ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 25 – รอยยิ้มที่แตกต่าง

เริ่มโดย assasin008, มิถุนายน 16, 2017, 09:33:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pj762856

มีเสียว  นึกว่าหนูกานต์โดนแซนวิดซะแล้ว  หน้า+หลัง

sommchai

เสียดายนายบอล กระสุนหมดซะก่อน ไม่งั้นได้เล่นมวยหมู่แล้ว
พักก่อนน้องดารออยู่

lordofthetwo

ลื่นไหลมาก รอผกายแก้วโดนอาร์ทจัดอีกสักครั้งนะครับ

รอ XO ด้วย 555
ขอบคุณครับ

Ruktory

2 สาวทั้ง ดาและกานต์ ช่างร้อนแรงจริง ไ โดยเฉพาะบทของกานต์ได้อารมณ์สุด ๆ ดิบเถื่อนได้ใจ

รอลุ้นสาวแก้วในลุคสาวผู้หยิ่งผยอง ต้องมีอะไรเด็ดกว่าตอนเจออาร์ตผู้เป็นยาม กับอาร์ตตอนที่เป็นคุณอาทิตย์เป็นแน่แท้

darkdd1999

อ้างจาก: panax เมื่อ มิถุนายน 16, 2017, 04:43:07 หลังเที่ยง
สุดๆเลยครับ    ชอบมากๆกับความใจกว้างของอาร์ต  ทำให้เสียวกันถ้วนหน้าเลย
ชอบสุดๆๆๆเลยครับ

เห็นด้วยอย่างยิ่ง นับว่าอาร์ตใจกว้างจริงๆ แต่สองสาวก็ตอบสนองพอๆกันเลย นี่รอว่าผกายแก้วจะเข้าสู่ the dark side เมื่อไหร่ 55555555

่jub2520

ชอบมากเลย  คิดเนื้อเรื่องได้น่าติดตามทุกบททุกตอน  สมกับเป็นมืออาชีพ  ขอบคุณ

ppeak

โอ้โห ในที่สุดนายอาร์ตก็ได้สวิงทั้งน้องดาน้องกานต์กันมันส์หยดเลย นายบอลสวรรค์ล่มน่าเสียดาย รอติดตามชมฉากของพี่แก้วอยู่นะคับ

benzpear

amtorff73

นายอาร์ตนี่สุดยอดจริงๆ แล้วก็เสียดายแทนบอลที่อดเย็ดกานต์อีกครั้ง เฮ้อออออ

alaaum

สุดยอดเลยครับ อาร์ต บอล กานต์ ดา

ขอบคุณมากครับท่าน

Whoo Amm Ii

นัวกันมันเลย ว่าแต่ เมื่อไหร่แก้วจะเจออาร์ทอีก

Kenobi.,