ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่างแอร์ในตำนาน Remake หนัง พร้อม review

เริ่มโดย JAV-MASTER, มิถุนายน 15, 2017, 10:40:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

JAV-MASTER

เห็นกำลังดังใน facebook แยกกระทู้มารีวิวซะเลย

แนวหนังจะเป็นแนวน้อง RION โนบรา ไปอ่อยหนุ่ม ๆ ตามสถานที่ต่าง ๆ ค่รับ ก็มีในรถไฟ, ห้องสมุด,
ห้องทำงานเจ้านาย, อ่อยช่างซ่อมแอร์ในห้องตัวเอง และในห้องน้ำครับ

โหลดได้ที่
https://openload.co/f/eBlGEAb2wBs/SNIS-939.mp4
link สำรอง
https://openload.co/f/xFZpXKw42SY/SNIS-939-mirror.mp4

ในกระทู้นี้จะรีวิว เฉพาะตอน ช่างแอร์ที่กำลังเป็น viral กันอยู่นะครับ

เริ่มเรื่องมาพระเอกของเราก็เข้ามาซ่อมแอร์ตามปกติ

ชิ้นนี้เสียครับคุณผู้หญิง

แอร์เสียห้องก็เลยเริ่มร้อน เหงื่อไหลกันใหญ่

เหมือนเธอก็จะรู้ว่าช่างแอร์กำลังจ้องนมเธออยู่

น้อง RION ก็เข้ามาทำเป็นตีเนียน เสียยังไงเหรอคะ ขอดูใกล้ ๆ หน่อย

เอ่อ..... ใกล้ไปละมั้งครับคุณนาย

กะ ใกล้... ใกล้ ไปละคร๊าบบบ

ดูท่าทางช่างดูเหนื่อยนะคะ เดี๋ยวชั้นช่วยนวดผ่อนคลายให้เอง ว่าแล้ว น้อง RION ก็จัดแจงปลดกระดุมช่างแอร์ทันที

หลังจากนั้นก็ออกลีลา ไม่ทันให้ช่างได้ตั้งตัวกันเลยทีเดียว

ช่างแอร์ของเราโดนลีลาสุดโหด นมนวดกระปู๋ ของน้อง RION เข้าไป ตัวเกร็งกันเลยทีเดียว

หลังจากเล้าโลมกันเสร็จ ช่างแอร์ของเราก็โดน น้อง RION WOT จนเสียวไปหมด

โดนเข้าไปขนาดนี้ ช่างแอร์ของเราจะทนไหวได้ไง สนองคืนน้อง RION ให้สาแก่ใจ ผมไม่เล็กนะคร๊าบบบ

แตกใส่หน้าอกให้สาแก่ใจกันเลยทีเดียว

AV หายาก AVใหม่ ๆ อัพเดทกันเรื่อย ๆ เจอกัน ที่นี่ เลยครับ

kongdekkeng

lhongy

คิดถึงหนังตำนานบ้านเราเลยนะครับเนี่ย
ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอฝากตัวด้วย

OJOe

::HeyHey::หาเจอแล้วครับ แต้งกิ้วโซมัส
ถ้าผมยาวนะ ใช่เลย

puenxno

ขอบคุณมากครับ

ช่างมีน้ำใจ ทำรีวิวให้ดูด้วย
สรุปว่าคล้ายกันแค่ฉากแรกสินะ ที่เหลือก็ตามสไตล์ญุ่นเค้า

johnywalker

ช่างแอร์หน้าตาคุ้นมาก 555 แสดงหลายเรื่องละ

Warute

::Glad:: ขอบคุณครับ แต่ช่างคนนี้เล่นหลายเรื่องเหมือนกัน อาวุธแกไม่ธรรมดา

Pakorn Kessub

breakskyp

zaaa

virus747

ช่างแอร์ไทยดูหล่อกว่านะครับ แถมออกอัมบั้ม กับบอดี้แสลม