ส์." ผมเสียวหัวถอกวาบไปตลอดท่อนลำ จากแรงขมิบบีบรัดจากรูหลืบของเธอ ผมยกขาของเธออ้ากว้างสุดๆ เกร็งสะโพกอัดท่อนเนื้อให้เข้าลึกที่สุด ก่อนกระตุกหัวถอกปลดปล่อยความเสียว ปลึดด ปลึดด ปลึดด พร้อมดูดหัวนมเธอระบายความเสียว แบบว่าหัวนมเธอแทบหลุดติดปากผมออกมาได้เลย
[ ] ผมหลับคาอกเธอไปเมื่อไหร่ไม่รู้ มารู้สึกตัวอีกทีก็เพื่อนผมมาปลุก " ไอ้เสือ..ไอ้เสือ..มึงมัยหลับลึกจังวะ ..ปกติ แม่งตื่นก่อนชาวบ้านเค้าทุกที มัย2-3วันนี้แม่งตื่นยากจังวะ" "มันไม่สบายป่าวว่ะ" เสียงเพื่อนผม ปลุกผมแล้วคุยกัน "เออ.เออ กูตื่นแล้ว" ผมลุกขึ้นจากที่นอนในเต้นท์ แฮะๆ แฉะเต็มกางเกงเล เลยครับ ผมฝันเปียกแบบคืนก่อนนู้น ผมยังนึกขำฝันต่อเนื่อง เหมือนจริงซะขนาดนั้น ผมนึงในใจฝันแบบนี้ทุกคืนคงดีไม่หยอก จะอุปทานงัยไม่รู้ เหมือนผมได้ยินเสียงผู้หญิง ส่งเสียงขำน้อยๆ มาพร้อมกับกลิ่นดอกไม้หอมอวลไปทั่ว ผมยังนึกว่าเพื่อนผมเอาน้ำหอมอะไรมาใส่ ผมเก็บข้าวของเสร็จ ล้อหมุนกลับ กทม. ก็10โมงกว่าแล้ว ระหว่างขับรถกลับ ไอ้มาตเพื่อนผม ก็ถามโพงขึ้นว่า "ใครเอาต้นอะไรขึ้นรถมาด้วยวะ หอมดี" ทีนี้ต่างคนก็ต่ามถามกันใหญ่ เพราะกลิ่นดอกไม้หอมอวลไปทั่วรถมาจากใหน ซักพักกลิ่นก็จายหายไป พวกเราเลยคิดว่ากลิ่นมาจากนอกรถ
[ ] พวกเรากลับถึง กทม. ก็ต่างแยกย้ายกันกลับบ้านใครบ้านมัน ช่วงนั้นผมตัวคนเดียว ยังไม่มีตึกสำนักงาน ใช้ห้องปาร์ตี้ปัจจุบันนี้แหละ ทำเป็นสำนักงาน ผมกลับมาเก็บข้าวของเสร็จ ก็ลงไปเคลียงาน ในสำนักงาน กำลังดูงานเพลินๆ ก็ได้กลิ่นหอมดอกไม้ป่า หอมอวลไปทั้งสำนักงาน ทำให้นึกหาว่ากลิ่นดอกไม้ติดมาจากที่ใหน ผมดมเสื้อผ้าที่ผมใส่อยู่ก็ไม่มีกลิ่นดอกไม้ ที่ได้กลิ่นมาตลอดวันนี้ ซักพักกลิ่นนั้นก็หายไป ผมก็เลิกสนใจ ผมกลับมาใช้ชีวิตตามปกติของผม คืนนี้ผมหลับสนิทไม่ได้ฝันถึงเธอ เหมือน 3 คืนก่อน ตื่นมาสดชื่นมากๆ ไม่เหมือน2-3คืนก่อน ที่ตื่นมาเพลียเอามากๆ ผมไม่เจอเธอในฝันอีกหลายคืนจนผ่านไป 5 คืน ช่วงหลายวันที่กลับมางานดูยุ่งๆจนลืมเรื่องนี้ไปเลย คืนนี้ผมออกจะเหนื่อยๆงาน หลังจากทำธุระส่วนตัวต่างๆเสร็จ ผมเข้านอนหัวค่ำเลยวันนี้ ยังไม่ถึง3ทุ่มดีผมก็หลับคาจอ TVในห้องนอน
[ ] ผมรู้สึกตัวตื่นมากลางดึก เห็นเธอนั่งพับเพียบ อยู่ข้างๆตัวผม ผมสดุ้งขนลุกเสียววาบ อดที่จะหวาดๆไม่ได้ แต่ก็ไม่ได้กลัวเธอแต่อย่างไร เธอเห็นผมสะดุ้ง ก็ขำน้อยๆ ก่อนถามผม "อิฉันทำท่านตกใจหรือเจ้าค่ะ" ผมส่ายหน้า "คุณตามผมมาได้จริงเหรอเนี้ย" "ได้ซิเจ้าค่ะ ก็ท่านอนุญาตแล้ว" ผมนึกอยู่ในใจว่า แล้วจะให้เธอจะไปอยู่ที่ใหนดีหว่า เธอรู้ทันความคิดผมเหมือนเคย ตอบสวนกลับ "ถ้าท่านไม่ว่ากระไร อิฉัน ขอขี้เหล็กใหญ่หลังเรือนท่าน ทำที่พักได้มั๊ย เจ้าค่ะ" ในบริเวณบ้านผมต้นไม้เยอะครับ หลังบ้านผมมีต้นขี้เหล็กต้นใหญ่พอสมควรอยู่ต้นนึง ลำต้นประมาณผมโอบแขนรอบต้นเกือบไม่ถึง ลำต้นตรงสูงแผ่ร่มเงาให้บ้านผมมาหลายปีแล้ว "เอาซิ ถ้าคุณทำที่พักได้" เธอยิ้มกว้างจนเห็นไรฟัน จะว่าน่ารักก็น่ารัก จะดูน่ากลัว ก็เห็นแล้วหวาดๆ ได้เหมือนกัน แต่โดยรวมดูน่ารักมากเวลานั้น เธอก้มกราบลงที่ปลายเท้าผม ท่านพักเถอะเจ้าค่ะ ผมหลับไปช่วงใหนไม่รู้ มาตื่นอีกที่ก็เสียงนาฬิกาที่ผมตั้งปลุกไว้
[ ] เป็นอีกวันที่ผมตื่นมา แล้วรู้สึกกระปี้กระเป่า นึกถึงเรื่องเมื่อคืน ผมยังคิดว่าฝันเป็นตุเป็นตะอีกแล้ว เสียงนกกาเหว่าร้องดังแว่วๆ มาจากหลังบ้าน ทำให้ผมนึกถึงความฝันเมื่อคืน ผมเลยเดินไปหลังบ้าน ตรงไปที่ต้นขี้เหล็ก กลิ่นดอกไม้ป่าหอมอวลไปทั่วโคนต้นขี้เหล็ก ทำเอาผมคิดหนักว่าเรื่องที่ผ่านๆมา มันเป็นความฝัน หรือเรื่องที่เกิดขึ้นจริงกับผม ผมเอื้อมมือไปจับลำต้นขี้เหล็ก พร้อมเงยหน้ามองขึ้นไปตามลำต้น ที่แผ่ร่มเงาให้ความร่มเย็นกับบริเวณนั้น "ถ้าคุณตามผม มาจริงๆ ก็ขอให้อยู่อย่างมีความสุขสบายน่ะ" ผมพูดกับต้นขี้เหล็ก พร้อมเอามือลูบลำต้นไปด้วยเบาๆ ผมหัวเราะขำๆ ก่อนพูดกับตัวเอง "เราเนี้ย ท่าจะเพี้ยน" แล้วผมก็เดินกลับขึ้นตึกไปทำงานในสำนักงาน กลิ่นดอกไม้ป่าส่งกลิ่นหอมกระจายไปทั่ว จนลูกน้องผม ถามกันว่าใครเอาดอกอะไรมา หาไม่เห็นได้แต่กลิ่นหอมอ่อนๆ ผมนึกลำคาญเลยบอกว่า กลิ่นสเปย์ปรับอากาศ ในช่วงนั้นผมเริ่มจะเชื่อว่า เธอตามผมจริงๆ ช่วงบ่ายวันนั้นผมเลย ซื้อของทำบุญ ไปถวายสังฆทาน วัดป่าที่ผมคุ้นเคยแถวลำลูกกา แล้วอธิฐานบุญกุศลที่ทำ ส่งให้เธอที่ขอตามมาอยู่กับผม
[ ] ผมกลับเข้าสำนักงานก็เกือบค่ำแล้ว พนักงานกลับบ้านกันหมดแล้ว เหลือแต่พี่อ่อนแม่บ้าน ที่มาดูแลบ้านผมและทำอาหารเย็นไว้ให้ผม ช่วงนั้นแก่ยังมาเช้าไปเย็นกลับ ก่อนกลับแกถามผมว่า "คุณเสือใช้สเปย์ปรับอากาศยี่ห้ออะไร พี่จะซื้อไปใช้มั่งกลิ่นหอมดี" ทีแรกผมก็งง พอนึกถึงเมื่อเช้าที่ผมบอกกับลูกน้องผม เลยบอกแก่ไปว่า "เพื่อนเอามาฝากจากนอก ในเมืองไทยไม่มีขายหรอก" ผมน่ะคุ้นกลิ่นดอกไม้ที่ใครได้กลิ่นเป็นปกติไปแล้ว เลยไม่ได้สนใจว่าเป็นกลิ่นแปลกปลอมอะไร กว่าผมจะเข้านอนคืนนั้นก็เกือบเที่ยงคืน แล้วผมก็ตื่นมากลางดึก เหมือนครั้งก่อนๆที่เจอเธอ เธอนั่งพับเพียบ อยู่ข้างๆตัวผม ผมคุ้นชินกับการพบเห็นเธอ ไม่ได้สดุ้งและหวาดๆ เหมือนครั้งก่อนๆแล้ว ผมยันตัวลุกขึ้นนั่งขัดตะมาตอยู่บนที่นอนของผม พอเธอเห็นผมลุกนั่ง เธอก้มกราบที่ตักผม "อิฉันกราบเจ้าค่ะ เป็นพระคุณอย่างสูงเจ้าค่ะ ที่ท่านเอ็นดูเมตตาอิฉัน" "มีอะไรอีกล่ะ" ผมถามเธออย่างสงสัย "ท่านให้ที่พักพิง แล้วยังส่งกุศลมาให้ อิฉัน ได้รับเจ้าค่ะ" เธอบอกผมด้วยสีหน้าที่ดูแล้ว ผมอดที่จะเอื้อมมือ ไปลูบเรือนผมเธอแผ่วๆไม่ได้
[ ] เธอจับมือผมที่ลูบเรือนผมเธอ มาแนบแก้ม ก่อนจะลุกลงจากเตียงผม พร้อมดึงมือผมที่เธอเอาไปแนบแก้มเมื่อกี้ "ท่านไปดูเรือนที่ ท่านอนุญาตให้อิฉันไปพัก ซิเจ้าค่ะ" ผมลุกตามเธอที่จุงมือผมไปอย่างว่าง่าย ไม่ถึงอึดใจผมก็มาโผล่กลางบ้านหลังนึง ในเรือนดูสว่างนวลตา ลักษณะเป็นเรือนทรงไทยแบบโบราณ แบบแยก3ห้อง มีซุ้มศาลาอยู่กลางเรือน ผมมองดูไปรอบๆบ้าน ดูเหมือนบ้านของเธอที่เขาสอยดาวที่เธอเคยพาผมไปเมื่อคราวเจอเธอครั้งแรก แต่เรือนหลังนี้ดูเล็กกว่ามาก ผมนึกในใจว่ามาที่ใหนเนี้ย เธอหันมาผมตอบสวนกลับว่า "เรือนนี้อยู่ในบริเวณบ้านท่านนี่แหละ เจ้าค่ะ" เธอบอกผมแบบขี้เล่นนิดๆ เป็นครั้งแรกที่ผมเห็นกริยาของเธอแบบนี้ ผมเลยมองเธอพิจารณา วันนี้นุ่งผ้าซิ่นใหมสีน้ำตาลเหลือบทองบางๆ รัดเรือนร่างแนบเนื้อ อวดลอนสะโพกผ่ายๆชัดเจน รับเอวที่คอดโชว์หน้าท้องเนียนๆ ห่มผ้าแถบสีเขียวอ่อนๆรัดเกาะอก ดันเนินอกอวบทลัก ใบหน้าเรียวยาวตากลมโตไม่มีแววดุเหมือนที่เคยเห็น คิวเข้ม จมูกไม่โด่งมากนัก เรียวปากเล็กเป็นกระจับ ผิวพรรณที่ดูนวลผ่องกว่าเคย ยืนทำหน้าบ๊องแบ๊ว เธออ่านความคิดผมได้เห็นเคย "กุศลที่ท่านส่งให้ อิฉัน เจ้าค่ะ" เห็นรูปร่างเธอตอนนี้แล้ว อยากฟัดเธอตะหงิดๆ  
