ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 8

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 18, 2017, 12:15:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pomsohandsome

::YehYeh:: สามตอนสุดท้ายมาแล้ว ขอโทษนะครับที่มาช้า ::Shy::

hak21050

::Glad::
  ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆแบบนี้นะครับ ::Thankyou::

ตอนนี้ก็ยังสนุกน่าลุ้นน่าติดตามอีกเช่นเคยเลยนะครับ

zethkhun

เหล่าร้ายมีอัปเกรดด้วย สองสหายจะเอาตัวรอดยังไง น่าสนุกครับ

premz

ultrasonic

พยายามนึกถึงฉาก The Hulk VS Loki น่าจะประมาณนี้  ::Horror::

ัuffa555

มาติดตามต่อครับ ว่าก้องเราจจะช่วยใครไว้ได้หรือไม่  ::YehYeh:: ::YehYeh:: ::Doubt::

ittawat90

ลึกลับซับซ้อนดีครับน่าลุ้นชวนติดตาม
ขอบคุณนะครับ

jamemy007

clickkuu

xvenomz

เอาแล้ว พระเอกมีคู่แข่งเกิดแล้ว ใครจะอยู่ใครจะไป ลุ้นครับ

n2610

ยิ่งอ่านยิ่งสนุก มันมาก นายดำเก่งขึ้น ฝ่ายพระเอกก็ต้องยิ่งเก่งกว่า

ballbergkamp

ถึงฉากต่อสู้ขั้นเด็ดขาดแล้ว ก้องน่าจะเติมพลังจากวรรณสักยกก่อนสู้นะ

Nattanan Tst

ถ้าตามในจักรวาลของvector นิลพางน่าจะยังไม่ตายใช่หรือป่าวครับเพราะต้องไปสู้กับvectorต่อ

Ordinaryman

ดำเนินเรื่องได้มันส์ น่าติดตามมากครับ ไม่แพ้พวก อเวนเจอร์