ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สามีให้หนูเป็นเมียหมา ตอนที่ 3 (ฟ้าเข้าคลับสวิงกิ้งคนกับหมา)

เริ่มโดย darkgiggs, มิถุนายน 14, 2017, 11:27:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

khokkhan

aisieo

ข้าจะแทงเจ้า

ขอติดตามด้วยคนครับ น่าจะมีแปลกๆมากว่าคนคนกับหมาซะแล้ว

phuwarin

ชื่อชอบตั้งแต่ภาคแรกแล้วครับ ถึงจะเป็นแนวคนกับสัตว์ก็ชอบเหมือนกัน ก็แฟนหมอสุวิทสวยน่ารักดี ขอบคุณครับ

Gumg

nato87

อ่านแล้วอิจฉาหมาจริง ๆ อยากเป็นหมามั่งจัง 55555+

ชอบครับ คือผมเองก็ชอบแนว ๆ สาวสวยกับคนแก่เป็นทุนเดิม ส่วนน้องหมาก็พอรับได้อยู่ แต่แปลกประหลาดกว่านี้ขอบาย
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

darkgiggs

อ้างจาก: nato87 เมื่อ มิถุนายน 16, 2017, 04:06:15 หลังเที่ยง
อ่านแล้วอิจฉาหมาจริง ๆ อยากเป็นหมามั่งจัง 55555+

ชอบครับ คือผมเองก็ชอบแนว ๆ สาวสวยกับคนแก่เป็นทุนเดิม ส่วนน้องหมาก็พอรับได้อยู่ แต่แปลกประหลาดกว่านี้ขอบาย

สุดก็ที่หมานี่ละครับ ไม่มีสัตว์ประหลาดแน่นอน คอนเฟิร์ม 55

~De[@]tH_[N]oTe~

::Dribbling:: บอกเลยว่าไม่อยากให้มีคำว่า EP. แล้วละกลัวจบ อยากให้แต่งต่อไปยาวๆ ::Shy::

hanabombam

ร้องหา! ตกใจตามน้องฟ้าไปด้วย ไม่เคยรู้เลยว่ามีจัดงานแต่งกันด้วย สุดๆ อ่ะ

เทียนปู้ซื่อกั๋ว