ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 25 – รอยยิ้มที่แตกต่าง

เริ่มโดย assasin008, มิถุนายน 16, 2017, 09:33:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

midnightblusie

AssSin01

ลุ้นมากกกก สุดท้ายบอลไม่ได้เสียบ โล่งงงงงงง 55555555

dwarf

sunnie06

4ylnox

ผูกเนื้อเรื่องไว้ซะลึกซึ้งมาก คอยลุ้นตามตลอดเลยทีเดียว

bluesky11

ยังสุดยอดเหมือนเดิมครับ ครั้งนี้ควบ 2 เลย อิจฉานายอาร์ตจริง ๆ ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ สมกับการรอคอย

pinmonkey

อิจฉาอาร์ตจริง ๆ พลังล้นเหลือควบสองสาวเลย ขอบคุณมากครับ

DrJackklen

harzard

ขอบคุณครับท่านแอส มันเหมือนเดิม รอคนพี่โดนจัดต่อ  ::Fighto::

tony1234

สุดยอดเลยครับ น้องกานต์นี่ยิ่งกว่าโดนยาซะอีก บอลนี่ส้มหล่นเลย

Ofriendship

ขอบคุณมากครับ เป็นเรื่องที่รออ่านเรื่องหลักๆเลย
เสียดายบอลหมดแรงซะแล้วไม่งั้นได้ฟินชุดใหญ่อีกรอบนึง  ::HoHo::

strikef.

ขอบคุณครับ แก้วเป็นคนมั่นใจในตัวเองสูงมาก จะบางครั้งการตัดสินใจอยู่บนพื้นฐานของความมั่นใจนั้นจนเป็สาเหตุให้เธอต้องตัดใจจากอาร์ต ยามคนจน หวังว่าเธอจะได้ทำตามหัวใจอีกครั้งโดยไม่ต้องสนใจถึงความเหมาะสม เหมือนกับตอนที่ไปกับอาร์ตคืนนั้น ขอบคุณครับ

2206

ผลงานสุดยอดเหมือนเคยครับ ตอนนี้สงสารไอ้บอล อดซะงั้น

breakskyp

ขอบคุณมากครับสำหรับผลงานที่ยอดเยี่ยมเสมอมา สู้ต่อไปครับ