[ ] "ไปในห้องเถอะเจ้าค่ะ" เธอพูดพร้อมดึงมือพาผมไปที่ห้องหลังกลาง ในห้องเหมือนที่บ้านเธอที่ผมเคยไปเปี๊ยบเลย มีเตียงไม้ใหญ่สูงจากพื้นประมาณ70เซ็นต์ มีเสา4เสามีมุ้งกางเก็บชายมุ้งไว้ใต้ที่นอน ขนาดประมาณ5ฟุต พอผมเดินไปถึงเตียง เธอเปิดประตูมุ้ง พร้อมดันหลังผมเบาๆให้ขึ้นไปบนที่นอน ผมคลานนั่งขัดตะมาต อยู่กลางที่นอน ผมรู้สึกที่นอนนั้นเป็นฟูกนุ่มหนาราวทำด้วยสำลี เธอขึ้นเตียงตามเข้ามาในมุ้งด้วย เธอขึ้นมานั่งพับเพียบเก็บชายมุ้งจนเรียบร้อย พอเธอหันมาผมดึงตัวเธอมากอดจูบฟัดแก้มนวลเนียน จูบไซร้ลำคอขาวนวล อย่างมันเขี้ยว โดยที่เธอไม่ทันตั้งตัว เธอร้อง "อุ๊ย" เบี่ยงตัวหลบผมไปมาแต่พองาม ผมกอดจูบไซร้เธอ พร้อมโน้มกดทิ้งตัว ให้แผ่นหลังของเธอนอนราบไปกับที่นอน เธอเหยียดยาวลงไปกับที่นอนอย่างว่าง่าย
[ ] ผมเหยียดตัวนอนคว่ำไปกับที่นอนข้างตัวเธอ โดยกอดเธอไว้หลวมๆ เธอก็กอดตัวผมไว้หลวมๆเหมือนกัน คางผมเกยอยู่กลางรองอกที่ล้นทลัก ปลิ้นออกจากผ้าแถบที่รัดอกของเธอแนนแน่น เราสบตากัน ดูเธอสบตาผมอย่างยั่วยวนยังงัยไม่รู้ แต่ผมรู้สึกแบบนั้น ผมสบตาเธอพร้อมใช้คางที่มีเคราขึ้นไปไรๆของผม กดคลึงไปมาบนเนินอกที่ล้นทลักแผ่วๆ เธอส่งเสียงหายใจหนักๆ พร้อมบอกกายน้อยๆ ผมกระเถิบตัวขึ้น ประกบปากจูบแลกลิ้นกับเธอ เอามือขวาดึงปมผ้าแถบที่แหน็บทับไว้เหนือเนินอกอวบอิ่มข้างรักแร้ของเธอ ค่อยๆดึงคลายออกจนผ้าแถบรัดอกหลุดตามมือผมออกมา ผมถอนจูบงับดูดหัวนมที่หดแข็งงอนชี้หน้าผมบนเต้าอวบเต่ง ผมดูดฟัดอย่างเมามันในอารมณ์ สลับไปมาทั้ง2เต้าอวบอัด เธอกอดตัวผมแน่น 2ขาถีบไถไปมากับที่นอนเบาๆ สบัดหัวไปมาส่งเสียงร้องครางเบาๆ "ซู๊ดดส์.ส์ส์ส์"
[ ] ผมดูดฟัดเต้าเต่งอย่างมันปาก พร้อมเอามือขวาลูบไล้ขาอ่อนของเธอไปด้วยแผ่วๆ ค่อยๆไล้มือล้วงเข้าใต้ผ้าซิ่น ผมลูบไล้ลงไปตามโคนขาอ่อน ขาถีบไถไปมากับที่นอนเบาๆอ้าออกกว้าง สัมพัสได้ถึงโหนกเนื้อที่มีทิวขนนุ่มๆบางๆ ผมลูบเกาพลูเนื้อที่แฉะเยิ้มไปทั่วกลีบแคม แผ่วๆ เธอยกก้นแอ่นพลูเนื้อส่ายอัดมือผม 2มือก็กอดกดหัวผมอัดเต้าอวบของเธอ ผมลากนิ้วตามรอยผ่าของกลีบแคมขึ้นลงเบาๆ ก้นเธอกระดกส่ายถี่ๆเหมือนไม่ถึงใจ ผมดูดหัวนมเธอเน้นๆ พร้อมกดปลายนิ้วจมลงไปในรูหลืบช้าๆ "อ้าส์ส์..อู้ยย" เธอกระดกพลูเนื้ออัดมือผม "อืมม..ซืดด..อืมม" กัดฟันส่งเสียงครางเบาๆในคอ เธอแอ่นเกร็งสะโพกยกค้างไว้ ยามผมกดนิ้วจมลงไปในรูหลืบของเธอ นิ้วกลางผมจมลงไปเกือบสุดโคนนิ้ว ผมกระดกนิ้วควานรูหลืบเธอเบาๆ เธอทิ้งสะโพกลงกับที่นอน 2แขนที่กอดหัวผม ทิ้งลงข้างตัวเอา2มือขยำกำผ้าปูไว้แน่น ส่งเสียงคราง "อ้าส์..อ้าส์..อ้าส์" กระดกก้นรับนิ้วผมยึกๆ ยึกๆ ยึกๆถี่ ปากผมก็ดูดหัวนมเธอเน้นๆ มือนึงก็ช้อนรองท้ายทอยเธอไว้ มือนึงก็ซอยรูหลืบเธอถี่ กระดอผมแข็งเด๊ก โดนตัวผมกดทับอัดกับที่นอนจนปวดหนึบ
[ ] ผมทั้งหงี่ง่านทั้งปวดหนึบท่อนเสือน้อย ผมถอนปากจากเต้าเต่ง ละมือที่ช้อนรองท้ายทอยไว้ ยันตัวคุกเข่า อีกมือยังสาวเข้าสาวออกรูหลืบของเธอไปอย่างต่อเนื่อง เอามือที่ว่างกระตุกสายรัดกางเลจนหลุดออก ใหลลงไปก่องที่หัวเข่าผม ท่อนลำชี้เด่กระดกงึกๆ งึกๆ ผมเงี่ยนง่านอย่างสุดๆแล้ว ผมถอนนิ้วออกจากรูหลืบเธอ ดึงกางเกงเลที่กองคาอยู่ที่เข่าผมออก ก่อนแทรกตัวเข้ากลางหว่างขาเธอ โดยเธอขยับกางขาอ้าออกกว้าง ผมเอา2มือจับชายผ้าซิ่นเลิกไปกองไว้ที่เอวของเธอ ผมยืดตัวขยับเข่าไปที่หว่างขาของเธอให้ถนัด มือซ้ายช้อนข้อพับขาขวาของเธอดันโย้ขึ้ถ่างอ้าออก เธองอเข่าอีกข้างแบะอ้าออก มือขวาผมจับท่อนลำที่แข็งเป็นลำรูดหนังหุ้มจนตึงส่งหัวถองบานทะโร่ จ่อไปที่ร่องหลืบที่เยิ้มฉ่ำ ลากหัวถอกขึ้นลงตามรอยผ่ากลางกลีบแคมอวบเต่ง ค่อยๆดันหัวถอกที่พองบานเต็มที่ ผ่านกลีบแคมเข้าไปในร่องหลืบของเธอ หัวถอกค่อยๆจมลงไปช้าๆจนถึงเงี่ยงหัว "อาส์ส์ส์.ซี๊ดส์ส์ส์" เธอครางตามเบาๆ ผมขยับเข่าให้ถนัดพร้อมเอามือขวาช้อนขาซ้ายของเธอ ดันอ้าออกเหมือนขาอีกข้างของเธอ
[ ] เธออยู่ในท่านอนหงายมีผมกดข้อพับเข่างอถ่างอ้า รูหลืบเธออมบีบรัดหัวถอกผมแค่เงียงหัวแน่นหนึบ ผมมองท่อนลำที่ปักคาอยู่ในรูหลืบแล้วชักทนเงี่ยนง่านไม่ไหว บวกกับแรงขมิบบีบรัดจากรูหลืบ ผมโน้มตัวกดข้อพับเข่าเธอจนโย้ ส่งให้พลูเนื้อแอ่นโด่ง ผมกระเด้าอัดเต็มแรง ตั๊บ ท่อนเนื้อที่เหลือมุดเข้ารูหลืบสุดโคน "โอ้วว์" เธอหัวสบัดผวาเอา2มือกำข้อมือทั้ง2ข้างของผมที่ดันข้อพัดเธอไว้พร้อมส่งเสียงร้องดังลั่นห้อง ผมแอ่นสะโพกโยกควานบดหนอกอัดขยี้พลูเนื้ออวบอูมด้วยความเสียวซ่าน เธอร้องครางเบาๆ ""อาส์ส์ส์.ซู๊ดดส์.ส์ส์ส์" ผมเองก็เสียวกระดอไม่ต่างจากเธอกัดฟัน ส่งเสียงผ่านไรฟันระบายความเสียวไปพร้อมกันเธอ "ซี๊ดส์ส์ส์" ขอบอกว่าเสียวสุดๆจริงๆ ผมกดสะโพกนิ่งไว้จนความเสียวจากรูหลืบที่บีบกระชับ คลายลงนิดนึง ผมค่อยๆดึงท่อนลำออกมาช้าๆ จนเกือบหลุดก่อนขยับเอวกระเด้าท่อนเนื้อที่แข็งราวท่อนไม้ เต็มแรง ตั๊บ "โอ้วว์" เธอร้องลั่น ผมกระเด้าเน้นๆแบบนั้น3-4ครั้ง ตั๊บ "โอ้วว์" ตั๊บ "โอ้วว์" ตั๊บ "โอ้วว์" เสียงเธอร้องรับแรงกระเด้าผมยิ่งกระตุ้นความหื่นในตัวผมอย่างมาก ผมกระเด้าเน้นๆไม่ยั้ง ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บตั๊บตั๊บตั๊บตั๊บ หัวเธอสบัดเต้าอวบเต่งกระเพื่อมดึ๋งๆๆๆ ปากก็ร้องรับแรงกระเด้าของผม " โอ้วว์ โอ้วว์ โอ้วว์ โอ้วว์โอ้วว์โอ้วว์โอ้วว์โอ้วว์" ผมเสียวจนสุดทนกระเด้าอัดเน้นๆครั้งสุดท้าย ตั๊บ ปล่อยมือที่กดข้อพับขาขอเธอไว้ พร้อมโถมตัวกอดเธอ เกร็งสะโพกกระตุกท่อนลำปลดปล่อยน้ำรักร้อนผ่าว เป็นระลอก ปลึดด ปลึดด ปลึดด เธอตวัดขาที่เป็นอสระ เกี่ยวกวัดรัดข้อพับขาทั้ง2ข้างของผมแนบแน่น รูเสียวเธอบีบกระชับ 2แขนโอบกอดต้นคอผมไว้แน่น เรากอดรัดรับความเสียวสุขในท่านั้นนานเท่าไหรไม่รู้
[ ] ผมตื่นมาอีกทีเหมือนเดิมครับ ฝันเปียกเต็มกาเกงเลที่ใส่นอนเหมือนเดิม แต่เช้านี้มันเพลียอย่างมาก พาลขี้เกียดไปหมด อยากนอนอย่างเดียวเลย แต่ด้วยงานที่ทิ้งไม่ได้ผมก็ลุกไป ทำงานเหมือนปกติทุกวัน แทบทั้งสัปดาห์ ผมเหมือนข้าวใหม่ปลามัน เลิกงานก็เข้านอนแต่หัวค่ำ แล้วก็ร่วมรักกับเธอในฝัน ตื่นมาฝันเปียกทุกเช้า จนพี่อ่อนแม่บ้านของผม เห็นผมดูผิดปกติไป ขอบตาผมคล้ำไปหมดลักษณะผมเหมือนคนอดหลับอดนอนมาหลายคืน ด้วยว่าผมอยู่ตัวคนเดียวเวลานั้น ที่ทำงานก็อยู่ที่บ้าน เลยไม่มีใครเห็นผิดปกติ จะมีพี่อ่อนแม่บ้านที่มาเช้ากลับเย็นทุกวัน รู้สึกว่าผมผิดปกติไป ทีแรกคงนึกว่าผมโหมงานหนัก ไม่หลับไม่นอน เลยมีอาการอย่างที่แกเห็น พอพี่อ่อนแม่บ้านผมทักแบบนั้นผมก็มาส่องกระจกดูตัวเอง ก็เห็นจริงอย่างพี่อ่อนว่า ผมมองเห็นตัวเองในกระจกดูโทรมมาก ยังกับคนป่วยเลย แต่ความรู้สึกของผมเหมือนปกติธรรมดา แค่รู้สึกเพลียๆนิดหน่อยเท่านั้นเอง [ ] คืนนี้ก็เหมือนหลายคืนที่ผ่านมาในช่วงนี้ ผมเข้านอนแต่หัวค่ำ แล้วตื่นขึ้นมากลางดึกที่เตียงนอนในเรือนของเธอ เหมือนคืนก่อนๆ เธอจะมานั่งพับเพียบอยู่ข้างตัวผม คอยปฏิบัติพัดวีผม ผมอีกน่ะแหละครับเป็นฝ่ายปลุกเร้า แล้วร่วมรักกับเธอ โดยเธอให้ความร่วมมือด้วยดี ผมก็ทำเหมือนเคย แต่คืนนี้เธอไม่ให้ความร่วมมือ เหมือนทุกๆคืนที่ผ่านมา จนผมรู้สึกแปลกใจ จนต้องเอ่ยปากถามเธอ "วันนี้เธอเป็นอะไร ไม่สบายหรือเปล่า" "อิฉัน ไม่ได้เป็นอะไรเจ้าค่ะ" "แล้วทำมัย ดูแปลกไปวันนี้ " "อิฉันแค่ห่วง ท่าน เจ้าค่ะ" "เธอจะมาห่วงฉันเรื่องอะไรล่ะ" "ก็ อิฉัน ได้ยินบ่าวของท่าน ทักท่านเมื่อเช้า เจ้า ค่ะ อิฉัน" จึงนึกขึ้นได้เจ้าค่ะ" ผมดึงเธอที่นั่งพับเพียบอยู่ข้างๆผมมากอดหอมแก้มฟอดนึง "นึกได้เรื่องอะไรจ๊ะคนดี ใหนบอกมาซิ" ผมพูดไป ไซร้ซอกคอเธอไปพลาง เอามือล้วงขยำลูบไล้เต้าเต่งเธอไปพลาง ยามเธออยู่กับผมเธอจะเปลือยอก เอาผ้าแถบห้อยพาดบ่าทั้ง2ข้างไว้
