ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 15 : เปิดตัวน้องพิมมี่

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 15, 2017, 02:35:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yuta279

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

dikky

ได้หน้าแล้วจะเอาหลังอีก ลุงจอมหื่น ดีที่ร่างกายไม่ไหว ลุ้นกลัวว่าโดนัทจะโดนเปิดเพิ่มเสียอีกครับ

verbatim

swss2511

เปลี่ยนใจเป็นเสือร้ายลุงพลเริ่มเล็งเหยื่อรายใหม่

johnywalker

ลุงไม่น่าใช้ยาเลย จากไอ้แก่เจ้าเล่ห์ธรรมดา กลายเป็นมารสังคมไปแล้ว
ขอบน้ำใจมากครับ

dwarf

ขอบคุณครับ..ความสัมพันธ์ของน้องพิมมี่กับเจ้าบิ๊กคงเริ่มสั่นคลอน..เวลาเหมาะสำหรับมนุษย์ลุงเข้าทำการสานต่อ

e20pat

ไปๆมา 15 ตอนเข้าไปแล้ว
ธาตุแท้ของไอ้ลุงนี่เริ่มออกแล้ว
จุดจบคงได้ตายคาอกแหงมๆ

hanabombam

โห้ลุง แค่สามน้ำก็มะเขือเผาแล้ว แถมมีเมียเด็กตั้งสองคนแล้ว ยังจะเอาคนที่สามอีกหรา

pinmonkey

Seraphia13

ตัวละครเพิ่ม ลุงแกจะหัวใจวายตายก่อนไหมเนี่ย

doctorchit

เรื่องราวเข้มข้นขึ้นทุกขณะ ท่าทางจะมีดราม่าใช่ไหมครับเนี่ย
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

v340

ลุงคงต้องเหนื่อยเพิ่มอีกแล้วครับ มีเหยื่อรายใหม่มาแล้วต้องคอยติดตามว่าลุงจะใช้ไม้ไหน.... ::HeyHey::

Pongsathorn Suwannarit