ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมมีไอเดียอย่างนึงครับ

เริ่มโดย kyu lego, มิถุนายน 13, 2017, 08:45:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kyu lego

อยากให้มีการพบปะกันระหว่างสมาชิก กับผู้ดูแลประมาณนั้นครับ แต่ต้องกลั่นกรอง และทางเว็บต้องสืบประวัติว่าสมาชิกที่อยากร่วมงาน(ขายเป็นโต๊ะจีนเลย555) ว่าท่านที่มาร่วมในงานนั้นไม่ใช่คนของรัฐบาลถึงจะเข้าร่วมงานได้ แล้วมีสมาชิกรูปยืนยัน ประมาณนี้ครับ

พัดลม

คงยากนะครับ
เท่าที่ทราบ แอด ปกติจะนัดเจอกันแต่ในอ่างครับ  ::Oops::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

HypN♥s

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ มิถุนายน 13, 2017, 11:39:31 หลังเที่ยง
คงยากนะครับ
เท่าที่ทราบ แอด ปกติจะนัดเจอกันแต่ในอ่างครับ  ::Oops::
ไม่ใช่นัดเจอกันที่บาร์เกย์กับ Kater เหรอ  ::HeyHey::

areja

ฮ้าฮ่าฮา เจอในอ่าง ฮากลิ้งเลย มันจริงซินั้น โพไซดอนๆๆๆ ::DookDig:: ไปคู่กันบ่อยด้วยคู่นั้นนะ ศิษย์พี่ฮิป.. ::HoHo::

assasin008

ฮา ระดับโต๊ะจีนคงยากครับ
หลายคนคงไม่อยากเปิดตัวเท่าไหร่
เดี๋ยวเป็นข่าว

แต่ก็เห็นมีกลุ่ม ๆ เล็ก ๆ บางกลุ่มนัดเจอกันอยู่บ้างนะครับ
เช่นนักเขียนที่คุยกันถูกคอ
เวปส่วนตัว - http://www.novel008.com
Discord - https://discord.gg/DkT2Mf8q

johnyred59

ไม่ใช่เรื่องง่ายแบบที่คิดหรอกครับ องค์ประกอบมีหลายปัจจัย ยกเว้นการรวมกลุ่มกันขนาดเล็ก

areja

ชื่ออาบอวบนวด อย่ามาไม่รู้นร้าอาจารย์พี่นีโอ...ฮ้าฮ่าฮา ::HoHo::..

aliass

::Waiting::  แอบสงสัย รูปอวตาล คุณแว่นเรานี้ ใครหรือครับ

huadoor

แหม เว็ปนี้ทำอะไรชักช้ากันจังเลยนะครับ ฮ่าฮ่าฮ่า ผมจะบอกความจริงบางอย่างให้ฟังซักอย่างนึงล่ะกันนะ คือพอดีผมมีเพื่อนเป็นสมาชิกเว็ปสวิงกิ้งเว็ปนึง
อ่ะครับ เว็ปนั้นนะ โอ้โห! คนที่เป็น Admin นี่ บอกเลยว่า "สุดติ่งกระดิ่งแมวเลยอ่ะ" เค้าสถาปนาตัวเองเป็นเจ้าแม่ในการจัด Sex Party เลยนะ เค้าจัด
Sex Party กันทุกวันเสาร์อ่ะครับ ใครจะนึกล่ะครับว่า ในสังคมของชาวไทยจะมีการจัด Sex Party แบบโจ๋งครึ่มกันขนาดนี้ พอเข้าไปในงานเนี่ย โอ้โห!
เหมือนเราเข้าไปในอีกโลกนึงเลยอ่ะ มีการสวิงกิ้งYedกันมั่วไปหมด ไม่รู้ว่าใครเป็นใคร เสียงร้องครวญครางดังลั่นห้อง-ลั่นบ้าน (บางครั้งก็จัดที่คอนโดฯ
, บางครั้งก็จัดที่บ้าน) ระงมไปหมด แล้วผู้หญิงที่มางาน Sex Party แต่ละคนก็ไม่มีคำว่าอายอะไรทั้งนั้น ขนาดมีกล้องถ่ายVDO-กล้องถ่ายรูป ถ่ายกันไป
ทั่วงาน ก็ไม่มีใครกลัวจะมีภาพหลุดออกมาเลย (คือกลุ่มนี้เค้าจะแชร์ VDO และ รูปถ่ายกันเฉพาะคนภายในกลุ่มเท่านั้น) ใจกล้ากันจริงๆ แต่ละคน
Amazing Thailand จริงๆ!!

และสิ่งที่ Amazing ไปกว่านั้นก็คือ เจ้าของงาน Party(Admin นั่นเอง) เค้าไม่ใช่บุคคลธรรมดาน่ะซิครับ เค้ามีอาชีพ-หน้าที่การงานในระดับที่สังคมไทย
เรียกว่าเป็น First Class ได้รับการนับหน้าถือตาในสังคมมากเลยทีเดียว ใครจะรู้ล่ะครับว่า คนที่มีอาชีพระดับนี้-หน้าที่การงานระดับนี้ จะฝักใฝ่ Sex Swinging
แบบสุดโต่ง ถึงขนาดตั้งตนเป็นเจ้าแม่แห่ง Sex Party แถมยังร่วมวงสวิงกิ้งYedหมู่อีกด้วย ผมเห็นเธอในงานครั้งแรกเนี่ย ถึงกับตกตะลึงไปเลย เพราะเธอ
อยู่บนเตียงห่ำหั่นกับผู้ชายเป็นฝูง(ประมาณ 5-7 คน) เหมือนในหนัง AV ยังไงยังงั้น ปากเธอคาบดุ้นเอ็นของผู้ชายรอบวง ดูดเลียให้จนครบทุกคน จากนั้น
ก็ให้ผู้ชายทุกคนรุมYedเธอจนหนำใจ หากผู้ชายคนใดในงานยังไม่ได้Yedเธอ ก็ขอต่อคิวนอกรอบได้อีก เท่าที่ผมสังเกตเห็นผู้หญิงแต่ละคนในงาน Sex Party
แห่งนี้ จะชอบSexแบบสุดโต่ง-สุดขั้ว กันทั้งนั้นเลย สู้กับดุ้นเอ็นผู้ชาย 5-7 ดุ้นสบายๆ บางคนถ้าสวยหน่อย โดนYedไปรอบนึงแล้ว หากผู้ชายคนอื่นในงาน
ที่ยังไม่ได้Yed ก็ขอต่อคิวYedอีกรอบนึงได้ สรุปแล้วโดนYed 2 รอบ วันนั้นโดนไป 12-14 ดุ้นเลยทีเดียว ไม่มียุบไม่มีย่อ ไม่มีท้อไม่มีถอย  ::Horror::
โอ้แม่เจ้า!!!  ::Ajark::

ปล.ผู้ชายที่มางาน Party จะมีประมาณ 25-30[บวก+]กว่าคน ส่วนผู้หญิงที่มาร่วมงานประมาณ 8-10[บวก+]กว่าคน นี่เรื่องจริงทั้งนั้นนะครับ เพราะผม
เห็นมากับตา