[ ] เธอเบี่ยงตัวหลบน้อยๆ ตีผมเบาๆที่มือ ที่เคล้าคลึงเต้าเต่งเธออยู่ " อื้อออ อย่าพึ่งซนซิ เจ้าค่ะ" เธอยันตัวผมออกเบาๆแล้วบอกผมว่า "ท่านฟังอิฉันก่อนซิ เจ้าค่ะ อิฉันเป็นห่วงท่านจริงๆ น่ะเจ้าค่ะ " สีหน้าท่าทางเธอดูจริงจังมาก จนผมต้องยอมฟังเธอ "เอา...ว่าไปห่วงฉันเรื่องอะไร" "ก็เรื่องที่บ่าวของท่าน บอกท่านเมื่อเมื่อเช้านี้งัยเจ้าค่ะ" ผมนึกพร้อมพูดพึมพรำ "บ่าว...บ่าวใหนหว่า" แล้วผมก็นึกข้นได้ " พี่อ่อน น่ะเหรอ ก็ไม่เห็นมีอะไรนี่" "มีซิเจ้าค่ะ ที่ท่านดูเหมือนเจ็บใข้ ก็เพราะตัวท่าน กับอิฉัน" เธอหยุดนิดนึง ก่อนจะก้มหน้าน้อยๆเหมือนอาย "ที่เสพสังวาสกัน เจ้าค่ะ" "เสพสังวาส ร่วมรักกันน่ะเหรอ" "เจ้าค่ะ" "ก็ไม่เห็นเป็นอะไรนี่ ฉันก็ยังปกติดี ไม่เห็นเป็นอะไรซัก หน่อย" ผมพูดบอกเธอ พร้อมยกแขนทำท่าเบ่งกล้ามอวด "ไม่ดอกเจ้าค่ะ ยามที่ท่านมาอยู่กับอิฉัน แบบเพลานี้ ท่านมิได้อยู่ด้วยกายหยาบ ท่านจึงมิรู้สึกว่าป่วยใข้แต่อย่างไร แต่ยามที่ท่านกลับไปอยู่ในกายหยาบ ท่านจะเสียปรานแห่งชีวิต"
[ ] "ปรานแห่งชีวิต มันเป็นยังงัย ฉันไม่เข้าใจ" "อิฉัน ไม่รู้จะบอกให้ท่านแจ้งแก่ใจได้กะไร แต่ก่อนที่อิฉันยังมีกายหยาบ เขาโจทก์กันว่า ผีกิน แรงเจ้าค่ะ" "งันเธอก็เป็น ผี กินแรงฉันล่ะซิ" "ท่านกลัวอิฉันหรือเจ้าค่ะ" ผมส่ายหน้าพร้อมนึกในใจกลัวจะกล้าอึบเธอเหรอ เธอขำผมอีกแล้ว "อิฉัน มิใช่ผี ดอกเจ้าค่ะ แต่จะว่าไปก็เครือๆกันแหละเจ้าค่ะ แต่อิฉันอยู่ในภูมิ สูงกว่าเจ้าค่ะ" ผมคว้าเธอตัวเธอเข้ามากอด พร้อมหอมแก้มเธอฟอดใหญ่ กลิ่นกายเธอหอมไปด้วยกลิ่นดอกไม้ป่า "จะเป็นยังงัยก็ช่าง เวลาฉันอยู่กับเธอ ฉันมีความสุขนี่" "อิฉัน ก็เหมือนท่านนั้นแหละเจ้าค่ะ นี่ถ้าไม่ใช่ท่าน อิฉันคงมิบอกกล่าวแก่ท่านดอกเจ้าค่ะ" "ถึงบอกฉัน ฉันก็ไม่สนหรอก" ผมบอกเธอ พร้อมจูบไซร้แก้มนวลเนียนของเธอไป มือก็ล้วงคลึงเต้าอวบเต่งของเธอไปด้วย "มิสน มิได้ ดอกเจ้าค่ะ" เธอบอกผม แต่ไม่ถอยหนี ปล่อยให้ผมเคล้าคลึงเต้าอวบของเธอ เธอนิ่งไปพักนึง "ถ้าท่านยังเสพสังวาส กับอิฉัน แบบที่ผ่านมาแต่ก่อน กายหยาบท่านจะทรุดโทรม จนท่านจะละกายหยาบด้วยหมดปรานแห่งชีวิต ก่อนเพลาอันควรจะเป็น"
[ ] ผมฟังเธอบอกเล่า ก็อึ้งไป ผมมาร่วมรักกับเธอแบบนี้ถึงตายได้เลย "ใช่เจ้าค่ะ" เธอรู้ความคิดผมเหมือนเคย ผมจูบไซร้ พร้อมกระซิบเบาๆข้างๆหูเธอ "แล้วฉันจะร่วมรักกับเธอ แบบไม่เสียปรานแห่งชีวิต ได้มั๊ย" เธอนิ่งทำท่าครุ่นคิดก่อนตอบผม "ได้ เจ้าค่ะ แต่ " เธอทิ้งคำพูด จนผมอดถามเพราะอยากรู้ไม่ได้ "แต่ อะไรล่ะ" "แต่จะไม่สะดวกสะดายแบบเพลานี้ เจ้าค่ะ" "แล้วฉันอยากจะพบเธอแบบนี้อีกได้มั๊ย" " ได้ซิเจ้าค่ะ" "ฉันหมายถึงอะไรเธอรู้ใช่มั๊ย" ผมหมายถึงการพบเธอร่วมรักกับเธอแบบเคยๆ " รู้ซิเจ้าค่ะ" "แต่นานครั้งได้เจ้าค่ะ แต่ไม่ดีกว่าเจ้าค่ะ อิฉันห่วงท่านเจ้าค่ะ" "แล้วเวลานั้นฉันจะทำงัยถึงจะไม่เสียปรานแห่งชีวิต" เธอยิ้มก่อนจะตอบผม "ถึงเพลานั้นท่านจะรู้เอง เจ้าค่ะ" ผมกระชับกอดเธอเข้ามาซบใหล่ผม ผมหอมเรือนผมเธอเบาๆ "งั้นคืนนี้ ฉันขอเสียปรานกับเธอน่ะ" ผมกระซิบข้างหูเธอ พร้อมปลุกเร้า จูบไซร้ ลูบไล้เคล้าคลึงเต้าอวบเต่งของเธอ
[ ] เธอกอดตอบ พร้อมจูบคางผมแผ่วๆ ก่อนบอกผม "อย่าดีกว่า เจ้าค่ะ แต่ก่อนอิฉันไม่ได้นึกถึงเหตุนี้ จึงตามใจ ทั้งท่านทั้งตัวอิฉัน เมื่ออิฉันได้ฟังความจากบ่าวท่าน อิฉันห่วงท่าน จริงๆเจ้าค่ะ" "ก็ฉันอยากอยู่กับเธอแบบนี้นี่" ผมอ้อนขอร่วมรักกับเธอแบบเคยๆ พร้อม ก้มจูบฟัดเต้าอวบเต่งของเธออย่างมันปาก เธอยันตัวผม เบี่ยงตัวออกน้อยๆ พร้อมบอกผมว่า "อย่าเลยเจ้าค่ะ กายหยาบของท่านทรุดโทรมมาก เพลานี้ " ผมไถตัวลงนอน เอาหัวลงวางหนุนตักเธอ คว้ามือเธอมาหอมแผ่วๆ "ฉันอยากมีความสุขกับเธอนี่" ผมอ้อนเธอต่อ เพราะอยากร่วมรักกับเธอ เธอเอามือที่ผมจูบคลอเคลีย รูปแก้มและคางผมแผ่วๆ "อดเปรี้ยวไว้กินหวานดีกว่า เจ้าค่ะ อิฉันไม่หนีไปใหนดอกเจ้าค่ะ พักเถอะเจ้าค่ะ" ผมหลับไปตอนใหนไม่รู้ ตื่นมาอีกทีก็เช้าแล้ว ผมรู้สึกสดชื่นกว่าหลายวันที่ผ่านมา
[ ] ผมใช้ชีวิตตามครรลองปกติ โดยไม่ได้นึกถึงเรื่อง ที่ฝันติดๆกันมาหลายคืน เพราะผมไม่ได้ฝันถึงเธออีกเลย เดือนกว่าๆหลังจากคืนหลังสุดที่พบเจอเธอในฝัน วันนี้เป็นวันศุกร์ ผมจะเลิกงานเร็วกว่าปกติ แล้วขับรถไปพัทยาเลย อย่างที่เคยเล่าไว้ ในช่วงนั้น ผมมักจะไปนอนเล่นที่คอนโดพัทยาวันศุกร์-เสาร์-อาทิตย์ ขับรถกลับเช้ามืดวันจันทร์มาทำงานเลย เพราะช่วงนั้นผมใช้บ้านที่กทม.ทำเป็นสำนักงานด้วยในตอนนั้น ผมเลยเบื่อบ้านที่กทม.ในช่วงนั้นมีคนพักที่คอนโดน้อยมากเพราะส่วนใหญ่เค้าใช้ เป็นบ้านพักตากอากาศ นานๆมาพักที เหมือนผมตอนปัจจุบันนี้ แต่ตอนนั้นผมใช้เป็นบ้านที่2เลย ผมไปถึงพัทยาเกือบ6โมงเย็น ผมขับรถเข้าคอนโด มีรถสวนออกจากคอนโด วิ่งสวนออกมามาเร็วกว่าปกติทั่วไป "เปี๊ยด!" เสียงดังมาพร้อม กระจกส่องข้างด้านคนขับของผม สบัดพับเข้าหาตัวรถ
[ ] ครับกระจกส่องข้างของรถที่วิ่งสวนทาง ตีกระจกส่องข้างรถผม ผมหยุดรถทันที เพราะผมค่อยๆขับช้าๆเพื่อเข้าคอนโด รถที่สวนออกไป เบรกรถเสียงยางเสียดสีกับพื้นถนน ดังสนั่น ผมลงไปเช็คดู โชคดีครับ กระจกไม่แตกแค่มีรอยถลอกนิดหน่อย แตกล่ะยุ่งเลยเพราะถ้าแตกต้องเปลี่ยนทั้งยวงเลย ผิดกับรถที่สวนผมครับ กระจกสบัดพับไปกับรถเหมือนกันครับ แต่กระจกแตกรานไปทั้งหมดครับ หนุ่มวัยรุ่นอายุไม่หน้าเกิน 25 ที่ลงมาดูผลงาน ดูจะหัวเสีย หันมาหาผม พร้อมเดินเข้ามาอย่างท่าทางเอาเรื่อง โวยวายเสียงดัง ผมเองก็เริ่มจะหัวเสียบ้างแล้ว แต่อารมณ์ผมก็ผ่อนครายลงเมื่อมีสาวน่ารัก ที่มองดูอายุไล่เรี่ยกันดูลักษณะแล้วน่าจะเป็นพี่น้องกัน ลงรถมาปราม ให้ค่อยๆคุยกันดีๆ ตลอดเวลาที่หนุ่มวัยรุ่น โวยวายเสียงดัง ผมนิ่งไม่ได้พูดตอบโต้ต่อความด้วย จนสาวน้อยน่ารักลงมาปรามพี่ชายนั้นแหละครับ ผมถึงชี้ไปที่เส้นแบ่งถนน รถผมอยู่ในช่องทางกินไปทางซ้าย แล้วผมชี้กลับไปที่รถของคู่กรณีผม ที่ตัวรถค่อมเส้นแบ่งถนนเห็นชัดเจน ตั้งแต่เริ่มเกิดเหตุ ผมยังไม่ได้เอ่ยปากส่งเสียง เงียบดูทีท่าของคู่กรณี
[ ] ที่แรกไอ้หนุ่มวัยรุ่น ยังงงๆ เพราะผมไม่พูดไม่โวยวาย จนสาวน้อยที่ลงมาปราม เขย่าแขนหนุ่มวัยรุ่น "พี่เอ...พี่เอ.. เราผิดน่ะพี่...บี บอกแล้วว่าให้ใจเย็นๆ" สาวบี พูดกับพี่ชายพร้อม มองมาที่ผมทำหน้าเจื่อนๆ ผมส่งยิ้มให้น้องบีอย่างผูกมิตร เพราะคิดว่างัยๆก็น่าจะอยู่คอนโดเดียวกัน ส่วนไอ้หนุ่มเอ ทำหน้าเบื่อโลกไปเลย คือน่าจะออกอาการเสียฟร์อม ผมยืนกอดอก พิงท้ายรถ นิ่งๆ ดูว่าไอ้หนุ่มเอ จะเอางัยต่อ หลังจากหน้าแตกหมอไม่รับเย็บ ผมน่ะถือว่าเล็กน้อยนิดหน่อยเอง ของผมก็ไม่เสียหายอะไร แค่มีรอยถลอกนิดเดียว ไอ้หนุ่มเอ เห็นผมนิ่งเฉยก็เลยดูท่าทางหงุดหงิด ก่อนบอกผมว่า "ว่ามา จะเอางัยจะเรียกค่าเสียหาย หรือจะให้เรียกประกัน " ดูมันซิครับ ผมถึงกับหัวเราะขำๆในกริยาของไอ้หนุ่มเอ ผมไม่พูดอะไรครับแค่ สายหน้าอย่างละอา ยกมือไล่ส่ง แบบว่าจะไปใหนก็ไปๆซะ ก่อนหันหลังกลับขึ้นรถ ได้ยินเสียงไอ้หนุ่มเอ ดังตามหลัง "แม๋งจะเอางัยว่ะ" แล้วผมก็ต้องชงักเปิดประตูอ้าค้างไว้ กลิ่นดอกไม้ป่าที่ห่างหายไปนาน ส่งกลิ่นหอมโชย ตามลมพัดเข้ามาประทะใบหน้าผม "พี่ค่ะ พี่ค่ะ"
[ ] ผมหันไปตามเสียง และกลิ่นหอมที่โชยมา สาวบีครับ กึ่งเดินกึ่งวิ่งมาอยู่ข้างประตูรถผม "หนูต้องขอโทษ แทนพี่ชายหนูด้วยน่ะค่ะ ที่โวยวายทั้งที่เราเป็นฝ่ายผิด" น้องเค้ามาขอโทษอย่างจริงใจ ผมดูแววตา และจับจากสำเนียงที่คุยกับผมได้ "ไม่เป็นไรครับ อุบัติเหตุ ผมเข้าใจไม่มีใครอยากให้เกิด ทางผมไม่เสียหายอะไรมากนัก แค่ถลอกนิดเดียว ผมไม่ติดใจอะไรหรอก" กลิ่นกายหรือกลิ่นโคโรญ จากตัวน้องเค้านี่เอง ที่ส่งกลิ่นหอมดอกไม้ป่าที่คุ้นเคย น้องบียกมือไหว้ขอบคุณผม "พี่ใจดีจัง หนูกลัวมีเรื่องกันแทบแย่"น้องบีนิ่งอยู่นิดนึง "พี่ เออ มาหาใคร หรือพักอยู่ที่นี่ค่ะ " ผมส่งยิ้มอย่างเอ็นดูให้น้องบี "เสือ ครับ เรียกพี่เสือล่ะกันครับ พี่พักอยู่ที่นี่แหละอยู่ชั้น8ครับ " "งั้นเราก็เพื่อบ้านกัน หนูชื่อบีค่ะ พักอยู่ชั้น 4 ค่ะ บีขอเบอร์พี่เสือหน่อยน่ะค่ะ บีจะให้พี่เอ เค้ามาขอโทษพี่ทีหลังน่ะค่ะ" ผมหยิบนามบัตรส่งให้น้องบี น้องเค้ารับแล้วยกมือไหว้ผม "ขอบคุณ น่ะค่ะ พี่เสือ แล้วค่อยเจอกันค่ะ" แล้วเราต่างคนก็ต่างไป ผมก็ขึ้นคอนโดพักผ่อน
[ ] วันรุ่งขึ้นผมลงมานั่งจิบเบียร์ อ่านหนังสือ รับลมทะเล แต่เช้าที่หน้าหาดของคอนโด ตรงมุมประจำของผม หลับๆตื่นๆ จนเกือบ 10โมง น้องบี ในชุดนักศึกษามหาลัยที่อยู่แถวชลบุรี กับเพื่อนอีก2สาว หิ้วกระเช้า จัดเหมือนกระเช้าปีใหม่เลย เดินตรงมาหาผม เอากระเช้าวางข้างผมก่อนยกมือไหว "สวัสดีค่ะพี่เสือ บีเอากระเช้ามาขอบคุณพี่ค่ะ ขอบคุณที่ไม่โกรธพวกหนู" "โหยย ขอบคงขอบคุณอะไรกัน แค่เรื่องเล็กน้อยเอง รถของบีเสียหายมากกว่าพี่ ซะอีก" "ก็ความผิดของพวกหนูเองนี่ค่ะ ที่ไม่ระวัง แถมพี่เอ ยังหาเรื่องโวยวายพี่เสืออีก เป็นคนอื่นพี่เอกับหนู อานแน่เลย" น้องบีคุยกับผมจ๋อยๆ ยังกับสนิทกับผมมานานโข "แล้วนี่จะไปมหาลัย หรือพึ่งกลับมากันครับ" "วันนี้บีมีเรียนเช้า กลับมาก็ไปหากระเช้ามาขอบคุณพี่เสือนี่แหละค่ะ แล้วนี่พี่เสือไม่ออกไปใหนใช่ป่าวค่ะ" "ครับ" "งั้น เดี๋ยวพวกหนูจะลงมานั่งเล่น หารัยมากินด้วย พี่เสือไม่ว่าอะไรน่ะค่ะ" ผมส่ายหน้า "ตามสบายครับ" ผมมองตาม3สาวที่เดินกลับเข้าคอนโด อย่างเอ็นดูในความสดใสน่ารัก
[ ] 3สาวกลับลงมาที่มุมโปรดของผม พร้อมหิ้วขนมของกินมาพรุงพรัง 2สาวเพื่อนน้องบี ลงมาชุดนักศึกษาที่ใส่มาตอนเอากระเช้ามาให้ผม ส่วนน้องบีใส่ขาสั้นแต่ท่อนบนเป็นเสื้อนักศึกษา พวกเรานั่งกินนั่งคุยกันไปจนรู้ว่าบ้านน้องบีอยู่ที่ กทม.แต่มาเรียนมหาลัยที่ชลบุรี แถวๆบางแสนนั้นแหละครับ ปกติกลับบ้าน กทม.วันเสาร์ กลับมาเรียนวันอังคารอยู่กับพี่ชายกัน2คน วันนี้น้องบี ไม่กลับเพราะตั้งใจอยู่ขอโทษผม ส่วนพี่ชายน้องเค้าเอารถไปเข้าอู่ที่ กทม.กลับมาเมื่อรถซ่อมเสร็จ ช่วงนี้มี2สาวคอยมารับ มาส่งมหาลัยกับคอนโด น้องบีคุยกับผมอย่างสนิทสนม จนเพื่อน2คนของน้องบี เอ่ยปากถาม "แกไปรู้จักพี่เสือ ก่อนมีเรื่องใช่ป่าวว่ะ" น้องบีส่ายหน้าเคี้ยวขนมตุ้ยๆ ก่อนตอบ "พึ่งเจอเมื่อวาน ตอนรถเฉี่ยวกันน่ะแหละ" "แล้วมัย ดูแกสนิทกับพี่เข้าจัง ยังกับคนคุ้นเคยมานาน" เพื่อนๆน้องบี บอกผมว่า "ไอ้บี เป็นคนที่ให้ความสนิทสนมกับใครยากพี่ ยิ่งผู้ชายด้วยแล้ว ยังเข้าหาน้องบีแทบไม่ถึงตัว แล้วพี่ก็ไม่ใช่สเป็กมันด้วย พวกหนูเลยสงสัย" ผมเองก็แปลกใจอยู่เหมือนกัน เพราะบางเวลา ที่น้องเค้ายิ้ม เค้ามองผม ยามเผลอ มันดูแปลกๆ แต่ผมก็ไม่ได้ใส่ใจคิดมากอะไรในเวลานั้น คิดแค่ว่าน้องเค้ามาสนิทเป็นกันเองด้วย คงเป็นการขอบคุณ ที่ไม่เอาเรื่องเอาราวพี่ชายเค้า
[ ] น้องบีให้ความเป็นกันเองกับผม จนเพื่อนๆออกปากอีก เมื่อเห็นน้องบีเอาขนมมาป้อนที่ปากผม "อารายเนี้ย ขนาดบรรดาแฟนของมัน พวกหนูมันยังไม่เคยเห็น ป้อนของใส่ปากเลย" แล้วผมก็เป็นเป้าโดนแซว กันอย่าสนุกปาก พวกเรา4คนนั่งคุย หาของมานั่งกินจนใกล้ค่ำ 2สาวก็ขอตัวกลับหอพัก ที่อยู่ไม่ไกลจากคอนโดนผม มากนัก ผมก็แยกย้ายกับน้องบีกลับห้องของตัวเอง ห้องพักผมอยู่ชั้น 8 ระเบียงและหน้าต่างห้องนอนใหญ่หันออกเห็นวิวทะเล คอนโดผมมี 2 ห้องนอน มีห้องครัวขนาดเล็ก ห้องน้ำใหญ่พอควร แล้วก็มีห้องโถงกลางมีโซฟานั่งดูTV เกือบ2ทุ่ม ผมทำธุระส่วนตัวเสร็จเรียบร้อย ก็นั่งดู TV อยู่เพลินๆ มีเสียงมาเคาะห้อง ปกติไม่มีใครมาหาผม เพราะไม่รู้จักใคร เว้นแต่น้องบี ผมส่องตาแมวเป็นอย่างที่คิด น้องบีครับ ในชุดเสื้อนอนยาวคลุมเข่าแขนสั้น ยืนกอดหมอนรูปหัวคิดตี้อยู่หน้าประตูห้องผม ผมเปิดประตูรับ ยังไม่ทั้นถาม น้องเค้าบอกว่า "พี่เสือค่ะ TV หนูเป็นรัยไม่รู้ อยู่ๆก็ซ่าไปหมด หนูติดละคร ขอมาอาศัยห้องพี่เสือดู ได้มั๊ยค่ะ" "อะไร จะติดละคร ปานนั้น ได้ซิ " ผมขำ "ขอบคุณค่ะ" น้องบีวิ่งปูดเข้าห้องผมมาเลย
[ ] กลิ่นสบูที่เพิ่งอาบน้ำมาใหม่ๆ พสมกลิ่นโลชั่นบำรุงผิว จากตัวน้องทำเอา ผมสยิวกิ่วขึ้นมาเฉยเลย เวลานั้นผมนะ ไม่ได้แม้แต่จะคิดไม่ดีกับน้องเค้าเลย กลิ่นตัวสาววัย20ต้นๆ ทำเอาผมชักเสียววาบๆในอกซะแล้วซิ น้องบีไปนั่งขัดตะมาต บนโซฟาหน้า TV มือนึงกอดหมอนรูปหัวคิดตี้ที่อยู่บนตัก อีกมือขว้ารีโมท TV เปลี่ยนช่องไปมายังกับห้องตัวเอง ผมนึกในใจไอ้น้องนี่มาแปลกๆ ผมเลยพูดแหย่ไปว่า "เที่ยวมาเข้า ห้องผู้ชายกลางค่ำกลางคืนแบบนี้ไม่กลัวเหลอ" น้องบีหันมายิ้มแบบทะเล้นๆ "ท่ากลัวจะมาเหลอ" ก่อนจะหันไปสนใจTVต่อ ผมเลยแกล้งแหย่ต่อ แบบหมาหยอกไก่ "เออ เดี๋ยวให้ละครจบก่อน จะจับปล่ำซะให้เข็ด" น้องบีเอียงหน้ามองผมนิดนึงก่อนบอกว่า "ขอให้กล้าเหอะ" แล้วก็หัวเราะขำๆ ก่อนหันกับไปสนใจละครTVต่อ แบบไม่สนใจผม ที่ลงนั่งข้างๆ
[ ] ผมนั่งมองน้องบีอย่าง งงๆ พร้อมพิจารณาน้องเค้าไปพรางๆ ใบหน้ารูปใข่ จมูกรั้น คิ้วกันบางๆได้รูป ผมซอยยาวประบ่า น้องเค้าผิวออกขาวเหลือง เป็นผู้หญิงที่จัดว่าสูง รูปร่างสมส่วน ดูไม่อวบไม่ผอม เท่าที่เห็นตอนใส่ชุดนักศึกษา เป็นสาวหน้าอกเล็ก โดยรวมไม่ถึงกับสวยแต่ดูน่ารัก หุ่นดูดี ในTV เข้าช่วงโฆษณา "มัวแต่นั่งมองอยู่นั่นแหละ ไม่คิดจะหาน้ำหาท่ามาเลี้ยงน้องมั่งเหลอ" ผมเขิลเลยครับ มัวแต่มองน้องเค้า ผมเลยพูดแก้เกี้ยว "น้ำท่าน่ะไม่มีหรอก มีแต่เบียร์กระป๋อง จะเอาป่าวล่ะ" "ถ้ามีก็เอามาคอแห้งแล้ว" "เฮ้ยพี่เสือล้อเล่น เดี๋ยวเอาน้ำเย็นมาให้" "เอาเบียร์ป๋องน่ะแหละ บีกินได้ จะได้กินเป็นเพื่อนพี่เสืองัย" ผมเลยเอาเบียร์ที่แช่เก็บไว้ในตู้เย็น มาดื่มกันคนละกระป๋อง น้องเค้าก็จิบไปดูละครไป ผมก็จิบไปแอบมองน้องเค้าไป เสือน้อยในกางเกงเลเริ่มคึก ชุดใสประจำของผมแหละครับเสื้อยืดกาเกงเล กลิ่นดอกไม้หอมอวลไปทั่วห้อง ก่อนจะค่อยๆจางหายไป ผมทำจมูกฟุดฟิด กระแซะเข้าไปข้างๆน้องบี กลิ่นมาจากตัวน้องเค้า
[ ] ละครจบก็4ทุ่มแล้ว เรานั่งคุยไปจิบเบียร์ไป เราจิบเบียร์กันอีกคนละกระป๋อง พอเบียร์หมดกระป๋อง ผมก็ไล่น้องเค้ากลับห้อง "ไปนอนได้แล้ว" โหนกแก้มน้องเค้าออกสีชมพูเรื่อๆ จากเบียร์กระป๋องที่2 น้องเค้าหัวเราะน้อยๆ "ใหนว่าละครจบ จะจับหนูปล่ำงัย" ผมน่ะพยายามข่มใจ "ไป ไปนอนได้แล้วน้องบี" "ไม่แน่จริงนี่น่า" "อย่ามายั่วพี่เสือน่ะ...เดี๋ยวเหอะไปนอนได้แล้ว" ผมประคองน้องบีจะให้ลุกจากโซฟา น้องเค้าเงยหน้ามองผม ทำหน้าทำตาที่อธิบายยาก ก่อนบอกผมเบาๆว่า "ไม่ kissลา ก่อนเหลอพี่เสือ เพื่อบีจะนอนฝันดี" ผมอดใจไม่ไหวแล้วครับ รวบตัวน้องบีมากอด พร้อมประกบปากจูบ ดูดปากแลกลิ้น เหมือนคนต่างกระหายน้ำ น้องเค้าเป็นงานครับแลกจูบกับผมอย่างเร่าร้อน ก่อนจะค่อยๆผ่อนจูบนุ่มนวลลงอย่างเคลิบเคลิ้ม ผมถอนจูบ ไซร้ไปงับติ่งหูน้องเค้าแผ่วๆก่อน กระซิบข้างหูเบาๆ ค้างห้องพี่น่ะ น้องบีคว้าหมอนคิดตี้มากอดพร้อมพยักหน้าน้อยๆ
[ ] ผมประคองตัวพร้อมช้อนขาน้องบีขึ้นพร้อมลุกขึ้นจากโซฟา อุ้มน้องเค้าเข้าไปในห้องนอน น้องบีกอดหมอนคิดตี้พร้อมเอาหน้าซุกไว้กับแผงอกผม ผมอุ้มน้องบีเดินไปที่เตียงในห้องนอนใหญ่ ผมอุ้มน้องเค้าคลานเข่า ค่อยๆวางตัวน้องบีนอนลงกลางเตียง ยามที่น้องบี กอดหมอนคิดตี้ชันเข่าขึ้นข้างนึงเผยต้นขาขาวมองเห็นเนินเนื้อรำไรๆ น้องเค้าไม่ใส่ชั้นในครับ แหะๆเหมือนผมเวลานั้นเลย เจ้าเสือน้อยผม คึกคักตุงดันกางเกงเลโด่งเลย ผมค่อยๆทิ้งตัวลงกึ่งนั่งกึ่งนอนข้างๆน้องเค้า ที่นอนเหมือนทำท่าเชิญชวน ผมอยู่ ผมเอามือมาแกะกระดุมที่ผ่ายาวตลอดเสื้อนอน น้องเค้าเอามือจับกดมือผมไว้แบบเล่นตัวนิดๆ มันดูเย้ายวนมาก ผมก้มหอมแก้มน้องบี พร้อมรวบตัวน้องเค้ากอดไว้หลวม ๆ จูบไล้แก้มใสๆ เรื่อยมาถึงริมฝีปากกลิ่นเบียร์อ่อนๆ จากลมหายใจน้องเค้ามันเร้าอารมณ์ผมได้ดีจริงๆ ผมจูบไล้แผ่วๆ ไปใต้คางของน้องเค้า น้องบีแหงนหน้าส่งเสียงหอบหายใจถี่ขึ้น ผมจูบไซ้ไล้ลิ้นไปตามลำคอขาวเนียนไรขนอ่อนตามลำตัวน้องเค้าลุกตั้ง พร้อมเสียงครางเบาในลำคอ "อึมม อึมม"
[ ] ผมเอามือขวาค่อยๆปลดกระดุมเสื้อนอนของน้องเค้าออกที่ละเม็ดๆ ค่อยๆแบะสาบเสื้อออก ตลอดแนวผ่ายาวของเสื้อนอน ค่อยๆขยับดึงหลุดออกจากแขนทั้ง2ข้าง จนร่างเนียนขาวโพลนของน้องบี ยามกระทบแสงจากโคมไฟหัวเตียงปรากฎ อวดโฉม ผมยันตัวขึ้นนิดนึง จ้องดูน้องบี ที่นอนโชว์เรือนร่างดูเพรียวสมส่วน ใบหน้ารูปใข่ จมูกรั้นรับกับคิ้วกันบางๆ ในตากลมโต ยามนี้หลับพลิ้ม หน้าอกของน้องบี ไม่อึ๋มมาก แต่อวบกลมเต่งได้รูป หัวนมสีเนื้ออ่อนๆงอนสวย เอวคอด หน้าท้องเนียนราบ เนินเนื้ออวบอูมมีทิวขนอ่อนดำเป็นมัน สะโพกผายกลม ผมก้มลงจูบไซ้ด้วยตันหาความหื่น พร้อมค่อยๆใช้มือลูบไล้ลากนิ้วเกาไปเบาๆแผ่วๆทุกๆส่วน ตามเรือนกายของน้องเค้า โดยเฉพาะเต้าอวบกลมแน่นที่แน่นดึ๋ง ผมนวดบีบสลับลูบเกาเบาๆ สลับไปมาทั้ง2เต้าอวบกลม ผมไซร้ประกบปากจูบกับน้องเค้าเนิ่นนาน โดยที่มือของผมก็ยังเคล้าคลึงไปทั่วตัวเนียนๆของน้องเค้า น้องบีกอดผมแลกจูบกันอย่างเคลิ้บเคลิ้ม 2ขาถีบไถไปกับที่นอน บิดกายส่ายไหวตาม ฝ่ามือของผม
[ ] ผมค่อยๆไล้มือ ใช้2นิ้วบี้คลึงหัวนมที่หดแข็งของน้องบี ทั้ง2ข้างเบาๆ แต่เน้นๆบีบบี้หมุนคลึงไปคลึงมา น้องบีถอนจูบห่อปากโอบคอผมแอ่นอกส่ายพร้อมร้องครางเบาๆ ผมก้มลงดูดฟัดเต้าอวบกลมด้านซ้ายมือของผม มือขวาก็ลูบไล้ไปขยำเต้าอวบกลมแข็งดึ๋งอีกข้างของน้องเค้าเบาๆ สลับใช้นิ้วหัวแม่มือกับนิ้วชี้บีบขยี่เน้นๆที่หัวนมที่แข็งเป็นไตสู้มือ "อึม...อื้อส์ อึม...อื้อส์ " น้องบีแอ่นอกส่ายพร้อมกัดฟันส่งเสียงครางเบาๆ ผมจะละมือลูบไล้ลงไปตามข้างลำตัว ลูบไล้ไปตามต้นขาของน้องเค้า น้องบีค่อยๆถ่างขาอ้าออก ผมถอนปากจากเต้าอวบแน่น ยันตัวขึ้นมองไปกลางหว่างขาที่แบะอ้าออก โหนกเนื้อที่ปกคลุมด้วยทิวขนดำเป็นมันบาง ๆ โผล่โชว์มองดูยวนตา กลีบแคมสีเนื้ออ่อนโผล่พ้นพลูเนื้อออกมาเด่นชัด กลีบแคมสีเนื้ออ่อนมันวาวไปด้วยเมือกเสียว ของน้องเค้าล่อตาผมจนทนความเงี่ยนง่านไม่ไหว ผมใช้มือขวาลูบไล้อย่างแผ่วเบา ไปบนเนินเนื้ออวบอูมขยำเบาๆ แล้วค่อยๆไล้นิ้วกลางเข้าไปกลางกลีบแคมอวบ มีเมือกเสียวซึมเยิ้ม ผมกดนิ้วกลางเข้าตามรอยผ่ากลางกลีบแคมอวบใหญ่ กดลากนิ้วขึ้นลงตามรอยผ่า เน้นนิ้วกดขยี้เบาๆ แล้วลากขึ้นมาบนสุดปลายกลีบแคมอวบ
[ ] ผมเจอเม็ดเสียวน้องเค้าเป็นเม็ดเต่งยื่นเด่ ผมค่อยๆลากนิ้วลงไปกลางรูหลืบ พร้อมกดหัวแม่มือคลึงเม็ดเสียวอวบเต่ง ที่ยื่นเด่ออกมาเบาๆ ผมกดนิ้วกลางลงข้อน้วนึงกระดิกเบาๆ น้องบีผวากอดคอผม กระตุกแบะขาแอนตัวเด้งส่ายสู้นิ้วส่งเสียครางกระเส่า "ซู้ดส์ส์.. พี่เสือ.อู้ยส์ส์.เสียว..อูยส์ส์..ซู้ดส์ส์" เสียงครางกระเส่าของน้องบี กระตุ้นอารมณ์หื่นผมสุดๆ ใบหน้าผมตอนนี้ถูกกอดรัดกดลงไปกับเต้าอวบกลม ผมงับหัวนมที่หดแข็งดูดเน้นๆ พร้อมค่อยๆกดนิ้วจมลึกลงไปในรูหลืบ มือซ้ายผมนวดเคล้าคลึงก้อนเนื้อกลมเต่ง พร้อมดูดเลียหัวนมอีกข้างไปด้วยพร้อมกัน มือขวาผมกดนิ้วกลางจมลงจนสุดข้อนิ้ว พร้อมกดหัวแม่มือคลึงบี้เม็ดเสียวที่ปลิ้นเด่ไปพร้อมๆกัน "ซู้ดส์ส์.. พี่เสือ.พี่เสือ.อู้ยส์ส์.พี่เสือ.พี่เสือ.อูยส์ส์..อูยส์ส์" น้องบีส่ายสะโพกร่อนกระดกก้นเร่าๆ ครางเสียงสท้าน ผมกระดิกรัวนิ้วกลางที่จมลึกอยู่ในรูหลืบถี่ยิบ "ซี้ดส์ส์..อ้า.อู้ยส์ส์.พี่เสือส์ขา..พอเถอะ ไม่ไหวแล้ว....อูยส์.." น้องบี ส่งเสียงครางกระเส่าเอามือกอดตัวผมไว้แน่น ใบหน้าผมฝังอยู่กับเต้าอวบของน้องเค้าแถบหายใจไม่ออก ตัวเกร็งสท้านร่องหลืบตอดบีบรัดนิ้วผมแนบแน่น
[ ] น้องเค้าชิงถึงไปก่อนผม น้องเค้าดูเร่าร้อนใช่ย่อย น้องบี ผ่อนคลายการกอดรัด ผมค่อยๆถอนนิ้วออกจากรูหลืบ เอื้อมหยิบหมอนคิดตี้ที่อยู่ข้างตัวน้องเค้า พอเห็นผมหยิบหมอนคิดตี้ก็แอ่นก้นยกขึ้นอย่างเป็นงาน ผมสอดหมอนเข้าใต้ก้นน้องเค้า น้องบีงอเข่าถ่างอ้าออก พลูเนื้อแอ่นโด่ง ผมคลานแทรกหัวไปกลางหว่างขาที่อ้าออก น้องบี ก้มมองสบตากับผม ที่เหลือบมองน้องเค้าเหมือนกัน ผมส่งยิ้มให้กับสายตาที่ฉ่ำเยิ้มของน้องเค้า ผมกดคางของผมโยกคลึงเบาๆไปบนโหนกเนื้อที่ปกคลุมด้วยทิวขนอ่อนนุ่ม แล้วค่อยๆก้มลากปลายลิ้นเลียลงบนเนื้อที่ปกคลุมด้วยขนอ่อนนุ่ม ค่อยๆลากลิ้นไล้ลงไปตามรอยผ่าร่องหลืบ เอาหัวแม่มือทั้ง 2 ข้างแหวกกลีบแคมสีเนื้ออวบของน้องเค้า ที่ตอนนี้แดงก่ำเยิ้ม เม็ดเสียวอวบเต่งยื่นเด่ออกมา ผมตวัดลากลิ้นขึ้นลงที่เม็ดเสียวอวบเต่งช้าๆ ท่อนเนื้อแข็งเป็นลำของผมงี้กระตุกงึกๆ น้องบี ยกก้นส่ายร่อนพลูเนื้ออวบไปมาพร้อมส่งเสียงคราง "เสียว...อูยส์...ส์..ส์" เอา2มือลูบหัวผมไปมาราวกับว่าจะช่วยให้คลายความเสียได้ ผมทั้งดูดทั้งเลียเน้นๆ น้องบีก็ยิ่งกดหัวผมลงอัดกับพลูเนื้อ กระดกก้นผายกลมแน่นปั๋งขยับเด้งสู้ลิ้นของผม "อูย...พี่.เสือส์.อู้ยส์ส์..ซี้ดส์ส์..อ้า."  
[ ] ผมลากลิ้นจากปลายติ่งเสียวไปช้าๆแต่กดเน้นๆลากไปจนถึงรู้ก้น สบัดลิ้นเลียพังพืดรอยต่อรูหลืบกับรูก้น น้องบีส่ายกสะโพกระริก รูก้นที่เป็นจีบสีชมพูขมิบยุบๆยุบๆ ผมตวัดลิ้นเลียขึ้นมาอมติ่งเสียวแล้วดูดเน้นๆ น้องบีครางเสียงยาว"ซี๊ดส์ส์ส์" ผมก็ยิ่งดูดเน้นแรงจนเหมือนว่าเม็ดเสียวน้องเค้ายื่นยาวออกมามากกว่าเดิม "ซี๊ดส์ส์ส์อูย...พี่.เสือส์.อู้ยส์ส์..ซี้ดส์ส์..อ้า.เสียวใจจะขาดอยู่แล้ว.อ้า..ซี้ดส์ส์" น้องบีดึงรั้งหัวผมขึ้นมาบนตัวน้องเค้า ผมรับรู้ถึงความต้องการของน้องเค้า ผมค่อยๆโย่งตัวตามแรงดึงของน้องเค้าขึ้นคุกเข่า เอามือกระตุกสายรัดกางเกงเล จนหลุดลง จับท่อนเนื้อที่เวลานี้แข็งตั้งลำชี้เด่ จ่อไปที่ปากร่องหลืบ ที่ก้นน้องบีวางอยู่บนหนอนคิดตี้พร้อมถ่างอ้าขาออกกว้าง ผมค่อยๆกดสะโพกลงมาช้าๆ แอ่นดันท่อนเนื้อสวนเข้าไปในรูหลืบ น้องบีเอา2มือจับต้นแขนทั้ง2ของผมไว้แน่น ผงกหัวดูหัวถอกบานทะโร่ที่มุดเข้าไปอย่าช้าๆ ก่อนเงยหน้าหลับตาพริ้มห่อปากครวญครางเบา" ซู๊ดส์ส์ส์..อาส์ส์ส์" พอท่อนหัวมุดเข้าไปมิดเงี่ยง ผมก็กระเด้าเน้นๆที่เดียวสุดโคน "โอ๊ะอ๋ายส์ส์.ซีดส์ส์ส์" น้องบีสดุ้งผวากอดผม ท่อนลำเกือบหลุดจากรูหลืบ ผมต้องแอ่นดันกลับเข้าไปจนมิดด้าม รูหลืบน้องเค้าขมิบรับแน่นตึ้บ ผมเองก็เสียวท่อนลำสุดๆเหมือนกัน
[ ] ผมค่อยๆกดตัวลงมาช้าๆ แอ่นดันท่อนเนื้อสวนเข้าไปในรูหลืบ น้องบีเอา2มือจับต้นแขนทั้ง2ของผมไว้แน่น ผงกหัวดูหัวถอกบานทะโร่ที่มุดเข้าไปอย่าช้าๆ ก่อนเงยหน้าหลับตาพริ้มห่อปากครวญครางเบา" ซู๊ดส์ส์ส์..อาส์ส์ส์" พอท่อนหัวมุดเข้าไปมิดเงี่ยง ผมก็กระเด้าเน้นๆที่เดียวสุดโคน "โอ๊ะอ๋ายส์ส์.ซีดส์ส์ส์" น้องบีสดุ้งผวากอดผม ท่อนลำเกือบหลุดจากรูหลืบ ผมต้องแอ่นดันกลับเข้าไปจนมิดด้าม รูหลืบน้องเค้าขมิบรับแน่นตึ้บ ผมเองก็เสียวท่อนลำสุดๆเหมือนกัน น้องบีนอนงอเข่าตวัดรัดขัอพับขาผมไว้ ผมกอดน้องเค้าในท่ากบพร้อมควงสะโพกโยกท่อนลำบดพลูเนื้อเบาๆ ก่อนจะก้มงับที่หัวนมข้างขวาของน้องเค้าเม้มดูดเน้นๆ "ซี๊ด.อู้ส์.ซี๊ด" น้องบีส่งเสียงคราง มือขวาผมเคล้นคลึงเต้ากลมเต่งอีกข้างของน้องเค้า สลับบีบขยี่เบาๆที่หัวนมที่แข็งเป็นไตสู้มือ น้องบีเกร็งตัวกอดรัดตัวผมแน่นรูหลืบบีบรับแน่น ผมเงี่ยนง่านสุดๆ เสียวสท้านไปทั้งตัว ผมดึงขาน้องเค้าที่ตวัดรัดตัวผมอยู่ออก พร้อมสอดมือเข้าใต้ข้อพับแล้วโย่งตัวดันขาน้องเค้าพลูเนื้อแอ่นอ้าโด่ง น้องบีเอา2มือจับต้นแขนผมแน่น ผงกหัวก้มมองท่อนลำที่คาอยู่ในรูหลืบของตัวเอง  
[ ] ผมขยับท้าวมือกับที่นอนให้ถนัด แล้วค่อยๆถอนท่อนลำขึ้นมาช้าๆจนถึงเงียงหัวถอก น้องบีกัดฟันผงกหัวมองไม่วางตา ผมแอ่นกระเด้าอัดกลับเน้นๆที่เดียวสุดโคน "โอ๊ะ.ซ๊ดส์" น้องบีร้องครางพร้อมกำต้นแขนผมแน่นจนรู้สึกถึงเล็บที่จิกแน่น รูหลืบบีบรักกระชับ ผมรับรู้ได้ว่าน้องเค้าชอบท่วงท่าแบบนี้ ผมกระเด้าอัดเน้นๆแบบนั้นไปเรื่อยๆและเร่งถี่ขึ้นๆ พั๊บ....พั๊บ....พั๊บ....พั๊บ..พั๊บ..พั๊บ..พั๊บ.พั๊บ.พั๊บ.พั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ผมกัดฟันกระเด้าด้วยความมันและความเสียว โอ๊ะ....โอ๊ะ....โอ๊ะ.ๆๆๆๆอ้าส์ๆๆๆๆๆๆ น้องบีร้องลั่น ท่านี้ท่อนลำกระแทกลึกมากแต่กับน้องบีตอนนี้แล้วผมรู้ว่าน้องเค้าชอบ ผมเสียวมากแต่ยังไม่อยากถึงไว ผมหยุดกระเด้าถอนท่อนลำออกมาจากรูหลืบ พรวด "อุ๊ส์" น้องบีผวารั้งคอผมอย่างเสียดายความมัน รูหลืบน้องเค้าบานแดงแจ๋ เมือกเสียวไหลเป็นทาง ผมจับขยับเปลี่ยนท่าให้น้องเค้านอนคว่ำ ผมจับรวบเอวพร้อมดึงน้องบีคุกเข่าขยับถ่างขาออก โดยหัวฟุบอยู่กับที่นอน ผมเอาหัวเสือน้อยที่พองบานลากช้า ๆ ไปตามร่องหลืบ แล้วกดปลายหัวขยี้ติ่งเสียวที่ยื่นย้อยของน้องเค้าอยู่พักนึง ผมเอาปลายหัวถอกลากเขี่ยปากรูหลืบจนเมือกเสียวเปียกเยิ้มไปทั่วท่อนหัว  
[ ] ผมกดหัวถอกที่พองบานกดเข้ากลางกลีบแคม แอ่นก้นกดท่อนลำกระเด้าอัดเข้าไปในรูหลืบเบาๆ หัวถอกผลุบเข้าไปมิดเงี่ยง "อูยยย์...ซี้ดดด" ผมขยับถ่างขาน้องบี กางออกออกอีกเล็กน้อย ผมรวบเอวของน้องเค้าพร้อมกระเด้าท่อนเนื้อแข็งโป๊กที่คาอยู่ในรูหลืบแค่เงี่ยงหัว มุดเข้าไปในรูหลืบเต็มแรงสุดโคนพร้อมส่ายสะโพกควงท่อนเนื้อ น้องบี ส่งเสียงคราง 2มือดึงหมอนคิดตี้กอดแน่น กระดกส่ายก้นไปมาด้วยความเสียวส่าน "ซี้ดดดด...อูยส์...เสียว...เสียว...อูยส์..." ผมค่อยๆถอนท่อนลำจนเงี่ยงหัวถอกมาคาอยู่ปากรูหลืบ ผมกระเด้าเต็มแรงพร้อมรั้งสะโพกของน้องบี เข้าหาตัวผม "บั๊บ" ท่อนเสือน้อยอัดเข้าไปในรูหลืบลึกสุดๆ "โอย..ย..อูย.ย์" น้องบี หน้าสบัดเกลือกไปมากับกับที่นอน ร้องครวญคราง ผมโถมตัวไปบนหลังเกลี้ยงเนียนของน้องเค้า พร้อมโอบกอดเอามือล้วงเคล้านวดคลึงเต้ากลมเต่งทั้ง2ข้างอย่างมันมือ ผมขยับสะโพก บดควงอัดไปที่ก้นผายแน่น ก่อนจะกำขยำเต้าเต่งทั้ง2ของน้องบี ดึงรั้งพร้อมกระเด้าอัดเน้นๆถี่ยิบอย่างมันในอารมณ์ บั๊บๆๆๆๆๆๆๆ "โอ๊ว...โอ๊ว...โอ๊ว. อ้าอู้ยส์ส์ส์"  
[ ] น้องบีร้องครางด้วยความเสียว ผมเองทั้งเงี่ยนทั้งเสียว รูหลืบน้องบี บีบรัดกระชับแน่นตลอดท่อนลำ ผมผ่อนการกระเด้าละมือจาดเต้ากลมเต่งมารั้งสะโพกของน้องเค้า กระเด้าเบาๆเนิบๆ ร่องหลืบน้องเค้าขมิบแรงขึ้นๆ ผมก็ค่อยๆกระเด้าเน้นแบบยาวชักสุดกระเด้ามิดโคนแล้วแช่คาไว้นิดนึงผมทนไม่ไหวแล้ว ผมค่อยๆชักยาวอย่างช้าๆมาคาที่ปากรูหลืบแล้วกระเด้ามิดโคนรวดเดียวแบบเน้นๆแล้วกระเด้าอัดถี่ยิบ ปั๊บ...ปั๊บ...ปั๊บ...ปั๊บ...ปั๊บ "ซี้ดดดด...อูยส์..ซี้ดดดด...อูยส์..."น้องบีฟุบหน้าส่ายเกลือกไปมากับที่นอน ก้นแอ่นโด่งมีผมรั้งเอวน้องเค้ากระเด้าซอย ปั๊บ...ปั๊บ...ปั๊บ...ปั๊บ.ผมเสียวหัวถอก จนต้องครางระบายความเสียว "ซี้ดดดด..." ผมไกล้ถึงแล้วครับแต่อย่างมันอยู่ ผมตบก้นน้องบีเบาๆ ก่อนดึงรั้งสะโพกน้องเค้า พร้อมค่อยๆทิ้งตัวลงนั่งกับที่นอน โดนมีน้องบีถอยตัวตามแรงดึงของผม ขึ้นนั่งอยู่กับตักผม ผมค่อยๆนอนราบลงกับที่นอน ประคองไม่ให้ท่อนลำที่คาอยู่ในรูหลืบน้องเค้าหลุดออก  
[ ] น้องบีค่อยๆขยับยกขากลับตัวมานั่งคุกเข่าคล่อมตัวผม โน้มตัวเอา2มือกดวางอยู่บนหน้าอกผม รูหลืบขมิบรัดท่อนลำที่คาอยู่ยุ๊บๆ ยุ๊บๆ ผมแอ่นดันท่อนลำจนมิดด้าม รูหลืบน้องเค้าขมิบรับแน่นตึ้บ ผมเองก็เสียวท่อนลำสุดๆ ผมโอบกอดเอวน้องเค้าพร้อมกระดกก้นอัดเบาๆ น้องบี ร้องคราง " ซู๊ดส์ส์ส์..อาส์ส์ส์" พร้อมขยับก้นถูไถพลูเนื้ออวบอัดบดหนอกของผมถี่ๆ ผมแอ่นก้นเด้งท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำเน้นๆ น้องบี บิดสะโพกส่ายระริก ร่องหลืบขมิบบีบรัดแนบแน่น น้องเค้าคงเสียวมากดันตัวตั้งเข่านั่งยองๆ 2มือกดวางอยู่บนหน้าอกผม ขยับก้นถูไถพลูเนื้ออวบอัดบดหนอกของผม "อ้าส์ส์ว์..อื้ยส์..ซี๊ด.ส์ๆๆ " พร้อมร้องครางรูหลืบบีบรัดแนบแน่น ผมเสียวท่อนลำอย่างสุดๆเอา2มือจับขยุ่มแก้มก้นของน้องเค้า ดึงเข้าหาตัวพร้อมเกร็งก้น เด้งกระเด้าอัดท่อนเนื้อบั๊บๆๆๆๆๆ น้องบี ร้อง"อ้าๆๆๆๆๆ แต่ไม่ค่อยถนัด ผมรวบมือทั้ง2ข้างน้องเค้ายันประสานบีบมือกันแน่น พร้อมกระเด้าสวนถี่ๆ ผมดันตัวขึ้นนั่ง น้องบี ขยับเยียดขาที่คล่อมอยู่บนตักไปด้าหลังผม พร้อมโอบกอดคอผมไว้ ท่อนเนื้อของผมขยายตัวตั้งเป็นลำพงกหัวงึกๆๆ อัดแน่นอยู่ในรูหลืบน้องเค้า รูหลืบขมิบตอดรัดดุ๊บๆ ผมเอา2มือจับขยุ่มแก้มก้นของน้องเค้าดึงเข้าหาตัวอีกครั้ง พร้อมเกร็งก้นเด้งกระเด้าอัด ตั๊บๆๆๆๆๆ น้องเค้าร้อง"อู้ยส์ๆๆๆๆๆ กอดผมตัวผมกระเด้าก้นขย่มรับถี่ยิบ  
[ ] เราทั้งคู่นั่งกอดรัด กระเด้าอัดใส่กัน ต่างคนต่างคราง "ซู๊ดส์ส์ส์..อ้าๆๆๆๆ.อาส์ส์ส์.ซี๊ด.อู้ส์ๆๆ.ซี๊ดส์" น้องบีร้องครางสุดเสียง "อ๋ายส์ส์.ซีดส์ส์ส์" พร้อมตวัดขารัดเอวผม กอดตัวผมแน่น เกร็งตัวกระตุกเร่าๆ รูหลืบบีบรัดแน่น ก่อนขมิบยิ๊บๆๆๆๆ ครวญครางส่งเสียงยาว "อื้ยส์.ส์ส์...อู๊สส์ส์..อ้า.ซ์. ซีดส์ " ผมก็เสียวจนพวงไข่หดแข็ง ผมจับแก้มก้นน้องเค้าดึงเข้าหาตัวพร้อม เด้งกระเด้าท่อนลำอัดรูหลืบที่บีบรัดแนบแน่น ผวากอดน้องเค้าปลดปล่อยความเสียวร้อนผ่าว ปลึด.ปลึด.ปลึด เรานั่งกอดรัด ซบไหล่กันและกัน รับความเสียวสุขแน่บแน่น ในท่านั้นจนเราทั้งคู่ผ่อนคลาย ผมขยับดันตัวน้องเค้าออกโดยที่ น้องเค้ายังโอบกอดคอผมไว้หลวมๆ ท่อนลำผมอ่อนตัวแต่ยังคาอยู่ในรูหลืบน้องเค้า น้ำรักของผมใหลเยิ้มออกจากรูหลืบ น้องเค้าจนโคนท่อนลำผมเปียกแฉะไปหมด น้องบี ขยับตัวผมรั้งดึงไว้ ค่อยๆประกบปากจูบแลกลิ้นกันอย่างนุ่มนวลอ้อยอิ่ง 2มือของผมที่โอบกอดน้องเค้าอยู่ ค่อยๆลูบไล้ไปทั่วแผ่นหลัง ท่อนลำที่อ่อนตัวอยู่ในรูหลืบน้องบี เริ่มขยายพองตัวจากแรงขมิบตอดน้อยๆ ท่อนเสือน้อยตื่นตัวกระตุกงึกๆอีกแล้วแต่ยังไม่เต็มที่ น้องบีขมิบรูหลืบพร้อมขยับก้นบดท่อนลำของผมเบาๆ ผมทิ้งตัวเราทั้งคู่ลงนอนตะแคง กอดก่ายกระเด้าใส่กันในท่านั้น พร้อมจูบฟัดกันไปแบบซ๊อปๆ จนเสร็จสุขกันอีกครั้ง เรากอดกันหลับไป ทั้งที่ท่อนลำผมคารูหลืบน้องเค้า วันรุ่งขึ้นทั้งวันเราแทบไม่ได้ลงจากเตียงเลย  
[ ] ผมกลับกทม เช้ามืดวันจันทร์ อย่างอาลัยอาวรณ์ แต่ด้วยงานที่สำนักงานทำให้ ผมต้องตัดใจ กลับเข้ากทม ทั้งๆที่น้องบี ยังว่างอีกวัน ไปเรียนวันอังคาร ที่แรกตั้งใจจะไปกลับกทม-พัทยา แต่ด้วยงานที่ทิ้งไม่ได้ เลยทำให้ผมได้แต่ ตั้งตารอให้ถึงวันศุกร์เร็วๆ คืนนี้ก็เป็นเหมือนปกติทุกๆวัน แต่กลิ่นดอกไม้ป่าที่ห่างหายไปนาน ส่งกลิ่นหอมอลวไปทั่วบ้าน หลังจากผมไม่ได้กลิ่นหอมนี่ มาเดือนกว่า ไม่นานผมก็ง่วง ผมหลับไป มาตื่นกลางดึกเหมือนเคยอีกแล้วครับ เธอจะมานั่งพับเพียบอยู่ข้างตัวผม แต่คืนนี้เธออยู่บนเตียงในห้องผม ผมลุกขึ้มมากอดเธอด้วยความคิดถึง เมือนเคยแหละครับ ผมค่อยๆปลุกเร้า เพื่อจะร่วมรักกับเธอ เธอยอมให้ผมปลุกเร้าแต่ไม่ยอมร่วมรักกับผม ผมหงุดหงิด เลยออกปากถาม"รังเกียดอะไรฉัน" "มิได้ เจ้าค่ะ อิฉันเคยบอกกล่าวท่านไว้แล้วว่า ท่านจะเสียปรานแห่งชีวิติ กายหยาบของท่านจะทรุดโทรม อ่อนแอ จำมิได้หรือเจ้าค่ะ" "จำได้ซิ ทำมัยจะจำไม่ได้ แต่ฉันเคยถามเธอแล้วนี่ว่านานๆครั้งได้งัย" "ท่านเพิ่งเสพสังวาสกับอิฉัน เองน่ะเจ้าค่ะ" "ฉันไปยุ่งกับเธอเมื่อไร ที่ใหน ทำมัยฉันไม่เห็นรู้" ผมงงกับคำพูดของเธอ "เมื่อ2วันวานก่อนงัยเจ้าค่ะ ในห้องที่อยู่ติทะเล งัยเจ้าค่ะ" ผมนึกถึง2วันก่อน ผมอยู่แต่กับน้องบีนี่หว่า จะไปยุ่งกับเธอตอนใหน "นั้นแหละเจ้าค่ะ อิฉันเอง เจ้าค่ะ"  
[ ] เธอตอบสวนความคิดผมเหมือนเดิม "เฮ้ย เป็นไปได้งัย ก็นั้นมันน้องบีชัดๆ" ผมอุทานอย่างแปลกใจ "นั้นแหละเจ้าค่ะ อิฉันเอง" คราวนี้ผมตกใจจริงๆ "เป็นเธอได้ยังงัย" "ได้ซิเจ้าค่ะ นี่และเจ้าค่ะ ที่อิฉัน เคยบอกกล่าวท่านไว้ ว่าทำกะไรถึงจะไม่เสียปรานแห่งชีวิต " "เธอทำได้ยังงัย เธอไปสิงร่างบังคับเอาเหลอ" "มิได้เจ้าค่ะ อิฉันมิได้เข้าสิงบังคับเจ้าค่ะ" แล้วเธอทำแบบใหนเนี้ยผมนึกอยู่ในใจ เธอตอบสวนกลับความคิดผมเหมือนเคย "อิฉัน แค่แฝงเข้ากายหยาบ น้องบี เจ้าค่ะ" "ก็เมือนเข้าสิงนั้นแหละ" "มิได้เจ้าค่ะ เข้าสิง คือเข้าบังคับกายหยาย ให้ทำตามใจผู้เข้าสิงเจ้าค่ะ" "แฝงกาย คือเข้าอาศัยกายหยาบ โดยมิได้บังคับ ตามใจ เจ้าค่ะ แค่ดลจิตดลใจเจ้าค่ะ เจ้าของกายหยาบมิได้ ถูกบังคับจิตบังคับใจ เจ้าค่ะ เจ้าของกายหยาบทำตามแต่กายของตัวเอง" "เธอแฝงกายกับใครก็ได้ใช่มั๊ย" "มิได้เจ้าค่ะ อิฉัน แฝงกายได้แต่ เจ้าของกายหยาบ ที่มีกรรมผูกพันธ์กับท่านเจ้าค่ะ แม้นว่าจะมีกรรมผูกพันธ์ กายหยาบนั้นต้องมิใช่ กายพรหมจรรย์ มิใช่กายที่มีคู่ครอง ต้องมิมีจิตที่โกรธ เกียดชัง ต่อท่านด้วย เจ้าค่ะ " "ถ้าเป็นอย่างที่เธอว่ามา น้องบีก็ไม่ใช่ตัวเธอเองเวลาอยู่กับฉันใช่มั๊ย" "มิใช่เจ้าค่ะ เป็นตัวของตัวเองเจ้าค่ะ มีอิฉัน ดลจิดใจ ให้มีจิตปฏิพัฒน์แก่ท่าน มีอิฉันแฝงกาย รวมกันกับกายหยาบของน้องบี เจ้าค่ะ"  
[ ] ผมหลับไปตอนใหนไม่รู้ ผมตื่นในตอนเช้า ด้วยความสดชื่น อดนึกถึงเธอในฝันเมือคืนแล้ว ผมชักสงสัยตะหงิดๆ ว่าเป็นอย่างที่ฝันหรือเปล่า แต่จะใช่หรือไม่ นั้นไม่สำคัญเท่าเวลานั้นผมมีความสุข น้องบี อยู่กับผม ทุกศุกร์-เสาร์ วันอาทิตย์พี่ชายน้องบีจะกลับมาคอนโด เกือบปี น้องเค้าเรียนจบ เข้ามาทำงานที่ กทม ทำให้เราห่างกัน ไป ผมมีเหตุแบบน้องบี นี่อีก2ครั้ง ก่อนที่ผมจะมาเจอกับแม่เสือ 1ในนั้นก็ น้องอ้อ ที่ผมเคยเล่าไว้ใน สาวสนุก 25 กับ สาวสนุก 37 นั้นแหละครับ พอผมกับแม่เสือเข้าพิธีกัน เธอก็ไม่มาให้เห็นในฝันอีกเลย ไว้คราวหน้า ถ้าทบทวนความหลังได้หมด ผมจะมาเล่า สาวที่ fusetion love กับผมอีกคน  
[ ] ที่เล่ามาเป็นเหตุเหตุการตรงกับผมครับ เล่าเท่าที่พอจะจำได้ ก็มันตั้ง10ปีมาแล้ว แต่ฉากร่วมรักผมจำได้แต่ว่าได้ร่วมรักกับเธอ แต่ลีลาท่วงท่าแห่งรักผมจำไม่ได้หลอกครับ ผมเลยใส่ลีลาท่วงท่ารักของผมกับยัยแอมในปัจจุบัน เข้าไปแทน ไว้คราวหน้ามีเวลา จะมาเราสู่กันอีกเหมือนเคย ถ้าเสือน้อยผมยัง โฮก โฮก โฮก

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

พี่เสือมาแล้ว ฟัดน้องบีด้วย แล้วน้องหมิวจะเป็นไงบ้างครับ ขอบคุณครับ รอตอนต่อไปด้วยนะครับ

devilzoa

555 เสือน้อยยังมีแรงก็แทงต่อไป ถ้าหมดแรงจะทำอย่างไรละทีนี้

navy868

หายไปนานเลยครับ...อยากอ่านเรื่องของน้องมายบ้างครับ

peddo

อย่างนี้นี่เอง ผีก็เล่นมาแล้ว เด็กสาวๆหรือจะรอด นวลมากครับ อ่านสนุก ไหลลื่น แต่ไม่ถึงกับเสียวจนต้องเสียปราณ ขอบคุณครับ

johnywalker

เอากะผี แล้ว ค่อยเอากับคน มีผีอย่างนี้ก็ดีเนาะ

prsclub

ขอบคุณท่านเสือ ที่นำประสบการณ์ มาแบ่งปัน ให้อ่าน 

แต่น้องบี นี่มาทำงานใน กทม ก็น่าจะเจอกันบ่อยอยู่หรือเปล่าหว่า

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

อยากให้ท่านเสือรับน้องหมิวเป็นเมียอีกคนจัง

conx96857

หายไปนานมาก ยังเสียวเหมือนเดิมเพิ่มเติมคือสิ่งเล้นลับ

leo_attack

น้ำตาจิไหล ไม่คิดว่าตอนนี้จะมาถึง